JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nini madhara ya kula na kuliwa tigo?

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 45 of 45
    1. tanga kwetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2010
      Location : Tanga city
      Posts : 1,053
      Rep Power : 743
      Likes Received
      144
      Likes Given
      50

      Default Nini madhara ya kula na kuliwa tigo?

      Pengine mada ilishawahi kujadiliwa siku zilizopita ila naomba Docs. mnifahamishe in simple language madhara ya kitabibu/kiafya ya kula na kuliwa Tigo. Napoangalia 'X' naona kama wanafaidi sana. Pia naona wale wanaoliwa Tigo hawana uchafu, je wanafanyaje ku-empt nanii zao?
      Nawasilisha!!

    2. WLF 2

    3. X-PASTER's Avatar
      Moderator Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : Firdaws (Paradise)
      Posts : 11,863
      Rep Power : 38158016
      Likes Received
      1529
      Likes Given
      0

      Default Re: Nini madhara ya kula na kuliwa tigo?

      Quote By Ubungoubungo View Post
      unfortunately, haujui kama unayeongea naye ni doctor anayeshinda na wagonjwa kila siku, au ni mganga wa kienyeji kama wewe...so, tuachane na hili...waache wanawake waje wathibitishe, tukiongea sisi wanaume unaweza usiamini kwasababu unachokijua ni theory ulizosoma kwenye vitabu na si kushuhudia kwa macho.....labda kama na wewe ni doctor, na kama wewe ni doctor how come katika udaktari wako umewaona 20 tu? ndo maana nikakwambia mimi nimewaona wengi kuliko hao unaowataja hapo, kwahiyo nyamaza kimya kwasababu una lack knowledge.

      Ukiwa nyuma ya keyboard, unaweza kudai kuwa wewe ni fulani, una ujuzi fulani, hakuna atakayethibitisha, mimi kuwa mganga wa kienyeji na wewe kuwa doctor ni wewe unayesema, ila ukweli utabakia palepale, kuwa unacho kizungumza ni stories za mitaani na hazina ukweli wowote ule....!

      Rudia maelezo yako uko nyuma utaona jinsi unavyo jichanganya kwenye maelezo yako.... Alafu unajiita wewe ni doctor...!?
      MziziMkavu likes this.
      'O Allah! Keep me alive as long as life is better for me, and let me die if death is better for me.

      (¯`·._.•X-Paster™•._.·´¯)

    4. Ubungoubungo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th July 2008
      Posts : 2,197
      Rep Power : 1065
      Likes Received
      479
      Likes Given
      33

      Default Re: Nini madhara ya kula na kuliwa tigo?

      Quote By majorbanks View Post
      Ndugu,anachokiongeza mkubwa ni kweli..
      Huwezi make conclusion kwa only 20 cases,I have massive evidences of that cuz nimeattend women who were in labour hundreds and the scenario iko common sana na wala sio lazima wawe wametumia mtandao wa 071/065..
      mweleweshe huyo jamaa....anafikiri anajua kitu kumbe hajui....mke wake hakumwambia alichokifanya labour.

    5. #43
      Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 7,042
      Rep Power : 27348780
      Likes Received
      5544
      Likes Given
      5611

      Default Nini madhara ya kula na kuliwa tigo?

      #EatThePoopoo! (google it)
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    6. chameli's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd July 2011
      Location : Karatu
      Posts : 130
      Rep Power : 496
      Likes Received
      50
      Likes Given
      27

      Default Re: Nini madhara ya kula na kuliwa tigo?

      shindwa na uwe lekelege

    7. kazikubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 600
      Rep Power : 632
      Likes Received
      140
      Likes Given
      7

      Default Re: Nini madhara ya kula na kuliwa tigo?

      Ewe mungu mnusuru mja wako na wale wanaopenda mchezo huo uwaondolee hamu ili waache. Ndugu yangu kwenye sinema huwa wanakata na kuhariri, hawaonyeshi uchafu hata siku moja. Kungekuwa na behind the scene ungeelewa. Mungu tuepushe na hayo.

    8. WLF 2


    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Similar Topics

    1. Replies: 17
      Last Post: 28th October 2010, 15:13
    2. Madhara ya kula unga wa sembe
      By JosM in forum JF Doctor
      Replies: 0
      Last Post: 25th June 2009, 19:10

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...