JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

    Report Post
    Results 1 to 20 of 20
    1. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 32,358
      Rep Power : 429503499
      Likes Received
      19214
      Likes Given
      58499

      Default Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      Click image for larger version. 

Name:	Kigogo.jpg 
Views:	264 
Size:	74.9 KB 
ID:	11930

      Katika Gazeti Pendwa la Ijumaa toleo namba 679 lilinasa picha za mwanama mmoja ambaye jina lake lilidaiwa kuwa ni Tuma ambaye inasemekana kuwa ni mtoto wa kigogo akiwa amepiga picha chafu na njemba moja ambaye hakujulikana anafanya kazi wapi, sasa majibu yamepatikana.


      Ukitaka picha zaidi bonyeza hapa Aliyepiga picha chafu kumbe kigogo wa Wizara - Global Publishers
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)


    2. Lady N's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2009
      Location : Dar es salam
      Posts : 1,919
      Rep Power : 943
      Likes Received
      102
      Likes Given
      89

      Default re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      sipati picha mke wa jamaa ana hali gani huko aliko.
      "BUSINESS FOR FRIENDSHIP IS BETTER THAN FRIENDSHIP FOR BUSINESS"

    3. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24956
      Likes Received
      5082
      Likes Given
      2566

      Default re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      Eeeeewwwww! Angalau hata wangekuwa na miili ya kutizamika!

      Pole kwa mke wake

    4. Mtazamaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : global village
      Posts : 5,978
      Rep Power : 1849
      Likes Received
      1348
      Likes Given
      2657

      Default re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      Binafsi naona Wakumpa pole ni huyo dada.
      Hilo neno kigogo limemekwa kuuza gazeti ndo maana yanaitwa magazei ya udaku. habari ni ya kweli lakini wanakuza mambo. Au mimi ndo sijui kiswahili.?

      Sababu ni mambo private huyo dereva hawezi hata kufukuzwa kazi. Pigo kubwa analoweza kupata ni kuhamishiwa Kasulu na mkewe kumpa talaka. teh teh teh . Wanawake nao wapewe haki ya kutoa talaka.

    5. bitimkongwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Posts : 2,012
      Rep Power : 964
      Likes Received
      325
      Likes Given
      166

      Default re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      Mimi naona huu ni udhalilishaji wa hali ya juu. Ina maana mmoja (most likely mwanamme) amemetegeshea mwenzake, au wameshindwa kulipia dau waliloambiwa ili wasitolewe kwenye magazeti.

      Jee Tanzania bila ya ukimwi inawezekana?

    6. Mzuzu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2007
      Posts : 439
      Rep Power : 10627
      Likes Received
      128
      Likes Given
      14

      Default re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      Hivi madereva nao ni vigogo siku hizi??
      uporoto01 likes this.

    7. malisak's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th March 2006
      Location : Dar es salaam
      Posts : 131
      Rep Power : 776
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      Quote By mzuzu View Post
      hivi madereva nao ni vigogo siku hizi??
      ndio uyaone

    8. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 22,635
      Rep Power : 17072933
      Likes Received
      11419
      Likes Given
      2242

      Default re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      What is news here ? I mean huyu jamaa - assuming ndiye huyo "kigogo" alishawahi kuwaambia Watanzania katika kiapo cha kazi kwamba hawezi ku cheat ? Kuna perjury aliyoifanya ? Huyo msichana ni underage ?

      Mambo anayofanya mwanandoa kuhusu ubazazi ni kati yake yeye na mke wake, sasa wakija na upuuzi kama huu kwenye magazeti they better have something far and beyond ubazazi wa ku cheat, kwa sababu hiyo si news na wala hai warrant publication, labda waseme hawana cha kuandika, wanataka blackmail, wana vendetta au upuuzi mwingine kama huo.

      Hivi Tanzania kuna stories ngapi muhimu za ku cover wao wakaenda ku focus kwa huyu "kigogo" asiye lolote ?
      Proverbs 23:9 Speak not in the ears of a fool: for he will despise the wisdom of thy words.

    9. PhD's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2009
      Location : houston texas
      Posts : 3,095
      Rep Power : 1764
      Likes Received
      902
      Likes Given
      221

      Default re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      tuahitaji mjadala mpana kuhusiana na hizi kashfa za yanayojiita magazeti ya udaku kupitia waandishi wao akina mnally na wengineo GPL kwasababu BLACK MAIL business inakuja kwa kasi sana tanzania wanakupiga picha then wanataka fedha na zaidi ya yote inaondoa haki ya faragha (privacy) kwa watu, inasikitisha sana udaku wa namna hii kuingilia uhuru wa watu.
      They wiil disqualify you for the little weaknesses you have and they will never glorify you for the great strength you have shown, Phd- Houston Texas July 23, 2012

    10. Mahesabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2008
      Location : manzese
      Posts : 3,625
      Rep Power : 1511
      Likes Received
      415
      Likes Given
      4001

      Default re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      hii ni kweli tena kweli sana........waandishi kutumia kalamu zao na zana zao kutaka pesa isiyo halali kwao......my take.......UKIONA KWENYE GAZETI KUNA HABARI YA MTU BINAFSI TAMBUA KUWA MTU HUYO AMEKATAA TOA CHOCHOTE KWA MWANDISHI NA PIA MWANDISHI ANA CHUKI BINAFSI NAYE.....!
      BILA RUSHWA..HAKI HAIPATIKANI....TOA RUSHWA UPATE HAKI.....(?)
      RUSHWA NA TANZANIA DAM-DAM.....!
      TAASISI IPI RUSHWA KWAO MWIKO?
      NASEMA KWA KUWA YAMENIKUTA......!

    11. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,036
      Rep Power : 3276813
      Likes Received
      8851
      Likes Given
      3600

      Default re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      Quote By Kiranga View Post
      What is news here ? I mean huyu jamaa - assuming ndiye huyo "kigogo" alishawahi kuwaambia Watanzania katika kiapo cha kazi kwamba hawezi ku cheat ? Kuna perjury aliyoifanya ? Huyo msichana ni underage ?

      Mambo anayofanya mwanandoa kuhusu ubazazi ni kati yake yeye na mke wake, sasa wakija na upuuzi kama huu kwenye magazeti they better have something far and beyond ubazazi wa ku cheat, kwa sababu hiyo si news na wala hai warrant publication, labda waseme hawana cha kuandika, wanataka blackmail, wana vendetta au upuuzi mwingine kama huo.

      Hivi Tanzania kuna stories ngapi muhimu za ku cover wao wakaenda ku focus kwa huyu "kigogo" asiye lolote ?
      Ndugu yangu...Watanzania wengi wanayapenda haya matbloids...ndio maana yanauzwa sana kwa sababu ya habari kama hizi....madhara ya ukoloni maana hata waingereza wanayapenda matabloid yao...THE SUN etc

    12. NURFUS's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Posts : 31
      Rep Power : 562
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      sasa naoa nao wameanza kujitokeza kwenye mambo ya kipuuzi, kwani unanufaika nn sas kwa kupiga picha za utupu. huo ni upumbavu tu,ndio zamani watu hawakuwa hata na nguo,lkn haiuwa shida maana jamii nayo ilikuwa bado haijaelimika lkn kwa sasa unatuonyesha ni jinsi gani usivyo na busara.

    13. Domhome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2010
      Location : Chimbo
      Posts : 1,045
      Rep Power : 735
      Likes Received
      364
      Likes Given
      328

      Default Re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      Quote By Mzuzu View Post
      Hivi madereva nao ni vigogo siku hizi??

      Ndiyo, ni vigogo.

      Angalia tafsiri ya Kigogo/vigogo hapa chini:

      ............. " ni mtu yeyote aliyebobea kwenye jambo fulani".

      Tafsiri hii aliwahi itoa Mh. Augustine Lyatonga Mrema (MB),huko Bungeni, wakati ule akiwa Waziri wa Mambo ya Ndani na Naibu Waziri Mkuu. Ilikuwa ni baada ya kukamata Dhahabu iliyokuwa ikisafirishwa na kigogo mmoja kupitia KIA.
      Last edited by Domhome; 26th June 2011 at 14:05.
      Remember, better is NOT good enough and the best is YET to come....

    14. Mahesabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2008
      Location : manzese
      Posts : 3,625
      Rep Power : 1511
      Likes Received
      415
      Likes Given
      4001

      Default Re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      basi na mi ni KIGOGO
      BILA RUSHWA..HAKI HAIPATIKANI....TOA RUSHWA UPATE HAKI.....(?)
      RUSHWA NA TANZANIA DAM-DAM.....!
      TAASISI IPI RUSHWA KWAO MWIKO?
      NASEMA KWA KUWA YAMENIKUTA......!

    15. Domhome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2010
      Location : Chimbo
      Posts : 1,045
      Rep Power : 735
      Likes Received
      364
      Likes Given
      328

      Default Re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      Quote By Mahesabu View Post
      basi na mi ni KIGOGO

      Kwenye fani ipi Mahesabu?
      Remember, better is NOT good enough and the best is YET to come....

    16. MAMENGAZI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Posts : 746
      Rep Power : 648
      Likes Received
      114
      Likes Given
      96

      Default Re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      Quote By Mzuzu View Post
      Hivi madereva nao ni vigogo siku hizi??
      ndio maana ya udaku hiyo

    17. MAMENGAZI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Posts : 746
      Rep Power : 648
      Likes Received
      114
      Likes Given
      96

      Default Re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      Quote By Mahesabu View Post
      basi na mi ni KIGOGO
      kwani wee dereva?
      uporoto01 likes this.

    18. chapaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2008
      Posts : 2,342
      Rep Power : 1122
      Likes Received
      193
      Likes Given
      11

      Default Re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      Mambo ya udaku/ukuda mie simo!!!

    19. uporoto01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2008
      Location : Nairobi
      Posts : 4,745
      Rep Power : 1584
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      4206

      Default Re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      Quote By Mzuzu View Post
      Hivi madereva nao ni vigogo siku hizi??
      Utasikia mfanyabiashara maarufu wa Kariakoo kumbe anauza nyanya pale sokoni-mchuuzi.
      Wengi tuna wazo la Tanzania tunayoitaka/hitaji,tutafikaje huko ?

    20. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,641
      Rep Power : 128424
      Likes Received
      2855
      Likes Given
      1366

      Default Re: Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

      afu hili gazeti linataka kuniachanisha na my wife KIGOGO???
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....


    Similar Topics

    1. Replies: 5
      Last Post: 8th November 2013, 14:43
    2. Wabunge wetu kumbe wengi ni ma ""father christmass""
      By Pdidy in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 1
      Last Post: 22nd June 2011, 14:35
    3. Replies: 0
      Last Post: 9th February 2011, 05:50
    4. Eti soko la """kitimoto ""kuanza kupungua kuanzia kesho""
      By Pdidy in forum Celebrities Forum
      Replies: 2
      Last Post: 11th August 2010, 12:27

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...