JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Planet Earth
      Posts : 5,314
      Rep Power : 2370129
      Likes Received
      1681
      Likes Given
      288

      Default daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      wadau baada ya kuwadondoshea thread iliyohusu kuhitaji ajira usalama wa taifa,hapa tena nashusha nyingine.
      kwa wale wenzangu na mimi wanaoutumia usafiri wa daladala sio wageni wa hili jambo.mimi sio shabiki wa mziki wa taarab.iwe asilia,modern
      na hata hii ya sasa ya wacheza KIDUKU(sijui wenyewe wanaiitaje).karibu daladala zote haijalishi ni za root ya wapi-kutwa ni kupigiwa
      taarab tuu mpaka kero.tangu ningali mtoto mpaka sasa nimekuwa nikichukulia mziki huu kuwa ni wa kinamama-kutambiana,kuonyeshana umwamba,jeuri,mikogo nk.madereva wa daladala/makondakta nao tuwaingize kwenye kundi lipi?nawasilisha.Big tym,week end njema.
      Last edited by kadoda11; 7th August 2011 at 00:22.
      "The only true wisdom is in knowing you know nothing"


    2. aspen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2011
      Posts : 448
      Rep Power : 553
      Likes Received
      115
      Likes Given
      14

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      mipasho tupo mambo ya pwani

    3. Rweye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2011
      Posts : 4,305
      Rep Power : 1342
      Likes Received
      724
      Likes Given
      0

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      Wameathirika na mijimama ya kipwani,kana kwamba Tanzania hatuna miziki mingine mizuri kazi ni uswahili tu mwisho wa siku watu wote wanakuwa wanamipasho
      kadoda11 likes this.

    4. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,497
      Rep Power : 429502091
      Likes Received
      22506
      Likes Given
      23303

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      kinachonishangaza makonda wengi na madereva wapo kisela saana

      halafu unakuta wameweka cd ya taarab
      yaani vitu viwili tofauti.....lol
      kadoda11 and mjasiria like this.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    5. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Planet Earth
      Posts : 5,314
      Rep Power : 2370129
      Likes Received
      1681
      Likes Given
      288

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      Quote By The Boss View Post
      kinachonishangaza makonda wengi na madereva wapo kisela saana

      halafu unakuta wameweka cd ya taarab
      yaani vitu viwili tofauti.....lol
      the boss himself.i c u
      The Boss likes this.
      "The only true wisdom is in knowing you know nothing"

    6. Clean9

    7. Likwanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 3,757
      Rep Power : 1219
      Likes Received
      884
      Likes Given
      96

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      Ukiona hivyo ujue unauza zaidi huku uswahilini. Sio vizuri private interest kuifanya iwe public interest hivyo wapo wanaopenda na wasiopenda kama wewe labda ungetoa takwimu uonavyo wewe na athari zake.
      Sorry mkuu, hivi unapo tu remaind threds zako huwa unamaana gani?

    8. Viper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2007
      Location : Zaragoza (Spain)
      Posts : 3,591
      Rep Power : 3483
      Likes Received
      1214
      Likes Given
      833

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      napeda sana.. taarabu... na wala sijaathirika na mijimamama... sana sana taarabu asilia...

      ni muziki tuliokuwa nao sisi waatu wa pwani... sasa nashangaa sijui kwa nini watu wa bara iwaume hivoo
      “Not only am I better looking….I’m just plain better.”
      Arsenal My heart Juventus My soul

    9. TANMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Tanzagiza
      Posts : 7,975
      Rep Power : 2416203
      Likes Received
      3440
      Likes Given
      4478

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      Labda hawa husikiliza Taarabu ili waweze kupata vijineno vya kuwaambia abiria, manake hawa jamaa kwa maneno ya kiswahili hawajambo....
      Do Something......

    10. Mshiiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2008
      Location : Sillicon Valley - USA
      Posts : 1,628
      Rep Power : 1354
      Likes Received
      164
      Likes Given
      95

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      Flavor
      “You will not be punished for your anger; you will be punished by your anger.”

    11. G_crisis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th June 2011
      Posts : 507
      Rep Power : 569
      Likes Received
      78
      Likes Given
      3

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      Sasa miziki ya mbele lugha nayo utata kwa hawa watu

    12. Mapi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Location : KILIMANI
      Posts : 4,955
      Rep Power : 2678384
      Likes Received
      1831
      Likes Given
      2782

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      We mshabk wa masharobaro nn? Kwa m2 mwenye kuutambua mzk nadhan taarabu anaipa heshma yake...achlia mbal hz za mnaowaita wacheza kduku zenye burudan ya pekee kunazleee aslia zlzokuwa na mafundsho ya mana ktk jamii.

    13. bitimkongwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Posts : 1,963
      Rep Power : 946
      Likes Received
      316
      Likes Given
      157

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      Vile vile kuna mabasi mengine huwa yanaweka miziki ya kwaya lakini tunapanda na kustahmili tu, ndiyo dunia hiyo kuvumiliana. Kama hupendi kitu mwenzako anakipenda basi wewe vumilia tu.

    14. genekai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2010
      Location : Loitering!
      Posts : 10,006
      Rep Power : 3861298
      Likes Received
      2262
      Likes Given
      2588

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      Wanafuata uhitaji wa hadhira mkuu!
      If The Only Tool You have is a Hammer, You Tend to Treat Every Problem as a Nail

    15. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Planet Earth
      Posts : 5,314
      Rep Power : 2370129
      Likes Received
      1681
      Likes Given
      288

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      Quote By Likwanda View Post
      Ukiona hivyo ujue unauza zaidi huku uswahilini. Sio vizuri private interest kuifanya iwe public interest hivyo wapo wanaopenda na wasiopenda kama wewe labda ungetoa takwimu uonavyo wewe na athari zake.
      Sorry mkuu, hivi unapo tu remaind *threds* zako huwa unamaana gani?
      nitakujib subir kidooogo.nina kikao na wakuu wangu.hapo kwenye alama za nyota sio threds ni threads.lol
      "The only true wisdom is in knowing you know nothing"

    16. tripojo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th January 2008
      Posts : 61
      Rep Power : 660
      Likes Received
      5
      Likes Given
      95

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      Hivi kwenye usafiri wa umma (public transport) kama dala dala, muziki unaowekwa unatakiwa uwe ule wanaopenda abiria au dereva na kondakta wake? Manake mie nishapanda basi nikakuta mwingine kaweka nyimbo za kwaya za Kikristo, mwingine kaweka akina Rose Mhando, mwingine kaweka taarabu, mwingine kaweka kaswida, nk. Abiria ni mpitaji katika basi hilo, ukifika kituo chako unashuka. Kama huupendi huo muziki inabidi kuvumilia au kuteremka; na utakuta kuna wenzio wanasuuzika nyoyo zako. Maisha ndivyo yalivyo!

    17. Karry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2011
      Location : dar es salaam
      Posts : 266
      Rep Power : 533
      Likes Received
      13
      Likes Given
      2

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      we we si upo dar unashangaa nn na huo ndo muziki wa pwani kama vp rudi kwenu ukasikilize muziki wa kwenu, endeleeni madereva wa daladala

    18. Karry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2011
      Location : dar es salaam
      Posts : 266
      Rep Power : 533
      Likes Received
      13
      Likes Given
      2

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      tuko pwani hapa tupeni muziki wenye ladha ya pwani
      Quote By Rweye View Post
      Wameathirika na mijimama ya kipwani,kana kwamba Tanzania hatuna miziki mingine mizuri kazi ni uswahili tu mwisho wa siku watu wote wanakuwa wanamipasho

    19. Karry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2011
      Location : dar es salaam
      Posts : 266
      Rep Power : 533
      Likes Received
      13
      Likes Given
      2

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      bora ya ww bintimkongwe umenena, kinachotakiwa ni kuvumiliana tu na mara nyingi muziki wanaweka dereva na konda wapate kuburudika wao ndio wanashinda kwenye gari kutwa nzima sie tunapita kwa muda ukifika kituo chako unashuka so vumulia muziki hata kama huupendi toa simu yako ya mchina kula muziki uupendao
      Quote By bitimkongwe View Post
      Vile vile kuna mabasi mengine huwa yanaweka miziki ya kwaya lakini tunapanda na kustahmili tu, ndiyo dunia hiyo kuvumiliana. Kama hupendi kitu mwenzako anakipenda basi wewe vumilia tu.

    20. Donnie Charlie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2009
      Location : Gotham City
      Posts : 4,818
      Rep Power : 4371930
      Likes Received
      1113
      Likes Given
      1489

      Default Re: daladala za dsm na mziki wa taarab/mipasho.

      Wakati mwingine mziki ukiusikia kwa mda mrefu inatokea kuupenda nadhani hata wao wana-adopt kutoka kwa wake zao
      Don't Ever Give Up If You Still Want to try, Don't Ever Settle for an Answer If You Still Want to Know.


    Similar Topics

    1. Huu Mziki bado Upo Bongo!?
      By X-PASTER in forum Entertainment
      Replies: 5
      Last Post: 18th January 2011, 00:00
    2. Mipasho thread
      By PongLenis in forum Jukwaa la Lugha
      Replies: 0
      Last Post: 23rd September 2010, 10:21
    3. Mziki wa kitanzania
      By Soulbrother in forum Entertainment
      Replies: 1
      Last Post: 30th October 2009, 15:11

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...