JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ibada ya "maombEzi "

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. ngoshwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2009
      Location : everywhere
      Posts : 3,951
      Rep Power : 1478
      Likes Received
      672
      Likes Given
      920

      Lightbulb Ibada ya "maombEzi "



      UKIULIZA.WAPI MAMII...WAJIBIWA..
      "DADII..NIPO KWENYE MAOMBI MAALUM JAMANI.. NA BABA MCHUNGAJI. TENA ANAKUSALIMU."
      "Mnataka kujua nini? Sikuzaliwa ili nipate nishani... "Please don't make it an issue, acheni suala hilo ni uchonganishi, acheni," - Malecela.


    2. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Taipei 101
      Posts : 16,706
      Rep Power : 4112
      Likes Received
      1604
      Likes Given
      742

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Kiongozi sasa hicho kimbwiga weka tafasiri basi
      ..."I've got the liquor, the condoms & the broccoli"...

    3. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,679
      Rep Power : 429503358
      Likes Received
      18698
      Likes Given
      57022

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Quote By ngoshwe View Post


      UKIULIZA.WAPI MAMII...WAJIBIWA..
      "DADII..NIPO KWENYE MAOMBI MAALUM JAMANI.. NA BABA MCHUNGAJI. TENA ANAKUSALIMU."
      Hizi ndizo kazi za Wachungaji katika Makanisa ya Walokole akina Kakobe kazi kweliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Anatolewa Pepo Mchafu huyoooooooooooooooo
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    4. Dandaj's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Location : Dar
      Posts : 71
      Rep Power : 598
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Hilo lazima liwe pepo la ngono linalotolewa. Hata lugha inayotumika hapo ni ile kunena kwa lugha ambayo wahusika hapo hawaielewi. Hah haaaaaaaah haaaah

    5. Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 5,812
      Rep Power : 1676
      Likes Received
      731
      Likes Given
      994

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Ngoshwe,hili ni jukwaa la vikaragosi au photos?. Jf tafadhari anzisha jukwaa la vikaragosi.

    6. Clean9

    7. Bourgeoisie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2009
      Posts : 533
      Rep Power : 693
      Likes Received
      64
      Likes Given
      63

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Hapo pepo linaombewa...mh! Kumbe ndo hayo?

    8. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,936
      Rep Power : 2447
      Likes Received
      1638
      Likes Given
      900

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Wachungaji na Ma padre wengi wanatafuna sana kondoo wa bwana. na Kondoo wenyewe wakiombwa na wachungaji wengi hujiona wenye bahati kumbe ni UZINZI mtupu hahahaha

    9. father-xmas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2010
      Posts : 527
      Rep Power : 640
      Likes Received
      197
      Likes Given
      230

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      teh teh teh..............!kweli wachungaji hulia madhabahuni................!

    10. Danp36's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2010
      Location : Kigamboni new city
      Posts : 1,372
      Rep Power : 791
      Likes Received
      157
      Likes Given
      1077

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Ndo mana mungu anasema nawajua walio wangu .kama mtu anaufunuo wake wa kuongoza kanisa sawa ila sisi wengine tunaongozwa na mungu hayo mengine ni maono yao na wengine wanaufunun wao binafsi siyo wa mungu.lakini ucseme kimakakobe je mbona nyie mnajidai mnava vizuri kumbe wengi wao ni wazinzi wakubwa .bora mnayemwona kuliko anayejificha .sasa kunautofa uti wa miungu

    11. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,679
      Rep Power : 429503358
      Likes Received
      18698
      Likes Given
      57022

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Quote By Gama View Post
      Ngoshwe,hili ni jukwaa la vikaragosi au photos?. Jf tafadhari anzisha jukwaa la vikaragosi.
      na wewe umejiunga jana tu unamlaumu Ngoshwe Ama kweli hi J.Forums imeingilia na watu wa jabu tehtehteh
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    12. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,679
      Rep Power : 429503358
      Likes Received
      18698
      Likes Given
      57022

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Quote By ngoshwe View Post


      UKIULIZA.WAPI MAMII...WAJIBIWA..
      "DADII..NIPO KWENYE MAOMBI MAALUM JAMANI.. NA BABA MCHUNGAJI. TENA ANAKUSALIMU."
      na mimi itabidi nichukuwe Kozi ya Uchungaji ikibidi Wachungaji wanafanya hivi tehetehteh
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    13. Ambassador's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2008
      Posts : 899
      Rep Power : 808
      Likes Received
      31
      Likes Given
      72

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Nilikuwa sijacheki fresh, kumbe na suruali ya mchungaji iko chini ya magoti?
      Watcha gonna do when they come for you?

    14. N-handsome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,994
      Rep Power : 1046
      Likes Received
      150
      Likes Given
      963

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Why?

    15. sha's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th March 2010
      Posts : 170
      Rep Power : 568
      Likes Received
      21
      Likes Given
      4

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Quote By MziziMkavu View Post
      Hizi ndizo kazi za Wachungaji katika Makanisa ya Walokole akina Kakobe kazi kweliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Anatolewa Pepo Mchafu huyoooooooooooooooo
      mzizimkavu Mungu akukemee!! akutoe kwenye utumwa angamivu wa huyo babayako iblisi.Ngoshwe alipoipost hiyo thread ni kuwakemea watumishi wenye tabia hizo za kishetani. wapo kila mahali watumishi wa jinsi hiyo,watoto wangapi wamefanyiwa yasiyositahiki madrasa???????????????!!!

    16. PhD's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2009
      Location : houston texas
      Posts : 3,087
      Rep Power : 1757
      Likes Received
      902
      Likes Given
      221

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      ni laana kwa muumba kushika biblia takatifu then ukafanya uchafu huo hapo juu
      They wiil disqualify you for the little weaknesses you have and they will never glorify you for the great strength you have shown, Phd- Houston Texas July 23, 2012

    17. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,627
      Rep Power : 85937762
      Likes Received
      4068
      Likes Given
      6786

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Tunaomba mkalimani tafadhari ingawa picha inajieleza ....
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    18. Boney E.M.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2007
      Posts : 402
      Rep Power : 780
      Likes Received
      9
      Likes Given
      5

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Mimi naona katuni iko biased maana hadi kutumia Biblia takatifu inatisha. Hay ni matusi kwa wale wanoifanya kazi ya Mungu kwa moyo. Halafu wengine wanadiriki kutaja majina ya hao wanaowaombea wahitaji- sio sawakuja majina.

    19. Injinia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Seriously? In your CPU
      Posts : 853
      Rep Power : 813
      Likes Received
      16
      Likes Given
      11

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      Quote By FirstLady1 View Post
      Tunaomba mkalimani tafadhari ingawa picha inajieleza ....
      Mchungaji: Biblia inatuambia katika Waebrania tushike hivi wale wote tunaowaombea na kuwapaka mafuta
      Mwuumini: Eh! Jamani pastor!
      Alcoholism is an infectious disease. It is caught from open bottles

    20. BWATOBUNU's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st September 2010
      Posts : 48
      Rep Power : 521
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ibada ya "maombEzi "

      KAZI KWELIKWELI MHHHHHHH

    Similar Topics

    1. Replies: 5
      Last Post: 8th November 2013, 14:43
    2. Replies: 0
      Last Post: 26th November 2011, 22:13
    3. Replies: 0
      Last Post: 9th February 2011, 05:50
    4. Eti soko la """kitimoto ""kuanza kupungua kuanzia kesho""
      By Pdidy in forum Celebrities Forum
      Replies: 2
      Last Post: 11th August 2010, 12:27
    5. Ibada ya Ijumaa Kuu on KLH News "Live" From Zenji
      By Mzee Mwanakijiji in forum Matangazo madogo
      Replies: 5
      Last Post: 21st March 2008, 23:30

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...