JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Utengenezaji wa sabuni

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 25
    1. Kamongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2009
      Posts : 484
      Rep Power : 689
      Likes Received
      45
      Likes Given
      0

      Default Utengenezaji wa sabuni

      Mimi ni mtumishi wa uma,nimejaliwa kupata mtaji kidogo,nataka nianzishe kiwanda kidogo cha kutengeneza sabuni,je ni vitu gani vinahitajika na soko lipo la bidhaa hiyo?hapa tz


    2. #2
      Ahungu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th July 2010
      Location : Tabata
      Posts : 20
      Rep Power : 529
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      Quote By Kamongo View Post
      Mimi ni mtumishi wa uma,nimejaliwa kupata mtaji kidogo,nataka nianzishe kiwanda kidogo cha kutengeneza sabuni,je ni vitu gani vinahitajika na soko lipo la bidhaa hiyo?hapa tz
      Ndugu Mjasiriamali matarajiwa!
      Biashara yeyote ni upatikanaji wa "soko" - yaani wanunuzi. Ni kazi yako kufanya utafiti wa kuwepo kwa "soko". Wengine hawatakusaidia sana. Pili, unataka kutengeneza sabuni ya aina gani? - Kwa maana kulingana na matakwa ya "soko" lako! Sabuni ya maji, unga, manukato (na ya aina gani?) na maswali mengi. Je, unaijua stadi ya utengenezaji sabuni? Kama la.
      soma vitabu, ingia kwenye websites kama - "Instructables" au tembelea watengenezaji sabuni wadogo na wakubwa! Nipigie tafadhali - 0784360034

      Nakutakia mafanikio mema.

      RA

    3. Sita Sita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2008
      Location : Jamii Forums
      Posts : 1,147
      Rep Power : 851
      Likes Received
      156
      Likes Given
      506

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      Sabuni ipi?

      Liquid, Powder au Miche ya Sabuni

    4. Kamongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2009
      Posts : 484
      Rep Power : 689
      Likes Received
      45
      Likes Given
      0

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      mimi nataka kujikita ktk utengenezaji wa sabuni za miche na za kuogea ila sina utalaamu,nimesikia sido wanafundisha,pia nataka kujua machine za kutengeza sabuni zinapatikana wapi

    5. newmzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Location : tanganyika
      Posts : 1,123
      Rep Power : 816
      Likes Received
      232
      Likes Given
      88

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      Mkuu ninauzoefu wa kutengeneza sabuni za mi
      che. soko lipo kubwa mmno.kwani viwanda havikidhi mahitaji ndio sababu bado tuna import sabuni.
      Machine ya kutengeneza sabuni -Ploder ni milioni7,ya kukata chips milioni1 ,na clutcher ya kupikia sabuni ni around 3millioni,ila unaweza kuanzia kupika ktk mapipa ya lita200(siyo kazi rahisi kutumia mapipa)
      hivyo unahitaji around milioni11 kwa ajili ya equipment.

      tatizo ni Mali Ghafi. mafuta ya kutengeneza sabuni yanatoka nje ya nchi ,hivyo yanaagizwa na viwanda vikubwa ,viwanda vidogo wananunua kwa dili kutoka kwa madalali.
      kuna mafuta ya mise yanatoka mbeya,na kigoma haya ni rahisi ila kama upo dar gharama ya usafiri ni kubwa.\

      competitors
      Sabuni ya kiwanda kidogo huwa na ubora zaidi ktk maji ya chumvi/kisima ambayo ndio maji yanayotumika na watanzania wengi,sabuni za viwanda vikubwa huwa zimechujwa sana(highly refined and processed oils)hivyo hazifai ktk maji ya visima.
      watengeneza sabuni za mikono kutoka kigoma huwa wanamwaga sabuni nyingi ktk soko la DAr ,wanarudi a month later kuchukua pesa,hivyo jiandae kushindania nao.
      Viwanda vikubwa sabuni zao zinapendwa mjini e.g Dar,Arusha na Mwanza ambako kuna maji ya bomba,hivyo tarajia soko la mikoani na vijijini,
      ili uwafikie hawa wateja inabidi uunde distribution network ya whole sellers,pale manzese kuna maduka ya wapemba ya whole sale ukiwapelekea mzigo wanakulipa hapo hapo,wao huwa wanawauzia watu wanaopeleka bidhaa za maduka mikoani.e.g pruduct yangu nilikuwa siioni madukani in Daresalaam.nilipodadisi nikagundua ipo very popula in Kibaigwa dodoma.so nikisupply mzigo jamaa wanaotoka dodoma hawanunui kitu kingene zaidi hiyo sabuni.
      ------------------------
      kama utafungua kiwanda mitaani na siyo ktk industrial zone e.g pugu road,epza
      jinpange kupambana na TFDA,bora ya TBS
      Afisa biashara
      TRA
      mwen
      yekiti wa serikali za mtaa.

      Packaging ya product yako ni muhimu sana,ndiyo maana wachina wanauza vitu vyao kwa wingi wao wanajua packaging and presentation nzuri za quality.
      kwa sabuni ya mche ni kutengeneza mabox.nenda pugu road kiwanda kinaitwa Commercial printers wao wanabei nzuri na ni wazoefu kwa ajili ya SME s wenye viwanda vidogo.watakufanyia design ya box,inabidi uende na miche yako ili wawe na uhakika wa vipimo vya carton.

      kwa ushauri zaidi wa michanganuo ya biashara na faida muone BABALAO atakushauri vizuri zaidi mpaka jinsi ya kupata mkopo.
      Smarter, emalau and Excel like this.

    6. Nyenyere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2010
      Posts : 3,397
      Rep Power : 12980
      Likes Received
      1077
      Likes Given
      1876

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      Kuna hawa jamaa wa Tanzania Business Creation Company wanatoa semina kwa wajasiriamali wanaotaka kumiliki viwanda vidogo vidogo. Mafunzo wanayotoa ni pamoja na utengenezaji wa:
      sabuni za kufulia na kuogea
      sabuni za maji
      shampoo za kila aina
      dawa za viatu
      bleaching agent
      petrolleam jelly etc.

      waweza wasiliana nao kwa simu 0715851665 / 0784851665 / 0765871665
      Pia wanayo mitambo ambayo wanatengeneza wenyewe na kuiuza kwa ajili ya kutengenezea sabuni za miche. Wako Sinza Mori
      The glory of Christianity is to conquer by forgiveness - William Blake

    7. newmzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Location : tanganyika
      Posts : 1,123
      Rep Power : 816
      Likes Received
      232
      Likes Given
      88

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      thanks,je hizi semina wanazotoa ni kiasi gani kuattend?
      Quote By nyenyere View Post
      Kuna hawa jamaa wa Tanzania Business Creation Company wanatoa semina kwa wajasiriamali wanaotaka kumiliki viwanda vidogo vidogo. Mafunzo wanayotoa ni pamoja na utengenezaji wa:
      sabuni za kufulia na kuogea
      sabuni za maji
      shampoo za kila aina
      dawa za viatu
      bleaching agent
      petrolleam jelly etc.

      waweza wasiliana nao kwa simu 0715851665 / 0784851665 / 0765871665
      Pia wanayo mitambo ambayo wanatengeneza wenyewe na kuiuza kwa ajili ya kutengenezea sabuni za miche. Wako Sinza Mori

    8. Nyenyere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2010
      Posts : 3,397
      Rep Power : 12980
      Likes Received
      1077
      Likes Given
      1876

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      Quote By newmzalendo View Post
      thanks,je hizi semina wanazotoa ni kiasi gani kuattend?
      Sina uhakika na gharama zao. Jaribu kuwapigia watakueleza.
      The glory of Christianity is to conquer by forgiveness - William Blake

    9. Sita Sita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2008
      Location : Jamii Forums
      Posts : 1,147
      Rep Power : 851
      Likes Received
      156
      Likes Given
      506

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      Mkuu dawa za viatu ndo nini?
      Hawa jamaa ni waswahili wenzetu au wachina?


      Quote By nyenyere View Post
      Kuna hawa jamaa wa Tanzania Business Creation Company wanatoa semina kwa wajasiriamali wanaotaka kumiliki viwanda vidogo vidogo. Mafunzo wanayotoa ni pamoja na utengenezaji wa:
      sabuni za kufulia na kuogea
      sabuni za maji
      shampoo za kila aina
      dawa za viatu
      bleaching agent
      petrolleam jelly etc.

      waweza wasiliana nao kwa simu 0715851665 / 0784851665 / 0765871665
      Pia wanayo mitambo ambayo wanatengeneza wenyewe na kuiuza kwa ajili ya kutengenezea sabuni za miche. Wako Sinza Mori

    10. #10
      LAT's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Posts : 4,523
      Rep Power : 1571
      Likes Received
      1204
      Likes Given
      1659

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      Quote By Sita Sita View Post
      Mkuu dawa za viatu ndo nini?
      Hawa jamaa ni waswahili wenzetu au wachina?
      kweli wachina kiboko..kumbe kuna mpaka mayai ya kichina ...watu wamenunua egg chops na kababu zilizotegenezwa na mayai ya kichina pale royal bakery kawe matokeo yake matumbo yamewauma na wameendesha vibaya sana
      "Esprit de Corps"

    11. MIUNDOMBINU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th April 2010
      Location : Dar
      Posts : 388
      Rep Power : 975
      Likes Received
      41
      Likes Given
      34

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      Quote By newmzalendo View Post
      mkuu ninauzoefu wa kutengeneza sabuni za mi
      che. Soko lipo kubwa mmno.kwani viwanda havikidhi mahitaji ndio sababu bado tuna import sabuni.
      Machine ya kutengeneza sabuni -ploder ni milioni7,ya kukata chips milioni1 ,na clutcher ya kupikia sabuni ni around 3millioni,ila unaweza kuanzia kupika ktk mapipa ya lita200(siyo kazi rahisi kutumia mapipa)
      hivyo unahitaji around milioni11 kwa ajili ya equipment.

      Tatizo ni mali ghafi. Mafuta ya kutengeneza sabuni yanatoka nje ya nchi ,hivyo yanaagizwa na viwanda vikubwa ,viwanda vidogo wananunua kwa dili kutoka kwa madalali.
      Kuna mafuta ya mise yanatoka mbeya,na kigoma haya ni rahisi ila kama upo dar gharama ya usafiri ni kubwa.\

      competitors
      sabuni ya kiwanda kidogo huwa na ubora zaidi ktk maji ya chumvi/kisima ambayo ndio maji yanayotumika na watanzania wengi,sabuni za viwanda vikubwa huwa zimechujwa sana(highly refined and processed oils)hivyo hazifai ktk maji ya visima.
      Watengeneza sabuni za mikono kutoka kigoma huwa wanamwaga sabuni nyingi ktk soko la dar ,wanarudi a month later kuchukua pesa,hivyo jiandae kushindania nao.
      Viwanda vikubwa sabuni zao zinapendwa mjini e.g dar,arusha na mwanza ambako kuna maji ya bomba,hivyo tarajia soko la mikoani na vijijini,
      ili uwafikie hawa wateja inabidi uunde distribution network ya whole sellers,pale manzese kuna maduka ya wapemba ya whole sale ukiwapelekea mzigo wanakulipa hapo hapo,wao huwa wanawauzia watu wanaopeleka bidhaa za maduka mikoani.e.g pruduct yangu nilikuwa siioni madukani in daresalaam.nilipodadisi nikagundua ipo very popula in kibaigwa dodoma.so nikisupply mzigo jamaa wanaotoka dodoma hawanunui kitu kingene zaidi hiyo sabuni.
      ------------------------
      kama utafungua kiwanda mitaani na siyo ktk industrial zone e.g pugu road,epza
      jinpange kupambana na tfda,bora ya tbs
      afisa biashara
      tra
      mwen
      yekiti wa serikali za mtaa.

      Packaging ya product yako ni muhimu sana,ndiyo maana wachina wanauza vitu vyao kwa wingi wao wanajua packaging and presentation nzuri za quality.
      Kwa sabuni ya mche ni kutengeneza mabox.nenda pugu road kiwanda kinaitwa commercial printers wao wanabei nzuri na ni wazoefu kwa ajili ya sme s wenye viwanda vidogo.watakufanyia design ya box,inabidi uende na miche yako ili wawe na uhakika wa vipimo vya carton.

      Kwa ushauri zaidi wa michanganuo ya biashara na faida muone babalao atakushauri vizuri zaidi mpaka jinsi ya kupata mkopo.
      mkuu new mzalendo umetoa ushauri mzuri sana kwa huyu ndg yetu.kweli unauzoefu ktk eneo hilo.big up bro.
      WINNERS BELIEVE IN WIN-WIN
      LOSERS BELIEVE FOR THEM TO WIN SOMEONE HAS TO LOSE

    12. Nyenyere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2010
      Posts : 3,397
      Rep Power : 12980
      Likes Received
      1077
      Likes Given
      1876

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      Quote By Sita Sita View Post
      Mkuu dawa za viatu ndo nini?
      Hawa jamaa ni waswahili wenzetu au wachina?
      Kaka hiyo no shoe polish. Inavyoelekea ni waswahili wenzetu na ni mradi wa kanisa liitwalo Word Alive Church lililopo Sinza Mori.
      Wanauza mtambo wa kutengeneza sabuni za miche unaotoa miche 150 pamoja na mishumaa 500 kwa siku. Pia watakuunganisha na watengenezaji mitambo wa china na kukusaidia kuagiza.
      The glory of Christianity is to conquer by forgiveness - William Blake

    13. newmzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Location : tanganyika
      Posts : 1,123
      Rep Power : 816
      Likes Received
      232
      Likes Given
      88

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      thanks for u r recognition,nigongee senks basi
      Quote By MIUNDOMBINU View Post
      mkuu new mzalendo umetoa ushauri mzuri sana kwa huyu ndg yetu.kweli unauzoefu ktk eneo hilo.big up bro.

    14. Kamongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2009
      Posts : 484
      Rep Power : 689
      Likes Received
      45
      Likes Given
      0

      Default

      Nawashukuru wote mliotoa michango yenu

    15. Kamongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2009
      Posts : 484
      Rep Power : 689
      Likes Received
      45
      Likes Given
      0

      Default

      Je machine za kutengeneza sabuni hapa tanzania zinapatikana wapi?

    16. Baba Mtu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2008
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 857
      Rep Power : 793
      Likes Received
      96
      Likes Given
      659

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      Quote By newmzalendo View Post
      Mkuu ninauzoefu wa kutengeneza sabuni za mi
      che. soko lipo kubwa mmno.kwani viwanda havikidhi mahitaji ndio sababu bado tuna import sabuni.
      Machine ya kutengeneza sabuni -Ploder ni milioni7,ya kukata chips milioni1 ,na clutcher ya kupikia sabuni ni around 3millioni,ila unaweza kuanzia kupika ktk mapipa ya lita200(siyo kazi rahisi kutumia mapipa)
      hivyo unahitaji around milioni11 kwa ajili ya equipment.

      tatizo ni Mali Ghafi. mafuta ya kutengeneza sabuni yanatoka nje ya nchi ,hivyo yanaagizwa na viwanda vikubwa ,viwanda vidogo wananunua kwa dili kutoka kwa madalali.
      kuna mafuta ya mise yanatoka mbeya,na kigoma haya ni rahisi ila kama upo dar gharama ya usafiri ni kubwa.\

      competitors
      Sabuni ya kiwanda kidogo huwa na ubora zaidi ktk maji ya chumvi/kisima ambayo ndio maji yanayotumika na watanzania wengi,sabuni za viwanda vikubwa huwa zimechujwa sana(highly refined and processed oils)hivyo hazifai ktk maji ya visima.
      watengeneza sabuni za mikono kutoka kigoma huwa wanamwaga sabuni nyingi ktk soko la DAr ,wanarudi a month later kuchukua pesa,hivyo jiandae kushindania nao.
      Viwanda vikubwa sabuni zao zinapendwa mjini e.g Dar,Arusha na Mwanza ambako kuna maji ya bomba,hivyo tarajia soko la mikoani na vijijini,
      ili uwafikie hawa wateja inabidi uunde distribution network ya whole sellers,pale manzese kuna maduka ya wapemba ya whole sale ukiwapelekea mzigo wanakulipa hapo hapo,wao huwa wanawauzia watu wanaopeleka bidhaa za maduka mikoani.e.g pruduct yangu nilikuwa siioni madukani in Daresalaam.nilipodadisi nikagundua ipo very popula in Kibaigwa dodoma.so nikisupply mzigo jamaa wanaotoka dodoma hawanunui kitu kingene zaidi hiyo sabuni.
      ------------------------
      kama utafungua kiwanda mitaani na siyo ktk industrial zone e.g pugu road,epza
      jinpange kupambana na TFDA,bora ya TBS
      Afisa biashara
      TRA
      mwen
      yekiti wa serikali za mtaa.

      Packaging ya product yako ni muhimu sana,ndiyo maana wachina wanauza vitu vyao kwa wingi wao wanajua packaging and presentation nzuri za quality.
      kwa sabuni ya mche ni kutengeneza mabox.nenda pugu road kiwanda kinaitwa Commercial printers wao wanabei nzuri na ni wazoefu kwa ajili ya SME s wenye viwanda vidogo.watakufanyia design ya box,inabidi uende na miche yako ili wawe na uhakika wa vipimo vya carton.

      kwa ushauri zaidi wa michanganuo ya biashara na faida muone BABALAO atakushauri vizuri zaidi mpaka jinsi ya kupata mkopo.
      Mkuu asante sana kwa maelezo. Ni muda mrefu nimekuwa nikijaribu kutengeneza sabuni lakini nashindwa, huwa zinatoka zikiwa ngumu sana na zinachubua mikono au wakati mwengine zinakuwa laini sana, nikitafuta formula za utengenezaji wa sabuni ktk mitandao hazinipi ratio ya kiasi cha mafuta na sabuni, mwishowe nikaamua kuachana na mradi wa kutengeneza sabuni. Lakini kwa maelezo haya nimehamasika na nafikiria kuanzisha tena, nitakutafuta wakti utakapowadia
      MIMI SIMO! MIMI SIMO! IKO SIKU NA WEWE UTAKUWEMO!
      (I'M NOT CONCERNED! I'M NOT CONCERNED! ONE DAY YOU WILL BE CONCERNED!)

    17. newmzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Location : tanganyika
      Posts : 1,123
      Rep Power : 816
      Likes Received
      232
      Likes Given
      88

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      karibu tutashare knowledge
      Quote By Baba Mtu View Post
      Mkuu asante sana kwa maelezo. Ni muda mrefu nimekuwa nikijaribu kutengeneza sabuni lakini nashindwa, huwa zinatoka zikiwa ngumu sana na zinachubua mikono au wakati mwengine zinakuwa laini sana, nikitafuta formula za utengenezaji wa sabuni ktk mitandao hazinipi ratio ya kiasi cha mafuta na sabuni, mwishowe nikaamua kuachana na mradi wa kutengeneza sabuni. Lakini kwa maelezo haya nimehamasika na nafikiria kuanzisha tena, nitakutafuta wakti utakapowadia

    18. Akiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2010
      Posts : 1,142
      Rep Power : 742
      Likes Received
      118
      Likes Given
      207

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      Quote By newmzalendo View Post
      Mkuu ninauzoefu wa kutengeneza sabuni za mi
      che. soko lipo kubwa mmno.kwani viwanda havikidhi mahitaji ndio sababu bado tuna import sabuni.
      Machine ya kutengeneza sabuni -Ploder ni milioni7,ya kukata chips milioni1 ,na clutcher ya kupikia sabuni ni around 3millioni,ila unaweza kuanzia kupika ktk mapipa ya lita200(siyo kazi rahisi kutumia mapipa)
      hivyo unahitaji around milioni11 kwa ajili ya equipment.

      tatizo ni Mali Ghafi. mafuta ya kutengeneza sabuni yanatoka nje ya nchi ,hivyo yanaagizwa na viwanda vikubwa ,viwanda vidogo wananunua kwa dili kutoka kwa madalali.
      kuna mafuta ya mise yanatoka mbeya,na kigoma haya ni rahisi ila kama upo dar gharama ya usafiri ni kubwa.\

      competitors
      Sabuni ya kiwanda kidogo huwa na ubora zaidi ktk maji ya chumvi/kisima ambayo ndio maji yanayotumika na watanzania wengi,sabuni za viwanda vikubwa huwa zimechujwa sana(highly refined and processed oils)hivyo hazifai ktk maji ya visima.
      watengeneza sabuni za mikono kutoka kigoma huwa wanamwaga sabuni nyingi ktk soko la DAr ,wanarudi a month later kuchukua pesa,hivyo jiandae kushindania nao.
      Viwanda vikubwa sabuni zao zinapendwa mjini e.g Dar,Arusha na Mwanza ambako kuna maji ya bomba,hivyo tarajia soko la mikoani na vijijini,
      ili uwafikie hawa wateja inabidi uunde distribution network ya whole sellers,pale manzese kuna maduka ya wapemba ya whole sale ukiwapelekea mzigo wanakulipa hapo hapo,wao huwa wanawauzia watu wanaopeleka bidhaa za maduka mikoani.e.g pruduct yangu nilikuwa siioni madukani in Daresalaam.nilipodadisi nikagundua ipo very popula in Kibaigwa dodoma.so nikisupply mzigo jamaa wanaotoka dodoma hawanunui kitu kingene zaidi hiyo sabuni.
      ------------------------
      kama utafungua kiwanda mitaani na siyo ktk industrial zone e.g pugu road,epza
      jinpange kupambana na TFDA,bora ya TBS
      Afisa biashara
      TRA
      mwen
      yekiti wa serikali za mtaa.

      Packaging ya product yako ni muhimu sana,ndiyo maana wachina wanauza vitu vyao kwa wingi wao wanajua packaging and presentation nzuri za quality.
      kwa sabuni ya mche ni kutengeneza mabox.nenda pugu road kiwanda kinaitwa Commercial printers wao wanabei nzuri na ni wazoefu kwa ajili ya SME s wenye viwanda vidogo.watakufanyia design ya box,inabidi uende na miche yako ili wawe na uhakika wa vipimo vya carton.

      kwa ushauri zaidi wa michanganuo ya biashara na faida muone BABALAO atakushauri vizuri zaidi mpaka jinsi ya kupata mkopo.
      Asante sana ndugu umetusaidia wengi .thankx in advance

    19. massoyevod's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 4th October 2011
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Utengenezaji wa sabuni

      Utengenezaji wa sabuni
      mimi naomba mnipatie ufahamu hasa wa malidhafi zitumikazo kutengeneza sabuni za miche na unga,ili niweze kuanzisha utengenezaji wa sabuni (Homemade soap )

    20. massoyevod's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 4th October 2011
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Question Re: Utengenezaji wa sabuni

      Kweli mmetupa elimu ya kutosha kwenye huu utengenezaji wa sabuni,labda kutaka kufahamu zaidi naomba mnielimishe kuhusu malighafi zinazotumika na kiasi gani nitumie ili niweze kutengeneza sabuni ya mche na unga kwa matumizi ya nyumbani.utengenezaji wa ngu ni mdogo sana (Homemade soap)


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Kutengeneza sabuni
      By Nkoboiboi in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 16
      Last Post: 10th December 2013, 18:29
    2. Sabuni mpyaaa
      By KEDIAY-MANGUSHA in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 5
      Last Post: 11th September 2011, 01:03
    3. Pesa sabuni ya roho
      By misnomer in forum Jamii Photos
      Replies: 11
      Last Post: 27th May 2011, 20:05
    4. ukweli kuhusu SABUNI!
      By Mjanga in forum JF Doctor
      Replies: 0
      Last Post: 24th March 2011, 10:33

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...