JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 31
    1. popiexo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2010
      Posts : 748
      Rep Power : 774
      Likes Received
      165
      Likes Given
      106

      Default Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      Waziri mkuu Mizengo Pinda aliukataa uwaziri Mkuu na ikalazimika JK atume watu wakamshawishi na kupelekea jina lake kushindwa kupelekwa bungeni asubuhi kwa ajili ya kupitishwa, Katika kumshawishi aikubali tena nafasi hiyo JK alimwambia Mtoto wa Mkulima kwamba sabau miaka mitano iliyoisha hatujafanya viziri ndio maana unanitosa? Pinda alikubali kuendelea kwa sharti la kuwa na equal say katika kuunda baraza la mawaziri na hii ndiyo inayopelekea baraza kuchelewa kutangazwa.

      Source; system


    2. Technician's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2010
      Posts : 842
      Rep Power : 708
      Likes Received
      209
      Likes Given
      170

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      mbona unaficha ficha,sema tu kuwa Pinda kayanza hataki kuwa baraza moja na wezi.BASI
      The best lovers are those with well developed sensitivity and a wide imagination.

    3. mfarisayo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2010
      Location : tanganyika
      Posts : 4,000
      Rep Power : 1311
      Likes Received
      662
      Likes Given
      1381

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      mmh!!!

    4. #4
      Pape's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2008
      Posts : 5,549
      Rep Power : 1717
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      lisemwalo lipo

    5. nkosiyamakosini's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 83
      Rep Power : 525
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      huu ni UHUNI, absolutely UHUNI!
      nani kakwambia mtoto wa mkulima kakengeuka? system? system gani ambayo inaweza kukupa data mfu!
      ugly, thanks

    6. HIMO ONE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th September 2010
      Posts : 129
      Rep Power : 539
      Likes Received
      6
      Likes Given
      4

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      Quote By popiexo View Post
      waziri mkuu mizengo pinda aliukataa uwaziri mkuu na ikalazimika jk atume watu wakamshawishi na kupelekea jina lake kushindwa kupelekwa bungeni asubuhi kwa ajili ya kupitishwa, katika kumshawishi aikubali tena nafasi hiyo jk alimwambia mtoto wa mkulima kwamba sabau miaka mitano iliyoisha hatujafanya viziri ndio maana unanitosa? Pinda alikubali kuendelea kwa sharti la kuwa na equal say katika kuunda baraza la mawaziri na hii ndiyo inayopelekea baraza kuchelewa kutangazwa.

      Source; system
      si kweli mtoto wa mkulima ana njaa kali na kuna mradi wake kule gongo la mboto haujakamilika hawezi kataa hela

    7. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,209
      Rep Power : 132488869
      Likes Received
      3779
      Likes Given
      3514

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      Quote By Technician View Post
      mbona unaficha ficha,sema tu kuwa Pinda kayanza hataki kuwa baraza moja na wezi.BASI
      Kwani pinda ni clean kiasi hicho?
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    8. #8
      Dotori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2007
      Posts : 565
      Rep Power : 787
      Likes Received
      6
      Likes Given
      17

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      Fictional.......

    9. #9
      Lukolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Location : Iringa
      Posts : 4,927
      Rep Power : 343233
      Likes Received
      2893
      Likes Given
      2011

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      Quote By HIMO ONE View Post
      si kweli mtoto wa mkulima ana njaa kali na kuna mradi wake kule gongo la mboto haujakamilika hawezi kataa hela
      Mradi gani gongo la mboto. I am curious about the mentioned project
      Mtaji mkubwa kabisa wa CCM katika chaguzi zake ni umaskini na ujinga wa watanzania. CCM haitafanya kosa la kuyamaliza matatizo hayo kwa kuwa kwa kufanya hivyo watakuwa wamehatarisha nafasi yao ya kuendelea kutawala

    10. Edwin Mtei's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 13th December 2008
      Location : Arusha at my farm.
      Posts : 181
      Rep Power : 91602
      Likes Received
      338
      Likes Given
      173

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      Sala yangu kwa Mwenyezi Mungu ni kwamba Mhe. Pinda ataweza ku-persuade J.K. kutowashirikisha wezi ktk Cabinet yake mpya.

      Hata hivyo Chadema kitaendelea na mikakati na misisitizo yake ya kutaka Mabadiliko ya kweli. Hakuna kulala vijana, mpaka Kieleweke.

    11. Mtaalam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Posts : 1,294
      Rep Power : 933
      Likes Received
      36
      Likes Given
      0

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      mhm,na hadithii hiii ya kutungwa alikufundisha naniiiii popiexo??

    12. #12
      PPM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 440
      Rep Power : 557
      Likes Received
      69
      Likes Given
      51

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      Quote By popiexo View Post
      Waziri mkuu Mizengo Pinda aliukataa uwaziri Mkuu na ikalazimika JK atume watu wakamshawishi na kupelekea jina lake kushindwa kupelekwa bungeni asubuhi kwa ajili ya kupitishwa, Katika kumshawishi aikubali tena nafasi hiyo JK alimwambia Mtoto wa Mkulima kwamba sabau miaka mitano iliyoisha hatujafanya viziri ndio maana unanitosa? Pinda alikubali kuendelea kwa sharti la kuwa na equal say katika kuunda baraza la mawaziri na hii ndiyo inayopelekea baraza kuchelewa kutangazwa.

      Source; system
      Topic haina manufaa sana kwa sababu Pinda ameshaapishwa na ndiye PM anayeongoza Bunge la 10

    13. The Dreamer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2009
      Location : Sky
      Posts : 1,282
      Rep Power : 856
      Likes Received
      9
      Likes Given
      1

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      Mtu mwadilifu kufanya kazi na JK kazi kweli kweli
      No society can surely be flourishing and happy, of which the far greater part of the members are poor and miserable-ADAM SMITH (A pioneer Political economist)

    14. GeniusBrain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Location : CHADEMA Makao Makuu
      Posts : 4,212
      Rep Power : 1300
      Likes Received
      261
      Likes Given
      1

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      Quote By popiexo View Post
      Waziri mkuu Mizengo Pinda aliukataa uwaziri Mkuu na ikalazimika JK atume watu wakamshawishi na kupelekea jina lake kushindwa kupelekwa bungeni asubuhi kwa ajili ya kupitishwa, Katika kumshawishi aikubali tena nafasi hiyo JK alimwambia Mtoto wa Mkulima kwamba sabau miaka mitano iliyoisha hatujafanya viziri ndio maana unanitosa? Pinda alikubali kuendelea kwa sharti la kuwa na equal say katika kuunda baraza la mawaziri na hii ndiyo inayopelekea baraza kuchelewa kutangazwa.

      Source; system
      Ndugu wana JF wenzangu, hebu wakati mwingine tufanyie taarifa hizi tafiti kabla ya kuziweka humu ndani. Hii inatupotezea maana nzima ya globu yetu ya JF ya 'GREAT THINKERS'. Kwa kweli mie inaniumiza sana kuona tunapoteza mwelekeo wetu wa kuelimisha jamii ya Watanzania. Na tujitofautishe na Globu zingine kwani wana JF tunasifika kwa kutoa hoja zilizo kwenda shule, hebu tujirekebisheni basi wakuu wenzangu.

    15. #15
      Edson's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2009
      Posts : 7,395
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1852
      Likes Given
      461

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      unajua mtoto wa mkulima hana kauli kule

      uwaziri mkuu wake ni kama pambo tu wenye kauli na maamuzi wengine

    16. Kite Munganga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th November 2006
      Posts : 1,148
      Rep Power : 944
      Likes Received
      225
      Likes Given
      103

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      Quote By Ndibalema View Post
      Kwani pinda ni clean kiasi hicho?
      Lete uchafu/ufisadi wake mmoja tu....please
      Tanzania ni Nchi ya amani iliyozeeka!

    17. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,713
      Rep Power : 128440
      Likes Received
      2874
      Likes Given
      1386

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      mwee PINDA akatae uwaziri mkuu!! labda awe karudi yesu..nani kakuambia anaweza kuukataa uwaziri mkuu..Hukumbuki alipotoa kauli za hovyo juu ya kuuwa albino alivotaitiwa ajiuzuru alimwaga chozi..hakuna mtu wa kukataa U PM pale...
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    18. Raia Fulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2009
      Posts : 9,905
      Rep Power : 2829
      Likes Received
      1502
      Likes Given
      962

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      Nasikia pinda ana chimbo lake permanent la kuchakachulia warembo
      Beware of a sucker punch

    19. Mwanamayu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Location : Manzese
      Posts : 3,133
      Rep Power : 1161
      Likes Received
      274
      Likes Given
      119

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      Quote By HIMO ONE View Post
      si kweli mtoto wa mkulima ana njaa kali na kuna mradi wake kule gongo la mboto haujakamilika hawezi kataa hela
      Deal la kilimo kwanza yumo!

    20. jyfranca's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2010
      Posts : 299
      Rep Power : 572
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu

      Tetesi


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Pinda kuutema Uwaziri Mkuu?
      By Kiguu na njia in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 21
      Last Post: 14th November 2011, 19:00
    2. Pinda kuutema Uwaziri Mkuu?
      By Kiguu na njia in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 34
      Last Post: 14th November 2011, 17:00
    3. Tetesi: Pinda Aliukataa Uwaziri Mkuu
      By popiexo in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 14
      Last Post: 23rd November 2010, 14:52

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...