JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Shule zilozoongoza matokeo kidato cha nne 2012/2013

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 57
    1. Spider's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 833
      Rep Power : 656
      Likes Received
      66
      Likes Given
      9

      Default Shule zilozoongoza matokeo kidato cha nne 2012/2013

      1. J.Kikwete sêc school.
      2. Pius Msekwa sec school,
      3. Kambarage sec school,
      4. Ben mkapa sec school,
      5. Yusuph makamba sec school,
      6. Salma Kikwete sec school,
      7. Jose mungai sec school,
      8. LowerSIR sec school,
      9. Mizengo sec school,
      10. St. Anne makinda sec school
      SURUMA, ameline, real G and 2 others like this.


    2. adakiss23's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 2,030
      Rep Power : 16201560
      Likes Received
      518
      Likes Given
      193

      Default Re: Shule zilozoongoza matokeo kidato cha nne 2012/2013

      Julius makamba ya pale makuburi karibu na jeshini haipo?? Haiwezekani

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Brave_Hearts

    3. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 4,102
      Rep Power : 98621
      Likes Received
      714
      Likes Given
      59

      Default Re: Shule zilozoongoza matokeo kidato cha nne 2012/2013

      uwongo mtupu kama huna cha kuandika acha
      <font size="1">1 WAKORITHO 7<br /> 38' KWA MANENO MENGINE;YULE ANAYEAMUA KUOA ANAFANYA VEMA/NAYE ANAYEAMUA KUTOOA ANAFANYA VEMA ZAIDI.</font>

    4. Basil Lema's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th January 2013
      Posts : 75
      Rep Power : 5973
      Likes Received
      241
      Likes Given
      34

      Default Re: Shule zilozoongoza matokeo kidato cha nne 2012/2013

      11. Mwigulu Nchemba High School

    5. Anne deo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2011
      Location : mby
      Posts : 311
      Rep Power : 531
      Likes Received
      56
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Apolonary View Post
      uwongo mtupu kama huna cha kuandika acha
      mh mbona imekugusa ivyo?? na ww kidato cha nne nn!!!

    6. Clean9

    7. Dotworld's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2011
      Posts : 3,284
      Rep Power : 89817
      Likes Received
      2349
      Likes Given
      2501

      Default Re: Shule zilozoongoza matokeo kidato cha nne 2012/2013

      Quote By Apolonary View Post
      uwongo mtupu kama huna cha kuandika acha
      Apolonary Jaribu kuelewa undani wa Thread ya huyu Spider mleta hoja hapa ....

      Kuna aina nyingi ya njia za kufikisha ujumbe / swali kwa watu / jamii ...

      Swali analotaka kuuliza hapa ni Je? kwanini asilimia kubwa ya Shule zenye majina ya Viongozi wa Serikali huwa hazifanyi vizuri katika matokeo?!
      .
      Dduhsi itnuhn kose kiri itda ---> 뜻이 있는 곳에 길이 있다

    8. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 7,082
      Rep Power : 10113509
      Likes Received
      1694
      Likes Given
      774

      Default

      Quote By Basil Lema View Post
      11. Mwigulu Nchemba High School
      mwakani nahis MULUGO HIGH SKULI ITAINGIA TATU BORA
      MAPUMA MIYOGA likes this.

    9. Spider's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 833
      Rep Power : 656
      Likes Received
      66
      Likes Given
      9

      Default

      Quote By Dotworld View Post
      Apolonary Jaribu kuelewa undani wa Thread ya huyu Spider mleta hoja hapa ....

      Kuna aina nyingi ya njia za kufikisha ujumbe / swali kwa watu / jamii ...

      Swali analotaka kuuliza hapa ni Je? kwanini asilimia kubwa ya Shule zenye majina ya Viongozi wa Serikali huwa hazifanyi vizuri katika matokeo?!
      .
      Asante kwa kunielewa,hizi shule zenye majina ya viongozi hazíjiwezi kwa kweli,na ndo zilitakiwä kuwa mfano.

    10. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 4,102
      Rep Power : 98621
      Likes Received
      714
      Likes Given
      59

      Default Re: Shule zilozoongoza matokeo kidato cha nne 2012/2013

      Quote By dotworld View Post
      apolonary jaribu kuelewa undani wa thread ya huyu spider mleta hoja hapa ....

      Kuna aina nyingi ya njia za kufikisha ujumbe / swali kwa watu / jamii ...

      Swali analotaka kuuliza hapa ni je? Kwanini asilimia kubwa ya shule zenye majina ya viongozi wa serikali huwa hazifanyi vizuri katika matokeonn
      .
      hapana soma vizur anamaanisha shule zinazoongoza kwa ufaulu na sio kufeli>
      <font size="1">1 WAKORITHO 7<br /> 38' KWA MANENO MENGINE;YULE ANAYEAMUA KUOA ANAFANYA VEMA/NAYE ANAYEAMUA KUTOOA ANAFANYA VEMA ZAIDI.</font>

    11. Spider's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 833
      Rep Power : 656
      Likes Received
      66
      Likes Given
      9

      Default

      Quote By adakiss23 View Post
      Julius makamba ya pale makuburi karibu na jeshini haipo?? Haiwezekani

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Hii imetoa best student namba 3,ni mvulana.

    12. Nyakageni's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 1st February 2011
      Posts : 9,937
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1746
      Likes Given
      53

      Default Re: Shule zilozoongoza matokeo kidato cha nne 2012/2013

      Kwi! Kwi! Kwi!

    13. babayangu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st February 2013
      Posts : 15
      Rep Power : 390
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Shule zilozoongoza matokeo kidato cha nne 2012/2013

      docta omari s.s mnaisikiaga?

    14. zenmoster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Location : U.K
      Posts : 948
      Rep Power : 646
      Likes Received
      196
      Likes Given
      70

      Default Re: Shule zilozoongoza matokeo kidato cha nne 2012/2013

      Quote By Basil Lema View Post
      11. Mwigulu Nchemba High School
      nasikia mwanafunzi bora kitaifa somo la uchumi katokea shule hii ni kweli ama..hehehee

    15. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,380
      Rep Power : 51527584
      Likes Received
      11081
      Likes Given
      9231

      Default Re: Shule zilozoongoza matokeo kidato cha nne 2012/2013

      Kudadadeki, mademu wa cacico sekondari wazuri jamani. Wale watoto wa St. Madame B wameumbika kichizi, utadhani kwenye interview yao wanachaguliwa wale walio jaaliwa Manyendi tu.

    16. Spider's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 833
      Rep Power : 656
      Likes Received
      66
      Likes Given
      9

      Default

      Quote By Bujibuji View Post
      Kudadadeki, mademu wa cacico sekondari wazuri jamani. Wale watoto wa St. Madame B wameumbika kichizi, utadhani kwenye interview yao wanachaguliwa wale walio jaaliwa Manyendi tu.
      Hahaha....manyendi?

    17. Spider's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 833
      Rep Power : 656
      Likes Received
      66
      Likes Given
      9

      Default

      Quote By babayangu View Post
      docta omari s.s mnaisikiaga?
      Hii shule si ipo kwenye kisiwa kule,haisikiki sana.

    18. DENNIS RICHARD JMS's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th January 2013
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Shule zilozoongoza matokeo kidato cha nne 2012/2013

      Jamani semen ukweli matokeo ya kidato cha nne yametoka au ndo kuzinguana

    19. Otorong'ong'o's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Uvunguni
      Posts : 16,338
      Rep Power : 85907541
      Likes Received
      3721
      Likes Given
      1754

      Default

      Quote By Spider View Post
      1. J.Kikwete sêc school.
      2. Pius Msekwa sec school,
      3. Kambarage sec school,
      4. Ben mkapa sec school,
      5. Yusuph makamba sec school,
      6. Salma Kikwete sec school,
      7. Jose mungai sec school,
      8. LowerSIR sec school,
      9. Mizengo sec school,
      10. St. Anne makinda sec school
      Zile Seminary zetu za majina ya Ki-pakistani azipo..
      l
      Manager and Godddy like this.

    20. Otorong'ong'o's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Uvunguni
      Posts : 16,338
      Rep Power : 85907541
      Likes Received
      3721
      Likes Given
      1754

      Default

      Quote By Apolonary View Post
      uwongo mtupu kama huna cha kuandika acha
      Mkuu unajua upo jukwaa gani..?

    21. Otorong'ong'o's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Uvunguni
      Posts : 16,338
      Rep Power : 85907541
      Likes Received
      3721
      Likes Given
      1754

      Default

      Quote By Mkoroshokigoli View Post
      mwakani nahis MULUGO HIGH SKULI ITAINGIA TATU BORA
      Vicky Kamata girls sec school utaicha wapi...?

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...