JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: mdomo unajenga

    Report Post
    Results 1 to 9 of 9
    1. Bellino's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th January 2012
      Posts : 65
      Rep Power : 452
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default mdomo unajenga

      iko hivi tuna mtafuta tajiri wa wote jf. cha kufanya rply porojo za mtu kwa kumshusha chini kwa gharama za mdomo..
      naanza

      nina mpango wa kujenga barabara toka bongo hadi zenji na nitakuwa napita mwenyewe..na hummer yangu..hayo ni mafanikio baada ya kuuza ukumbi mmoja wa mieleka kwa mmiliki wa wwe..


    2. THK DJAYZZ's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2011
      Posts : 1,987
      Rep Power : 932
      Likes Received
      107
      Likes Given
      0

      Default Re: mdomo unajenga

      Searching...

    3. Myakubanga's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Location : Dynamic
      Posts : 5,584
      Rep Power : 1220817
      Likes Received
      1020
      Likes Given
      1040

      Default

      Huu ni utoto!
      Quote By Bellino View Post
      iko hivi tuna mtafuta tajiri wa wote jf. cha kufanya rply porojo za mtu kwa kumshusha chini kwa gharama za mdomo..
      naanza

      nina mpango wa kujenga barabara toka bongo hadi zenji na nitakuwa napita mwenyewe..na hummer yangu..hayo ni mafanikio baada ya kuuza ukumbi mmoja wa mieleka kwa mmiliki wa wwe..

    4. Mussa kiraka's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th March 2012
      Location : KINONDON MAHAKAMANI
      Posts : 106
      Rep Power : 455
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By ELIAHKAMWELA View Post
      Huu ni utoto!
      sio utoto ni utotost

    5. Deejay nasmile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Posts : 1,643
      Rep Power : 874
      Likes Received
      288
      Likes Given
      215

      Default Re: mdomo unajenga

      Nina mpango wa kuwafukuza kazi mods wote wa jf.Alafu nabaki mwenyewe tu.Nani anabisha?

    6. driller's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2011
      Posts : 1,098
      Rep Power : 680
      Likes Received
      208
      Likes Given
      242

      Default Re: mdomo unajenga

      nadhani mods wanatakiwa waashauri kuwepo kwa jukwaa la watoto..! nadhani halipo ndio maana hawajui pakwenda...! hebu kumbuka kulala mchana kwanza masaa mawili kabla hujaanza kusend thread
      a wife is a knife to cut your life but there is no life without a wife

    7. Myakubanga's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Location : Dynamic
      Posts : 5,584
      Rep Power : 1220817
      Likes Received
      1020
      Likes Given
      1040

      Default

      Umeona eeeh!
      Quote By driller View Post
      nadhani mods wanatakiwa waashauri kuwepo kwa jukwaa la watoto..! nadhani halipo ndio maana hawajui pakwenda...! hebu kumbuka kulala mchana kwanza masaa mawili kabla hujaanza kusend thread

    8. Bellino's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th January 2012
      Posts : 65
      Rep Power : 452
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By ELIAHKAMWELA View Post
      Umeona eeeh!
      kwetu ukidandia mtungi kwa nyuma wanakugonga.

    9. Bellino's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th January 2012
      Posts : 65
      Rep Power : 452
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By driller View Post
      nadhani mods wanatakiwa waashauri kuwepo kwa jukwaa la watoto..! nadhani halipo ndio maana hawajui pakwenda...! hebu kumbuka kulala mchana kwanza masaa mawili kabla hujaanza kusend thread
      kwetu ukizoea kulala kama mazoea yako watakugonga mchana kweupee

    10. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...