JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Majina na Tabia zake

    Report Post
    Page 10 of 19 FirstFirst ... 89101112 ... LastLast
    Results 181 to 200 of 377
    1. MASTER VOICE's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 16th December 2010
      Posts : 7
      Rep Power : 574
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Majina na Tabia zake

      Hello wana JF ktk tafiti mbalimbali zinaonyesha wazi majina tunayobatizwa au tunayopewa na wazazi hufanana na tabia ambazo tunakuwa nazo tukifika ukubwani.

      Na hii hugundulika baada ya kulinganisha watu wawili watatu na kuwafanya sample ktk jina wanalofanana na baadhi ya majina huwa na sifa mbaya.

      Mfano jina la ASHA watu wenye majina haya wengi wao huwa waongeaji saana,wapenda udaku na mengine mengi na kwa wa vulana jina la EMMANUEL- watu wenye jina hili huwa wapenda ugomvi na wenye sura za upole sana. Huu ni mtazamo wangu je wewe nipe majina mengine na tabia zake na ni je unakubaliana kuwa tabia zinaendana na majina?


    2. Tasia I's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2010
      Posts : 1,220
      Rep Power : 784
      Likes Received
      179
      Likes Given
      136

      Default re: Majina na Tabia zake

      Quote By Lisa Rina View Post
      Jackie kwa wanawake huwaga malaya sana alaf wazuri haswaa
      Abuu huwaga malaya sana kwa wanaume..
      hapa kuna kaukweli.

    3. MtuMmoja's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 89
      Rep Power : 482
      Likes Received
      7
      Likes Given
      19

      Default re: Majina na Tabia zake

      Irene-warembo ila balaa wanaume wengi
      Aneth - Baamedi
      Yusuph-wana vichogo kama ncha ya pipi iliyomumunywa!
      Ally-watundu,vilaza darasani!
      Neema-walokole
      Asha-Mdomo hawafai
      Juma-soka wanaweza,ila waizi wa kuku!
      Said-hawaeshimu wakubwa
      John-madomo zege!

    4. rosemarie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 5,840
      Rep Power : 1777
      Likes Received
      772
      Likes Given
      206

      Default re: Majina na Tabia zake

      Quote By Da Pretty View Post
      Andrew-wapole ila wana msimamo na maamuzi yao,hawashauriki
      Alex-viherehere,wakorofi na waongeaji! Usibishane nao
      Deo-matapeli,waongo na wanafki.Machoni wapole
      Richard-wachafu na wanapenda ngono balaa
      da kuna jamaa anaitwa deo ni tapeli wa kutupwa!!hiyo naijua 100%

    5. Babuu blessed's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2010
      Location : machame
      Posts : 1,189
      Rep Power : 825
      Likes Received
      287
      Likes Given
      65

      Default

      Quote By harakat View Post
      Na
      GEORGE HUWA INAKUAJE?
      vicheche sana!

    6. mareche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : arusha
      Posts : 460
      Rep Power : 580
      Likes Received
      60
      Likes Given
      3

      Default re: Majina na Tabia zake

      philipo je inakuwaje

    7. SaidAlly's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2011
      Posts : 1,086
      Rep Power : 713
      Likes Received
      331
      Likes Given
      25

      Default re: Majina na Tabia zake

      AshaDii wanapenda JF hao....
      director1 likes this.

    8. SaidAlly's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2011
      Posts : 1,086
      Rep Power : 713
      Likes Received
      331
      Likes Given
      25

      Default

      Quote By mhondo View Post
      Vipi wenye majina ya Salome?
      Asilimia kubwa WAMETENDWA!

    9. #188
      Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,325
      Rep Power : 1224
      Likes Received
      881
      Likes Given
      275

      Default

      Quote By pomo View Post
      charles huwa ni wabishi sana
      shaaban huwa ni wabishi na wajuaji
      farida huwa ni malaya
      Aisee,kweli kabisa,yaaani daah!

    10. #189
      Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,325
      Rep Power : 1224
      Likes Received
      881
      Likes Given
      275

      Default

      Quote By Bayo View Post
      <br />
      <br />
      mwanagu kana miaka 3 ni evance, kwaio imekula kwangu?
      Vp kuhusu mwanangu Elvis jamani!

    11. marregal's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th May 2011
      Location : a.town
      Posts : 77
      Rep Power : 496
      Likes Received
      12
      Likes Given
      13

      Default re: Majina na Tabia zake

      wengine kama Ibrahim huwa wanabusara sana,, wapole and great thinkers

    12. sinafungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2010
      Posts : 653
      Rep Power : 675
      Likes Received
      115
      Likes Given
      9

      Default re: Majina na Tabia zake

      lilian---------- malaya

    13. #192
      allanj's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Posts : 19
      Rep Power : 472
      Likes Received
      1
      Likes Given
      4

      Default re: Majina na Tabia zake

      Allan........
      Allen...........
      Alice..........
      ?????????????

    14. SaidAlly's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2011
      Posts : 1,086
      Rep Power : 713
      Likes Received
      331
      Likes Given
      25

      Default

      Quote By allanj View Post
      Allan........
      Allen...........
      Alice..........
      ?????????????
      Alice wanajisikia hao?? Manjonjo kibao lakini Mkichwa ni ''seti tupu'' na zaidi ya yote wavivu na vicheche vilevile. Ila wana figure nzuri.

    15. Nehondo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th August 2011
      Location : dar slam
      Posts : 309
      Rep Power : 528
      Likes Received
      77
      Likes Given
      28

      Default re: Majina na Tabia zake

      Alan,allen, allan.....vicheche hao

    16. #195
      Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,325
      Rep Power : 1224
      Likes Received
      881
      Likes Given
      275

      Default re: Majina na Tabia zake

      Akina Elia vipi wakuu.

    17. #196
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,339
      Rep Power : 2299
      Likes Received
      498
      Likes Given
      19

      Default re: Majina na Tabia zake

      Na wakina Matt?

    18. Mshume Kiyate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2011
      Posts : 6,594
      Rep Power : 1744
      Likes Received
      743
      Likes Given
      3

      Default re: Majina na Tabia zake

      Majina gani yanapenda sana Mbweche?

    19. #198
      Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,640
      Rep Power : 128424
      Likes Received
      2855
      Likes Given
      1366

      Default re: Majina na Tabia zake

      mayasa je?

    20. #199
      DEVINE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2011
      Location : Any where
      Posts : 542
      Rep Power : 597
      Likes Received
      66
      Likes Given
      0

      Default re: Majina na Tabia zake

      Tanesco-HAWAAMBILIKI oops kumbe majina ya wa2,
      ok
      GLORY-wanamaringo
      ROSE-kwa wanaume
      CHAUSIKU-hana maendeleo.
      DEO-kwa vidosho noma

    21. Bhavick's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Posts : 314
      Rep Power : 524
      Likes Received
      56
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By MtuMmoja View Post
      Irene-warembo ila balaa wanaume wengi
      Aneth - Baamedi
      Yusuph-wana vichogo kama ncha ya pipi iliyomumunywa!
      Ally-watundu,vilaza darasani!
      Neema-walokole
      Asha-Mdomo hawafai
      Juma-soka wanaweza,ila waizi wa kuku!
      Said-hawaeshimu wakubwa
      John-madomo zege!
      samahani mzee na kina Martin wakoje?


    Page 10 of 19 FirstFirst ... 89101112 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 28
      Last Post: 4th July 2013, 23:19
    2. Replies: 4
      Last Post: 15th February 2012, 19:01
    3. Je, ni kweli majina yanaathiri tabia?
      By jouneGwalu in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 76
      Last Post: 2nd May 2011, 10:48

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...