JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Usifungue thread hii utani huu siyo

    Report Post
    Page 4 of 10 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
    Results 61 to 80 of 186
    1. Ta Muganyizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Kashasha
      Posts : 3,236
      Rep Power : 1154
      Likes Received
      1194
      Likes Given
      1762

      Default Usifungue thread hii utani huu siyo

      Siku zote jitahidini kufuata instruction....... wewe uliyefungua thred hiii

      " Mashavu ka sidiria!!!!"
      "Wezi wote wa EPA wakikamatwa kwa mpigo nchi hii itayumba!!!" Pinda


    2. Chassarsenal's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th April 2012
      Posts : 91
      Rep Power : 447
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      Domo km mamba, angal mwili una mabaka km chura. Vp unatak lingine hebu chek chunus km ganda la fenesi.

    3. Viol's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Califonia
      Posts : 13,061
      Rep Power : 214761111
      Likes Received
      1589
      Likes Given
      1411

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      Ulizaliwa sokoni ukafunikwa na maganda ya kabeji

    4. Jhung tiao's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Posts : 82
      Rep Power : 448
      Likes Received
      15
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Excellent View Post
      Ulizaliwa sokoni ukafunikwa na maganda ya kabeji
      nini wewe domo ka bikini ya mbu

    5. Viol's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Califonia
      Posts : 13,061
      Rep Power : 214761111
      Likes Received
      1589
      Likes Given
      1411

      Default

      Quote By Jhung tiao View Post
      nini wewe domo ka bikini ya mbu
      sura mbaya kama pu*bu

    6. Vodka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Location : Nothern west Dar Es Salaam
      Posts : 878
      Rep Power : 618
      Likes Received
      74
      Likes Given
      44

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      Kichwa ka gurudumu

    7. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,546
      Rep Power : 1953
      Likes Received
      1477
      Likes Given
      62

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      Pua kama nyumba ya mdudu

    8. sijui nini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2010
      Location : home
      Posts : 1,894
      Rep Power : 7737
      Likes Received
      569
      Likes Given
      481

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      Quuuiiiiieeeet.....everybody quiet!! alah!!
      "Every person tells minimum 4 lies per day i.e. approx 1460 a year!! & the most common lie is "I m fine"!

    9. amiride's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th August 2011
      Posts : 207
      Rep Power : 503
      Likes Received
      33
      Likes Given
      7

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      pua zimekufunuka utafikiri umesikia harufu mbaya
      maziwa yamekusimama utadhani vikombe vya simu
      kikundu cha juu juu utadhani kigoma cha daku

    10. DAWA YA SIKIO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Location : MBWINDE.
      Posts : 979
      Rep Power : 781
      Likes Received
      156
      Likes Given
      160

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      Mimacho imekutoka kama fundi saa anatafuta nati !
      Ta Muganyizi likes this.

    11. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,520
      Rep Power : 2967
      Likes Received
      1296
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By mgodi View Post
      unapenda mtoko kama jk....
      huu siyo utani ni ukweli sasa
      Ta Muganyizi likes this.

    12. MNYISANZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 6,666
      Rep Power : 2222
      Likes Received
      779
      Likes Given
      83

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      Domo kama demu kapigwa bao zito kwenye makalio!

    13. nsangaman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Location : KATAVI
      Posts : 274
      Rep Power : 524
      Likes Received
      39
      Likes Given
      9

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      Ndo maana kwenu mna attendance register mida ya msosi.

    14. TWIZAMALLYA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2011
      Location : NG'WAMAGUNGULI
      Posts : 399
      Rep Power : 536
      Likes Received
      72
      Likes Given
      155

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      Quote By Ta Muganyizi View Post
      Siku zote jitahidini kufuata instruction....... wewe uliyefungua thred hiii

      " Mashavu ka sidiria!!!!"
      Pua kama sehemu ya kukojolea mtoto wa kiume

      No man can stand on top because he is put there.
      H.H. Vreeland



    15. eddo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th March 2010
      Posts : 184
      Rep Power : 574
      Likes Received
      18
      Likes Given
      1134

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      pua lako

    16. Viol's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Califonia
      Posts : 13,061
      Rep Power : 214761111
      Likes Received
      1589
      Likes Given
      1411

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      umezoea kuedesha bodaboda mpaka ukiwa kwenye gari ukifikia kona unatoa mguu njee

    17. Jhung tiao's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Posts : 82
      Rep Power : 448
      Likes Received
      15
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Excellent View Post
      umezoea kuedesha bodaboda mpaka ukiwa kwenye gari ukifikia kona unatoa mguu njee
      nini wewe ulimi ka mwiko wa mama ntilie

    18. Dreamliner's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2010
      Location : Kijijini
      Posts : 2,002
      Rep Power : 946
      Likes Received
      186
      Likes Given
      190

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      Du........

    19. Old Moshi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 31st July 2011
      Posts : 105
      Rep Power : 487
      Likes Received
      29
      Likes Given
      6

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      twende.. Twende..
      Pua ka filimbi ya mchawi, kidevu ka kona ya sambusa, we ni mfupi adi ukichuma mchicha unapanda ngazi. Ulienda hotelini ukapewa chai, chapati na uma..chai ukanawia uso, chapati ukafutia uso na uma ukachania nywele

    20. DAWA YA SIKIO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Location : MBWINDE.
      Posts : 979
      Rep Power : 781
      Likes Received
      156
      Likes Given
      160

      Default Re: Usifungue thread hii utani huu siyo

      Una kiherehere kama mke wa balozi !

    21. Viol's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Califonia
      Posts : 13,061
      Rep Power : 214761111
      Likes Received
      1589
      Likes Given
      1411

      Default

      Quote By Jhung tiao View Post
      nini wewe ulimi ka mwiko wa mama ntilie
      ITV ilikuonyesha upo bize unafanya zoezi la kukimbia ukiwa umevaa chupi iliyoandikwa N0.1 takoni

    22. Clean9

    Page 4 of 10 FirstFirst ... 23456 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...