JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: u wapi umuhimu wa wanawake kuvaa chupi?

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 36 of 36
    1. mseseve's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 342
      Rep Power : 547
      Likes Received
      35
      Likes Given
      24

      Default u wapi umuhimu wa wanawake kuvaa chupi?

      kwa kawaida wanaume huvaa chupi au boxa na skin tyt kwa ajil ya kubana nyeti zisichezecheze au kupwaya na kumletea tabu atembeapo ama kukimbia na kurukaruka kama vile kina ladies wavaapo sidiria kubana maziwa yao. swali? chupi kwa kina dada za nini?


    2. The Don's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2011
      Posts : 2,111
      Rep Power : 880
      Likes Received
      503
      Likes Given
      104

      Default

      Nakdo muiningana vashiki uu?
      Quote By nduu/mamaya View Post
      Mseseve wesukwa kabisa,kiki uvefikirya mpaka kwa andika kindo sha chii mmeku akwa eeeh? Habari sa iteitei,ure mshiki nao nanga umvese fo?

    3. kamtu33's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th March 2012
      Location : mjini kati
      Posts : 676
      Rep Power : 564
      Likes Received
      127
      Likes Given
      253

      Default

      Quote By Never give up View Post
      unafahamu kuwa hawa wenzetu huwa na kawaida ya kubadili oil kila mwezi? mbaya zaidi anaweza kubadili ghafla hata wakati ambao haukuwa ktk ratiba.
      kama kweli vile maana wengi wakiwa wajawazito hawavai.

    4. kamtu33's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th March 2012
      Location : mjini kati
      Posts : 676
      Rep Power : 564
      Likes Received
      127
      Likes Given
      253

      Default

      Quote By sapiesia View Post
      tunavaa ili kubana ****** yasitingishike sana na hata ukivaa nguo isiangaze mtu ukaona ndani mojamoja jaman!hii ni sehemu ya siri kwahyo unatakiwa kuificha sana mtu mwingine ashindwe kuona hta kuhisi ramani yake imekaaje!
      Na bikini mnayovaa inasaidia nini?...

    5. MARCO JOHN's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st June 2012
      Posts : 39
      Rep Power : 425
      Likes Received
      7
      Likes Given
      19

      Default Re: u wapi umuhimu wa wanawake kuvaa chupi?

      Ladies naona waje wajiteteee coz hata mimi daah nna doubt xanaaaaaaaa juu ya umuhm haswaa kwa xaxa hv ambapo dressing style yao.......................

    6. Jimmysam's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st June 2012
      Posts : 35
      Rep Power : 425
      Likes Received
      6
      Likes Given
      8

      Default Re: u wapi umuhimu wa wanawake kuvaa chupi?

      Still na me najiulza hv vyuup...,hawa akna dada wanavaa za nn??

    7. bung'a's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th May 2012
      Posts : 140
      Rep Power : 450
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By nduu/mamaya View Post
      Mseseve wesukwa kabisa,kiki uvefikirya mpaka kwa andika kindo sha chii mmeku akwa eeeh? Habari sa iteitei,ure mshiki nao nanga umvese fo?
      bora nanga wamvesa mlya ngamriiwa mpaka baasi

    8. watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 34,560
      Rep Power : 429503878
      Likes Received
      20693
      Likes Given
      22694

      Default

      Quote By sapiesia View Post
      tunavaa ili kubana ****** yasitingishike sana na hata ukivaa nguo isiangaze mtu ukaona ndani mojamoja jaman!hii ni sehemu ya siri kwahyo unatakiwa kuificha sana mtu mwingine ashindwe kuona hta kuhisi ramani yake imekaaje!
      Je,unajua kwamba kisayansi mwanaume na mwanamke wakiwa watupu(pasipo nguo), mwanaume ndiye huwa uchi kwa kuwa viuongo vyake vya uzazi vipo nje?...ukishajua hilo huwezi kuyaita maungo ya uzazi ya wanawake kuwa ya siri

    9. mseseve's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 342
      Rep Power : 547
      Likes Received
      35
      Likes Given
      24

      Angry Re: u wapi umuhimu wa wanawake kuvaa chupi?

      Quote By nduu/mamaya View Post
      Mseseve wesukwa kabisa,kiki uvefikirya mpaka kwa andika kindo sha chii mmeku akwa eeeh? Habari sa iteitei,ure mshiki nao nanga umvese fo?

      mmeku akwa ngiveere mmbiko kyakwa nngkundi kililya kula makaaveni.... dhwa iteitei likanshingia ngatumya mda uasha....mpaka vandu wakanra......ngibirikana nalo tiki......ngile suwa....kyo maana ngile ihende maada i kwa mwani...

    10. Zimba's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th July 2011
      Posts : 115
      Rep Power : 485
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Sajunne View Post
      Alicho kisema NEVER GV UP ni ukweli kabisa, kwani wao mvua wanayonyesha haina masika wa kiangazi, bt wakati wowote mawingu na mvua hapo hapo. Upande mwingine wa swali iweje wengine wavae bikini wakati muda wowote wanaweza kunyesha, na mpaka hapo umuhimu wa chupi kwao bado sijaona sababu za msingi.
      Na wale ambao hawajafikia hatua ya kuanza kubadili oil, je! Wanavaa za nini?

    11. eresa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 9
      Rep Power : 427
      Likes Received
      2
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By Gaspery lasway View Post
      Nakdo muiningana vashiki uu?
      nesukwa mwana shuu.itetei kwa mfele nikindo kisha.wakati ukundi wona linavutia especiaall bikini.nyani msolo wa mengwe alya kitukuni meku.

    12. Jamsuldash's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th July 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 62
      Rep Power : 476
      Likes Received
      17
      Likes Given
      1

      Default Re: u wapi umuhimu wa wanawake kuvaa chupi?

      Wao wanavaa kupunguza mtetemo wa makalio

    13. mseseve's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 342
      Rep Power : 547
      Likes Received
      35
      Likes Given
      24

      Default Re: u wapi umuhimu wa wanawake kuvaa chupi?

      jama yaishe naomba niahirishe mada..jamani na madongo mmenipiga ila nilitaka tuu kujua ni wangapi wanapenda kuwaona wanawake wao wakiwa watupu....kwa kura na malumbano yaliyofanyika humu, ni dhahiri shahiri eangi mnatamani kuwaona kina mama wakiwa chupiless

    14. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 2950
      Likes Received
      1123
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By mseseve View Post
      jama yaishe naomba niahirishe mada..jamani na madongo mmenipiga ila nilitaka tuu kujua ni wangapi wanapenda kuwaona wanawake wao wakiwa watupu....kwa kura na malumbano yaliyofanyika humu, ni dhahiri shahiri eangi mnatamani kuwaona kina mama wakiwa chupiless
      including wewe,,,,,

    15. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 2950
      Likes Received
      1123
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By Jamsuldash View Post
      Wao wanavaa kupunguza mtetemo wa makalio
      niaminishe kwamba wooote watingishao MAWOWO YAO HAWAVAI CHUPI

    16. mseseve's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 342
      Rep Power : 547
      Likes Received
      35
      Likes Given
      24

      Default Re: u wapi umuhimu wa wanawake kuvaa chupi?

      wowowo zingine zinakuwa zimepigwa mipyoro sana ndo maana zinakuwa ndembendembe na si kwamba hawajavaa chupi

    17. mseseve's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 342
      Rep Power : 547
      Likes Received
      35
      Likes Given
      24

      Default Re: u wapi umuhimu wa wanawake kuvaa chupi?

      mimi s..s..s simooo kwanza mimi ni mzee na sina mke so simo kwenye hilo kundi lako unalotaka kunijumuisha mkuu...na hata kipindi nikiwa kijana enzi zile hakukuwa na mambo kama haya ya wanawake kuvaa bikini aka uzi....yaani iklkua ni O.5

    18. Clean9

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...