JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 44
    1. Lekanjobe Kubinika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2006
      Location : Tanzania
      Posts : 2,696
      Rep Power : 8789
      Likes Received
      407
      Likes Given
      729

      Default Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Je, kama ni kweli huongeza vipi nguvu za kiume? Nguvu za kike je? Kwa nini karanga mbichi na sio zilizokaangwa? Wengine husema mchanganyiko wa ngisi, garlic na asali mbichi huzidisha nguvu za kiume, ni kweli nayo hii? Kwa nini isiwe asali nyingine? Isije ikawa ni promotion ya biashara hizo.
      Southerner likes this.


    2. Albedo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2008
      Posts : 5,495
      Rep Power : 1738
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      615

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Quote By Maria Roza View Post
      Zimepungua zinahitaji kuongezwa!
      No need bana we hakikisha Mazee anakuwa nazo za Kutosha, Mpe Misosi Kabambe, Ma mili Kamili, Mambo ya mboga nane na Hakika Shughuli yake utaipenda tu
      "SISI SOTE NI NDUGU TATIZO NI CCM" Chris Lukosi kada wa CCM


    3. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,350
      Rep Power : 3322
      Likes Received
      3640
      Likes Given
      5177

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Quote By Preta View Post
      kweli shost maana wakijua viumbe hawa hawakawiii kutoa thread...ohh kumbe wanawake nao wanataka nguvu...haiwahusu
      Haloooo! Haiwahuu!
      Wao si tunajua wakisema nguvu wanamaanisha mshindo kwa saa moja.

      Wangelijua. Tukishikwa mahala tu, yeye sisi ni dakika 5 then in 3 minutes tumo tena.
      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF

    4. Albedo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2008
      Posts : 5,495
      Rep Power : 1738
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      615

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Quote By Bigirita View Post
      Haloooo! Haiwahuu!
      Wao si tunajua wakisema nguvu wanamaanisha mshindo kwa saa moja.

      Wangelijua. Tukishikwa mahala tu, yeye sisi ni dakika 5 then in 3 minutes tumo tena.
      Teh teh teh Kuuumbee
      "SISI SOTE NI NDUGU TATIZO NI CCM" Chris Lukosi kada wa CCM


    5. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,246
      Rep Power : 1027410
      Likes Received
      9675
      Likes Given
      8597

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Quote By Bigirita View Post
      Haloooo! Haiwahuu!
      Wao si tunajua wakisema nguvu wanamaanisha mshindo kwa saa moja.

      Wangelijua. Tukishikwa mahala tu, yeye sisi ni dakika 5 then in 3 minutes tumo tena.
      hao tuwaangaliage tuu...mara ooh karanga, sijui valuu, sijui pweza...kama anajiamini si aje mkavu mkavu tuone...unaona kijamaa kinajitutumua kumbe kingejua rohoni unasema na huyu nae makwekwe bure bao moja kinatafuta maji ya kunywa yalipo....dume rijali haliitaji GPU...wasijidanganye
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    6. Albedo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2008
      Posts : 5,495
      Rep Power : 1738
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      615

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Hakuna cha Valuu wala nini Kidume kama Ukiwa na Mazoea ya hata Kuruka Kamba 400 kila siku, Unapiga Mzigo hakuna Kutepeta! Tatizo la Watu ni Kula Hovyo hawataki kufanya Mazoeozi! Fikiria Mtu mwenye Ratiba ifuatayo

      Anaamka Asubuhi anaenda kazini na Gari yake, akifika Kazini anapinda Mgongo Mpaka Saa kumi na Moja, akitoka hapo anapitia baa anapata moja moto moja baridi, anarudi Nyumbani anaoga anaangalia TV then analala kesho keshokutwa 365 days * 5 years, huyu mtu ataweza hata kupiga Bao Moja Kweli?
      "SISI SOTE NI NDUGU TATIZO NI CCM" Chris Lukosi kada wa CCM


    7. Kansime

    8. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,246
      Rep Power : 1027410
      Likes Received
      9675
      Likes Given
      8597

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Quote By Ndege ya Uchumi View Post
      Hakuna cha Valuu wala nini Kidume kama Ukiwa na Mazoea ya hata Kuruka Kamba 400 kila siku, Unapiga Mzigo hakuna Kutepeta! Tatizo la Watu ni Kula Hovyo hawataki kufanya Mazoeozi! Fikiria Mtu mwenye Ratiba ifuatayo

      Anaamka Asubuhi anaenda kazini na Gari yake, akifika Kazini anapinda Mgongo Mpaka Saa kumi na Moja, akitoka hapo anapitia baa anapata moja moto moja baridi, anarudi Nyumbani anaoga anaangalia TV then analala kesho keshokutwa 365 days * 5 years, huyu mtu ataweza hata kupiga Bao Moja Kweli?
      umenena mkuu......nimekukubali
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    9. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,350
      Rep Power : 3322
      Likes Received
      3640
      Likes Given
      5177

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Quote By Ndege ya Uchumi View Post
      Hakuna cha Valuu wala nini Kidume kama Ukiwa na Mazoea ya hata Kuruka Kamba 400 kila siku, Unapiga Mzigo hakuna Kutepeta! Tatizo la Watu ni Kula Hovyo hawataki kufanya Mazoeozi! Fikiria Mtu mwenye Ratiba ifuatayo

      Anaamka Asubuhi anaenda kazini na Gari yake, akifika Kazini anapinda Mgongo Mpaka Saa kumi na Moja, akitoka hapo anapitia baa anapata moja moto moja baridi, anarudi Nyumbani anaoga anaangalia TV then analala kesho keshokutwa 365 days * 5 years, huyu mtu ataweza hata kupiga Bao Moja Kweli?
      Agreed. Check preta anasemaje hapo juu
      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF

    10. Albedo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2008
      Posts : 5,495
      Rep Power : 1738
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      615

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Quote By Bigirita View Post
      Agreed. Check preta anasemaje hapo juu
      Nimemsoma na Kimsingi Nimemkubali sana! Tatizo Watu tunapenda sana kuwa na Uwezo bila ya Kuuhangaikia, Ndio maana siku hizi Madaktari wa Nguvu za Kiume Kibao! Kama Unabisha wewe Anzisha Thread Ipe Tittle " Dawa ya Nguvu za kiume Hii Hapa" Halafu angalia Statistics za Current active Viewers
      "SISI SOTE NI NDUGU TATIZO NI CCM" Chris Lukosi kada wa CCM


    11. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,350
      Rep Power : 3322
      Likes Received
      3640
      Likes Given
      5177

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Unataka nguvu zaidi ili ziwe nini? Za atomic? Si za kiume unazo? Unataka zaidi ile ziwe nn?
      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF

    12. jamadari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2010
      Posts : 295
      Rep Power : 52109568
      Likes Received
      82
      Likes Given
      226

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Kabla ya kuongeza nguvu, kumbuka...



      Takribani miaka mitatu imepita toka kilipotokea kisa hiki:
      Mkazi mmoja wa mji wa Matola mkoani Mbeya, alilazwa kwenye hospitali ya mkoa huo baada ya kuubonda na jiwe uume wake kwa kile alichokielezea baadaye kuwa ni kujikinga na maambukizi ya gonjwa la ukimwi.

      Kisa cha mkazi huyo, ambaye ni kijana aliyekuwa chini ya miaka 35, kiliripotiwa na magazeti kadhaa nchini baada ya Kamanda wa Polisi wa Mkoa huo kuwaelezea waandishi wa habari katika mkutano wake wa kawaida wa kuelezea matukio yaliyotokea mkoani mwake.

      Baada ya kuripotiwa kwa kisa hiki, mjadala ukaanza, kila mtu aliyesikia au kusoma habari hiyo kwenye magazeti akaanza kusema lake, wapo waliosema kuwa kijana huyo aliyekuwa akitibiwa na madaktari, alikuwa mjinga na wapo waliosema kuwa alichofanya kilikuwa sahihi.

      Waliosema kuwa alikuwa mjinga walikuwa na hoja zao, wengi walisema iwapo kama alikuwa anaogopa kuambukizwa Ukimwi basi si bora angetumia kondomu au angeoa mwanamke mmoja muaminifu au angeacha tu kushiriki tendo la ngono.

      Kinyume na alichofanya kijana huyo wa Mbeya, katika hali ya kawaida, wanaume wengi wenye umri kama wake siku hizi wamekuwa wakihangaika na jambo moja kubwa, kutafuta dawa za kuongeza nguvu za kiume ili kukiongezea heshima kiungo kile.

      ``Yaani mie nijifyeke mwenyewe, haiwezekani!`` anasema Suleiman Bundara mkazi wa Magomeni Jijini Dar es Salaam na kujigamba; ``mimi nafikiria kuongeza makali kwa viagra, sio kujifyeka.``

      Ni kweli, sio Bw. Bundara peke yake, wapo watu wengi duniani wa aina yake, ambao hata bila ya kuwa na matatizo ya nguvu za kiume, wanapenda kutumia dawa za kuongeza nguvu hizo.

      Jaribu kuangalia karibu katika kila gazeti utakalo soma, ni nadra sana kukosa tangazo dogo la biashara lililotolewa na mganga wa kienyeji anayejigamba kuwa anazo dawa za kuongeza nguvu za kiume, na matangazo hayo hayaishii magazetini tu, bali hata redioni pia yapo.

      Dawa zinazoongelewa hupewa majina mengi ya `kusisimua`, lengo kubwa likiwa ni kuwavuta wateja `kuingia` ili washawishike kuzijaribu, ndio biashara ilivyo.

      Wingi huu wa matangazo umeanza kuonekana katika miaka ya hivi karibuni, na kadiri siku zinavyozidi ndivyo idadi ya waganga wanaojigamba kuwa na dawa hizo inavyozidi kushamiri, kuna waganga wenye dawa za Kiswahili, Kiarabu na za Kichina ndio usiseme!

      Wingi wa matangazo hayo unaashiria jambo moja, kuwa lipo tatizo kubwa la wanaume kupungukiwa nguvu hizo, na ingawa hakuna utafiti wa kitaalamu uliofanywa rasmi, lakini inaonyesha kuwa tatizo hilo kwa sasa ni kubwa sana na si Tanzania tu, bali ni dunia nzima.

      Kutokana na hali hiyo ndipo waganga wa kienyeji pamoja na makampuni mengi makubwa duniani hujaribu kuelekeza nguvu zao katika kufanya utafiti wa kutengeneza dawa za kusaidia watu wenye tatizo hilo, na bahati nzuri kwa makampuni na waganga hao ni kwamba inaonekana kama biashara inawaendea vizuri.

      Kwa mujibu wa utafiti wa taasisi moja ya biashara ya dawa za aina hiyo nchini Uingereza, imebainika kuwa asilimia 46 ya wanaume nchini humo hutumia dawa hizo, hata hivyo wengi wao huzitumia bila ya kupata ushauri wa daktari na maduka mengi ya dawa yametozwa faini kwa kuwauzia dawa hizo bila ya kuwa na vyeti vya daktari.

      Kupungua kwa nguvu za kiume, ambalo ni suala linalotokana na sababu zaidi ya moja, kumekuwa kukiwafanya wanaume wengi kuishi katika maisha na hali ya usononekaji na wengi wamekumbwa na umauti kutokana na hali hiyo ya kuishi na sononi kwa muda mrefu.

      Sababu za kupungua kwa nguvu za kiume zipo nyingi, lakini wataalamu wa masuala ya saikolojia wanaamini kuwa mara nyingi suala hilo, hasa kwa watu wenye umri wa chini ya miaka 45, linatokea kwa msongo wa akili kuliko ufanyaji kazi wa misuli ya mwili.

      ``Watu wengi wanaofikiri kuwa wamepungukiwa na nguvu hizo huwa hawako hivyo,`` inasema sehemu moja ya utafiti uliofanywa na wataalamu wa Chuo Kikuu cha Havard, nchini Marekani na kufafanua kuwa:

      ``Tatizo la watu hao huwa ni kushiriki tendo hilo kwa wakati usio muafaka kwao, wanashiri wakati bado hawajajitayarisha kiakili au wanapokuwa wamejitayarisha, basi `njiani` hukutana na wenzi ambao hawaafiki mwelekeo wa `safari` yao``.

      Wataalamu wa masuala ya vyakula nao wanaeleza kuwa tatizo hilo huwapata wanaume wengi kwa sababu ya utumiaji wa vyakula vyenye kuongeza kiwango kikubwa cha mafuta mwilini ambao hawashiriki katika mazoezi ya viungo ambayo huifanya misuli ya damu mwilini kutokufanya kazi vizuri na hivyo kusababisha matatizo mengi ya mwili kushindwa kufanya kazi zake vizuri.

      Katika nchi zilizoendelea kama Marekani na baadhi ya nchi za Ulaya, matumizi ya dawa hizi hutolewa kwa watu baada ya kuandikiwa cheti na daktari, na watu wenye matatizo ya msukumo wa ndamu (BP), mara nyingi wamekuwa wakishauriwa kutotumia dawa hizo kwa sababu ni hatari kwa maisha yao.

      Hii ni kwa sababu dawa nyingi, kama Viagra, Ciallis, Levitra, Yohimbine na nyingine mbali ya kuwa na nafasi ya kusababisha magonjwa ya moyo, kwa watu wasiokuwa nayo, pia yana madhara mengine kama vile kusababisha upofu na kuleta hali ya mwili kuwa na kitetemeshi.

      Madhara mengine ya dawa hizo ni pamoja na kumsababishia mtumiaji hali ya kuumwa na kichwa mara kwa mara, macho kuwa mekundu, kuziba kwa hewa puani na maumivu ya tumbo pamoja na kuharisha .

      Haya ni aina ya madhara yanayotokana na dawa za kizungu, ambazo kabla ya kuingia madukani kufanyiwa utafiti wa kina kuangalia madhara yake kwa watumiaji, na ingawa hayo yote yanafanyika lakini bado athari zake kwa watumiaji zinaonekana.

      Hapa ndipo panapozusha hofu juu ya dawa hizi nyingine `za kienyeji zinazotengenezwa na waganga na kuuzwa bila ya kufanyiwa utafiti wa kina, ni wazi kama kanuni za kiafya zinavyosema, kuwa kila dawa ina madhara yake, lakini je ni nani anapima madhara mabaya yatokanayo na dawa hizi za kienyeji zinazouzwa kama njugu?

      Ukiacha madhara yatokanayo na dawa hizo, pia wanaume wengi hukumbwa na tatizo hili la kupungukiwa nguvu kwa sababu ya uvutaji wa sigara kwa wingi, utafiti mbalimbali wa kitabibu duniani unaonyesha kuwa matumizi ya bidhaa zitokanazo na tumbaku huwasababishia wanaume upungufu wa nguvu hizo.

      Ni kweli kwamba tatizo la wanaume wengi kupungukiwa nguvu za kiume limekuwa kubwa duniani, lakini utumiaji wa dawa za kuongeza nguvu hizo haupaswi kufanyika kiholela kwa kuzingatia kuwa matatizo yake kiafya ni makubwa kuliko faraja ya muda mfupi anayopata mtumiaji.
      Lekanjobe Kubinika likes this.

    13. jamadari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2010
      Posts : 295
      Rep Power : 52109568
      Likes Received
      82
      Likes Given
      226

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Matikiti Maji Yanaongeza Nguvu za Kiume

      Watafiti katika chuo kikuu cha Texas A&M wamegundua kwamba matikiti maji yanaweza yakatumika kama "Viagra ya Asili" kwa wanaume wenye matatizo ya upungufu wa nguvu za kiume.

      Watafiti hao walisema kuwa tikiti maji lina amino acid nyingi za citrulline ambazo huifanya mishipa ya damu itanuke na iwe katika hali kama ile ambayo mtu anayetumia viagra au madawa ya kuongeza nguvu za kiume huwa nayo.

      Citrulline ikiwa mwilini hugeuka kuwa "arginine" mojawapo ya aina za amino acid. Hali hii husababisha kuongezeka kwa kiwango cha nitric oxide kwenye damu. Nitric oxide husaidia kuifanya mishipa ya damu itanuke.

      Hata hivyo watafiti hao hawakuweka wazi idadi ya matikiti maji ambayo mwanaume anatakiwa kula ili aweze kuwa na nguvu za kiume kama za viagra.

      Bhimu Patil, mkurugenzi wa maabara iliyofanya utafiti huo alisisitiza kuwa ulaji wa tikiti maji wa mara kwa mara unasaidia kuzuia tatizo la upungufu wa nguvu za kiume.

      Mojawapo ya faida nyingine ya tikiti maji iliyotajwa ni kusaidia kushusha shinikizo la damu.
      http://www.tzlivenews.com/blogs/blog...style=f-larger


      http://www.jamiiforums.com/jf-doctor...tml#post765460

    14. Ujengelele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2008
      Posts : 1,259
      Rep Power : 892
      Likes Received
      19
      Likes Given
      3

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Quote By Preta View Post
      hao tuwaangaliage tuu...mara ooh karanga, sijui valuu, sijui pweza...kama anajiamini si aje mkavu mkavu tuone...unaona kijamaa kinajitutumua kumbe kingejua rohoni unasema na huyu nae makwekwe bure bao moja kinatafuta maji ya kunywa yalipo....dume rijali haliitaji GPU...wasijidanganye
      Hebu tufahamishe kama mke wa mtu hivi vijamaa vinavyojitutumua kumbe rohoni kwako unasema, "huyu naye makwekwe bure bao moja kinatafuta maji ya kunywa yalipo" huwa unakutana navyo wapi?
      Last edited by Ujengelele; 11th March 2010 at 06:12.

    15. Tigo Pesa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th March 2012
      Posts : 8
      Rep Power : 424
      Likes Received
      3
      Likes Given
      3

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Karanga mbichi huongeza hamu ya kujamiiana?

    16. mbaraka.m's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th October 2011
      Posts : 210
      Rep Power : 488
      Likes Received
      32
      Likes Given
      45

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Karanga mbichi huongeza uwezo wa mwili kutengeneza testosterone-a type of androgen(lipid in nature) ambazo huongeza hamu ya tendo na production ya manii.

    17. hopaje's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2013
      Posts : 503
      Rep Power : 481
      Likes Received
      88
      Likes Given
      67

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Niulze na hili hivi ni kweli kupiga pull kuna madhara....??

    18. FRAN.K's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 13
      Rep Power : 386
      Likes Received
      1
      Likes Given
      3

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      tukumbuke na shule kidogo......its true protein haiongezi nguvu ile ni "ujenzi" wa mwili kwa ujumla repairing of broken tissues and make up of new tissues especially for the new borns.....Nadhan watu wanachanganya sana kudhan karanga inaongeza nguvu za kiume naona kwa wengi ambao hawana elimu ya kibaologia zaidi....lakini kwa msaada tu chakula chenye antoxidants nyingi ama zinc ndiyo kinauwezo wa kukuongezea hizo mnaita nguvu za kiumeni.....kwa anayehitaji maelezo zaidi anaweza kuniuliza vyakula gani...comment naona
      inakuwa ndefu sana
      Lekanjobe Kubinika likes this.

    19. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 25,736
      Rep Power : 12246663
      Likes Received
      4022
      Likes Given
      352

      Default

      Quote By hopaje View Post
      Niulze na hili hivi ni kweli kupiga pull kuna madhara....??
      tafuta nyuzi za MziziMkavu

    20. Tom shy's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 4th January 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Dah, short mi naona karanga mbichi zinaongeza uzalishwaji wa manii mwilin

    21. Lekanjobe Kubinika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2006
      Location : Tanzania
      Posts : 2,696
      Rep Power : 8789
      Likes Received
      407
      Likes Given
      729

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Quote By Baba_Enock View Post
      Chakula chochote chenye "PROTEIN" nyingi uongeza "ENERGY - in Cal value" (nguvu is too general) mwilini. Karanga zina protein nyingi na mafuta.

      Potency haina uhusiano na Karanga in that sense!
      Sasa hapa tusijerushiana changa la macho. It is not the priority of the body to extract ENERGY from PROTEINS. Vyakula vya wanga ndio vyenye jukumu la kwanza la kuupa mwili nguvu - ugali kwa wingi tena dona basi na sio kivelege au kikobhole. Protein ni chaguo la tatu baada ya kukosekana carbohydrates na fats. Protein kazi yake kimsingi ni ulinzi wa mwili. Sasa jukwaa hili lina wataalam wa aina ya kumwaga. Nashangaa wataalam kuachia porojo zinazopotosha kuendelea kushamiri bila kutoa angalizo mapema. Au, hamjui kwamba urongo hunasa ubongoni kwa haraka zaidi kuliko ukweli?
      "Uwe na Bidii kama vile utaishi milele, uwe mwaminifu kama vile utakufa kesho" (Indira Gandhi)

    22. Lekanjobe Kubinika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2006
      Location : Tanzania
      Posts : 2,696
      Rep Power : 8789
      Likes Received
      407
      Likes Given
      729

      Default Re: Je, kweli karanga mbichi huongeza nguvu za kiume?

      Quote By FRAN.K View Post
      tukumbuke na shule kidogo......its true protein haiongezi nguvu ile ni "ujenzi" wa mwili kwa ujumla repairing of broken tissues and make up of new tissues especially for the new borns.....Nadhan watu wanachanganya sana kudhan karanga inaongeza nguvu za kiume naona kwa wengi ambao hawana elimu ya kibaologia zaidi....lakini kwa msaada tu chakula chenye antoxidants nyingi ama zinc ndiyo kinauwezo wa kukuongezea hizo mnaita nguvu za kiumeni.....kwa anayehitaji maelezo zaidi anaweza kuniuliza vyakula gani...comment naona
      inakuwa ndefu sana
      Funguka mzee, leta shule tafadhali
      "Uwe na Bidii kama vile utaishi milele, uwe mwaminifu kama vile utakufa kesho" (Indira Gandhi)

    23. Clean9

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. For Men Only: RUDISHA NGUVU ZA KIUME
      By GHOST RYDER in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 2
      Last Post: 16th June 2011, 09:58
    2. Serengeti Bia na Nguvu za kiume!
      By Supervisor in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 10
      Last Post: 9th November 2010, 17:21
    3. Tende Huongeza Nguvu Za Kiume
      By X-PASTER in forum JF Doctor
      Replies: 13
      Last Post: 21st September 2010, 18:17
    4. Nini huongeza nguvu?
      By Bebrn in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 9th April 2009, 13:20

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...