JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Usiwe na haraka tutakuwa wote LAAZIZ

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 25 of 25
    1. TaiJike's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Posts : 1,301
      Rep Power : 718
      Likes Received
      451
      Likes Given
      411

      Default Usiwe na haraka tutakuwa wote LAAZIZ


      Dereva mmoja kwa jina MIKE alikuwa anampeleka boss wake Airport. Njiani Boss alikumbuka kuwa amesahau document muhimu sana hivyo alimwamrisha Mike amrejeshe haraka nyumbani aifuate hiyo document. Walipofika nyumbani Boss alimkuta mkewe yuko bafuni anaoga na amejipaka sabuni usoni. Kwa mapenzi mumewe alifungua mlango wa bafuni na kumshika makalio na ndipo mkewe alipojibu, ''MIKE ushamfikisha huyo mpumbavu airport kwa haraka hivyo. Usiwe na haraka tutakuwa na raha weekend yote hii kwani tutakuwa wote LAAZIZ wangu. Mkewe boss akaona kimya akaona kulikoni?Aliosha uso wake na mara akamwona mumewe?? Jamani kilichoendelea mimi sijui......Unadhani safari iliendelea?
      mfarisayo and 24hrs like this.
      * Nitashangaa kama hawa Watanzania watakataa kuasi. Kwanini wasiasi? * - Julius Kambarage Nyerere



    2. Kabakabana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2011
      Posts : 5,555
      Rep Power : 1857
      Likes Received
      1142
      Likes Given
      126

      Default Re: Usiwe na haraka tutakuwa wote LAAZIZ

      Dah,kaazi kweli kweli
      TaiJike likes this.

    3. TaiJike's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Posts : 1,301
      Rep Power : 718
      Likes Received
      451
      Likes Given
      411

      Default Re: Usiwe na haraka tutakuwa wote LAAZIZ

      Quote By Mtei One View Post
      patamu hapo
      Habari bure.
      * Nitashangaa kama hawa Watanzania watakataa kuasi. Kwanini wasiasi? * - Julius Kambarage Nyerere


    4. TaiJike's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Posts : 1,301
      Rep Power : 718
      Likes Received
      451
      Likes Given
      411

      Default Re: Usiwe na haraka tutakuwa wote LAAZIZ

      Quote By Kabakabana View Post
      Dah,kaazi kweli kweli
      Nikitoka bafuni break ya kwanza ni kwa Mike bila kuambiwa.
      * Nitashangaa kama hawa Watanzania watakataa kuasi. Kwanini wasiasi? * - Julius Kambarage Nyerere


    5. Pedeshee kiraka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th January 2012
      Posts : 61
      Rep Power : 467
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Usiwe na haraka tutakuwa wote LAAZIZ

      Mimi kama mimi ningechukua hatua kama ya kumaozesha laivu kwa sababu hanipendi

    6. Rada's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th February 2012
      Posts : 123
      Rep Power : 471
      Likes Received
      40
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By Pedeshee kiraka View Post
      Mimi kama mimi ningechukua hatua kama ya kumaozesha laivu kwa sababu hanipendi
      Mi nikimsamehe sana ni shingo ntamkata!

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...