JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 36
    1. Pape's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2008
      Posts : 5,549
      Rep Power : 1708
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!







      CCM safari hii wanakazi! Itakula kwao!
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	CCM-CUF-General election 2010.JPG 
Views:	41 
Size:	58.0 KB 
ID:	11766   Click image for larger version. 

Name:	CCM-CHADEMA-General election 2010-.JPG 
Views:	32 
Size:	57.1 KB 
ID:	11767  


    2. Babuyao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2009
      Posts : 1,721
      Rep Power : 918
      Likes Received
      191
      Likes Given
      148

      Default Re: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

      Mmmh, kweli ni hivo? Nani alikwenda "kumhoji" huyo pweza jamani? Muwe wakweli.
      God writes straight with crooked lines.

    3. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,095
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4025
      Likes Given
      2431

      Default Re: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

      Photoshop at work!

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    4. Pape's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2008
      Posts : 5,549
      Rep Power : 1708
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Re: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

      Quote By Masanilo View Post
      Photoshop at work!
      Katengeneze yako!

    5. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,095
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4025
      Likes Given
      2431

      Default Re: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!


      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    6. Pape's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2008
      Posts : 5,549
      Rep Power : 1708
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Re: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

      Quote By Masanilo View Post
      whatever!
      lakini acha chuki binafsi!

    7. rmashauri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Location : Ng'wanza Sukuma
      Posts : 2,963
      Rep Power : 1287
      Likes Received
      386
      Likes Given
      811

      Default Re: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

      Quote By Pape View Post
      Katengeneze yako!
      Quote By Pape View Post
      whatever!
      lakini acha chuki binafsi!
      Pape,
      Acha hasira mkuu maana ni wazi kabisa kuwa hapo bendera zimepachikwa kwenye bendera za timu za mataifa ambayo yalihusishwa na uchawi wa huyu pweza. So it is an obvious photoshop.
      Haki huinua taifa bali dhambi ni aibu ya watu wote (Mithali 14:34)

    8. Pape's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2008
      Posts : 5,549
      Rep Power : 1708
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Re: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

      Quote By rmashauri View Post
      Pape,
      Acha hasira mkuu maana ni wazi kabisa kuwa hapo bendera zimepachikwa kwenye bendera za timu za mataifa ambayo yalihusishwa na uchawi wa huyu pweza. So it is an obvious photoshop.
      so, what is your point?

    9. MwanaFalsafa1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Posts : 5,599
      Rep Power : 9976
      Likes Received
      707
      Likes Given
      504

      Default Re: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

      I don't get it. Kwa hiyo CUF na Chadema zita produce co-presidents au?

    10. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,100
      Rep Power : 132488840
      Likes Received
      3681
      Likes Given
      3448

      Default Re: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

      Quote By Pape View Post
      so, what is your point?
      Mkuu Pape mbona hivyo leo?
      Waache wadau wacoment wanavyotaka ili mradi wewe umeleta kazi tumeshea pamoja.
      Good work bro.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    11. Pape's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2008
      Posts : 5,549
      Rep Power : 1708
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Re: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

      Quote By Ndibalema View Post
      Mkuu Pape mbona hivyo leo?
      Waache wadau wacoment wanavyotaka ili mradi wewe umeleta kazi tumeshea pamoja.
      Good work bro.
      lol

    12. Ndachuwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2006
      Location : ARUSHA
      Posts : 3,323
      Rep Power : 1411
      Likes Received
      774
      Likes Given
      600

      Default Re: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

      Mwanadamu anakula viumbe vya ajabu sana, bora na ngombe anakula nyasi tuu

    13. Nyunyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2009
      Location : Death Valley
      Posts : 3,810
      Rep Power : 2204
      Likes Received
      618
      Likes Given
      3390

      Default Re: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

      Mkuu Pape,

      Hakuna haja ya kutokwa mapovu!!! Hii mbona ni wazi tuou kaka!!!

      Ngoma zimebandikwa mbona ni wazi tu......
      Zogolo Dangu Dawika Miye! - Safari_ni_Safari wa JF

      e-mail: [email protected]

    14. ELNIN0's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Posts : 3,238
      Rep Power : 9778080
      Likes Received
      576
      Likes Given
      109

      Default Pweza Paul na utabiri wa uchaguzi wetu mkuu 2010

      Wakuu yule Pweza mtabiri Paul aliyejipatia umaarufu mkubwa katika kutabiri games za Kombe la dunia sasa kaibukia kwenye mambo ya siasa kwa kututabiria uchaguzi wetu mkuu 2010. No comment for now.

      Click image for larger version. 

Name:	Pweza Paul akitabiri uchaguzi Mkuu wa TZ.JPG 
Views:	10 
Size:	57.1 KB 
ID:	11796

    15. analysti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2009
      Location : KIGALI-RWANDA
      Posts : 471
      Rep Power : 657
      Likes Received
      173
      Likes Given
      6

      Default Re: Pweza Paul na utabiri wa uchaguzi wetu mkuu 2010

      Wapendwa nashauri tujitahidi kuepuka kuwa Drowned na imani ya hivi vitu!!. Tukiruhusu kupanga mipango yetu kwa kuzingatia matokeo ya mambo kama hayo au yanayofanana na hayo( Shekh Yahaya) Tutakuwa tumekwisha, Na huwa ni ngumu sana kuondoa akilini imani za hayo mambo!!. Tukae chonjo watanzania!! Lets base our decisions on well researched scientific facts!!!

    16. BWANYEENYE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd June 2010
      Posts : 90
      Rep Power : 540
      Likes Received
      15
      Likes Given
      93

      Default Re: Pweza Paul na utabiri wa uchaguzi wetu mkuu 2010

      Uongo mtupu

    17. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,100
      Rep Power : 132488840
      Likes Received
      3681
      Likes Given
      3448

      Default Re: Pweza Paul na utabiri wa uchaguzi wetu mkuu 2010

      Quote By BWANYEENYE View Post
      Uongo mtupu
      Wizi Mtupu.!
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    18. UmkhontoweSizwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2008
      Posts : 2,306
      Rep Power : 1059
      Likes Received
      663
      Likes Given
      396

      Default Re: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

      Eti uchaguzi 2010!! Uchaguzi wakati kuna Jabulani kwa pembeni!?? Ama kweli wajinga ndo waliwao.
      "Power tends to corrupt, and absolute power corrupts absolutely." (Lord Acton, 1887)

    19. Mzito Kabwela's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 11,966
      Rep Power : 86377891
      Likes Received
      2156
      Likes Given
      15

      Default Pweza ameshatabiri


    20. Isaac's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2009
      Location : Omnipotent
      Posts : 479
      Rep Power : 691
      Likes Received
      30
      Likes Given
      5

      Default Re: Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

      Mkuu big up! Tatizo ni kuwa wadau hapa hawajui jokes.Utani si lazima uwe na ukweli.Na hao wanaokuletea watakuwa haohao wa CHE CHE MEE!Anyway it's a great creative work you have presented.

    21. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Matokeo sahihi ya uchaguzi mkuu Tanzania 2010
      By Bobuk in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 9
      Last Post: 29th November 2010, 00:51
    2. Majimbo ambayo yamechukuliwa na upinzani uchaguzi mkuu 2010
      By PapoKwaPapo in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 375
      Last Post: 8th November 2010, 14:49
    3. Pweza atabiri ccm kushinda uchaguzi...lol
      By MziziMkavu in forum Jamii Photos
      Replies: 0
      Last Post: 2nd November 2010, 06:37
    4. Matokeo ya uchaguzi mkuu October 31 2010
      By El Toro in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 5
      Last Post: 31st October 2010, 18:48
    5. Replies: 25
      Last Post: 20th December 2009, 13:33

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...