Show/Hide This

    Topic: Jinsi ya kupata mtoto jinsia uitakayo!

    Report Post
    Page 1 of 8 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 158
    1. ney kush's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2012
      Posts : 647
      Rep Power : 589
      Likes Received
      104
      Likes Given
      75

      Default Je! Unataka mtoto wa kiume?

      Hii ni knowledge alinifundisha mwalimu wangu wa BIOLOGY sasa cjui ni ya kweli coz bado sijafika mda wa kujaribu ila kwa wewe unaetaka mtoto wa kiume na hupati jaribu hii trik kabla ya kwenda kwa wamasai naanza kutoa maelekezo..

      MBEGU YA KIUME KWA KITAALAMU (Y) YENYEWE HUWA INAWAHI KURUTUBISHWA KULIKO MBEGU YA KIKE(X) LAKINI MBEGU YA KIUME HUWA INA SPIDI NDOGO ILI KULIFIKIA YAI LA KIKE WAKATI YAI LA KIKE LENYEWE LINA SPIDI KUBWA LAKINI HUCHELEWA KURUTUBISHWA SASA MWANAUME INATAKIWA UWAI KITUPIA VITU ILI VIRUTUBISHWE FASTA ILI WAKATI MBEGU ZA MAMAA ZINAPOFIKA ZIKUTE DUME ALISHASABABISHWA ZAMANI...

      Kama sijaeleweka naombeni mnambie au labda kuna sehemu nimekosea KIROHO SAFIIIIII... ila point ni kujua characteristics za mbegu.. KWA WA KIKE NI KINYUME
      Last edited by ney kush; 6th March 2012 at 19:35.
      naan ngik-kundie likes this.


    2. Dotowangu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 242
      Rep Power : 521
      Likes Received
      67
      Likes Given
      27

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      umekosea kinyamaaa... Kafungue tena biological science
      bilabaye and Shark's Style like this.

    3. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,311
      Rep Power : 429499275
      Likes Received
      12608
      Likes Given
      12749

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      nadhani ungeuliza unataka mtoto wa jinsia gani? kila mtu angejichagulia jinsia anayoitaka.................... ..
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    4. ney kush's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2012
      Posts : 647
      Rep Power : 589
      Likes Received
      104
      Likes Given
      75

      Default

      Quote By Fixed Point View Post
      nadhani ungeuliza unataka mtoto wa jinsia gani? kila mtu angejichagulia jinsia anayoitaka.................... ..
      Hapo mkuu?

    5. ney kush's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2012
      Posts : 647
      Rep Power : 589
      Likes Received
      104
      Likes Given
      75

      Default

      Quote By Dotowangu View Post
      umekosea kinyamaaa... Kafungue tena biological science
      Sio habari za kufungua vitabu saiv we sema wapi pamekosewa watu wote tueleweshane... Usijifanye unajua


    6. MUREFU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : BUNJU
      Posts : 1,153
      Rep Power : 761
      Likes Received
      71
      Likes Given
      2

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      me sijui tusikilize wadau watatuambia ila ninavyojua mwalimu wako alikuwa anakupa mwangatuu ila madokta wanaogoma watatuambia

    7. Leonard Robert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 5,619
      Rep Power : 1629
      Likes Received
      895
      Likes Given
      222

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      Umetisha..mulemule mnyamwezi wangu..

    8. ndenga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2010
      Location : Kigamboni New City
      Posts : 1,389
      Rep Power : 797
      Likes Received
      466
      Likes Given
      98

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      Kwa kawaida mbegu za kiume zinaspeed kubwa lakini ni short lasting..wakati za kike zina speed ndogo ila ni long lasting. Kwa hiyo kama unataka wa kiume unatakiwa ufanye timing za kuhakikisha yai la kike limepevuka ndio ufanye mambo...ila mbegu za kiume/Y zanapomove ziwahi kufikia yai/x kabla ya kuisha uwezo wake...
      eltontz and Shark's Style like this.

    9. dmatemu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2008
      Location : Mbeya
      Posts : 393
      Rep Power : 742
      Likes Received
      70
      Likes Given
      92

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      Mbegu ya kiume inakufa haraka na ina spidi. Mbegu ya kike inaenda taratibu na inachelewa kufa. Ukitupia wkt mamaa yai limeshatoka bas uwezekano wa kupata kidume ni mkubwa na ukitupia siku 2 kabla ya yai kutoka basi utarajie kijike mkuu.
      Shark's Style likes this.

    10. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 14,630
      Rep Power : 429500042
      Likes Received
      13516
      Likes Given
      12474

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      ngoja nirudi tena nikasome bios maana hapa nimetoka kapa
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    11. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 21,631
      Rep Power : 171830345
      Likes Received
      9948
      Likes Given
      8247

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      biology ulipata grade gani?
      Shark's Style likes this.

    12. Asabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Posts : 785
      Rep Power : 617
      Likes Received
      180
      Likes Given
      41

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      Mie nishushe njiani konda nishafika....

    13. chachas mchina's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd January 2012
      Posts : 33
      Rep Power : 472
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      Kasome upya kaka hapo baaaaaado kabisaaaaa.

    14. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Planet Earth
      Posts : 7,087
      Rep Power : 81151131
      Likes Received
      2513
      Likes Given
      676

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa jinsia gani?

      Quote By ney kush View Post
      Hii ni knowledge alinifundisha mwalimu wangu wa BIOLOGY sasa cjui ni ya kweli coz bado sijafika mda wa kujaribu ila kwa wewe unaetaka mtoto wa kiume na hupati jaribu hii trik kabla ya kwenda kwa wamasai naanza kutoa maelekezo..

      MBEGU YA KIUME KWA KITAALAMU (Y) YENYEWE HUWA INAWAHI KURUTUBISHWA KULIKO MBEGU YA KIKE(X) LAKINI MBEGU YA KIUME HUWA INA SPIDI NDOGO ILI KULIFIKIA YAI LA KIKE WAKATI YAI LA KIKE LENYEWE LINA SPIDI KUBWA LAKINI HUCHELEWA KURUTUBISHWA SASA MWANAUME INATAKIWA UWAI KITUPIA VITU ILI VIRUTUBISHWE FASTA ILI WAKATI MBEGU ZA MAMAA ZINAPOFIKA ZIKUTE DUME ALISHASABABISHWA ZAMANI...

      Kama sijaeleweka naombeni mnambie au labda kuna sehemu nimekosea KIROHO SAFIIIIII... ila point ni kujua characteristics za mbegu.. KWA WA KIKE NI KINYUME
      swala la kutafuta mtoto wa kiume/kike namwachia mungu mwenyewe aamue.la pekee (kwa wanaume)ni kuomba tuu ujaliwe kale ka uwezo ka kukupandikiza mbegu kwa mama.
      "The only true wisdom is in knowing you know nothing"

    15. Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 7,042
      Rep Power : 27348799
      Likes Received
      5549
      Likes Given
      5611

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      Nadhani ni hivi:
      X: Zina endurence zaidi (zinahishi muda mrefu katika mazingira ya Ph ya ukeni, up to 7 days) ila zina move slower
      Y: Zina endurence ndogo(Zina wahi kufa within 3 to 5 days) ila zina move fast.
      Ukitaka mtoto wa kike unatakiwa kukutana mapema sana kama 6 days kabla ya ovulation ili mbegu za kiume zife zote, uongeze chances za kuzaa wa kike. Ukitaka wa kiume basi hakikisha mnakutana 2 days before, or less.

      Advises are available here ila sio scientific site, ni kama blog fulani tu.
      Last edited by Mwali; 7th March 2012 at 13:12.
      DAWA YA SIKIO likes this.
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    16. Freema Agyeman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Posts : 1,767
      Rep Power : 4284
      Likes Received
      1151
      Likes Given
      993

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      Quote By Mwali View Post
      Nadhani ni hivi:
      X: Zina endurence zaidi (zinahishi muda mrefu katika mazingira ya Ph ya ukeni, up to 7 days) ila zina move slower
      Y: Zina endurence ndogo(Zina wahi kufa within 3 to 5 days) ila zina move fast.
      Ukitaka mtoto wa kike unatakiwa kukutana mapema sana kama 6 days kabla ya ovulation ili mbegu za kike zife zote, uongeze chances za kuzaa wa kike. Ukitaka wa kiume basi hakikisha mnakutana 2 days before, or less.

      Advises are available here ila sio scientific site, ni kama blog fulani tu.
      wewe na mtoa mada hii ni wapotoshaji.
      Shark's Style likes this.
      "#msando#lissu#kibatala"

    17. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,987
      Rep Power : 138795777
      Likes Received
      23088
      Likes Given
      22978

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      ngoja nikasome jogorafia hapa napata kizungu zungu.

    18. Ec mwakisopile's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th March 2011
      Posts : 15
      Rep Power : 509
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      hii ni hatari. waliosoma Biological Science ndio waeleze hizi mambo

    19. Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 7,042
      Rep Power : 27348799
      Likes Received
      5549
      Likes Given
      5611

      Default Re: Je! Unataka mtoto wa kiume?

      Quote By Freema Agyeman View Post
      wewe na mtoa mada hii ni wapotoshaji.
      Mi nimetoa source, na nimesema ni kama blog tu ili atakae soma asichukilie too seriously.
      sasa wewe unapendekeza nini, after kudiscard post yangu na ya mtoa maada?
      Toa sababu za kui-qualify 'upotoshaji', be constructive hata once in a while basi.
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    20. ney kush's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2012
      Posts : 647
      Rep Power : 589
      Likes Received
      104
      Likes Given
      75

      Default

      Quote By Mwali View Post
      Mi nimetoa source, na nimesema ni kama blog tu ili atakae soma asichukilie too seriously.
      sasa wewe unapendekeza nini, after kudiscard post yangu na ya mtoa maada?
      Toa sababu za kui-qualify 'upotoshaji', be constructive hata once in a while basi.
      kaka MWALI EH WE UNAKUA KAMA UMEJIUNGA LEO BWANA WE HAWA HUWAJUI KWA KUPONDA HATA ULETE KITU CHA MAANA NDO KAZI YAO KUPONDA TAKE IT EASY YOOOOOH! usije ukawatukana


    Page 1 of 8 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...