JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kilimo cha mpunga,nimeipenda hii!

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,326
      Rep Power : 1229
      Likes Received
      882
      Likes Given
      275

      Default Kilimo cha mpunga,nimeipenda hii!

      Je,unasumbuliwa na ndege waharibifu kwenye shamba lako la mpunga?.Usipate tabu,fanya kama ifuatavyo;jitahidi kuwakamata japo ndege kumi waharibifu~>Wakate miguu yao kisha ikaange mpaka ibaki majivu~>Yale majivu changanya na maji kisha nenda kayapake hayo majivu kona zote za shamba lako. Baada ya kufanya hivyo kuwa huru kufanya shughuli zako kwani ndege waharibifu wote watafanya shamba lako kama sehemu ya kupumzikia tu,njaa ikiwauma watakwenda mashamba ya jirani zako.SOURCE:Mzee mmoja mkulima wa mpunga kijiji cha Mvumi,wilayani Kilosa.

    2. WB-1

    3. Wamisosi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd May 2012
      Posts : 57
      Rep Power : 443
      Likes Received
      21
      Likes Given
      4

      Default Re: Kilimo cha mpunga,nimeipenda hii!

      Mzee mwanga huyo

    4. dudupori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2012
      Posts : 577
      Rep Power : 1583
      Likes Received
      171
      Likes Given
      114

      Default Re: Kilimo cha mpunga,nimeipenda hii!

      Tutaijaribu hiyo teknolojia mkuu!

    5. Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,326
      Rep Power : 1229
      Likes Received
      882
      Likes Given
      275

      Default

      Quote By dudupori View Post
      Tutaijaribu hiyo teknolojia mkuu!
      Go n try it for us dudupori.

    6. Tuyuku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 875
      Rep Power : 682
      Likes Received
      187
      Likes Given
      27

      Default Re: Kilimo cha mpunga,nimeipenda hii!

      ukitaka demu wako asimegwe?

    7. Azam

    8. Myakubanga's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Location : Dynamic
      Posts : 5,598
      Rep Power : 1220829
      Likes Received
      1023
      Likes Given
      1051

      Default Re: Kilimo cha mpunga,nimeipenda hii!

      Du!!!!

    9. Donnie Charlie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2009
      Location : Gotham City
      Posts : 5,050
      Rep Power : 90272663
      Likes Received
      1204
      Likes Given
      1649

      Default Re: Kilimo cha mpunga,nimeipenda hii!

      huyo mzee atakuwa anatumia nguvu za giza maana nimelima sana mpunga sikuwahi kusikia hii.

    10. Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,326
      Rep Power : 1229
      Likes Received
      882
      Likes Given
      275

      Default

      Quote By Never give up View Post
      huyo mzee atakuwa anatumia nguvu za giza maana nimelima sana mpunga sikuwahi kusikia hii.
      Never give up!

    11. matungusha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : Juu Ya Mti
      Posts : 587
      Rep Power : 626
      Likes Received
      110
      Likes Given
      264

      Default Re: Kilimo cha mpunga,nimeipenda hii!

      Quote By Tuyuku View Post
      ukitaka demu wako asimegwe?
      Nadhan itabid utafute nyeti za wanaume kama watano hivi wanaommega then kata dushelele zao zikaange mpaka ziwe majivu then mpake mwili mzima....no one will go there.
      WAHEED SUDAY likes this.
      Kama huwezi kulipa Tsh 200 basi piga mbizi...Mh Magufuli

    12. Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,326
      Rep Power : 1229
      Likes Received
      882
      Likes Given
      275

      Default

      Quote By Tuyuku View Post
      ukitaka demu wako asimegwe?
      Ahaah!very simple,umewahi kuona jani kavu la mhindi likipepea angani na kimbunga?basi unalifukuzia lile jani mpaka unahakikisha umelidaka kabla halijagusa ardhi.Baada ya hapo kalichome moto,chukua majivu yake kisha changanya na unga wa tangawizi.Paka huo unga kwenye kichwa ya mtulinga wako,then mwingilie your dearest one,she will never cheat on you!

    13. Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,326
      Rep Power : 1229
      Likes Received
      882
      Likes Given
      275

      Default

      Quote By matungusha View Post
      Nadhan itabid utafute nyeti za wanaume kama watano hivi wanaommega then kata dushelele zao zikaange mpaka ziwe majivu then mpake mwili mzima....no one will go there.
      Yeeuuw!

    14. WAHEED SUDAY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2011
      Location : Usa River, Arusha
      Posts : 4,748
      Rep Power : 88109407
      Likes Received
      1117
      Likes Given
      1495

      Default Re: Kilimo cha mpunga,nimeipenda hii!

      Quote By Tuyuku View Post
      ukitaka demu wako asimegwe?
      Mlete kwangu hatamegwa tena
      I AM 100% OPTIMISTIC

    15. equivocal's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th September 2011
      Posts : 20
      Rep Power : 472
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: Kilimo cha mpunga,nimeipenda hii!

      naomba u2weke sawa, ukikaanga ki2 unapatapata mjivu kweliiiiiii au kuchomaaaaa

    16. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 27,818
      Rep Power : 271423316
      Likes Received
      4902
      Likes Given
      3157

      Default

      Quote By Jaguar View Post
      Ahaah!very simple,umewahi kuona jani kavu la mhindi likipepea angani na kimbunga?basi unalifukuzia lile jani mpaka unahakikisha umelidaka kabla halijagusa ardhi.Baada ya hapo kalichome moto,chukua majivu yake kisha changanya na unga wa tangawizi.Paka huo unga kwenye kichwa ya mtulinga wako,then mwingilie your dearest one,she will never cheat on you!
      Mweee.....hizi teknolojia za asili mbona ngumu namna hii.

    17. Ulemavu

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...