JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Je kuna ukweli??

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. #1
      sugi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2011
      Posts : 981
      Rep Power : 662
      Likes Received
      111
      Likes Given
      7

      Default Je kuna ukweli??

      Wadau,mm na mama watoto tumekuwa tukigombana mara kwa mara ,eti kisa ni tabia yangu ya kupakata computer( laptop)mama anadai ipo siku atakosa chakula yake!je kuna sababu zozote za kisayansi zenye kuthibitisha kuwa laptop inapunguza nguvu za kiume??


    2. #2
      Misa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th July 2013
      Posts : 828
      Rep Power : 506
      Likes Received
      119
      Likes Given
      68

      Default Re: Je kuna ukweli??

      Ni kweli kabisa anachokwambia.

    3. #3
      sugi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2011
      Posts : 981
      Rep Power : 662
      Likes Received
      111
      Likes Given
      7

      Default

      Quote By Misa View Post
      Ni kweli kabisa anachokwambia.
      Kuna maelezo ya kitaalam mkuu??

    4. #4
      Misa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th July 2013
      Posts : 828
      Rep Power : 506
      Likes Received
      119
      Likes Given
      68

      Default Re: Je kuna ukweli??

      Quote By sugi View Post
      Kuna maelezo ya kitaalam mkuu??
      Kama unapenda kuweka kwenye sehemu hebu ni pm nikutafutie kitu cha kuweka juu ya laptop yako kujikinga na wife anachosema,kaka ni kwamba laptop ina mionzi ya aina fulani ambayo itaku affect baadae,shukuru mama kakueleza ukweli,wewe unataka kuwa mjeuri,huyo mke wako anakupenda sana na anajali mali zake big up kaka!

    5. #5
      sugi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2011
      Posts : 981
      Rep Power : 662
      Likes Received
      111
      Likes Given
      7

      Default

      Quote By Misa View Post
      Kama unapenda kuweka kwenye sehemu hebu ni pm nikutafutie kitu cha kuweka juu ya laptop yako kujikinga na wife anachosema,kaka ni kwamba laptop ina mionzi ya aina fulani ambayo itaku affect baadae,shukuru mama kakueleza ukweli,wewe unataka kuwa mjeuri,huyo mke wako anakupenda sana na anajali mali zake big up kaka!
      Nashikuru mkuu

    6. JF SMS Swahili

    7. #6
      Misa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th July 2013
      Posts : 828
      Rep Power : 506
      Likes Received
      119
      Likes Given
      68

      Default Re: Je kuna ukweli??

      Quote By sugi View Post
      Nashikuru mkuu
      Vizuri kwa kuelewa ningekuwa na Camera karibu ningepiga nikuonyeshe kitu ambacho unaweka kitu kati ya laptop yako na mapaja yako,mimi ninayo,

    8. kabanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : Kisarawe
      Posts : 10,993
      Rep Power : 62383798
      Likes Received
      3640
      Likes Given
      401

      Default Re: Je kuna ukweli??

      wewe weka tu, sisi tutakusaidia kwa shemegi...
      MziziMkavu likes this.

    9. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 29,414
      Rep Power : 19293254
      Likes Received
      16178
      Likes Given
      51109

      Default Re: Je kuna ukweli??

      Quote By sugi View Post
      Wadau,mm na mama watoto tumekuwa tukigombana mara kwa mara ,eti kisa ni tabia yangu ya kupakata computer( laptop)mama anadai ipo siku atakosa chakula yake!je kuna sababu zozote za kisayansi zenye kuthibitisha kuwa laptop inapunguza nguvu za kiume??
      Ni kweli Kuweka Laptop kwenye mapaja kuuwa nguvu zako za kiume na pia unawezakupata Kansa ya ngozi.








      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	JIHADHARI KUWEKA LAPTOP MAPAJANI.jpg 
Views:	0 
Size:	68.9 KB 
ID:	116946  
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    10. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. kuna ukweli?
      By Bettina in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 4
      Last Post: 25th May 2009, 04:53
    2. Je, hii ni smear campaign, au kuna ukweli ndani yake?
      By MwanaHaki in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 11th September 2008, 10:42
    3. Hii imekaaje Watanzania? Kuna ukweli....
      By Bowbow in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 8
      Last Post: 13th July 2008, 07:58
    4. Je kuna UKWELI kuhusu hili?
      By Game Theory in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 21
      Last Post: 2nd April 2008, 12:04
    5. Je Kuna Ukweli Wowote ??
      By Shy in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 7
      Last Post: 17th September 2007, 16:10

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...