JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Jinsi ya kupata mimba ya mtoto wa kiume

    Report Post
    Page 1 of 6 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 107
    1. Christa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th December 2012
      Posts : 38
      Rep Power : 409
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default Wataalam:Nahitaji Kupata mtoto wa kiume

      Naomba msaada wenu,nimeolewa na nina watoto 2 wa kike.nifanyeje ili nipate mtoto wa kiume mana mme wangu anapenda sana watoto wa kiume hivyo ananikosesha raha.

      ======


      Quote By RGforever View Post
      Njia ya kupata Mtoto wa Kiume kutumia siku 24 na 28

      ¤ Siku zote mtoto wa kiume hupatikana siku Mwanamke ameingia Ovulation/yai limetoka na anahamu sana na Mwanaume kuliko siku zote.(Zile I Miss U zinapokuwa zinazidi)

      Sasa Mwanamke unatakiwa umpe Tunda mwanaume siku hiyo ya kwanza. Kwa wanawake wenye mzunguko wa siku 24 ni siku ya 12 toka alipobleed na Kwa wanawake wa mzunguko wa siku 28 ni siku ya 14 toka alipoanza kubleed. Hizi ni siku za Yai kutoka.

      ikumbukwe kuwa mbegu ya kiume Y inawahi kufika kuliko X ndo maana nakushauri hivyo. Na pia Y inawahi kufa kabla ya X. Y inaishi siku 2 mpaka 2.5 wakati X inaishi mpaka siku 3 na 3.5

      kwahiyo kama ukifanya siku hiyo Mbegu ya kiume itawahi kufika na kurutubisha Yai mapema. Na kumbuka kuwa Ili kuwe na uwezekano mkubwa wa kufika lazima Mwanamke awe Chini na Mwanaume awe juu wakati wa tendo la Ndoa ili kuleta mseleleko mzuri wa mbegu.

      Na siku zote Mwanaume apige magoli mengi ili kuleta sperm count kubwa zitakazoweza kufika kwenye Yai. Na Mwanamme ukae style ya Missionary kwa mda Mrefu wakati uume upo kwenye uke mwishoni kabisa ili kufikia karibu na Cervix.

      Note: Mwanaume anatakiwa asimove uume wake wakati amefika kileleni na hakikisha ameuingiza wote.

      Goodluck

      ========

      Quote By Iyokopokomayoko View Post
      Conceiving a Boy: Ovulation Timing


      How to Conceive a Boy

      During my research on “how to conceive a boy“, I found out that ovulation timing is one of the factors you’ll want to consider. It’s not the most crucial factor, but hey, every little bit helps, right? What “ovulation timing” means with respect to baby gender selection is timing when you have intercourse in relation to ovulation.

      So, the question is should you have intercourse close the time the egg is release or a few days after? If you’re trying to conceive a son, try to have intercourse as close to ovulation as possible. The means as soon as you think your about to ovulate (You can usually tell a few days prior. See the tips below.), have intercourse. Then, at the latest, have it again when you’re fairly certain the egg has been released.

      Make Sure Those Sperm are There and Ready for Action

      Really the easiest way to make sure the male Y sperm are present and active enough to do some go is to make love every day as soon is you know your ovulation time is near. Now, you may be thinking all that lovin’ is going to lower dad-to-be’s sperm count and result in no pregnancy at all. For some reason, this is a fairly prevalent myth, but fortunately it’s only partly true. In reality, having intercourse every two or three days shouldn’t cause any problems.

      How can you Time Your Ovulation?


      New to ovulation timing? Don’t worry, you’re not alone. Plenty of parents just let nature take it’s course and never worried about timing Mom’s ovulation cycle, so it’s not a big deal if you don’t know how yet.

      The easiest ovulation predictor is the regularity of your cycle. Just mark your calendar one the day your period starts. If you’re cycle is fairly regular, about 14 days from then, you should ovulate again. The 9th to the 15th days are when you want to have intercourse because those days are when you’re most fertile. Remember, though, if you’ve recently stopped birth control it can take up to six months for your cycle to normalize again.

      Taking your temperature will give you some indication because your body temp will fall a little (usually to around 97º F). Right before you ovulate. To conceive a boy, start getting busy when you notice that temperature drop. Your vaginal fluids can also be an ovulation predictor. Right before ovulation, you’ll probably be a little dry and the have relatively clear, smooth discharge during ovulation. Other times, any discharge will be rather sticky and yellowish.
      Last edited by Christa; 17th December 2012 at 10:45.

    2. Azam

    3. Marumia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2012
      Location : MASOKA
      Posts : 623
      Rep Power : 727
      Likes Received
      199
      Likes Given
      1117

      Default Re: Wataalam:Nahitaji Kupata mtoto wa kiume

      Jamani pole.... Usiwe na stress sana especially ukiwa unataka kuonana na baba kwenye mambo yetu yale! Af maswala ya mtoto mshirikishe Mungu na pia usali sana mama kwa sababu Mungu wetu ni mwaminifu... Mshkuru sana Mungu kwa hao wawili aliokupa na hongera sana coz wapo wanaotafuta hata kushika mimba tuu na hawafanikiwi hivyo usivunjike moyo hata kidogo.

      Ila pia baba mtoto anatakiwa kubadili mtazamo wake kuhusu watoto... Mtoto ni mtoto jamani inategemea tu na utakavomlea. Kuna familia nyingine zna watoto wa kiume ila unakuta wa kike wanaout shine hata wale wa kiume hivyo ni swala la mtazamo tu.. Hata hivyo tuwasubiri wataalamu wa hayo mambo nna uhakika watakusaidia zaidi.
      christine ibrahim likes this.

    4. #3
      pono's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Posts : 1,023
      Rep Power : 635
      Likes Received
      153
      Likes Given
      460

      Default Re: Kupata mtoto wa kiume

      pole sana,kwa ushauri tu,kama unataka mtoto wa kiume,chukua vijiko vitatu vya chakula vya sodium carbonate,changaya na liter moja na nusu ya maji,tumia mchanganyo huo kujisafisha sehemu za faragha kabla ya kukutana na mzee,kitu kitajibu
      Quote By Christa View Post
      Naomba msaada wenu,nimeolewa na nina watoto 2 wa kike.nifanyeje ili nipate mtoto wa kiume mana mme wangu anapenda sana watoto wa kiume hivyo ananikosesha raha.
      raia_mwema likes this.

    5. #4
      Blaine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2012
      Location : beacon hills
      Posts : 2,282
      Rep Power : 17758
      Likes Received
      1631
      Likes Given
      789

      Default Re: Wataalam:Nahitaji Kupata mtoto wa kiume

      Quote By Christa View Post
      Naomba msaada wenu,nimeolewa na nina watoto 2 wa kike.nifanyeje ili nipate mtoto wa kiume mana mme wangu anapenda sana watoto wa kiume hivyo ananikosesha raha.
      kama upo serious soma hapa
      1. Techniques_to_Pick_a_Baby's_Ge nder,_From_Most_to_Least_Effec tive
      2. choosing-your-babys-sex-what-the-scientists-say
      Lone Beta of Beacon Hills

    6. Christa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th December 2012
      Posts : 38
      Rep Power : 409
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default

      chakula cha sodium carbonate ni kip?/kinapatikana wap?

    7. WLF 2

    8. Christa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th December 2012
      Posts : 38
      Rep Power : 409
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default

      Thanx kwa ushaur wako@Marumia.

    9. stevelwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd November 2012
      Posts : 72
      Rep Power : 423
      Likes Received
      18
      Likes Given
      95

      Default Re: Kupata mtoto wa kiume

      Mtoto wa kike: Hesabu siku tatu za mwanzo yaani siku ya 11,12 na 13 baada ya Mp na
      mtoto wa kiume: hesabu siku tatu za mwisho yaani siku ya 14,15 na 16 au 17 baada ya M
      p.

      ILA bado itasubiriwa mwanaume atatupia nini, coz mwanamke huwa ni XX wakati mwanaume huwa XY sasa hapo mwanaume akitupia Y basi unapata jaribu hiyo, kuna mtu wa mzunguko wa siku 28 alitumia mbinu hii na akapata kama alivyotaka, ikiwaje ni PM nkueleweshe kwa undani.
      WAVISA and Engineer2014 like this.

    10. Christa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th December 2012
      Posts : 38
      Rep Power : 409
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default Re: Kupata mtoto wa kiume

      Naanza kuhesabu siku ya kwanza ninapoanza Mp au baada ya kumaliza hedhi Mp?

    11. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 7,067
      Rep Power : 701743
      Likes Received
      1439
      Likes Given
      3193

      Default Re: Kupata mtoto wa kiume

      Hesabu mara unapopata MP

    12. Jodoki Kalimilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Location : Ihayabuyaga
      Posts : 4,938
      Rep Power : 73972051
      Likes Received
      2027
      Likes Given
      4073

      Default Re: Kupata mtoto wa kiume

      Quote By stevelwa View Post
      Mtoto wa kike: Hesabu siku tatu za mwanzo yaani siku ya 11,12 na 13 baada ya Mp na
      mtoto wa kiume: hesabu siku tatu za mwisho yaani siku ya 14,15 na 16 au 17 baada ya M
      p.

      ILA bado itasubiriwa mwanaume atatupia nini, coz mwanamke huwa ni XX wakati mwanaume huwa XY sasa hapo mwanaume akitupia Y basi unapata jaribu hiyo, kuna mtu wa mzunguko wa siku 28 alitumia mbinu hii na akapata kama alivyotaka, ikiwaje ni PM nkueleweshe kwa undani.
      Kama sikosei mwanaume ndio ana determine jinsia ya mtoto na kuna ambao wapo wachache huwa wanatoa jinsia moja tu hata azae na wanawake kumi (hapa wataalamu watanisahihisha maana nilisoma biology ya kujibia mtihani tu hivyo naweza nikawa sipo sahihi kabisa)
      stevelwa likes this.

    13. REAL INTELLECTUAL's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th December 2012
      Posts : 114
      Rep Power : 424
      Likes Received
      15
      Likes Given
      4

      Default Re: Kupata mtoto wa kiume

      Tell him to stop that patriarchy behavior kabla Mungu haja chukua uamuzi juu ya hiyo
      tabia yake na mwambie akumbuke kuwa kuna wanao muomba MUNGU awape hata wa kike
      ambao yeye anawaona sio kipaumbele.
      christine ibrahim likes this.

    14. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 7,067
      Rep Power : 701743
      Likes Received
      1439
      Likes Given
      3193

      Default Re: Kupata mtoto wa kiume

      Mkuu REAL I usemacho ni sahihi kuna wanaotafuta mtoto yoyote bila mafanikio.
      christine ibrahim likes this.

    15. Sekema's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th November 2012
      Posts : 55
      Rep Power : 416
      Likes Received
      11
      Likes Given
      15

      Default Re: Kupata mtoto wa kiume

      Jamani shida ya Christa si tatizo la mmewake na wala hajaomba ushauri juu ya mmewake kutaka mtoto wa kiume na inawezekana mme wake hayuko siriasi kiivyo katika kutaka huyo mtoto wa kiume isipokuwa ni yy Christa ili kufanya mamboresho kaomba ushauri ili kama inawezekana apate mtoto wa kiume na ndo maana kauliza jinsi ya kutaka mtoto wa kiume! tujaribu kuelewa muhitaji anataka msaada gani/upi!

    16. #14
      pono's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Posts : 1,023
      Rep Power : 635
      Likes Received
      153
      Likes Given
      460

      Default Re: Kupata mtoto wa kiume

      baking powder ile ni sodium carbonate,unajua majimaji ya ukeni yana acid ambayo ni weak,sasa sodium carbonate ni weak base,ambayo inaanfanya neutralization proces na kufanya yale majimaji kuwa hayana acid,mbegu za kiume huweza survive katka hali hiyo,za kike haziwezi kusurvive
      Quote By Christa View Post
      chakula cha sodium carbonate ni kip?/kinapatikana wap?

    17. #15
      Jipu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 2,112
      Rep Power : 947
      Likes Received
      384
      Likes Given
      212

      Default Re: Kupata mtoto wa kiume

      2mia malimao ndo acid yenyewe kuu mbegu za kike

    18. #16
      appoh's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 2,472
      Rep Power : 0
      Likes Received
      454
      Likes Given
      36

      Default Jinsi ya kupata mimba ya mtoto wa kiume

      Ni rahisi sana subiri siku ya tatu baada ya breed kuanza utaona utando mweupe na mzito sasa hapo unaweza kumpa mimba mkeo I mean kukojoa shahawa zako na mimba ya mtoto wa kiume itapatikana.

      ============================== ===================
      Quote By Baba Lao View Post
      Naomba kuongeza hapo.

      Mbegu za kiume zinazoweza kutoa mtoto wa kiume huweza kukaa muda wa masaa 48.na zinazoweza kutoa mtoto wa kike hukaa masaa 72. Kwa hiyo toka siku ya 11 mpaka siku ya 14 yai linapokuwa released ni masaa 72.KWA HIYO BASI, kama wataka mtoto wa kike wapaswa kufanya tendo la ndoa siku ya 11 au 12 maana mbegu za kutoa mtoto wa kiume zinakuwa zimeishiwa nguvu kabisa ifikapo siku ya 14 na za kike zitakuwa bado zinadunda.

      Ila kwa siku ya 13,14 yenyewe ukifanya tendo la ndoa mara nyingi posibility ya kupata mtoto wa kiume ni kubwa maana speed ya mbegu zitoazo mtoto wa kiume ni kubwa kuliko zitoazo mtoto wa kike. Na itakuwa ni ndani ya masaa 48 .
      all right reserved

      appoh(2014)

    19. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,599
      Rep Power : 108931601
      Likes Received
      3719
      Likes Given
      1644

      Default Re: Jinsi ya kupata mimba ya mtoto wa kiume

      Hii ukimuuliza mwanafunzi wa form three aliyesoma biology topic ya reproduction atashangazwa na hiki ulichoandika.

      Breed = Bleed
      Preta, jeverino, Munkari and 1 others like this.

    20. #18
      Meljons's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2012
      Location : Arusha
      Posts : 1,837
      Rep Power : 85901408
      Likes Received
      471
      Likes Given
      532

      Default Re: Jinsi ya kupata mimba ya mtoto wa kiume

      Du,hii shule imeingiliwa na F ya biology
      jeverino and Tangotango like this.

    21. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,599
      Rep Power : 108931601
      Likes Received
      3719
      Likes Given
      1644

      Default

      Quote By Meljons View Post
      Du,hii shule imeingiliwa na F ya biology
      Umeona eeehh!!
      figganigga and jeverino like this.

    22. #20
      appoh's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 2,472
      Rep Power : 0
      Likes Received
      454
      Likes Given
      36

      Default Re: Jinsi ya kupata mimba ya mtoto wa kiume

      basi hedhi niliipata hii mwaka jana nikajaribu kwa baadhi ya watu kama kumi wakafanya na wake zao na mimi nikafanya kwaka jana nikafanikiwa kupata motot wa kiume
      figganigga and jojojo like this.
      all right reserved

      appoh(2014)

    23. Movie-Date

    Page 1 of 6 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...