JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mkude gangwe!

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 61
    1. Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,319
      Rep Power : 1210
      Likes Received
      871
      Likes Given
      275

      Default Mkude gangwe!

      Waluguru kwa sifa za kijinga siwawezi!Hebu cheki sentensi hizi. (i)Mkude gangwe kweli,kafukuzwa na simba toka porini kaja kamatiwa mlangoni! (ii)Mkude gangwe sana,kaenda mjini,kaibiwa viatu,karudi na ndala. (iii)Mkude alipokwenda kwa mjombake dar,aliiona fan(feni) na taa ya bulb kwa mara ya kwanza.Aliporudi kijijini matombo akasimulia kama ifuatavyo,"mjomba Mloka kaendelea sana,ana kipepea upepo,kinageuka kwa mjomba,kinageukia kwangu halafu kinamalizia kwa shangazi halafu vibuyu(bulb) vya mjomba ukigusa ukuta tu vinawaka.
      Last edited by Jaguar; 29th April 2011 at 14:14.
      TANMO and 24hrs like this.


    2. Bobo Ashanti's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 49
      Rep Power : 504
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Mkude gangwe!

      Quote By Jaguarpaw View Post
      Waluguru kwa sifa za kijinga siwawezi!Hebu cheki sentensi hizi. (i)Mkude gangwe kweli,kafukuzwa na simba toka porini kaja kamatiwa mlangoni! (ii)Mkude gangwe sana,kaenda mjini,kaibiwa viatu,karudi na ndala. (iii)Mkude alipokwenda kwa mjombake dar,aliiona fan(feni) na taa ya bulb kwa mara ya kwanza.Aliporudi kijijini matombo akasimulia kama ifuatavyo,"mjomba Mloka kaendelea sana,ana kipepea upepo,kinageuka kwa mjomba,kinageukia kwangu halafu kinamalizia kwa shangazi halafu vibuyu(bulb) vya mjomba ukigusa ukuta tu vinawaka.
      alipomtembelea tena mjomba wake kwa mara ya pili siku moja wakati anavuka barabara pale Manzese aligongwa na gari akafa.Gari ile ilikuwa ni ya balozi anaewakilisha nchi yake hapa bongo.Basi mambo yalienda hivi kule kwao Mvuha,''mwe Mkude kafa kifo kizuri,kagongwa na gari ya balozi"
      TANMO, Mentor, uporoto01 and 1 others like this.

    3. Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,319
      Rep Power : 1210
      Likes Received
      871
      Likes Given
      275

      Default

      Quote By Bobo Ashanti View Post
      alipomtembelea tena mjomba wake kwa mara ya pili siku moja wakati anavuka barabara pale Manzese aligongwa na gari akafa.Gari ile ilikuwa ni ya balozi anaewakilisha nchi yake hapa bongo.Basi mambo yalienda hivi kule kwao Mvuha,''mwe Mkude kafa kifo kizuri,kagongwa na gari ya balozi"
      Hii kali,alipoenda mara ya tatu je?
      TANMO likes this.

    4. Mshume Kiyate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2011
      Posts : 6,583
      Rep Power : 1730
      Likes Received
      733
      Likes Given
      3

      Default Re: Mkude gangwe!

      Mkunde gangwe

    5. Avatar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2011
      Posts : 601
      Rep Power : 609
      Likes Received
      72
      Likes Given
      16

      Default Re: Mkude gangwe!

      Mkude gangwe kweli, aliporwa mke na diwani wetu!..
      TANMO likes this.

    6. Kansime

    7. Masuke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2008
      Posts : 3,519
      Rep Power : 17235
      Likes Received
      707
      Likes Given
      149

      Default

      Quote By Avatar View Post
      Mkude gangwe kweli, aliporwa mke na diwani wetu!..
      mkude pia alipovuna mihogo kaenda kuuza yote sokoni, baadaye akaenda kununua tena huko huko sokoni, alivyoila akawa anashangaa mihogo hii mizuri yanukia kisokosoko.
      TANMO and Mentor like this.

    8. Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,319
      Rep Power : 1210
      Likes Received
      871
      Likes Given
      275

      Default Re: Mkude gangwe!

      Mkude naye!eti,"bora nimpe kura yangu mwarabu akalie mbali kuliko kumpa kura mloka ale matunda ya ubunge namwona hapa hapa matombo!".
      TANMO likes this.

    9. Maarifa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2006
      Location : ULIMWENGU WA MAFISADI
      Posts : 897
      Rep Power : 880
      Likes Received
      117
      Likes Given
      67

      Default Re: Mkude gangwe!

      Mkude Gangwe bwana aligoma kuhama kutoka nyumba ya kupanga mpaka alipopigwa vibao na mwenye nyumba mkude wacha bwana wacha
      TANMO likes this.
      In order for dreams and desires to inspire you to action and achievement, they need to be big.

    10. Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,319
      Rep Power : 1210
      Likes Received
      871
      Likes Given
      275

      Default Re: Mkude gangwe!

      Mkude amsifia mkewe mama koba,"mama koba gangwe,nampa sh.500 ya matumizi,nikirudi nyumbani,nakuta pilau kuku na madikodiko kibao!"
      TANMO likes this.

    11. Avatar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2011
      Posts : 601
      Rep Power : 609
      Likes Received
      72
      Likes Given
      16

      Default Re: Mkude gangwe!

      Mkude gangwe kweli, ameandika ayafanyayo Jamiiforums bila uoga wowote!...
      TANMO likes this.

    12. Viper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2007
      Location : Zaragoza (Spain)
      Posts : 3,591
      Rep Power : 3478
      Likes Received
      1213
      Likes Given
      833

      Default Re: Mkude gangwe!

      Quote By Jaguarpaw View Post
      Waluguru kwa sifa za kijinga siwawezi!Hebu cheki sentensi hizi. (i)Mkude gangwe kweli,kafukuzwa na simba toka porini kaja kamatiwa mlangoni! (ii)Mkude gangwe sana,kaenda mjini,kaibiwa viatu,karudi na ndala. (iii)Mkude alipokwenda kwa mjombake dar,aliiona fan(feni) na taa ya bulb kwa mara ya kwanza.Aliporudi kijijini matombo akasimulia kama ifuatavyo,"mjomba Mloka kaendelea sana,ana kipepea upepo,kinageuka kwa mjomba,kinageukia kwangu halafu kinamalizia kwa shangazi halafu vibuyu(bulb) vya mjomba ukigusa ukuta tu vinawaka.
      tehtehetehe... kweli mkude gangwe...
      “Not only am I better looking….I’m just plain better.”
      Arsenal My heart Juventus My soul

    13. Elli's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 13,711
      Rep Power : 152542363
      Likes Received
      4984
      Likes Given
      4089

      Default Re: Mkude gangwe!

      Hivi kumbe hata hawa nao wana vituko hivyo? MMMHH angekuja kipindi cha mgao wa umeme asingeiona feni wala vibuyu, sijui angesemaje

    14. KILOTI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Posts : 46
      Rep Power : 482
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Mkude gangwe!

      Balaa sana kumbe huyo MKUDE GANGWE.

    15. LoyalTzCitizen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2010
      Location : Lashkar Gah, Helmand
      Posts : 1,618
      Rep Power : 840
      Likes Received
      176
      Likes Given
      172

      Default Re: Mkude gangwe!

      Mkude Gangwe yeye hapandi basi lingine lolote, wala kuangalia tv/radio ingine yoyote ila ile ya mwarabu!
      TANMO likes this.
      "A government that robs Peter to pay Paul can always depend on the support of Paul.." (GB Shaw)


    16. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,792
      Rep Power : 3006222
      Likes Received
      4101
      Likes Given
      8646

      Default Re: Mkude gangwe!

      Mkude Gangwe kwelikweli, kamdindia Katibu Kata kulima shamba la kijiji......

      Mkude Gangwe kweli, kapanda Mabasi mawili (IKARUS) kalipa shilingi......

      Mkude Gangwe kweli, kapanda basi kutoka Morogoro badala ya kushukia Ubunge, kashukia Kariakoo, kamkomoa Dereva.
      TANMO and 24hrs like this.
      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    17. chapaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2008
      Posts : 2,342
      Rep Power : 1109
      Likes Received
      193
      Likes Given
      11

      Default Re: Mkude gangwe!

      Mkude gangwe kweli, kakataliwa na demu kaenda kunshitaki kwa nkewe!
      TANMO likes this.

    18. Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,319
      Rep Power : 1210
      Likes Received
      871
      Likes Given
      275

      Default Re: Mkude gangwe!

      Mkude gangwe kinoma,kakodi pikipiki kufukuzia chenji ya sh.50 kwa konda wa hiace(kipanya)

    19. DEVINE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2011
      Location : Any where
      Posts : 542
      Rep Power : 585
      Likes Received
      66
      Likes Given
      0

      Default Re: Mkude gangwe!

      Acha ukabila mr

    20. sugi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2011
      Posts : 1,005
      Rep Power : 682
      Likes Received
      115
      Likes Given
      10

      Default

      Quote By DEVINE View Post
      Acha ukabila mr
      mkude gangwe,kakataza ukabila JF
      TANMO and Vinci like this.

    21. mojoki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 1,181
      Rep Power : 733
      Likes Received
      211
      Likes Given
      46

      Default Re: Mkude gangwe!

      hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa eti kakataza ukabila JF kwel mkude Gangwe

    22. Clean9

    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...