JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Vyuo vya Tanzania

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. GP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2009
      Location : every where
      Posts : 1,969
      Rep Power : 986
      Likes Received
      95
      Likes Given
      99

      Talking Vyuo vya Tanzania

      zifuatazo ni tabia na kasumba ya wanafunzi wa vyuo vya Tanzania:

      1. Maskini,waoga na washamba- SUA
      2. Matajiri,wajanja na wenye akili- MZUMBE
      3. Wenye akili chache,wavivu na matozi,master duu- CBE DAR
      4. Malaya , wasanii,wauza sura na wasio jiweza kiakili- IFM
      5. Upeo mdogo,wapenda sifa na watoto wa mama- TUMAIN UNIVERSITY
      6. Wazalendo wenye asili ya Arusha na Moshi- MUCCOBS
      7. Wapenda ofa duni za serikali- TIA
      8. Waliokosa vyuo kabisa- RUCCO
      9. Mafundi- DIT,ST JOSEPH,MBEYA INSTITUTE OF TECH
      10. Wapenda dezo na wamekosa nafasi UDSM- UNIVERSITY OF DODOMA
      11. Wasiojali future- SAUT, USTAWI WA JAMII,MWL NYERERE,MAGOGONI,UHAZILI TABORA,CBE DODOMA
      12. wenye uwezo wa kipesa na kiakili but walifeli form4 au form 6- IAA
      13. Wanaosoma sana but silent- ST JOHN,KAIRUKI,KCMC,BUGANDO
      14. Wasiofahamu umuhimu wa elimu- CHUO CHA MIPANGO DOM, ZANZIBAR UNIVERSITY ,MORO MUSLIMU,NYUKI TABORA
      15. Wakujitolea na future duni- DUCE,MUCE,TEOPHILO KISANJI,KIGURUNYEMBE,nk
      16. Wasiojali nchi mamluki- ABROAD
      17. Watu wa sifa zote hapo juu na za kila aina- UDSM


    2. seer's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2009
      Posts : 45
      Rep Power : 590
      Likes Received
      2
      Likes Given
      19

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      ................we umesoma kipi?

    3. Shangazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2009
      Location : ZNZ
      Posts : 308
      Rep Power : 644
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Talking Re: Vyuo vya Tanzania

      Quote By seer View Post
      ................we umesoma kipi?

      Huyo atakuwa kasoma cha US

    4. GP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2009
      Location : every where
      Posts : 1,969
      Rep Power : 986
      Likes Received
      95
      Likes Given
      99

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      Quote By seer View Post
      ................we umesoma kipi?
      mkuu,
      mi fundi kamili from DIT :D

    5. Bazazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2008
      Location : Mzururaji
      Posts : 1,641
      Rep Power : 942
      Likes Received
      504
      Likes Given
      151

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      Mkuu huna takwimu kaa chini.

    6. Clean9

    7. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,090
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4021
      Likes Given
      2430

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      Wasiojali future- SAUT, USTAWI WA JAMII,MWL NYERERE,MAGOGONI,UHAZILI TABORA,CBE DODOMA
      It makes Sense!

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    8. Mwita Maranya's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st July 2008
      Location : Ikorongo Game Reserve
      Posts : 10,370
      Rep Power : 2478243
      Likes Received
      7519
      Likes Given
      6874

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      Quote By george_porjie View Post
      mkuu,
      mi fundi kamili from DIT :D
      Pamoja na kwamba hayo ni mawazo yako binafsi, ambayo nina uhakika hujayafanyia utafiti wowote wa kisayansi, sana sana ni maneno ya vijiweni tena vijiwe vilivyoishiwa, nakupa pale kwa kujaribu kuionyesha jamii upeo wako wa kukurupukia mambo.Pia sina uhakika kama kweli wewe uliwahi kuwa mzalendo wa 'TAIFA TEULE'.Au unatafuta kujua tabia za vyuo ulivyovitaja kwa kuchokoza watu?
      Ukweli ni kuwa mafundi hawako hivyo, hawapendi maneno maneno ya bla bla.
      we huoni wanavyopewa vimishahara vidogoooo, wanazidiwa tena mbali sana na wahasibu, mabenka, wakaguzi wa mahesabu, wagavi, n.k lakini wao wanakwenda na maisha kimya kimya na kinaeleweka!!!!

    9. GP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2009
      Location : every where
      Posts : 1,969
      Rep Power : 986
      Likes Received
      95
      Likes Given
      99

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      Quote By Mwita Maranya View Post
      Pamoja na kwamba hayo ni mawazo yako binafsi, ambayo nina uhakika hujayafanyia utafiti wowote wa kisayansi, sana sana ni maneno ya vijiweni tena vijiwe vilivyoishiwa, nakupa pale kwa kujaribu kuionyesha jamii upeo wako wa kukurupukia mambo.Pia sina uhakika kama kweli wewe uliwahi kuwa mzalendo wa 'TAIFA TEULE'.Au unatafuta kujua tabia za vyuo ulivyovitaja kwa kuchokoza watu?
      Ukweli ni kuwa mafundi hawako hivyo, hawapendi maneno maneno ya bla bla.
      we huoni wanavyopewa vimishahara vidogoooo, wanazidiwa tena mbali sana na wahasibu, mabenka, wakaguzi wa mahesabu, wagavi
      , n.k lakini wao wanakwenda na maisha kimya kimya na kinaeleweka!!!!
      nimekuchoma nini?
      watu wote hatuwezi kuwa madaktari wala walimu wala mabenka, pointless :D
      M4C

    10. GP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2009
      Location : every where
      Posts : 1,969
      Rep Power : 986
      Likes Received
      95
      Likes Given
      99

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      by the way this is JOKE
      :D :D
      M4C

    11. shentemba's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 16th May 2009
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      Mbona wa MUHAS hujawapa sifa zao?

    12. Lgy8250's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th June 2008
      Location : Arusha
      Posts : 13
      Rep Power : 625
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      Atawapa baadae lakini naona utafiki huu wa kifukunyuku ulifanyika
      kabla baadhi ya vyuo havijaanzishwa kwa kuwa umekaaa kizeeekizee
      tena Jizeee lililofulia lipo kijiwe linashindana Usela na madogo yanayochipukia
      Lakini its funi mi mwenyewe nipo kwenye College mojawapo ila si kiivyo
      fundi alivyo andika ila bigup man Fundi oyeeeeeeeeeh!!!!!!!!!!1

    13. Katibukata's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th December 2007
      Location : katani
      Posts : 183
      Rep Power : 683
      Likes Received
      4
      Likes Given
      19

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      Quote By shentemba View Post
      Mbona wa MUHAS hujawapa sifa zao?
      MUHAS ni chuo au primary?? Vyuo vingine vimejificha uvunguni!! Huenda ni kwa sababu ya ufanisi hafifu au wako kimya??
      Pains are small things in a big life

    14. Mkeshahoi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2009
      Posts : 2,357
      Rep Power : 1069
      Likes Received
      229
      Likes Given
      962

      Smile Re: Vyuo vya Tanzania

      Nasikitika kuwa umesahau wataalam wa Tanzania ya Kesho- ARDHI UNIVERSITY;)

    15. Mwita Maranya's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st July 2008
      Location : Ikorongo Game Reserve
      Posts : 10,370
      Rep Power : 2478243
      Likes Received
      7519
      Likes Given
      6874

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      Quote By george_porjie View Post
      nimekuchoma nini?
      watu wote hatuwezi kuwa madaktari wala walimu wala mabenka, pointless :D
      Hii inaonyesha ni jinsi gani ulivyo mbumbumbu mzungu wa reli.Mimi nimekueleza kwamba mafundi hawapigi makelele wala hawana blabla kama unavyofanya hapa, nikakupa mfano kuwa vimishahara vyao ni vidogo kulinganisha na madaktari, mabenka, wahasibu n.k lakini wao hawalalamiki maisha wanayasongesha kimya kimya. Wanatumia vizuri utaalamu wao kufanikisha mambo yao.Sasa unapokurupuka na kusema wote hatuwezi kuwa madaktari, nani kakuambia hivyo?au unaota?

    16. Mwita Maranya's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st July 2008
      Location : Ikorongo Game Reserve
      Posts : 10,370
      Rep Power : 2478243
      Likes Received
      7519
      Likes Given
      6874

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      Quote By Katibukata View Post
      MUHAS ni chuo au primary?? Vyuo vingine vimejificha uvunguni!! Huenda ni kwa sababu ya ufanisi hafifu au wako kimya??
      Katibukata mbona unachekesha kihivyo!!!! hapa tunazungumzia vyuo vya Tanzania kama thread inavyotaja hapo juu, ingawa muanzilishi wa thread hakuweka bayana ni vyuo gani, vya elimu ya juu, vya ufundi stadi au vya udereva laki ni kwa kuangalia majina ya vyuo vilivyotajwa moja kwa moja unaelewa kwamba anazungumzia vyuo vya elimu ya juu. sasa haya mambo ya primary wapi na wapi?Labda nikusaidie tu kwamba MUHAS ni chuo kikuuu cha tiba na sayansi ama ukipenda MUHIMBILI UNIVERSITY OF HEALTH AND ALLIED SCIENCE

    17. Kyatsvapi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th May 2009
      Posts : 121
      Rep Power : 599
      Likes Received
      23
      Likes Given
      35

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      Utakuwa umesoma Mzumbe tu, maana sifa ulizowapa si zao....

    18. Papa Sam's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th January 2008
      Posts : 105
      Rep Power : 666
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      leta nikupe wazo mbadala ktk hoja yako, ni kua ni wanafunzi hao hao wa Mzumbe hata wakiwa na First class hawapokelewi kwa masters Mlimani au IFM, nenda kaangalie takwimu za wanaofeli zaidi PGDA pale IFM Wana background ya wapi, au nenda bodi ya Uhasibu kaangalie takwimu za ufauli za wanafunzi wenye background ya mzumbe..... na hiyo ni kwa upande wa wahasibu, tazama malecturers..... wa Chuo chako MZUMBE NI MADUDU. lakini ni mawazo yako...., unajua unawaza kizamani sana, maana kwa kadri wasomi wa ngazi ya shahada au stashahada ya juu wanavyoongezeka wewe unaona kua ni anguko la kitaaluma..... unawivu wakichawi.

    19. Mshiiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2008
      Location : Sillicon Valley - USA
      Posts : 1,627
      Rep Power : 1353
      Likes Received
      164
      Likes Given
      95

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      Huyu ningekuwa moderator ni wa kufungia mwaka kwa kuwa anabuni mambo na anakurupuka. Kwa maoni yangu huyu aliye-threadisha hii mada ni moja ya members wa the said ************ kwa kuwa mtiririko wa fikra zake ni 100% huko. Moderator mwambie hapa ni jamvi la wastaarabu. Ranking criteria alotumia ni ya kizeutamu.com kabisa. Tena anatakiwa ajieleze elimu yake hapa jamvini isijekuwa ali-disco na baadae kubainika alighushi vyeti - a common syndrome in some Universities
      “You will not be punished for your anger; you will be punished by your anger.”

    20. Nyauba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 1,083
      Rep Power : 835
      Likes Received
      54
      Likes Given
      51

      Default Re: Vyuo vya Tanzania

      Quote By shentemba View Post
      Mbona wa MUHAS hujawapa sifa zao?
      MUHAS -Hawajielewiiii


    Similar Topics

    1. Tanzania Ina Vyuo Vikuu Vingapi?
      By Janja PORI in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 29
      Last Post: 2nd January 2014, 12:56
    2. Vyuo halisi tanzania...... Angalizo la vyuo feki tanzania.
      By mbasamwoga in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 6
      Last Post: 23rd September 2011, 20:33
    3. Vyuo vikuu na siasa mbovu za tanzania
      By hittler in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 18th July 2011, 17:30
    4. Uhuru wa vyuo vikuu tanzania upo msalabani
      By mwankuga in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 3
      Last Post: 16th January 2011, 03:02
    5. Vyuo Vikuu vya Tanzania
      By Exaud J. Makyao in forum Jamii Photos
      Replies: 11
      Last Post: 19th February 2010, 18:12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...