JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mgao wa umeme ubalozini.

    Report Post
    Results 1 to 4 of 4
    1. Landala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Posts : 764
      Rep Power : 626
      Likes Received
      162
      Likes Given
      32

      Default Mgao wa umeme ubalozini.

      Juzi baada ya rais Kikwete kutoka ufaransa alipitia Marekani na alipokelewa na Obama mida ya usiku,walivyokuwa wanatoka airport kwenda hotelini sehemu zote kuna umeme isipokuwa jengo moja,Kikwete akashangaa na kumuuliza Obama hivi hata marekani kuna mgao wa umeme,Obama akamuambia hapo ni ubalozi wa Tanzania.Kikwete kusikia hivyo akawa kimya kama maji ya mtungi.


    2. mayenga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th September 2009
      Posts : 2,132
      Rep Power : 967
      Likes Received
      552
      Likes Given
      761

      Default Re: Mgao wa umeme ubalozini.

      Quote By Landala View Post
      Juzi baada ya rais Kikwete kutoka ufaransa alipitia Marekani na alipokelewa na Obama mida ya usiku,walivyokuwa wanatoka airport kwenda hotelini sehemu zote kuna umeme isipokuwa jengo moja,Kikwete akashangaa na kumuuliza Obama hivi hata marekani kuna mgao wa umeme,Obama akamuambia hapo ni ubalozi wa Tanzania.Kikwete kusikia hivyo akawa kimya kama maji ya mtungi.
      Dah! u have made ma day really!!

    3. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 4,984
      Rep Power : 1473
      Likes Received
      813
      Likes Given
      1466

      Default Re: Mgao wa umeme ubalozini.

      ha haaaaaaaaaaaaa haaaaaaaaaaaaaaaaaaa haaaa..................mkuu nimeipenda hiyo,unafaa kujiunga na shigongo kuendeleza mashambulizi ya hadithi ila hiyo inabidi itumwe ikulu hiii

    4. Landala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Posts : 764
      Rep Power : 626
      Likes Received
      162
      Likes Given
      32

      Default

      Quote By mikatabafeki View Post
      ha haaaaaaaaaaaaa haaaaaaaaaaaaaaaaaaa haaaa..................mkuu nimeipenda hiyo,unafaa kujiunga na shigongo kuendeleza mashambulizi ya hadithi ila hiyo inabidi itumwe ikulu hiii
      Tuko pamoja mkuu.

    5. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. mgao wa umeme:
      By mpndz in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 2nd October 2011, 00:02
    2. Replies: 23
      Last Post: 29th June 2011, 10:47
    3. Baada ya mgao wa umeme sasa ni mgao wa mabomu.
      By Susy in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 8
      Last Post: 23rd February 2011, 00:19
    4. Mgao wa Umeme
      By Ipole in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 5
      Last Post: 27th March 2009, 03:32

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...