JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: USHAURI: Ununuaji wa magari...

    Report Post
    Page 1 of 15 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 292
    1. libaba PM's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th November 2009
      Posts : 102
      Rep Power : 582
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default USHAURI: Ununuaji wa magari...

      nilikua naangalia mitandao mbali mbali ya magari ambayo wanaleta magari used hapa Tanzania, Bahati nikapata mtandao ambao umenivutia, unamagari yanayoonekana ni mazuri kwa Picha, lakini kwakua uelewa wangu juu ya biashara hii ya magari ni mdogo, naomba wenye ufahamu mnisaidie.

      Je Toyota Opa ni gari ambayo haisumbui spares..
      Je inaugonjwa wowote wakudumu ?
      wao wamesema Bei ni FOB US$ 2,200/=

      JE MPAKA IKIFIKA HAPA DAR KWA UZOEFU WENU KWA MAKADIRIO ITANIPASA NIWE NA KIASI CHA TSH NGAPI ? Baadhi ya taarifa ni hizi.

      Year / Month2001/12
      Odometer38,000 km
      Displacement1,800 cc
      Steering Right
      Transmission Automatic
      Fuel Gasoline/Petrol
      Model codeTA-ZCT10
      tuendako ni kugumu, tumia kura yako kama turufu kuwashinda mafisadi nchi hii, amani na utulivu isikufanye ushidwe kujipigania, hakuna kulala mpaka kieleweke amka Tanzania

    2. Caroline Danzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,518
      Rep Power : 479401
      Likes Received
      993
      Likes Given
      363

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      Libaba OPAL siyo mchezo, inachagua vituo vya mafuta (wewe utakuwa na undugu wa karibu na BP tu). kuhusu spare sijajua sana ila nilishawahi kusikia watu wanasema eti vifaa vyake ni aghali.

      Subiri watu wengine wachangie pia. yangu ni hayo tu

    3. libaba PM's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th November 2009
      Posts : 102
      Rep Power : 582
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      asante Danzi, nashukuru kwa hayo.
      Kennedy likes this.
      tuendako ni kugumu, tumia kura yako kama turufu kuwashinda mafisadi nchi hii, amani na utulivu isikufanye ushidwe kujipigania, hakuna kulala mpaka kieleweke amka Tanzania

    4. Malila's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2007
      Location : Makete mjini
      Posts : 3,596
      Rep Power : 35922794
      Likes Received
      1775
      Likes Given
      772

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      Quote By Caroline Danzi View Post
      Libaba OPAL siyo mchezo, inachagua vituo vya mafuta (wewe utakuwa na undugu wa karibu na BP tu). kuhusu spare sijajua sana ila nilishawahi kusikia watu wanasema eti vifaa vyake ni aghali.

      Subiri watu wengine wachangie pia. yangu ni hayo tu
      BP imekufa, hapa Tz haipo,zimebaki rangi za BP ndugu yangu. Sasa hivi mafuta ni chakachua kwa kwenda mbele. Teheeeee.
      Baba V, Kennedy, UMBWE1 and 2 others like this.
      Mtu mwema huacha urithi kwa wana wa wanawe.

    5. Beauty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th February 2008
      Posts : 539
      Rep Power : 763
      Likes Received
      13
      Likes Given
      5

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      mi natumia OPA kwa miaka miwili na wiki 2 sasa, haijanisumbua hata kidogo, zaidi ya kupata pancha tu.

    6. WB-1

    7. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,921
      Rep Power : 85937831
      Likes Received
      4239
      Likes Given
      7396

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      Quote By Beauty View Post
      mi natumia OPA kwa miaka miwili na wiki 2 sasa, haijanisumbua hata kidogo, zaidi ya kupata pancha tu.
      Beuty Pancha inasababishwa na matatizo ya gari au ni tyre zinakuwa sio nzuri?
      Maundumula, Baba V and Kennedy like this.
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    8. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,149
      Rep Power : 3276840
      Likes Received
      8966
      Likes Given
      3610

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    9. Mvaa Tai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2009
      Location : Kunduchi
      Posts : 4,679
      Rep Power : 33490
      Likes Received
      2138
      Likes Given
      1673

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      Quote By libaba PM View Post
      nilikua naangalia mitandao mbali mbali ya magari ambayo wanaleta magari used hapa Tanzania, Bahati nikapata mtandao ambao umenivutia, unamagari yanayoonekana ni mazuri kwa Picha, lakini kwakua uelewa wangu juu ya biashara hii ya magari ni mdogo, naomba wenye ufahamu mnisaidie.
      Je Toyota Opa ni gari ambayo haisumbui spares..
      Je inaugonjwa wowote wakudumu ?
      wao wamesema Bei ni FOB US$ 2,200/=

      JE MPAKA IKIFIKA HAPA DAR KWA UZOEFU WENU KWA MAKADIRIO ITANIPASA NIWE NA KIASI CHA TSH NGAPI ? Baadhi ya taarifa ni hizi.
      Year / Month2001/12Odometer38,000 kmDisplacement1,800 ccSteeringRightTransmissionAut omaticFuelGasoline/PetrolModel codeTA-ZCT10
      Tafuta Tshs ziwepo tayari tayari 9,004,875
      Baba V, enhe, Kennedy and 3 others like this.

    10. Akili Unazo!'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2009
      Location : Tanzania
      Posts : 1,163
      Rep Power : 3076125
      Likes Received
      216
      Likes Given
      327

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      matumizi yke ni kwa barabara za lami tu na ambazo hazina mabamus makubwa kama ya segera
      Mwanyasi, Baba V and Kennedy like this.
      To every successful man, there is a very complicated woman who is causing a headache behind!. Bobi Wine

    11. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,921
      Rep Power : 85937831
      Likes Received
      4239
      Likes Given
      7396

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      Quote By Safari_ni_Safari View Post

      zinapendeza
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    12. YoungCorporate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2010
      Location : ....
      Posts : 387
      Rep Power : 616
      Likes Received
      72
      Likes Given
      13

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      Quote By libaba PM View Post
      nilikua naangalia mitandao mbali mbali ya magari ambayo wanaleta magari used hapa Tanzania, Bahati nikapata mtandao ambao umenivutia, unamagari yanayoonekana ni mazuri kwa Picha, lakini kwakua uelewa wangu juu ya biashara hii ya magari ni mdogo, naomba wenye ufahamu mnisaidie.
      Je Toyota Opa ni gari ambayo haisumbui spares..
      Je inaugonjwa wowote wakudumu ?
      wao wamesema Bei ni FOB US$ 2,200/=

      JE MPAKA IKIFIKA HAPA DAR KWA UZOEFU WENU KWA MAKADIRIO ITANIPASA NIWE NA KIASI CHA TSH NGAPI ? Baadhi ya taarifa ni hizi.
      Year / Month2001/12Odometer38,000 kmDisplacement1,800 ccSteeringRightTransmissionAut omaticFuelGasoline/PetrolModel codeTA-ZCT10

      kaka kutokana na ka-uzoefu kangu katika hethabu actual cost ziko more/less equal to 8.8m....



      Usiteme big-g kwa karanga za kuonja......
      Baba V and Kennedy like this.

    13. Amoeba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2009
      Posts : 3,333
      Rep Power : 1256
      Likes Received
      525
      Likes Given
      725

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      Quote By youngcorporate View Post
      kaka kutokana na ka-uzoefu kangu katika hethabu actual cost ziko more/less equal to 8.8m....



      usiteme big-g kwa karanga za kuonja......
      :a s 13:
      Baba V and Kennedy like this.
      If you love something, set it free; if it comes back.....its yours,...
      if it doesn't.......hunt it down and
      kill it!

    14. libaba PM's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th November 2009
      Posts : 102
      Rep Power : 582
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      daaah asanteni kwahiyo Tsh 8.5m inatosha kununua hiyo gari.
      Baba V and Kennedy like this.
      tuendako ni kugumu, tumia kura yako kama turufu kuwashinda mafisadi nchi hii, amani na utulivu isikufanye ushidwe kujipigania, hakuna kulala mpaka kieleweke amka Tanzania

    15. Mazingira's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2009
      Posts : 1,510
      Rep Power : 889
      Likes Received
      160
      Likes Given
      479

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      Quote By libaba PM View Post
      nilikua naangalia mitandao mbali mbali ya magari ambayo wanaleta magari used hapa Tanzania, Bahati nikapata mtandao ambao umenivutia, unamagari yanayoonekana ni mazuri kwa Picha, lakini kwakua uelewa wangu juu ya biashara hii ya magari ni mdogo, naomba wenye ufahamu mnisaidie.
      Je Toyota Opa ni gari ambayo haisumbui spares..
      Je inaugonjwa wowote wakudumu ?
      wao wamesema Bei ni FOB US$ 2,200/=

      JE MPAKA IKIFIKA HAPA DAR KWA UZOEFU WENU KWA MAKADIRIO ITANIPASA NIWE NA KIASI CHA TSH NGAPI ? Baadhi ya taarifa ni hizi.
      Year / Month2001/12Odometer38,000 kmDisplacement1,800 ccSteeringRightTransmissionAut omaticFuelGasoline/PetrolModel codeTA-ZCT10
      Mkuu hiyo bei ni kubwa kidogo ukilinganisha na makampuni mengine kwenye tradecarview list. Gonga HAPA. Hapo makampuni yako mengi na mengine sina uzoefu nayo, ila kuna mtu ninayemfahamu amenunua gari kwa kampuni ya Carnival ambao wanauza Toyota OPA ya mwaka 2001 kwa USD 1813 (FOB), gonga HAPA na waweza kuomba wakakupunguzia kidogo.
      Washawasha, Baba V and Kennedy like this.
      Usiwanyime watu mema yaliyo haki yao, ikiwa katika uwezo wa mkono wako kuyatenda (Mithali 3:27)

    16. MwanaHaki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2006
      Posts : 2,122
      Rep Power : 34334
      Likes Received
      521
      Likes Given
      428

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      Quote By libaba PM View Post
      nilikua naangalia mitandao mbali mbali ya magari ambayo wanaleta magari used hapa Tanzania, Bahati nikapata mtandao ambao umenivutia, unamagari yanayoonekana ni mazuri kwa Picha, lakini kwakua uelewa wangu juu ya biashara hii ya magari ni mdogo, naomba wenye ufahamu mnisaidie.
      Je Toyota Opa ni gari ambayo haisumbui spares..
      Je inaugonjwa wowote wakudumu ?
      wao wamesema Bei ni FOB US$ 2,200/=

      JE MPAKA IKIFIKA HAPA DAR KWA UZOEFU WENU KWA MAKADIRIO ITANIPASA NIWE NA KIASI CHA TSH NGAPI ? Baadhi ya taarifa ni hizi.
      Year / Month2001/12Odometer38,000 kmDisplacement1,800 ccSteeringRightTransmissionAut omaticFuelGasoline/PetrolModel codeTA-ZCT10
      Unachopaswa kuzingatia ni bei ya CIF (Cargo In Freight) ambayo huwa tofauti kulingana na mahali gari itakaposhushwa. FOB (Freight On Board) bi bei ya gari KABLA ya kutumwa, maana yake, on Board (tayari kwa kutumwa). Kumbuka FREIGHT na BOARD ni vitu viwili tofauti.

      Kwa hiyo unapaswa kupata bei ya CIF Dar es Salaam, kisha uende TRA (inategemea uki wapi), wao ndio watakupa makadirio mazuri zaidi.

      Gharama za ushuru hukokotolewa kutokana na Ujazo wa Injini (CC), mwaka ambao gari ilitengenezwa, na kama inatumia mafuta ya dizeli au petroli. Kama umri wa gari ni zaidi ya miaka kumi, kuna ada ya ziada ambayo utatozwa, nadhani ni asilimia 15. Kiwango hiki kimewekwa ili kuepusha magari machakavu kuingizwa nchini. Minimum unapaswa kuwa na gari ambayo imetengenezwa kuanzia mwaka 2000. Ifikapo mwaka 2011, basi, kiwango hiki kinasogea hadi mwaka 2001.

      Nakutakia mafanikio mema. Naipenda sana hii gari, kwa hiyo uniambie wapi ulipopewa bei nzuri kama hiyo, na mwisho wake, umelipia jumla ya gharama kiasi gani mpaka ikawa ON THE ROAD! Usiwasikilize watu wanaoongea bila kuwa na uhakika wa wanachokisema.

      -> Mwana wa Haki
      Speaking Openly, without fear!

    17. ngoshwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2009
      Location : everywhere
      Posts : 3,966
      Rep Power : 1491
      Likes Received
      680
      Likes Given
      929

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      Quote By libaba PM View Post
      nilikua naangalia mitandao mbali mbali ya magari ambayo wanaleta magari used hapa Tanzania, Bahati nikapata mtandao ambao umenivutia, unamagari yanayoonekana ni mazuri kwa Picha, lakini kwakua uelewa wangu juu ya biashara hii ya magari ni mdogo, naomba wenye ufahamu mnisaidie.
      Je Toyota Opa ni gari ambayo haisumbui spares..
      Je inaugonjwa wowote wakudumu ?
      wao wamesema Bei ni FOB US$ 2,200/=

      JE MPAKA IKIFIKA HAPA DAR KWA UZOEFU WENU KWA MAKADIRIO ITANIPASA NIWE NA KIASI CHA TSH NGAPI ? Baadhi ya taarifa ni hizi.
      Year / Month2001/12Odometer38,000 kmDisplacement1,800 ccSteeringRightTransmissionAut omaticFuelGasoline/PetrolModel codeTA-ZCT10

      Cha Msingi Ndugu ni kusoma reviews za wataalamu kupitia car reviews webistes ambapo utapata detailed information kuhusu gari husika na kutoka hata kwa wanaotumia gari ya aina hiyo. Ila elewa kuwa gari yeyotec ni matunzo yako tu japo OPA haifai sana kwa njia zetu za Bongo kwa kuwa ipon chini na bodi yake ni very right..

      Toyota Opa -Frist Impressions


      Kuhusu gharama halisi, kwa mitandao ya wauza magari unaweza kufanya mahesabu mwenyewe kupitia bei za FOB na unakujua CIF kwa bandari utakayosushia ni ngapi kisha ukaipeleka katika bei za madafu. Kwa mfano ukienda katika mtandao wa Tradecar view.
      http://www.tradecarview.com/used_car...ta/opa/967478/ AU Japan Partner Toyota OPA Used Cars - Japan Partner - Japan Partner Wanakuonyesha bei halisi CIF na ipo nyingine unapewa kwa madafu ukitaka.

      Kuhusu Kodi na gharama za Utoaji gari bandarini hizo waweza kupata kwa madafu.

      Kodi tembelea mtandao wa TRA utapata details zote. Hpa link.

      http://www.tra.go.tz/documents/Motor...omputation.doc

      Kutoa gari check na Mawakala wa Kutoa mizigo (clearing and forwading Agents).
      Baba V and Kennedy like this.
      "Mnataka kujua nini? Sikuzaliwa ili nipate nishani... "Please don't make it an issue, acheni suala hilo ni uchonganishi, acheni," - Malecela.

    18. telele's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th June 2010
      Posts : 29
      Rep Power : 539
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      nakushauri usipitie kwenye website ya tradecarview, kuna gharama zitaongezeka, maana wao wanakukutanisha na makampuni yanayouza magari, wao siyo wauzaji, so kuna cost zinaongezeka kutokana na wao nao hutakiwa kulipwa na hiyo kampuni baada ya gari kuuzika. ingia moja kwa moja kwenye website za makampuni. jaribu hii www.beforward.jp then utaniambia kuhusu bei zao. magari ni mazuri na bei zipo chini ukilinganisha na makampuni mengine. nakushauri kama dealer wa magari. TOYOPA OPA zipo za kumwaga
      Baba V, Kennedy, Pelham 1 and 1 others like this.

    19. Mazingira's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2009
      Posts : 1,510
      Rep Power : 889
      Likes Received
      160
      Likes Given
      479

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      Quote By telele View Post
      nakushauri usipitie kwenye website ya tradecarview, kuna gharama zitaongezeka, maana wao wanakukutanisha na makampuni yanayouza magari, wao siyo wauzaji, so kuna cost zinaongezeka kutokana na wao nao hutakiwa kulipwa na hiyo kampuni baada ya gari kuuzika. ingia moja kwa moja kwenye website za makampuni. jaribu hii www.beforward.jp then utaniambia kuhusu bei zao. magari ni mazuri na bei zipo chini ukilinganisha na makampuni mengine. nakushauri kama dealer wa magari. TOYOPA OPA zipo za kumwaga
      Mkuu si kweli unayosema. Kwenye tradecarview magari yaliyopopale tayari makampuni yake yameonyeshwa na baei za magari yao pia na si kwamba magari yanauzwa na tradecarview, wao ni mkusanyiko tu wa makampuni mengi yanayouza magari. Uzuri wa kwenye tradecarview kuna wigo mkubwa wa kuchagua magari tofauti na hiyo beforward.jp maana nimeangalia ni wachovu kwelikweli hawana Harrier ya kuanzia mwaka 2001 hata moja, Suzuki escudo ya kuanzia mwaka 2001 hakuna hata moja na pia hawaonyeshi mileage ya magari yao kitu ambacho ni hatari maana unaweza kununua gari lililokongoroka hasa. Kuna watu kadha wa kadha niliokaribu nao wamenunua kupitia tradecarview magari mazuri kabisa kwa bei nzuri.
      Kennedy and Pelham 1 like this.
      Usiwanyime watu mema yaliyo haki yao, ikiwa katika uwezo wa mkono wako kuyatenda (Mithali 3:27)

    20. Beauty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th February 2008
      Posts : 539
      Rep Power : 763
      Likes Received
      13
      Likes Given
      5

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      Quote By FirstLady1 View Post
      Beuty Pancha inasababishwa na matatizo ya gari au ni tyre zinakuwa sio nzuri?
      Pancha ni tyres zenyewe, 4 that case nasema OPA ni nzuri sana, coz matatizo ya gari kama gari bado sijapata kwa muda wote huo, na ninazingatia sana ule msemo wa kitunze kidumu!
      Pelham 1 likes this.

    21. Aza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2010
      Location : popote
      Posts : 1,588
      Rep Power : 830
      Likes Received
      155
      Likes Given
      316

      Default Re: nishauri juu ya kununua Gari aina ya TOYOTA OPA

      Quote By Malila View Post
      BP imekufa, hapa Tz haipo,zimebaki rangi za BP ndugu yangu. Sasa hivi mafuta ni chakachua kwa kwenda mbele. Teheeeee.
      aisee...kwanini?
      Kennedy likes this.
      A 'parliament' is not only made up of our dear politicians,but is also a group of owls.
      The greedy people are the victims to the evil people.

    22. Ulemavu

    Page 1 of 15 123 11 ... LastLast

    Similar Topics

    1. NATAKA KUNUNUA TV KWENYE WEBSITE YA www.alibaba.com NAOMBENI USHAURI
      By Original Pastor in forum Matangazo madogo
      Replies: 33
      Last Post: 20th March 2014, 23:19
    2. Naoma ushauri wa kununua gari
      By Akili Kichwani in forum Matangazo madogo
      Replies: 11
      Last Post: 4th July 2013, 20:32
    3. Naombeni ushauri ya manunuzi ya gari
      By Bizzly in forum Matangazo madogo
      Replies: 2
      Last Post: 13th October 2011, 08:53

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...