JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar

    Report Post
    Results 1 to 13 of 13
    1. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,571
      Rep Power : 429503337
      Likes Received
      18586
      Likes Given
      56606

      Angry Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar



      Wanawake wanaojihusisha na kazi ya kucheza uchi kutoka kundi maarufu la Welawela lenye makazi yake Mwananyamala jijini Dar es Salaam (wenye fulana nyeupe na kofia) wakipewa maelekezo na mtangazaji wa kituo cha Luninga na Redio cha East Africa, Maimartha Jesse kabla ya kucheza katika onesho la taarabu lililofanyika ndani ya Hoteli ya Travertine jana.

      KUKATWA MGUU SIYO MWISHO WA KUSAKATA MSONDO!

      Shabiki huyu wa Msondo Music Band licha ya kukatwa mguu mmoja lakini usiku wa kuamkia leo alinaswa na kamera yetu ndani ya ukumbi wa Africentre akiyarudi mangoma kama hana akili nzuri.



    2. Limbani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Location : Kisiwani
      Posts : 1,325
      Rep Power : 908
      Likes Received
      307
      Likes Given
      90

      Default Re: Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar

      Mkuu hao wela wela acha tuu, kama ni dada yako sijui unafanyaje!!
      amidst the mists and coldest frost, he thrust his fists against the posts, and still insists he sees the ghosts...

    3. upele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2010
      Posts : 367
      Rep Power : 602
      Likes Received
      31
      Likes Given
      1

      Default Re: Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar

      huo wake mie hainipi shida nitalet y= x
      Conquest

    4. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,571
      Rep Power : 429503337
      Likes Received
      18586
      Likes Given
      56606

      Default Re: Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar

      Quote By Limbani View Post
      Mkuu hao wela wela acha tuu, kama ni dada yako sijui unafanyaje!!
      Mkuu umefika mbali sana huko ....... kama ni Dada yangu sitazungumza nae mpaka kufa kwake au kufa kwangu i hate this

    5. Lekanjobe Kubinika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2006
      Location : Tanzania
      Posts : 2,717
      Rep Power : 8800
      Likes Received
      412
      Likes Given
      733

      Default Re: Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar

      Mbona sijauona huo uchi anaouelezea mleta hoja? naona wanaocheza wamevaa vizuri tu. Picha anazoonyesha ni very cool.

    6. Pretty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2009
      Location : Chumbani.
      Posts : 2,365
      Rep Power : 57918921
      Likes Received
      260
      Likes Given
      97

      Default Re: Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar

      Quote By Lekanjobe Kubinika View Post
      Mbona sijauona huo uchi anaouelezea mleta hoja? naona wanaocheza wamevaa vizuri tu. Picha anazoonyesha ni very cool.
      .......Hata mie sioni waliopo uchi hapo, naona kila mtu amevaa nguo tena za heshima wala sioni kimini au kitop kwa hao watu.
      A mother who is really a mother is never free.

    7. upele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2010
      Posts : 367
      Rep Power : 602
      Likes Received
      31
      Likes Given
      1

      Default Re: Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar

      point au ajui mavazi ya sehemu kama hizo na kawaida wacheza shoo hao mbona wapo poa ujaona wa bendi fulani nini kakak hao noma utamu nje nje
      Conquest

    8. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,571
      Rep Power : 429503337
      Likes Received
      18586
      Likes Given
      56606

      Default Re: Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar

      Quote By Lekanjobe Kubinika View Post
      Mbona sijauona huo uchi anaouelezea mleta hoja? naona wanaocheza wamevaa vizuri tu. Picha anazoonyesha ni very cool.
      Mkuu Nenda kule (Mambo ya kikubwa) Utawaona au bonyeza hapa http://www.jamiiforums.com/mambo-ya-...i-wabongo.html

    9. Tall's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2010
      Location : Tandale kwa mtogole
      Posts : 1,433
      Rep Power : 828
      Likes Received
      144
      Likes Given
      246

      Default Re: Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar

      Quote By Pretty View Post
      .......Hata mie sioni waliopo uchi hapo, naona kila mtu amevaa nguo tena za heshima wala sioni kimini au kitop kwa hao watu.
      Akina dada wawatu wastaarabu kabisa, au jamaa ana ugomvi nao nini? mbona nguo fresh tu?

    10. Kiranja Mkuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2010
      Posts : 2,104
      Rep Power : 959
      Likes Received
      304
      Likes Given
      49

      Default Re: Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar

      Show zao zinapigwa wapi nikaoshe macho??
      Napenda sana mambo ya kusasambua...
      Fulll burudani.

    11. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,116
      Rep Power : 132488845
      Likes Received
      3694
      Likes Given
      3454

      Default Re: Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar

      Quote By tall View Post
      Akina dada wawatu wastaarabu kabisa, au jamaa ana ugomvi nao nini? mbona nguo fresh tu?
      Hapo bado hawajaanza kazi ndo maana wanaonekana smart.
      Lakini sebene likianza, hutoamini kama ni hao unao waona hapo.

    12. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,933
      Rep Power : 2445
      Likes Received
      1636
      Likes Given
      899

      Default Re: Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar

      Yap wanacheza uchi hao, kwenye shoo zao ikifika saa saba au nane usiku wanasaula ni nooooooooooooma wakuu

    13. Mwananzuoni's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd April 2009
      Location : Mtaa wa Saba
      Posts : 191
      Rep Power : 620
      Likes Received
      10
      Likes Given
      24

      Default Re: Kundi la wacheza uchi lazidi kutesa dar

      Tuambie show zao zinaonyeshwa wapi?. Tusiwaseme kumbe hawafanyi hayo mambo.

    14. Clean9

    Similar Topics

    1. Replies: 0
      Last Post: 4th August 2011, 23:50
    2. Replies: 37
      Last Post: 30th May 2011, 08:52
    3. Washushwa kwenye basi uchi uchi!
      By MziziMkavu in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 7
      Last Post: 9th June 2009, 03:04
    4. Kundi la Masha lageuza zengwe la ID kwa kundi la Membe
      By omarilyas in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 7
      Last Post: 5th February 2009, 04:11

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...