JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 23
    1. #1
      Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,573
      Rep Power : 316822831
      Likes Received
      2372
      Likes Given
      1593

      Default Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Hata kama ni ndoa
      iwapo unatokea kurudi nyumban jana mkeo anakupokea na kanga huku anasema hivi
      arsenane man six kangamoko ndembendembe
      unamfanyaje??
      TIMING likes this.

    2. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,520
      Rep Power : 98146576
      Likes Received
      4155
      Likes Given
      359

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      kama wewe ni devils patachimbika kama wewe city na bonge la kiss unampa..
      khee kheee..

    3. M-bongotz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2010
      Location : Kwa Mtogole
      Posts : 1,680
      Rep Power : 891
      Likes Received
      312
      Likes Given
      28

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Ni utoto tu...

    4. #4
      Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,573
      Rep Power : 316822831
      Likes Received
      2372
      Likes Given
      1593

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Quote By m-bongotz View Post
      ni utoto tu...
      mbona hivyooo hii ni kwa wanandoa we baki na useja ujibu za waseja wenzako
      hii ni kwa wanandoa tu yaani walioalalishwa na sheria za nchi

    5. happiness win's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Posts : 2,257
      Rep Power : 85908602
      Likes Received
      1143
      Likes Given
      340

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Unampeleka chemba na kujiliwaza naye fastaaaaaa

    6. WB-1

    7. roby2006's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th September 2011
      Posts : 371
      Rep Power : 539
      Likes Received
      57
      Likes Given
      12

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Unamvutia chumbani kanga unatupa kule alfu unapunguza machungu kwa kumpiga angalau bao 3

    8. Leonard Robert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 5,602
      Rep Power : 1612
      Likes Received
      888
      Likes Given
      222

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      ishi! Fanya ngono hacha uzembe

    9. Albedo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2008
      Posts : 5,514
      Rep Power : 1759
      Likes Received
      1325
      Likes Given
      616

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Quote By ndetichia View Post
      kama wewe ni devils patachimbika kama wewe city na bonge la kiss unampa..
      khee kheee..
      ....Huku Unamuongoza Chumbani
      "SISI SOTE NI NDUGU TATIZO NI CCM" Chris Lukosi kada wa CCM


    10. Vin Diesel's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st March 2011
      Posts : 7,762
      Rep Power : 109341263
      Likes Received
      4027
      Likes Given
      2408

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Hakuna mke hapo...

    11. #10
      fige's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2010
      Posts : 376
      Rep Power : 605
      Likes Received
      56
      Likes Given
      32

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Nimeambulia patupu, lugha gani hiyo Mkuu na maana yake nini ?

    12. BornTown's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2008
      Location : ???
      Posts : 1,542
      Rep Power : 954
      Likes Received
      338
      Likes Given
      118

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      nawe unatafuta POINT 3 ZAMUHIMU!
      "DONT BE A WOMAN THAT NEEDS A MAN BE A WOMAN A MAN NEEDS!!!!"

    13. Bishop Hiluka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 2,357
      Rep Power : 86173422
      Likes Received
      873
      Likes Given
      200

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Nilipita, nadhanai hapa sihusiki...
      It's better to be hated for who you are,
      than to be loved for someone you are not...

    14. Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,089
      Rep Power : 25795
      Likes Received
      3585
      Likes Given
      3061

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Man Six lol!

    15. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,956
      Rep Power : 3284
      Likes Received
      924
      Likes Given
      2119

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Quote By Pdidy View Post
      Hata kama ni ndoa
      iwapo unatokea kurudi nyumban jana mkeo anakupokea na kanga huku anasema hivi
      arsenane man six kangamoko ndembendembe
      unamfanyaje??
      Talaka tu.

    16. NewDawnTz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Location : Matejoo
      Posts : 1,677
      Rep Power : 864
      Likes Received
      349
      Likes Given
      163

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Hapo kwenye Man Six lazima nimndembendue
      What is gained by argument is gained forever

    17. Kituko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th January 2009
      Posts : 4,423
      Rep Power : 40009663
      Likes Received
      1051
      Likes Given
      507

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Manche-sita

    18. nixau's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      yn unamuwao huku unamuelekeza chumbani!

    19. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,573
      Rep Power : 316822831
      Likes Received
      2372
      Likes Given
      1593

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Quote By ulimakafu View Post
      talaka tu.
      utaoa kweli kama talaka unazitoa kwenye web kirahisi hivi??

    20. feis buku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2011
      Posts : 2,367
      Rep Power : 943
      Likes Received
      658
      Likes Given
      574

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Quote By Ulimakafu View Post
      Talaka tu.
      tena 3!!

    21. HorsePower's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,603
      Rep Power : 55979
      Likes Received
      2484
      Likes Given
      2338

      Default Re: Mkeo anakupokea na khanga na usemi wa "asenane man six kangamoko ndembe ndembe"" unamfanyaje??

      Duuuu, kumbe kila mbabe ana mbabe wake, loh, six!
      Don’t judge each day by the harvest you reap but by the seeds that you plant.

    22. Azam

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 5
      Last Post: 8th November 2013, 15:43
    2. Kanga moko ndembe ndembe!
      By Sumba-Wanga in forum JF Chit-Chat
      Replies: 77
      Last Post: 30th March 2012, 17:40
    3. Eti soko la """kitimoto ""kuanza kupungua kuanzia kesho""
      By Pdidy in forum Celebrities Forum
      Replies: 2
      Last Post: 11th August 2010, 13:27
    4. "Token Muslims" v/s "Tokeni Waislamu"tatizo ni "shule" au ni "Lugha"
      By Mbunge wa CCM in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 13
      Last Post: 6th December 2009, 21:10

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...