JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. stata mzuka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2012
      Location : Heaven
      Posts : 2,167
      Rep Power : 807
      Likes Received
      513
      Likes Given
      78

      Default Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

      Wakuu habari zenu..Poleni na mfungo mtukufu (Kwa aliyefunga).

      Nauliza jinsi wanandoa wanapanga mtoto gani wanamtaka nikimaanisha jinsia yake iwe wa kike au wa kiume nasikia huwa inawezekana, mifano mingi tunaiona wanandoa wanasema mwakani tumtafute mtoto wa kiume na kweli baada ya muda wakienda kupiga Ultra Sound inakuwa ni kweli.
      Wengine wanasema ni mipango ya Mungu maana haiwezekani umpangie mtoto gani aje? Naombeni mnisaidie kwa hili...


      MUHIMU: Inawezekana uzi huu ulishawahi kuletwa humu ndani kabla sijajiunga na cha msingi ni kunijuza ambaydm ulinipita.


    2. bonna's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 236
      Rep Power : 496
      Likes Received
      107
      Likes Given
      107

      Default Re: Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

      Inawezekana mkuu...ila ni suala la mwanamke kua smart na awe anajijua vilivyo kimwili...mi nakumbuka tulifundishwa ila sikumbuki ninachokumbuka ni kuwa hesabu nzima iko kwenye siku za mwanamke...na uzito na wepesi wa majimaji anayotoa sehemu za siri....inawezekana kabisa....so sad sijui zaidi..google it.
      And they Call me Luminous B

    3. Ethical Ninja CEH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th May 2011
      Location : Four Zero
      Posts : 748
      Rep Power : 602
      Likes Received
      316
      Likes Given
      298

      Default Re: Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

      Oooh! Ute yani majimaji ya uke yakiwa mepesi mbegu za , zinakua speed matokeo yake unapata jinsia ya mimba ikifanikiwa kutunga , na Ute maji yani majimaji ya ukeni yakiwa mazito mbegu ndio zinakua faster zaidi ya matokeo ya . Hapa mnatakiwa kua na ushirikiano na mwenzako ili mjue hiki ni kipindi cha ute mzito au mwepesi.

      xx ni mwanamke na xy ni mwanaume.
      The lack of money is the root of all evil.

    4. queeny's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2012
      Location : Nyabushenyegekanwa
      Posts : 469
      Rep Power : 25183
      Likes Received
      304
      Likes Given
      187

      Default Re: Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

      kwani wewe unataka mtoto gani?
      'JESUS' The Name Above All Names

    5. stata mzuka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2012
      Location : Heaven
      Posts : 2,167
      Rep Power : 807
      Likes Received
      513
      Likes Given
      78

      Default Re: Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

      Quote By i4keylogger View Post
      Oooh! Ute yani majimaji ya uke yakiwa mepesi mbegu za , zinakua speed matokeo yake unapata jinsia ya mimba ikifanikiwa kutunga , na Ute maji yani majimaji ya ukeni yakiwa mazito mbegu ndio zinakua faster zaidi ya matokeo ya . Hapa mnatakiwa kua na ushirikiano na mwenzako ili mjue hiki ni kipindi cha ute mzito au mwepesi.

      xx ni mwanamke na xy ni mwanaume.
      Nashkuru kwa mchango wako mkuu.

    6. JF SMS Swahili

    7. stata mzuka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2012
      Location : Heaven
      Posts : 2,167
      Rep Power : 807
      Likes Received
      513
      Likes Given
      78

      Default Re: Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

      Quote By queeny View Post
      kwani wewe unataka mtoto gani?
      Mi kwangu mtoto ni mtoto ila kiukweli ningependa 1st born wangu awe wa kiume.

    8. stata mzuka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2012
      Location : Heaven
      Posts : 2,167
      Rep Power : 807
      Likes Received
      513
      Likes Given
      78

      Default Re: Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

      Quote By bonna View Post
      Inawezekana mkuu...ila ni suala la mwanamke kua smart na awe anajijua vilivyo kimwili...mi nakumbuka tulifundishwa ila sikumbuki ninachokumbuka ni kuwa hesabu nzima iko kwenye siku za mwanamke...na uzito na wepesi wa majimaji anayotoa sehemu za siri....inawezekana kabisa....so sad sijui zaidi..google it.
      Shukrani kwa mawazo yako mkuu.

    9. mwekundu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2013
      Posts : 9,029
      Rep Power : 35582984
      Likes Received
      3838
      Likes Given
      2960

      Default Re: Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

      Wewe ni mwanamke au mwanaume?

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

    10. queeny's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2012
      Location : Nyabushenyegekanwa
      Posts : 469
      Rep Power : 25183
      Likes Received
      304
      Likes Given
      187

      Default Re: Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

      Quote By stata mzuka View Post
      Mi kwangu mtoto ni mtoto ila kiukweli ningependa 1st born wangu awe wa kiume.
      mambo unayoweza kufanya kuinfluence mtoto wa kiume ni yafuatayo:
      1. fanya tendo siku mkeo anapo-ovulate au saa chache kabla ya kuovulate (ingawa kujua siku gani ya ovulation ni mtihani mwingine).
      2. prefer doggy style, woman on top or standing style rather than missionary style.
      3. kunywa vitu vyenye caffeine kama kahawa au chocolate kabla ya tendo
      4. usivae underwear ya kukubana sana saa chache kabla ya tendo, vaa underwear inayokupatia hewa ya kutosha kunako.
      5. make sure mkeo anakuwa na ute wa kutosha before kudo ili iwe rahisi kwa mbegu za Y kuogelea kwa urahisi
      N.B. hizi njia ni za kujaribu Mungu ndiye hupanga yote. kuna wengine wamefanikiwa na wengine hawajafanikiwa, na wengine hawajafanya chochote na wamefanikiwa, lakini kama kweli unapenda jinsia Fulani seriously si vibaya ukajaribu . play your part the rest leave it to GOD.
      'JESUS' The Name Above All Names

    11. Barca's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2013
      Posts : 343
      Rep Power : 419
      Likes Received
      143
      Likes Given
      56

      Default

      Quote By i4keylogger View Post
      Oooh! Ute yani majimaji ya uke yakiwa mepesi mbegu za , zinakua speed matokeo yake unapata jinsia ya mimba ikifanikiwa kutunga , na Ute maji yani majimaji ya ukeni yakiwa mazito mbegu ndio zinakua faster zaidi ya matokeo ya . Hapa mnatakiwa kua na ushirikiano na mwenzako ili mjue hiki ni kipindi cha ute mzito au mwepesi.

      xx ni mwanamke na xy ni mwanaume.
      hapa ulichosema si kweli. Mwanamke anapokuwa kwenye siku za hatari ute ute unakuwa laini sana kama kamasi nyepesi. Na akiwa kwenye vipindi vingine ute unakuwa mzito na haunymbuki. Ili kupata mtoto au wa kiume cha kufanya ni kuwasha danger days kwa mwanamke huanza siku ya 10 hadi ya 17 kwa mwanamke mwenye mzunguko wa siku 28. Sasa basi mbegu ya kiume Y inaishi 48hrs wakati ya kike inaishi kwa 72hrs. Sasa basi ili upate mtoto wa kiume fanya mapenzi na mkeo kati ya siku 14-17: coz Y inaswim fast na inaishi for few hours. Wakati ili kupata wa kike fanya mapenzi kati siku 10-13 coz X inaswim slowly na inaishi siku nyingi. Yai la mwanamke ni X tunatarajia lishuke siku ya 14. Ukifanya mapema Y itakenda fasta lakini itakuta yai halipo hivyo itakaa na mwisho wa siku itakufa kabla yai halijaja wakati yai likishuka litakuta X ndo anafika. This is logic behind of getting a male or female baby.
      Namna ya kujua danger days kwa mkeo.
      Chukua idadi ya mzunguko wa mkeo mfano 28 days sema N, gawanya kwa 2. Yaani N/2= n
      n+3= ukomo wa danger days, na n-5= mwanzo wa danger days.
      Kwa mwenye 28 days
      N=28, 28/2= 14.
      n= 14, 14+3=17,
      14-5= 9:
      mwanzo wa danger days ni siku ya 9 na mwisho wa danger days ni siku ya 17:
      kwa mwenye mzunguko wa siku 28 siku za kupata mtoto wa kike ni day 10-13, na wa kiume kuanzia day 14-17:

    12. stata mzuka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2012
      Location : Heaven
      Posts : 2,167
      Rep Power : 807
      Likes Received
      513
      Likes Given
      78

      Default Re: Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

      Quote By Barca View Post
      hapa ulichosema si kweli. Mwanamke anapokuwa kwenye siku za hatari ute ute unakuwa laini sana kama kamasi nyepesi. Na akiwa kwenye vipindi vingine ute unakuwa mzito na haunymbuki. Ili kupata mtoto au wa kiume cha kufanya ni kuwasha danger days kwa mwanamke huanza siku ya 10 hadi ya 17 kwa mwanamke mwenye mzunguko wa siku 28. Sasa basi mbegu ya kiume Y inaishi 48hrs wakati ya kike inaishi kwa 72hrs. Sasa basi ili upate mtoto wa kiume fanya mapenzi na mkeo kati ya siku 14-17: coz Y inaswim fast na inaishi for few hours. Wakati ili kupata wa kike fanya mapenzi kati siku 10-13 coz X inaswim slowly na inaishi siku nyingi. Yai la mwanamke ni X tunatarajia lishuke siku ya 14. Ukifanya mapema Y itakenda fasta lakini itakuta yai halipo hivyo itakaa na mwisho wa siku itakufa kabla yai halijaja wakati yai likishuka litakuta X ndo anafika. This is logic behind of getting a male or female baby.
      Namna ya kujua danger days kwa mkeo.
      Chukua idadi ya mzunguko wa mkeo mfano 28 days sema N, gawanya kwa 2. Yaani N/2= n
      n+3= ukomo wa danger days, na n-5= mwanzo wa danger days.
      Kwa mwenye 28 days
      N=28, 28/2= 14.
      n= 14, 14+3=17,
      14-5= 9:
      mwanzo wa danger days ni siku ya 9 na mwisho wa danger days ni siku ya 17:
      kwa mwenye mzunguko wa siku 28 siku za kupata mtoto wa kike ni day 10-13, na wa kiume kuanzia day 14-17:

      Hivi kumbe mkuu haya mambo ya kuchagua mtoto wa jinsia gani yanawezekana kabisa au ni properbility?Click image for larger version. 

Name:	uploadfromtaptalk1374688200789.jpg 
Views:	0 
Size:	35.8 KB 
ID:	104002

    13. Molembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2012
      Posts : 2,027
      Rep Power : 774
      Likes Received
      495
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By stata mzuka View Post
      Hivi kumbe mkuu haya mambo ya kuchagua mtoto wa jinsia gani yanawezekana kabisa au ni properbility?Click image for larger version. 

Name:	uploadfromtaptalk1374688200789.jpg 
Views:	0 
Size:	35.8 KB 
ID:	104002
      Yanawezekana kabisa mimi nilijaribu nikafanikiwa.

    14. Komando Bila Mafunzo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

      kaka nimesoma sana majibu ya watu walio jaribu kujib. wao wanaochangia kwa kujua na wapo ambao wanachangia kwa kile walichosikia wapajuapo, but katika vitu uvitakavyo, kuna mitihani miwili igumu sana, wwa kwanza ni jinsi yakujua mzunguko wa mkeo, hapa uwa hapatulii ni research ya mpaka miezi 10, so wakati mwingine mabadiliko ya siku huwa yanachanganya either kwa kupungua au kuongezeka. so kwanza tambua mzunguko wake kwa uhakika. mtihani wapili ni kwamba kari msichana anavyozidi kukuwa umri na muda wa yai lake kusubiri kurutubishwa linapo pevuka huwa unapungua, ila max ni masaa 4 yai likikuta hakuna mbegu uwa linakuwa limesha haribika. so mfumo wa mbegu kuingia ktk yai uwa ni wa kusubria yai likute mbegu na si mbegu zikute yai japo ili nalo lipo ila ni lakubahatisha. so ukiweza jua hayo juu ya mtoto wa jinsia gani uwa ni swala la kuamua tu.

    15. Komando Bila Mafunzo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

      kaka nimesoma sana majibu ya watu walio jaribu kujib. wao wanaochangia kwa kujua na wapo ambao wanachangia kwa kile walichosikia wapajuapo, but katika vitu uvitakavyo, kuna mitihani miwili igumu sana, wwa kwanza ni jinsi yakujua mzunguko wa mkeo, hapa uwa hapatulii ni research ya mpaka miezi 10, so wakati mwingine mabadiliko ya siku huwa yanachanganya either kwa kupungua au kuongezeka. so kwanza tambua mzunguko wake kwa uhakika. mtihani wapili ni kwamba kari msichana anavyozidi kukuwa umri na muda wa yai lake kusubiri kurutubishwa linapo pevuka huwa unapungua, ila max ni masaa 4 yai likikuta hakuna mbegu uwa linakuwa limesha haribika. so mfumo wa mbegu kuingia ktk yai uwa ni wa kusubria yai likute mbegu na si mbegu zikute yai japo ili nalo lipo ila ni lakubahatisha. so ukiweza jua hayo juu ya mtoto wa jinsia gani uwa ni swala la kuamua tu.

    16. Sacrifice's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd February 2014
      Posts : 43
      Rep Power : 316
      Likes Received
      5
      Likes Given
      20

      Default Re: Kutafuta jinsia ya mtoto kabla hajazaliwa

      Barca uko sahhi kabisa, coz cku ya 10-13 is for female na cku ya 14-17 for male.nmejarbu na nmefankiwa mwnyewe sio uongo

    17. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...