JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 25
    1. KIMAROO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 370
      Rep Power : 467
      Likes Received
      105
      Likes Given
      224

      Default Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      Nipo hapa ofisini gafla nikaona watu wanakimbilia madirishani na mie si nikaungana nao looh jamaa walikuwa wanapiga mambo yetu yale juu ya gorofa lililopo keep left ya askari panaitwa spot lounge near azania bank. Mchina alipomaliza wakavaa haooo wakajiondokea.
      “There are two ways to enslave a nation. One is by the sword. The other is by debt.”


    2. Malyenge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2012
      Posts : 947
      Rep Power : 742
      Likes Received
      169
      Likes Given
      276

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      Hebu weka picha tuone mkuu!!!!

    3. Capt Tamar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2011
      Posts : 3,146
      Rep Power : 13694
      Likes Received
      897
      Likes Given
      515

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      Na jua lote hili?ilikuwa nje au ndani?mzungu alikuwa wa jinsia gani?

    4. #4
      njiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Location : ax^2+bx+c=0
      Posts : 6,240
      Rep Power : 889967
      Likes Received
      1350
      Likes Given
      214

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      i guess my job is done here

      p.s thread nyingine bana!
      Pure Matrimony >> Purity starts here (Quran 24:26)
      My loyalty is to reason,and as a reasonable person I reserve the right to change my mind when presented with new information that alters my perspective" Njiwa"ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯

    5. amoxyclav's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 221
      Rep Power : 428
      Likes Received
      58
      Likes Given
      58

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      ha ha haaaaaaa raahaaa jipe mwenyeweee; source Neema Mwaipopo Gospal singer

    6. Clean9

    7. kwamtoro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Posts : 3,191
      Rep Power : 29762781
      Likes Received
      1495
      Likes Given
      618

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      Wabongo kwa umbeya siwawezi. Wakati nipo kitongonji cha chwiyepo south china. Hivi vitu kawaida. Hamna kushangaana. Kila mtu na hamsini zake. Sasa bongo watu wanaacha shughuli zao wanashangaa shangaa. Kweli tutapata maendeleo?

    8. Zipuwawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Posts : 2,873
      Rep Power : 25912
      Likes Received
      491
      Likes Given
      271

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      Quote By Capt Tamar View Post
      Na jua lote hili?ilikuwa nje au ndani?mzungu alikuwa wa jinsia gani?
      kwanza jua ndio zuri linalainisha mashine
      Maisha yetu ni mafupi lazima tuyatete kwa namna yeyote ile!

    9. Tamatheo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Posts : 1,957
      Rep Power : 3544
      Likes Received
      801
      Likes Given
      2147

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      Ukiendekeza mapenzi lazima yatakupofua macho.

    10. SASATELE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th September 2011
      Posts : 165
      Rep Power : 484
      Likes Received
      83
      Likes Given
      24

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      Kufanya ngono hadharani ni kosa la jinai hapa Tanzania. Tatizo sasa nani akamkamate mzungu kwa kosa hilo? Hata kama Polisi akimkamata akapewa buku kumi anamwachia unless imetolewa order na mkubwa. Jamani lack of law enforcement katika nchi ni mbaya!! Na wageni wanalijua hilo ndio maana wakafanya kosa and they get away with it mchana kweupeeee!!
      KIMAROO likes this.

    11. Miss Pirate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th October 2010
      Posts : 306
      Rep Power : 557
      Likes Received
      70
      Likes Given
      10

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      usengeeee
      Urefu na ufupi ni kazi ya Mungu, kitambi juhudi zako mwenyewe.

    12. #11
      Sal's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2008
      Location : Under the sky
      Posts : 465
      Rep Power : 739
      Likes Received
      177
      Likes Given
      700

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      Kama haya ndio maendeleo, hatuyataki....

      Quote By kwamtoro View Post
      Wabongo kwa umbeya siwawezi. Wakati nipo kitongonji cha chwiyepo south china. Hivi vitu kawaida. Hamna kushangaana. Kila mtu na hamsini zake. Sasa bongo watu wanaacha shughuli zao wanashangaa shangaa. Kweli tutapata maendeleo?
      Where there is great love, there are always miracles

    13. KIMAROO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 370
      Rep Power : 467
      Likes Received
      105
      Likes Given
      224

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      mchana huu picha zitawajia soon maana wadau wangu wamerekodi mpaka video
      “There are two ways to enslave a nation. One is by the sword. The other is by debt.”

    14. Capt Tamar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2011
      Posts : 3,146
      Rep Power : 13694
      Likes Received
      897
      Likes Given
      515

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      Vipi leo bungeni hawajadundana?na yule bi nani sijui,anayekaaga pale mbele kabisa ameshapata mchumba?nataka nipite naye kama kipanga,halafu nampiga marufuku kukanyaga ndani ya ule mjengo,natumai mtanipa tafu wakuu.

    15. The Pen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Location : In Smart People's Pockets
      Posts : 764
      Rep Power : 639
      Likes Received
      238
      Likes Given
      300

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      Quote By KIMAROO View Post
      Nipo hapa ofisini gafla nikaona watu wanakimbilia madirishani na mie si nikaungana nao looh jamaa walikuwa wanapiga mambo yetu yale juu ya gorofa lililopo keep left ya askari panaitwa spot lounge near azania bank. Mchina alipomaliza wakavaa haooo wakajiondokea.
      Next time usiite "Keep Lt"; sema roundabout.
      Last edited by The Pen; 8th February 2013 at 14:47.
      Mightier than the sword

    16. makyms's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th February 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 378
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      DUUH! Kwa hiyo kwako yale ndo maendeleo?!

    17. KIMAROO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 370
      Rep Power : 467
      Likes Received
      105
      Likes Given
      224

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      Name:  wachina.jpeg
Views: 0
Size:  4.2 KB kutokana na umbali itabidi mui zoom
      “There are two ways to enslave a nation. One is by the sword. The other is by debt.”

    18. KIMAROO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 370
      Rep Power : 467
      Likes Received
      105
      Likes Given
      224

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      lakini c umeelewa???
      “There are two ways to enslave a nation. One is by the sword. The other is by debt.”

    19. Aboubacar's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th August 2012
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      astakafirllah

    20. kabalizuka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th November 2011
      Posts : 67
      Rep Power : 455
      Likes Received
      11
      Likes Given
      14

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      Quote By kwamtoro View Post
      Wabongo kwa umbeya siwawezi. Wakati nipo kitongonji cha chwiyepo south china. Hivi vitu kawaida. Hamna kushangaana. Kila mtu na hamsini zake. Sasa bongo watu wanaacha shughuli zao wanashangaa shangaa. Kweli tutapata maendeleo?
      Kwani maendeleo ni kufanya mapenzi hadharani ndugu?huoni huo ni uhayawani ulopitiliza,sio kila kitu ni cha kuiga toka ughaibuni.

    21. Deshmo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 3,213
      Rep Power : 1026
      Likes Received
      566
      Likes Given
      505

      Default Re: Mchina na mzungu wafanya mapenzi live posta

      Ningewavamia ili nipige gem

    22. Kansime

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...