JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ngono wakati wa hedhi

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 45
    1. Eeka Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2008
      Posts : 3,004
      Rep Power : 1218
      Likes Received
      390
      Likes Given
      224

      Default Ngono wakati wa hedhi

      Jama msaada! Kuna jamaa yangu ana wasiwasi ile mbaya. Jamaa kaja kwangu juzi anaomba ushauri. Ana demu wake wanatarajia kuoana. Demu kamtembelea jamaa wakapitia kwenye moja moto moja baridi. Kufika home na ukame alokuwanao huku porini akaogelea kwa pupa. Kuja kutahamaki anaogelea bwawa la damu kumuuliza demu anadai hakuwa kwenye siku zake. Jamaa anauliza kuna madahara gani yanaweza kumpata? Hana hofu ya ukimwi maana wote wamepima kama wiki moja iliyopita kwa mara ya tatu. Damu za hedhi ndizo zimpazo hofu. Mwenye uelewa naomba amsaidie.


    2. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,074
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4010
      Likes Given
      2426

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By SMU View Post
      Kama unasema huyo mama hakuwa kwenye siku zake, hiyo damu ilitoka wapi? Au mapigo yalikuwa ya hali ya juu hedhi ikaja premature?

      Anyway kuna imani nyingi tu mitaani juu ya hiyo damu, lakini kimsingi haina madhara.
      Can you expound the highlighted one!?

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    3. ngoshwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2009
      Location : everywhere
      Posts : 3,899
      Rep Power : 1459
      Likes Received
      656
      Likes Given
      870

      Question Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By Masanilo View Post
      Mwanamke decent hawezi kukubali kufanya sex penetration wakati yuko kwenye period! Much Better oral ama anal sexy.


      Mwanaume mstaarabu atasubiri hii kitu 3-5 days!

      Mas
      Not weye Masanilo? 3-5 days (a week); 30days - 5days = 25 days (na toa zile siku "dangerous" ambazo hata inzi haruhusiwi kutua"; toa pia siku ambazo mama hajisikii kabsa au kachoka na mihangaiko); toa siku ambazo "adamu" hawezi kabisa kazi hata kwa kusukumwa.

      Then lete jawabu ni siku ngapi tumshauri Mangi azitumie kwa mtarajiwa wake katika ndoa.
      "Mnataka kujua nini? Sikuzaliwa ili nipate nishani... "Please don't make it an issue, acheni suala hilo ni uchonganishi, acheni," - Malecela.

    4. Eeka Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2008
      Posts : 3,004
      Rep Power : 1218
      Likes Received
      390
      Likes Given
      224

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By Masanilo View Post
      Kiongozi upo? Si kwamba ninapromote tiGo ila ni kusaidia huyu mkwale asiyetaka lala na njaa!
      Asante baba. Sanks veri machi

    5. Baba_Enock's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Location : "On-board MH370"
      Posts : 6,241
      Rep Power : 2046
      Likes Received
      1422
      Likes Given
      1589

      Talking Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By Masanilo View Post
      Kiongozi upo? Si kwamba ninapromote tiGo ila ni kusaidia huyu mkwale asiyetaka lala na njaa!
      Nimekupata Mkuu!!!

      "
      Msidanganyike; Mazungumzo mabaya huharibu tabia njema. "

    6. Magulumangu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2010
      Posts : 3,046
      Rep Power : 1147
      Likes Received
      403
      Likes Given
      437

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By Noname View Post
      labda akaulilze docs... i dont think there should be any problems as long as they dont make it a habit...
      Si unakumbuka siku ile mama ulipokuwa hedhini?sikupata tatizo kabisa mama mwambie
      The Goal is The Love Of a Lifetime, And a Lifetime Of Love Together.....


    7. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,074
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4010
      Likes Given
      2426

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By Eeka Mangi View Post
      Asante baba. Sanks veri machi
      Tumia kitufe tafadhali cha thanks!

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    8. #27
      eRRy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2009
      Location : United States
      Posts : 1,038
      Rep Power : 775
      Likes Received
      80
      Likes Given
      298

      Question Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By Eeka Mangi View Post
      Jama msaada! Kuna jamaa yangu ana wasiwasi ile mbaya. Jamaa kaja kwangu juzi anaomba ushauri. Ana demu wake wanatarajia kuoana. Demu kamtembelea jamaa wakapitia kwenye moja moto moja baridi. Kufika home na ukame alokuwanao huku porini akaogelea kwa pupa. Kuja kutahamaki anaogelea bwawa la damu kumuuliza demu anadai hakuwa kwenye siku zake. Jamaa anauliza kuna madahara gani yanaweza kumpata? Hana hofu ya ukimwi maana wote wamepima kama wiki moja iliyopita kwa mara ya tatu. Damu za hedhi ndizo zimpazo hofu. Mwenye uelewa naomba amsaidie.
      ulizama uvinza kwani???????
      "Come to me, all you who are weary and burdened, and I will give you rest."-Jesus Christ
      Matthew 11:28

    9. #28
      SMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2008
      Location : Mavurunza
      Posts : 5,502
      Rep Power : 13332
      Likes Received
      1858
      Likes Given
      2784

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By Masanilo View Post
      Can you expound the highlighted one!?
      Yaani, kama hedhi haikuwa due, lakini damu ikatoka maana yake ni nini ? by 'premature' nilitaka kusema imetoka kabla ya muda wake!
      "Rather than love, than money, than fame, give me truth" ----Thoreau

    10. Eeka Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2008
      Posts : 3,004
      Rep Power : 1218
      Likes Received
      390
      Likes Given
      224

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By ngoshwe View Post
      Not weye Masanilo? 3-5 days (a week); 30days - 5days = 25 days (na toa zile siku "dangerous" ambazo hata inzi haruhusiwi kutua"; toa pia siku ambazo mama hajisikii kabsa au kachoka na mihangaiko); toa siku ambazo "adamu" hawezi kabisa kazi hata kwa kusukumwa.

      Then lete jawabu ni siku ngapi tumshauri Mangi azitumie kwa mtarajiwa wake katika ndoa.
      Ha haaaaaaaaaa msee sio mie huyo. Ni jamaa yangu ndo aombaye msaada ila we ushabariki kuwa ni mtarajiwa wangu. Lol mkuu ondoa hiyo kuwa ni mtarajiwa wangu!

    11. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,074
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4010
      Likes Given
      2426

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By SMU View Post
      Yaani, kama hedhi haikuwa due, lakini damu ikatoka maana yake ni nini ? by 'premature' nilitaka kusema imetoka kabla ya muda wake!
      Niko naive na haya mambo mazee, i thought its hormonal regulated?

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    12. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,423
      Rep Power : 184929706
      Likes Received
      13226
      Likes Given
      17593

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By Masanilo View Post
      Kyela wagombea wako wengi sana kaka! Ntaanzia udiwani lol, uko poa lakini?

      Niko poa kabisa mkuu, habari zinazochuruzika ni kwamba kule viongozi wa kata ya Kyela mjini wameswekwa lupango na wenziwe wa wilaya kwa 'kuvunja' ofisi..so u can see hata udiwani tu wenyewe kasheshe! dah (sorry off topic....:D)
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    13. #32
      SMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2008
      Location : Mavurunza
      Posts : 5,502
      Rep Power : 13332
      Likes Received
      1858
      Likes Given
      2784

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By Masanilo View Post
      i thought its hormonal regulated?
      You are very right! Buts stress also affects the hormones. Many women find that if they are worried about something, it can influence menstruation.
      "Rather than love, than money, than fame, give me truth" ----Thoreau

    14. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,074
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4010
      Likes Given
      2426

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By SMU View Post
      You are very right! Buts stress also affects the hormones. Many women find that if they are worried about something, it can influence menstruation.
      Point taken! I will stress my Mzenj na scared her with something horror and see the effects....tupo pamoja!

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    15. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,423
      Rep Power : 184929706
      Likes Received
      13226
      Likes Given
      17593

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By Masanilo View Post
      Point taken! I will stress my Mzenj na scared her with something horror and see the effects....tupo pamoja!

      Utakuwa unatafuta alternative tu apo kiongozi:D
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    16. ngoshwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2009
      Location : everywhere
      Posts : 3,899
      Rep Power : 1459
      Likes Received
      656
      Likes Given
      870

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By Eeka Mangi View Post
      Ha haaaaaaaaaa msee sio mie huyo. Ni jamaa yangu ndo aombaye msaada ila we ushabariki kuwa ni mtarajiwa wangu. Lol mkuu ondoa hiyo kuwa ni mtarajiwa wangu!
      Usihofu bana mambo ya kawaida haya bana, twashauriana bana si wajua ya "Mficha Uchi?"....Masa nae kama mie bana na yapo kwa kila mwanaume na kila mwanamke thats why binti hakuwa tayari kusema ukweli kuwa yupo "kwenye Mwezi Mchungu" wakati alipoguswa. Mambo magumu haya bana, yamekaa pabaya!...Pamodja!..Get more in here:

      http://answers.yahoo.com/question/in...7114646AAKXYvb

      http://sawaal.ibibo.com/teenagers/ha...ds-801414.html
      "Mnataka kujua nini? Sikuzaliwa ili nipate nishani... "Please don't make it an issue, acheni suala hilo ni uchonganishi, acheni," - Malecela.

    17. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,074
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4010
      Likes Given
      2426

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By Kaizer View Post
      Utakuwa unatafuta alternative tu apo kiongozi:D
      Hahahahaha mambo yale yaleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee !

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    18. ELNIN0's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Posts : 3,225
      Rep Power : 9778073
      Likes Received
      570
      Likes Given
      108

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By Eeka Mangi View Post
      Jama msaada! Kuna jamaa yangu ana wasiwasi ile mbaya. Jamaa kaja kwangu juzi anaomba ushauri. Ana demu wake wanatarajia kuoana. Demu kamtembelea jamaa wakapitia kwenye moja moto moja baridi. Kufika home na ukame alokuwanao huku porini akaogelea kwa pupa. Kuja kutahamaki anaogelea bwawa la damu kumuuliza demu anadai hakuwa kwenye siku zake. Jamaa anauliza kuna madahara gani yanaweza kumpata? Hana hofu ya ukimwi maana wote wamepima kama wiki moja iliyopita kwa mara ya tatu. Damu za hedhi ndizo zimpazo hofu. Mwenye uelewa naomba amsaidie.
      Uchafu tu atapata - anaweza kunywa maji mengi lita 6 hadi 7 kwa siku for two days kusafisha then its ok
      akiacha anaweza kupata maumivu ya mgongo - ila si sana.
      si vizuri tabia hiyo ni mbaya mbaya aachane nayo asiwe mroho mroho.

    19. Eeka Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2008
      Posts : 3,004
      Rep Power : 1218
      Likes Received
      390
      Likes Given
      224

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By eRRy84 View Post
      ulizama uvinza kwani???????
      Kusema ukweli sijamuuliza,,,,ntamuuliza kama alifika uvinza

    20. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,074
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4010
      Likes Given
      2426

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Quote By Eeka Mangi View Post
      Kusema ukweli sijamuuliza,,,,ntamuuliza kama alifika uvinza
      Du usizame uvinza wakati wa bendera nyekundu ipo juu....Mangi utang'oka meno!

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    21. #40
      JS's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2009
      Posts : 2,058
      Rep Power : 21781329
      Likes Received
      461
      Likes Given
      313

      Default Re: Ngono wakati wa hedhi

      Thats disgusting and an absurd thing to do kumkosea heshima mwanamke kabisa.
      Mwambie aache hiyo tabia haraka anawezaje kwanza eeeeeuwwww!!!!!!!!!!!!!!!!
      JF Rocks!!!!!!!!!!!!

    22. Kansime

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 6
      Last Post: 12th November 2011, 23:04
    2. Mgongo kuuma wakati wa "HEDHI"
      By Mlawi in forum JF Doctor
      Replies: 3
      Last Post: 2nd November 2011, 23:19
    3. nasumbuliwa na tumbo wakati wa hedhi
      By Kanjunju in forum JF Doctor
      Replies: 3
      Last Post: 17th April 2011, 19:21
    4. Mfanyakazi mmoja kati ya watatu huangalia ngono ofisini wakati wa kazi
      By Pdidy in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 24
      Last Post: 7th December 2010, 20:09
    5. Maumivu makali wakati wa hedhi
      By hope 2 in forum JF Doctor
      Replies: 10
      Last Post: 10th November 2010, 23:39

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...