JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Cheka Unenepe na Tanesco

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 32
    1. Ndallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : LaRusa
      Posts : 6,109
      Rep Power : 6865
      Likes Received
      2308
      Likes Given
      701

      Default Cheka Unenepe na Tanesco

      Posted: 4th March 2013 by MillardAyo

      1
      ..

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .

      .



      Souce: Millard Ayo Offcial Website!

      Elli, Mentor, zumbemkuu and 1 others like this.
      '' Mtu ni Utu sio Kitu''


    2. Kingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2009
      Posts : 642
      Rep Power : 682530
      Likes Received
      149
      Likes Given
      283

      Default Re: Cheka Unenepe na Tanesco

      I don't believe this comes from tanesco!! What a wicked customer service!

    3. Mentor's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2008
      Location : On my way to Heaven!
      Posts : 12,382
      Rep Power : 429499551
      Likes Received
      10608
      Likes Given
      33360

      Default Re: Cheka Unenepe na Tanesco

      Hahahahahahhahahahahahahahah.. .....aaaaaaa nimewakubali!!!!
      "Be an example.." 1 Timothy 4:12
      Irere lya Isembo ni ndeu - Benki ya mjinga ni tumbo lake.
      Mndu Kangikunda naware rero Lyako..John 14:23
      NACHO CHA RUWA
      !

    4. Bi. Mkora's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2010
      Posts : 375
      Rep Power : 615
      Likes Received
      49
      Likes Given
      84

      Default Re: Cheka Unenepe na Tanesco

      Mmh!! Kama ni kweli basi kazi ipo.
      Mtoto ni mtoto kwa mama hakui

    5. Zion Daughter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2009
      Location : Mlimani
      Posts : 8,883
      Rep Power : 28554421
      Likes Received
      4092
      Likes Given
      2142

      Default Re: Cheka Unenepe na Tanesco

      Ha ha ha...I dont think its official..labda kuna mtu anatumia tu hilo jina


    6. Lukolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Location : Iringa
      Posts : 5,039
      Rep Power : 343285
      Likes Received
      2989
      Likes Given
      2034

      Default Re: Cheka Unenepe na Tanesco

      Huyo mtu aliyepo customer service lazima ni mmoja kati ya waliochora Zombies kwenye mitihani. Hicho kichwa ni shake before use. Hakuna kitu kabisa. Mtu anauliza swali serious kabisa, kwamba mita haibonyezeki anaambiwa agonge na nyundo? Duh, labda hiyo nembo ya TANESCO inatumiwa na mhuni!
      Kama mtu alikuwa waziri au hata mkuu wa mkoa katika serikali ya Kikwete, hafai kuwa Rais wa Tanzania. Kimsingi mtu huyo ni sehemu ya uongozi mbovu na wa hovyo ulioliingiza taifa letu katika umaskini mkubwa na mdororo wa uchumi tulionao sasa. Kama mtu huyu alijua namna ya kuiokoa nchi na hakufanya hivyo, ina maana alitusaliti watanzania na hafai kuwa Rais wa nchi. Kama hakujua ni nini cha kumshauri Kikwete ili Mambo yaende sawa, ina maana hana analolijua. Je anataka awe Rais ili afanye nini ilihali hakuna alijualo?

    7. Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 7,237
      Rep Power : 85915055
      Likes Received
      1913
      Likes Given
      966

      Default Re: Cheka Unenepe na Tanesco

      Quote By Lukolo View Post
      Huyo mtu aliyepo customer service lazima ni mmoja kati ya waliochora Zombies kwenye mitihani. Hicho kichwa ni shake before use. Hakuna kitu kabisa. Mtu anauliza swali serious kabisa, kwamba mita haibonyezeki anaambiwa agonge na nyundo? Duh, labda hiyo nembo ya TANESCO inatumiwa na mhuni!
      Hapo kwenye bold, Bwahahahahhhhh!
      Itwakuwa mtu kachezea twitter account ya Tanesco. Haiwezekani wakawa na huduma kwa wateja yenye majibu yale
      Lukolo likes this.
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    8. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 9,260
      Rep Power : 96013516
      Likes Received
      2386
      Likes Given
      1985

      Default Re: Cheka Unenepe na Tanesco

      Tanesco hawana twita akaunt kuna mtu kajitwisha zigo

    9. mgt software's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 5,331
      Rep Power : 2324908
      Likes Received
      1071
      Likes Given
      591

      Default Re: Cheka Unenepe na Tanesco

      haaaaaaa, hii ni twita au mbuyu twite?
      sulphadoxine likes this.
      "Ukiona Mbwa karefuka jua anakalibia kufa, Ukiona chama kikuu dhuluma zinakizidi jua kimefika kikomo", amua sasa kukitosa

    10. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 30,295
      Rep Power : 271423838
      Likes Received
      5539
      Likes Given
      3355

      Default Re: Cheka Unenepe na Tanesco

      Ukiingia twita ktk page yao utacheka ufe.

    11. Mshuza2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2010
      Posts : 1,869
      Rep Power : 904
      Likes Received
      299
      Likes Given
      17

      Default Re: Cheka Unenepe na Tanesco

      Ngumu kumeza hii!

    12. Ndallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : LaRusa
      Posts : 6,109
      Rep Power : 6865
      Likes Received
      2308
      Likes Given
      701

      Default Re: Cheka Unenepe na Tanesco

      Huyu jamaa aliyeko Customer care ameniacha hoi na hii!


      .
      '' Mtu ni Utu sio Kitu''

    13. Researcher's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th December 2010
      Posts : 186
      Rep Power : 570
      Likes Received
      41
      Likes Given
      19

      Default Re: Cheka Unenepe na Tanesco

      Huyo Mlad Wayo huwa ana tweet kwenye fesbuku..
      I tolerate my faults but not at all other people's

    14. Kitimoto's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th August 2012
      Posts : 213
      Rep Power : 487
      Likes Received
      42
      Likes Given
      44

      Default Someni na nyie mcheke kuhusu huyu mtu anayejiita TANESCO kwenye TWITTER

      SOURCE: https://twitter.com/TANESCO_

      Nimecheka mpaka mbavu zinauma, hii iko kwenye TWITTER

      Tweets

      SENETA DAUDI WA KOTA ‏@DAUDIWAKOTA @tanesco_ kuna nguzo yaungua na moto hapa mataa ya st peter


      Tanesco ‏@TANESCO_
      Ndugu Tanesco hatuzimi moto, hivi unajua kirefu cha TANESCO? "@DAUDIWAKOTA: @tanesco_ kuna nguzo yaungua na moto hapa mataa ya st peter"


      Tanesco ‏@TANESCO_ Pia wewe unaweza Kukata, kuna switch karibu na meter yako ya Luku "@IbnLody: @TANESCO_ mbona leo hamjakata umeme? mmejisahau nini?"


      Tanesco ‏@TANESCO_
      Naona leo kelele zimepingua, lile TENDO LA USIKU linafanyika muda huu. Ndomana TUNAKATA mchana. Mnapenda sanaaa.


      Tanesco ‏@TANESCO_
      Wasiliana na Vishoka wetu 0713 800 800 na 100. Asante "@GillsaInt: Oi @TANESCO_ napataje umeme wa dili? #LUKU"


      Tanesco ‏@TANESCO_
      Tumia NYUNDO "@eleuteli: @TANESCO_ hizi mita mpya najaribu kuingiza umeme nikibonyeza haitaki tabu tupu"


      Tanesco ‏@TANESCO_
      Pole sana, tutarudisha muda si mrefu. Ngoja kuna mbaya wangu uko aipate fresh "@nanyaro_: @Ritaupara Cheche....@TANESCO_ washanitenda..."


      Tanesco ‏@TANESCO_
      Na bado, mtakoma kuringa mwaka huu "@Preety_mitchy: Tanesco mme niweza leo"

      Tanesco ‏@TANESCO_
      Saa 12 jioni Umeme utarudi. Tanesco inaomba radhi kwa Wananchi wote, tunajua lile Tendo la wanandoa usiku limeshindwa kufanyika mchana.

      Tanesco ‏@TANESCO_
      Wanaolipa Bili tunawajua wapo kimyaaa!.. nyie msiojua hata bei ya chumvi kutwa kelele. Na mwaka huu mtajuta nawambia. TUNAKATAA

      Tanesco ‏@TANESCO_
      Wengine mnalalamika Tanesco kukata umeme Mjini penyewe mmekuja juzi juzi, miaka yote shamba kwenu uliishije?.

      Tanesco ‏@TANESCO_
      Tunataka Wananchi waanze mazoezi jinsi ya kulizoea Joto la Kaburi "@shyb_zach: @TANESCO_ hivi kwann mnakata umeme wkt wa usiku?"


      Tanesco ‏@TANESCO_ Kwanza Manina zako mwenyewe.. Mbeya mgao umetoka Tanesco "@MwanjalaJr26: Sasa mbeya mgao umetoka wapi..? #ManinaZenu @TANESCO_"

      Tanesco ‏@TANESCO_ Hongera, una Dowans yako ndani? "@Yericko_Nyerere: @TANESCO_ mie situmiagi umeme wenu kabisa,"


      Tanesco ‏@TANESCO_ Tanesco ipo toka 1964, waulize Twitter walikua wapi "@deohugo: @TANESCO_ Tweeting Since: 28 Feb 2013 12:39? Mlikuwa wapi siku zote"


      Tanesco ‏@TANESCO_ Kifo hakina taarifa "@Georgeoscar1: @TANESCO_ Mbona mkiwa mnakata umeme hamtoi taarifa yaan mnaharibu ratiba za watu kwel.."


      Tanesco ‏@TANESCO_ Kinondoni mnaringa sana, tutawarudishia tukijisikia. "@angel16_elias: @TANESCO_ mbona kinondoni bado haujarudi"


      Tanesco ‏@TANESCO_ Mchawi hajirogi "@brino19: @TANESCO_ umeme huu unakatika manyumbani tu MBNA ofisini kwenu aukatiki?"


      Tanesco ‏@TANESCO_ Tanesco sio Fundi Simu tafadhali "@angel16_elias: @TANESCO_ simu yangu haiwaki tena mlivokata umeme saa iiiiii itabidi nije apo mikocheni"


      Tanesco ‏@TANESCO_ ..Na ukirudi usipounguza vitu vyako utatupa zawadi? "@Murunga_Josh: @tanesco_ umeme ukirudi ukaunguza vitu vyangu mtanilipa fidia?"


      Tanesco ‏@TANESCO_ Hili pia ni swali, nianze kujibu lipi? "@IamBariki: @TANESCO_ swali langu vipi?"


      Tanesco ‏@TANESCO_ Sasa tukusaidie nini? "@MichaelMwazembe: @TANESCO_ simu yangu nimechaj kupitia Solar"


      Tanesco ‏@TANESCO_ Umeme una Jinsia? "@sam_mory: @TANESCO_ eti ni wewe mbaba mmama"
      Pasco, Tripo9, zumbemkuu and 1 others like this.
      Zidumu fikra za Mwenyekiti wa CCM

    15. Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 6,130
      Rep Power : 1776
      Likes Received
      864
      Likes Given
      1091

      Default Re: Someni na nyie mcheke kuhusu huyu mtu anayejiita TANESCO kwenye TWITTER

      ngoja kwanza niende kisumu kusherehekea kushindwa kwa mwanakisumu mbeya kama twiter@tanesco. nikirudi kivumbi cha uchaguzi kimeanza na no mgao.

    16. Joseph's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2007
      Location : Zanzibar
      Posts : 3,351
      Rep Power : 172132709
      Likes Received
      942
      Likes Given
      673

      Default Re: Someni na nyie mcheke kuhusu huyu mtu anayejiita TANESCO kwenye TWITTER

      Du!Hii ni kiboko ya mwaka,majibu kama haya mtu unaweza kujisikia kuua mtu.
      You can never have someone praise you,nor will anyone condemn you,never in the past,not at present and never will be in the future.

    17. Elli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 18,122
      Rep Power : 429500729
      Likes Received
      8058
      Likes Given
      7085

      Default Re: Someni na nyie mcheke kuhusu huyu mtu anayejiita TANESCO kwenye TWITTER

      kwakweli na mimi nimecheka hadi basi....it must be a utani flani hivi sio kitu serious bhana, ngoja niwaite wazee wenzangu waje tusaidiane MANI zumbemkuu Dada Paloma saudari
      Paloma and zumbemkuu like this.
      "The Lord will fight my case and I shall hold my peace".Exodus 14:14

    18. Pawaga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2011
      Posts : 634
      Rep Power : 650
      Likes Received
      149
      Likes Given
      26

      Default TANESCO wawajibu mnaolalamika umeme kukatika,

      Kaz kwenu sasa na ujipime kama unastahili kulalamika
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	Tanesco.jpg 
Views:	0 
Size:	35.5 KB 
ID:	86329  
      Tripo9 and georgeallen like this.

    19. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 22,628
      Rep Power : 171830556
      Likes Received
      10650
      Likes Given
      9204

      Default Re: Someni na nyie mcheke kuhusu huyu mtu anayejiita TANESCO kwenye TWITTER

      hahahahaaa lol

    20. Zamaulid's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : PANDAGI CHIZA
      Posts : 9,669
      Rep Power : 2809
      Likes Received
      3072
      Likes Given
      1792

      Default Re: TANESCO wawajibu mnaolalamika umeme kukatika,

      the same wine in a new bottle!!!iko humu ishaletwa na mdau!!!ila kwa title tofauti


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...