JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kiswahili cha Mwenyekiti Wa Mtaa Mkurya Msibani!

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 25 of 25
    1. Wambandwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2006
      Posts : 1,209
      Rep Power : 953
      Likes Received
      196
      Likes Given
      411

      Default Kiswahili cha Mwenyekiti Wa Mtaa Mkurya Msibani!

      Nduku sangu tuko habha kwa chambo mocha, Rhobi amefirwa na kaka yake usiku wa reo. Kufirwa si chambo la mcheso reo kafirwa Rhobi kesho ntafirwa mimi keshokutwa wewe, chusi Ghati arifirwa na papa sake wawiri kwa pamoja kila mtu si rasma afirwe? Hee mbona mnacheka? Hibhi chambo ra kufirwa ni ra ghuchekesha chamani mnanitia aibu. Mwengine akasema msee Matiku marisa kabhura uchi hauchapoa tuna ncha..........


    2. Aine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Tz
      Posts : 1,613
      Rep Power : 788
      Likes Received
      464
      Likes Given
      1122

      Default Re: Kiswahili cha Mwenyekiti Wa Mtaa Mkurya Msibani!

      Uuuuuuuuuuuuuuwiiiiiiiiiiiii mbavu zangu jamani!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    3. chapaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2008
      Posts : 2,342
      Rep Power : 1117
      Likes Received
      193
      Likes Given
      11

      Default Re: Kiswahili cha Mwenyekiti Wa Mtaa Mkurya Msibani!

      Quote By Wambandwa View Post
      Nduku sangu tuko habha kwa chambo mocha, Rhobi amefirwa na kaka yake usiku wa reo. Kufirwa si chambo la mcheso reo kafirwa Rhobi kesho ntafirwa mimi keshokutwa wewe, chusi Ghati arifirwa na papa sake wawiri kwa pamoja kila mtu si rasma afirwe? Hee mbona mnacheka? Hibhi chambo ra kufirwa ni ra ghuchekesha chamani mnanitia aibu. Mwengine akasema msee Matiku marisa kabhura uchi hauchapoa tuna ncha..........
      Hapo chacha jamani matani mengine huwa mnayatoa wapi???

    4. Guma Mlugaluga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th August 2008
      Location : Sisemi kwa sasa!
      Posts : 97
      Rep Power : 637
      Likes Received
      7
      Likes Given
      16

      Default Re: Kiswahili cha Mwenyekiti Wa Mtaa Mkurya Msibani!

      Quote By mwita ke mwita View Post
      sasa mura mbona hao wenyekhiti siku hizi hatuwaoni mbane hii umechaghachua
      Arrooo! Kumbe na wewe ni RI MURA!
      "Only two things are infinite, the universe and human stupidity, and I'm not sure about the former." Dr Albert Einstein

    5. gracious86's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 408
      Rep Power : 564
      Likes Received
      34
      Likes Given
      35

      Default Re: Kiswahili cha Mwenyekiti Wa Mtaa Mkurya Msibani!

      teh teh! Jamani watu wanajua kuchekesha! Nimecheka sana..duh! Amang'ana..

    6. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,652
      Rep Power : 3214
      Likes Received
      893
      Likes Given
      1986

      Default Re: Kiswahili cha Mwenyekiti Wa Mtaa Mkurya Msibani!

      Teh teh teh...Mura orijino ndani ya majonzi.

    7. Clean9

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Similar Topics

    1. Mkurya na simu
      By Maxence Melo in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 23
      Last Post: 12th August 2014, 19:13
    2. Mkurugenzi amtupa gerezani mwenyekiti wa mtaa - Mabibo
      By the mkerewe in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 4
      Last Post: 20th September 2011, 21:04
    3. Tanesco sasa hivi wameanza mgao wa mtaa kwa mtaa
      By Paul Kijoka in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 10
      Last Post: 6th August 2011, 21:08
    4. Mkurya's Application For A Job
      By Shy in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 26th March 2007, 15:43

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...