JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Natafuta daktari bingwa

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 30 of 30
    1. Ivilikinge's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th June 2009
      Posts : 30
      Rep Power : 591
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Natafuta daktari bingwa

      Habari wana jamii forum mimi natafuta daktari bingwa hapa dar wa magonjwa ya zinaa maana naumwa sana na nimetibiwa siponi nimepima kila kitu mpaka ngoma sasa naona labda nianze na dr mpya na ujuzi mpya naombeni msaada gharama sio shida ntalipa
      email yangu:[email protected]

    2. Azam

    3. Ivilikinge's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th June 2009
      Posts : 30
      Rep Power : 591
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: natafuta daktari bingwa

      Masanalo thanks sana bro nimekutumia mail cheki unajua sio kila saa nacheki huku kaka mambo kibao nimekupata kaka na naomba reply yale ambayo nimekuuliza kwenye hiyo mail poa bro

    4. Ivilikinge's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th June 2009
      Posts : 30
      Rep Power : 591
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

    5. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,121
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4069
      Likes Given
      2447

      Default Re: natafuta daktari bingwa

      No worries mate

      Jaribu hii [email protected] nitakujibu kadri nitakavyoweza!

      Masa

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    6. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,681
      Rep Power : 922954
      Likes Received
      6951
      Likes Given
      8060

      Default Re: natafuta daktari bingwa

      Quote By Masanilo View Post
      No worries mate

      Jaribu hii [email protected] nitakujibu kadri nitakavyoweza!

      Masa
      kweli humu ndani watu wamedata... sasa kingwendu tena?? ^(%T^&_*_---wallahi:D
      ....Time is the wisest counselor !!!

    7. Ngalikihinja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2009
      Posts : 9,944
      Rep Power : 1388237
      Likes Received
      3112
      Likes Given
      269

      Default Re: natafuta daktari bingwa

      Mnakosea............yanayouliz wa humu yanawasaidia na wengine....hayo mambo ya kuuliza swali jamvini halafu majibu yaende kwenye mail...si uungwana.............otherwise na maswali muulizane huko huko mnakopeana majibu............

    8. Ulemavu

    9. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,121
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4069
      Likes Given
      2447

      Default Re: natafuta daktari bingwa

      Quote By Ngalikihinja View Post
      Mnakosea............yanayouliz wa humu yanawasaidia na wengine....hayo mambo ya kuuliza swali jamvini halafu majibu yaende kwenye mail...si uungwana.............otherwise na maswali muulizane huko huko mnakopeana majibu............
      Confidentiality mazee!

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    10. Next Level's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2008
      Location : Pwani
      Posts : 3,146
      Rep Power : 1249
      Likes Received
      89
      Likes Given
      42

      Talking Re: natafuta daktari bingwa

      Quote By Masanilo View Post
      Jamaa noma huyu nimempa shule hata thanks hakuna! Next time nitampa ushauri wa kumchanganya! viral nomaaaaaaaaa
      .....!!!

      Quote By Ivilikinge View Post
      Masanalo thanks sana bro nimekutumia mail cheki unajua sio kila saa nacheki huku kaka mambo kibao nimekupata kaka na naomba reply yale ambayo nimekuuliza kwenye hiyo mail poa bro
      Duuu we mshikaji mbona bahiri hivo, Mkinga nini? hako kabatani ka -senksi hukaoni?
      “When the missionaries came to Africa they had the Bible and we had the land. They said ''Let us pray'' we closed our eyes. When we opened them we had the Bible and they had the land.
      - Rev.Bishop Desmond Tutu.

    11. MwanaKimwani's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th November 2009
      Posts : 9
      Rep Power : 564
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: natafuta daktari bingwa

      Kaka/Dada Pole sana ukweli nimejisikia vibaya na huzuni baada ya kusoma ishu yako,lkn nimepata faraja baada ya kugundua kuna uwezekano wa kupata nafuu/kupona ingawaje inataka Moyo!Hapo ndio nilipo mimi sina msaada wowote wa kitaalam ila NAKUSIHI kama wengine walivyo kushauri-chonde chonde usiwaambukize wengine/kama wapo(unawafahamu) washauri mapema kabla hali haijawa mbaya-tumia kinga(kondom)kila unapokutana kimapenzi-fuata taratibu zote za matibabu kama unavyo shauriwa na Madaktari-Utafiti wa Maabara immunology mf.Muhimbili&Bugando nafikiri ni vema zaidi.Usiogope Mungu ndiye MUWEZA WA YOTE KAMA NAFSI YAKO INAKUSHAWISHI UMRUDIE MOLA WAKO KWA MAOMBI HUJACHELEWA TEKELEZA SASA!!

      Tumsifu Yesu Kristu........

    12. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,921
      Rep Power : 85937831
      Likes Received
      4242
      Likes Given
      7397

      Default Re: natafuta daktari bingwa

      Kijana bado hujapata mtaalam tafadhari ukipona tunaomba majibu pia
      pia nakupa pole sana kwa hali hiyo
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    13. #30
      Mzuzu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2007
      Posts : 440
      Rep Power : 10633
      Likes Received
      132
      Likes Given
      14

      Default Re: Natafuta daktari bingwa

      Ndugu yangu nenda kcmc km unaweza pale idara ya dematovenereology mtafute Dr Naburi atakusaidia sana. Wamefanyia utafiti sana hizi case na wanafarmacy inayocustomize dawa kulingana na lab investigations na ndio center ya magonjwa ya zinaa na ngozi ya Africa mashariki na kati inayosimamiwa na WHO, pole sana ndugu naamini ukiwaona utasaidiwa sana. Acha madawa ya dukani bongo usanii mtupu hutapata matibabu sahihi na linazidi kuwa sugu hilo dubwasha

    14. WLF 2

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Similar Topics

    1. Daktari Bingwa wa wanawake!
      By Maxence Melo in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 15
      Last Post: 18th October 2013, 06:19
    2. Nauliza daktari bingwa wa wanaume
      By Barraza in forum JF Doctor
      Replies: 30
      Last Post: 29th October 2011, 16:34
    3. Daktari bingwa
      By Ambassador in forum Jukwaa la Lugha
      Replies: 3
      Last Post: 17th November 2010, 21:38
    4. Daktari bingwa augua ghafla akimfanyia operesheni mgonjwa
      By Somi in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 13th May 2010, 14:28

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...