JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matatizo baada ya kuoa

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 31 of 31
    1. azzurre's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th April 2013
      Posts : 28
      Rep Power : 377
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Matatizo baada ya kuoa

      mimi nikijana wa kiume nimeoa hivi karibuni, lakini kabla ya kuoa nilikuwa naweza kufanya mapenzi vizuri (mwanamke hakuwa bikra) hadi mara tisa kwa masaa 24 lakini huwa nafika miezi (huwa sina tabia ya kusex kwa kipindi kifupi) ila tangu nioe nimeshindwa kufanya tendo la ndoa ume husima lakini nikisogea kwenye " K" huwa napoteza hamu yote mpaka huwa najiuliza nimekusudia kufanya nini (huyu mwanamke ni bikra) kwa io huwa ananihangaisha sana kitandani labda huwa ndio sababu ya kupoteza hamu, na jengine huyu mwanamke anajini huwa kila nnavyo jitahidi huwa kazi kubwa lakini hamna mafanikio ya kuingiza uume ktk "K".
      tumeenda kuombewa dua lakini bado tatizo halija tatuka
      kwa io naomba ushauri nifanye nini,
      please usicomment kihuni
      Kozo Okamoto likes this.


    2. matatiz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 699
      Rep Power : 545
      Likes Received
      208
      Likes Given
      128

      Default Re: Matatizo baada ya kuoa

      Mi nahisi labda kutokana na hiyo bikra yake ndio anasumbua wakati unataka muingilia kiasi cha kufanya mpaka unapoteza hamu ya kufanya hilo tendo. Mwambie avumilie tu na ikishatoka utaweza enjoi vizuri tu hilo tendo.

    3. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,307
      Rep Power : 429503281
      Likes Received
      18370
      Likes Given
      56015

      Default Re: Matatizo baada ya kuoa

      Quote By azzurre View Post
      mimi nikijana wa kiume nimeoa hivi karibuni, lakini kabla ya kuoa nilikuwa naweza kufanya mapenzi vizuri (mwanamke hakuwa bikra) hadi mara tisa kwa masaa 24 lakini huwa nafika miezi (huwa sina tabia ya kusex kwa kipindi kifupi) ila tangu nioe nimeshindwa kufanya tendo la ndoa ume husima lakini nikisogea kwenye " K" huwa napoteza hamu yote mpaka huwa najiuliza nimekusudia kufanya nini (huyu mwanamke ni bikra) kwa io huwa ananihangaisha sana kitandani labda huwa ndio sababu ya kupoteza hamu, na jengine huyu mwanamke anajini huwa kila nnavyo jitahidi huwa kazi kubwa lakini hamna mafanikio ya kuingiza uume ktk "K".
      tumeenda kuombewa dua lakini bado tatizo halija tatuka
      kwa io naomba ushauri nifanye nini,
      please usicomment kihuni
      Pole sana kwa hayo matatizo yako kam huyo mke wako ana jini wasiliana n mimi ninaweza kukusaidia ila kwa malipo nitumie Baruwa ya pepe Email yangu hii hapa [email protected]

      DALILI ZA MTU MWENYE JINI HIZI HAPA CHINI






      1.KUNA KUJITAMBUA KUWA UNA MAJINI KWA NJIA MBALIMBALI.KUJITAMBUA KWA NJIA YA NDOTO YA DHAHIRI. UKIWA NA DALILI MOJAWAPO KATI YA HIZI CHINI BASI WEWE UNA JINI MWILINI MWAKO.


      2.DALILI ZA DHAHILI.
      A. KIZUNGUZUNGU.

      B.VITU KUTEMBEA TUMBONI.


      C.VICHEZA MWILINI.3


      D.KICHWA KUUMA MARA KWA MARA.


      E.KUHISI MTU ANATEMBEA NYUMA YAKO.


      F.KUPIGA MIAYO SANA.


      G.MACHO KUKOSA AIBU.


      H.HASIRA ZA MARA KWA MARA.


      I.KUPOTEZA KUMBUKUMBU.


      J.UGOMVI WA MARA KWA MARA.


      K.MARADHI YA KUJIBADILISHA BADILISHA.


      L.KUHISI BARIDI MARA KWA MARA.


      M.KUTOJISIKIA KUONGEA HASA WAKATI UNAPOSSEMESHWA NA MTU UNAONA KAMA


      ANAKUSUMBUA.


      N.MASIKO KUPIGA KELELE.


      O. KUHISI VITU VINAONGEA MASIKIONI.


      P.KUPOTEZA HELA MARA KWA MARA KWA NJIA YA KUTATANISHA.


      Q.KUHARIBIKIWA NA VITU HASA VYA MOTO.


      R.MATATIZO YA HEDHI KUFUNGIKA AU KUTOKA KWA WINGI AU KUKOSA KABISA.


      S.KUFUNGIKA KWA KIZAZI.


      T KUSTUKA STUKA


      U.MOYO KUONGOKA SAWA NA MTU MWENYE PRESHA.


      V.KUPUNGUKIWA DAMU NA KUKONDA AU KUISHIWA MAJI MWILINI.


      W.KUPUNGUKIWA NGUVU ZA KIUME AU ZA KIKE.


      X.KUSIKIA UCHUNGU WAKATI WA TENDO LA NDOA AU UNAPOMALIZA.


      Y. KUHISI KICHEFUCHEFU UNAPOMALIZA TENDO LA NDOA.


      Z .KUHISI MANUKATO AU HARUFU MBAYA.


      A A.KUKOSA HAMU YA KULA AU KUBAGUA CHAKULA.


      B B. MIMBA KUPOTELEA TUMBONI.


      CC. KUHISI WATU WANAKUSEMESHA NA HAUWAONI.


      DD.KIFAFA.


      EE.KICHAA.


      FF.PIA MAJINI HUMSABABISHA MWANAMKE KUWA MKALI WAKATI ANAPOOMBWA

      TENDO LA NDOA.



      3.DALILI KATIKA NDOTO.


      A.NDOTO ZA KUFUKUZWA NA WANYAMA WAKALI.


      B.NDOTO ZA KUOTA UNAJIFUNGUA.


      C. KUOTA UNAPIGWA.


      D.NDOTO ZA KUOGELEA.


      E. NDOTO ZA KUPAA.


      F.NDOTO ZA KUOTA UMEPANDISHIWA JINI.


      G. NDOTO ZA KUOTA UMEOA AU UMEOLEWA.


      H.KUOTA UMEVALISHWA PETE AU MKUFU.


      I.KUOTA UNAPIGANA.


      J.KUOTA UNAPIGA KELELE.


      K.KUOTA MOTO MKUBWA.


      L. KUOTA UNAZIKA.


      M.KUOTA UMEKUFA.


      N.KUOTA UNAFUKUA KABURI.


      O.KUOTA SHEREHE MARA KWA MARA.


      P.KUOTA UNAONGEA NA WATU WALIOKUFA.


      Z.KUOTA UNAONA VISUGUU.


      AA.KUOTA UNAONA MAFUVU WA WATU.


      BB.KUOTA UNAPIGA RAMLI.


      CC.KUOTA UNAVAA BANGILI AU SHANGA.


      DD.KUOTA WATU WANACHUNGA NG,OMBE.


      EE.KUOTA WATU WAMEVAA NGUO NYEUPE..


      FF.KUOTA UNAKABIDHIWA MKUKI,FIMBO,MUNDU,MBUZI,KONDOO ,NG,OMBE


      NA KITAMBAA CHEUPE.


      GG.KUOTA VIJUMBA VYA MIZIMU.


      HH.KUOTA VIBUYU.


      II.KUOTA UNAKUNYWA AU UNANYESHWA DAMU.


      KK.KUOTA WATU WAMEVAA KANZU .


      HIZI NI DALILI ZA MAJINI KWA NJIA ZA NDOTONI JAPO ZIPO NYINGI ILA NAWATAJIA HIZI HAPA


      KWA UFUPI .NA PIA NAMUOMBA MWENYEZI MUNGU AENDELEE KUNIPA FAHAMU ILI NIENDELEE


      KUWAELIMISHA NA KUWAFUNDISHA MAMBO MENGI YA KUWATAMBUA MAJINI KWA NJIA ZA


      NJOZI PIA KWA NJIA ZA DHAHILI.WATU WENGI WANASUMBUKA NA MASHETANI ,MIZIMU,MAJINI,


      MAITI LAKINI HAWAJITAMBUI SASA NAHITAJI KUWAPA ELIMU ILI MUWEZE KUFAIDIKA NAZO.


      NA PIA NAWAFUNDISHA DAWA KWA AJILI YA HUDUMA YA KWANZA.ASANTE YENU


      ITANISABABISHA KAZI YANGU KUSONGA MBELE HII NI MOJA YA SADAKA.


      KWA SASA MAJINI NDIO WANAONGOZA KWA KUWATESA WATU ,NA KUWATIA

      NUKSI,NAKUWAFILISI ,PIA NA KUVUNJA NDOA ZA WATU.


      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    4. Mommadou Keita's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th October 2013
      Location : BORN TOWN
      Posts : 191
      Rep Power : 39693517
      Likes Received
      177
      Likes Given
      30

      Default Re: Matatizo baada ya kuoa

      Quote By Utingo View Post
      dua si kwa ajili ya kutoa pepo bali ni kwa ajili ya kutaka baraka zaidi. Unahitaji kuombewa ili kutoa hilo jini. Lakini kuna dini fulani inadai kuna majini mazuri na mabaya......labda ucheck inawezekano hilo ni jini jema AKA - MUME MWENZAKO if you belong to that religion
      Utingo asikudanganye mtu hakuna dini inayosema kwamba kuna jini mzuri na jini mbaya huo ni mtazamo wa kibinadamu, Uislamu unaamini kwamba majini ni viumbe waliumbwa na Mungu kwa moto tena wako kwa ajili ya kumwabudu Mungu na wala hawatakiwa kuabudiwa... wape wengine elimu hii.

    5. Bangoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2011
      Posts : 5,416
      Rep Power : 6391
      Likes Received
      927
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mommadou Keita View Post
      Utingo asikudanganye mtu hakuna dini inayosema kwamba kuna jini mzuri na jini mbaya huo ni mtazamo wa kibinadamu, Uislamu unaamini kwamba majini ni viumbe waliumbwa na Mungu kwa moto tena wako kwa ajili ya kumwabudu Mungu na wala hawatakiwa kuabudiwa... wape wengine elimu hii.
      majini ni kundi la mashetani! Ndo maana ukiangalia sana dini ya kiislamu, jini ni rafiki wao! Wengine wanao ndani wanawaletea hela!
      Utingo likes this.

    6. Kifyatu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 292
      Rep Power : 18708
      Likes Received
      186
      Likes Given
      232

      Default Re: Matatizo baada ya kuoa

      Quote By azzurre View Post
      mimi nikijana wa kiume nimeoa hivi karibuni, lakini kabla ya kuoa nilikuwa naweza kufanya mapenzi vizuri (mwanamke hakuwa bikra) hadi mara tisa kwa masaa 24 lakini huwa nafika miezi (huwa sina tabia ya kusex kwa kipindi kifupi) ila tangu nioe nimeshindwa kufanya tendo la ndoa ume husima lakini nikisogea kwenye " K" huwa napoteza hamu yote mpaka huwa najiuliza nimekusudia kufanya nini (huyu mwanamke ni bikra) kwa io huwa ananihangaisha sana kitandani labda huwa ndio sababu ya kupoteza hamu, na jengine huyu mwanamke anajini huwa kila nnavyo jitahidi huwa kazi kubwa lakini hamna mafanikio ya kuingiza uume ktk "K".
      tumeenda kuombewa dua lakini bado tatizo halija tatuka
      kwa io naomba ushauri nifanye nini,
      please usicomment kihuni

      Mkuu mimi nadhani huna tatizo lolote isipokuwa huo ni mtera tu wa kutaka kumridhisha kimwana mbichi (performance anxiety). Nadhani umejiwekea presha wewe mwenyewe ya kumuonyesha huyu mwenzio urijali wako.

      Kitu kingine, kama huyu mwenzio ni bikra basi usifanye papara nae. Fanya hivi, mnapokwenda kitandani mwambie mwenzio kuwa leo hutajaribu mumuingilia kimwili bali unataka mzungumze tu. (wanawake wanarespond vizuri sana na mazungumzo). Wakati mnazungumza uwe karibu nae mkiwa na nguo chache (nighty yake na boxer yako) huku ukimshika mwilini taratibu (usiteremke bondeni kwanza). Fanyeni haya mazungumzo kwa takriban saa moja au zaidi.

      Kwa sababu utakuwa umejiondolea presha ya kutofanya hilo tendo siku hiyo nafikiri baada ya haya maongezi utamuona bwana kaka wako anarespond. Be very careful na hatua ifuatayo.

      Kwa utaratibu sana peleka mkono wako bondeni ukamsalimie dada. Kama yuko tayari utajua tu kwa kiasi cha wetness (huhitaji KY lotion). Endelea taratibu na kama yuko tayari atakuruhusu. Ilani, sio lazima siku ya kwanza uingie kabisa. Mkimaliza, kama ni kutumia mkono wako juu juu au kumtumia kaka, mkumbatie kwa kiasi kirefu na sio kugeukia upande mwengine.

      Jipeni muda mzoeane. Zabibu zako hizo kaka, kula taratibu.

      Kila la kheri
      Last edited by Kifyatu; 20th November 2013 at 08:22.
      Amavubi likes this.

    7. Clean9

    8. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 12,837
      Rep Power : 67429107
      Likes Received
      5044
      Likes Given
      4411

      Default Re: Matatizo baada ya kuoa

      Quote By Bangoo View Post
      majini ni kundi la mashetani! Ndo maana ukiangalia sana dini ya kiislamu, jini ni rafiki wao! Wengine wanao ndani wanawaletea hela!
      hakuna uhusiano kati ya majini na dini ya kiislamu, apologize
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    9. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 12,837
      Rep Power : 67429107
      Likes Received
      5044
      Likes Given
      4411

      Default Re: Matatizo baada ya kuoa

      ushauri jadidi huu
      Quote By Kifyatu View Post
      Mkuu mimi nadhani huna tatizo lolote isipokuwa huo ni mtera tu wa kutaka kumridhisha kimwana mbichi (performance anxiey). Nadhani umejiwekea presha wewe mwenyewe ya kumuonyesha huyu mwenzio urijali wako.

      Kitu kingine, kama huyu mwenzio ni bikra basi usifanye papara nae. Fanya hivi, mnapokwenda kitandani mwambie mwenzio kuwa leo hutajaribu mumuingilia kimwili bali unataka mzungumze tu. (wanawake wanarespond vizuri sana na mazungumzo). Wakati mnazungumza uwe karibu nae mkiwa na nguo chache (nighty yake na boxer yako) huku ukimshika mwilini taratibu (usiteremke bondeni kwanza). Fanyeni haya mazungumzo kwa takriban saa moja au zaidi.

      Kwa sababu utakuwa umejiondolea presha ya kutofanya hilo tendo siku hiyo nafikiri baada ya haya maongezi utamuona bwana kaka wako anarespond. Be very careful na hatua ifuatayo.

      Kwa utaratibu sana peleka mkono wako bondeni ukamsalimie dada. Kama yuko tayari utajua tu kwa kiasi cha wetness (huhitaji KY lotion). Endelea taratibu na kama yuko tayari atakuruhusu. Ilani, sio lazima siku ya kwanza uingie kabisa. Mkimaliza, kama ni kutumia mkono wako juu juu au kumtumia kaka, mkumbatia kwa kiasi kirefu na sio kugeukia upande mwengine.

      Jipeni muda mzoeane. Zabibu zako hizo kaka, kula taratibu.

      Kila la kheri
      Kifyatu likes this.
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    10. azzurre's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th April 2013
      Posts : 28
      Rep Power : 377
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: Matatizo baada ya kuoa

      Quote By Kifyatu View Post
      Mkuu mimi nadhani huna tatizo lolote isipokuwa huo ni mtera tu wa kutaka kumridhisha kimwana mbichi (performance anxiety). Nadhani umejiwekea presha wewe mwenyewe ya kumuonyesha huyu mwenzio urijali wako.

      Kitu kingine, kama huyu mwenzio ni bikra basi usifanye papara nae. Fanya hivi, mnapokwenda kitandani mwambie mwenzio kuwa leo hutajaribu mumuingilia kimwili bali unataka mzungumze tu. (wanawake wanarespond vizuri sana na mazungumzo). Wakati mnazungumza uwe karibu nae mkiwa na nguo chache (nighty yake na boxer yako) huku ukimshika mwilini taratibu (usiteremke bondeni kwanza). Fanyeni haya mazungumzo kwa takriban saa moja au zaidi.

      Kwa sababu utakuwa umejiondolea presha ya kutofanya hilo tendo siku hiyo nafikiri baada ya haya maongezi utamuona bwana kaka wako anarespond. Be very careful na hatua ifuatayo.

      Kwa utaratibu sana peleka mkono wako bondeni ukamsalimie dada. Kama yuko tayari utajua tu kwa kiasi cha wetness (huhitaji KY lotion). Endelea taratibu na kama yuko tayari atakuruhusu. Ilani, sio lazima siku ya kwanza uingie kabisa. Mkimaliza, kama ni kutumia mkono wako juu juu au kumtumia kaka, mkumbatie kwa kiasi kirefu na sio kugeukia upande mwengine.

      Jipeni muda mzoeane. Zabibu zako hizo kaka, kula taratibu.

      Kila la kheri
      Ahsante sana kwa mchango wako mzuri kwaku pia na washukuru wana JF kwa michango yao, yamenisaidia sana.
      na baada km kukaa nae kwa siku mbili baada ya kuja hapa JF, nahisi tatizo halikuwa jini, kwani ume unasima kwa zaidi ya masaa mawili ila sijafanikiwa kumuingilia na ndo maana nime ukubali sana mchango wako kwangu
      Kifyatu likes this.

    11. Wapoti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2013
      Posts : 610
      Rep Power : 569
      Likes Received
      133
      Likes Given
      26

      Default Re: Matatizo baada ya kuoa

      Kama huyo mwanamke ana jini basi utakuwa unananii jini na halitaki sio huyo mwanamke

    12. jamiif's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 2,211
      Rep Power : 85901585
      Likes Received
      873
      Likes Given
      716

      Default Re: Matatizo baada ya kuoa

      unajua suala la kufaidi mapenzi lina upana mkubwa sana......mi naona hakuna cha uchawi wala nini...hapo ni kwamba mkuu umenogewa tu na huyo hawara yako, anakuchizisha hadi ukifika kwa mkeo unaona aah kawaida sana na unakosa hamu naye...ok sasa cha kufanya jaribu kubadilisha mazingira ya kufanya tukio hilo, nendeni km kwenye hoteli Fulani, mtulie muongee mambo mazuri mnayoyapenda, mkumbushane furaha mlizokutana nazo ktk uhusiano wenu, then ndio mnaingia uwanjani kuenjoy...ila ANGALIZO ni kuwa, ACHANA kabisa na huyo hawara kwani atakuharibia ndoa yako, na hiyo ndio nia yake...kama kweli unampenda mkeo na unahitaji kudumisha ndoa yako..kila la kheri.
      Kifyatu likes this.

    13. Mommadou Keita's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th October 2013
      Location : BORN TOWN
      Posts : 191
      Rep Power : 39693517
      Likes Received
      177
      Likes Given
      30

      Default Re: Matatizo baada ya kuoa

      Quote By Bangoo View Post
      majini ni kundi la mashetani! Ndo maana ukiangalia sana dini ya kiislamu, jini ni rafiki wao! Wengine wanao ndani wanawaletea hela!
      Bangoo hii ni imani potofu.


    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Similar Topics

    1. Ukweli ni upi baada ya kuoa au kuolewa
      By Mwiba in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 32
      Last Post: 30th October 2013, 14:52
    2. Haaaa!! Baada ya kuoa na kupata kazi brazza kimyaa
      By Advocate J in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 74
      Last Post: 4th October 2013, 01:43
    3. Baada ya kuoa/kuolewa, nini umeacha kukifanya?
      By kwamtoro in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 43
      Last Post: 9th September 2013, 16:45
    4. Sex ni bora kufanya kabla au baada ya kuoa
      By Nguza junior in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 35
      Last Post: 20th May 2013, 23:53
    5. Anyang'anywa Uraia Baada ya Kuoa Mke wa Pili
      By MziziMkavu in forum Jukwaa la Sheria (The Law Forum)
      Replies: 10
      Last Post: 30th May 2010, 03:36

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...