JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

    Report Post
    Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast
    Results 81 to 100 of 107
    1. Nabihu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th March 2012
      Location : DODOMA
      Posts : 232
      Rep Power : 475
      Likes Received
      36
      Likes Given
      1

      Default Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      Habar waungwana Naomba Maelekezo ya Njia ya ASILI ya kuzuia Mimba ambayo ni salama kabisa.
      MziziMkavu likes this.


    2. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,409
      Rep Power : 429503302
      Likes Received
      18443
      Likes Given
      56257

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      Quote By Lorisy View Post
      duuh,sijawahi kusikia hizi njia..nahisi ni maswala ya imani zaidi maana popo chini ya mto na mimba wapi na wapi..
      Mkuu Lorisy Elimu hiyo nimeipata Miaka 2000 kabla ya kuja Bwana YESU Kristo huwezi kupata kwenye kitabu chochote kile hata Babu wa Lolilondo hana Elimu hiyo Mkuu lorisy, hiyo ni Elimu ya Sayansi na Teknolojia Ya Tiba Mbadala huwezi kuipata ovyovyo hata Ma-Daktari hawawezi kuipata elimu hiyo.
      Lorisy likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    3. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 34,685
      Rep Power : 429504061
      Likes Received
      15956
      Likes Given
      17700

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      Soma hapa Charminglady:

      Dinahicious-Sex, Relationships & Love: Nilisikia Kwenye KP kuwa shabu....-Msaada!

      Quote By charminglady View Post
      Mkuu... hiyo shabu haina madhara yeyote nikitumbukiza kunako naniliu????
      MziziMkavu and charminglady like this.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    4. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,409
      Rep Power : 429503302
      Likes Received
      18443
      Likes Given
      56257

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      Quote By Idimi View Post
      Umeona eeh? Hilo la popo hata mie limenishtua sana
      Mkuu Idimi Dawa zipo nyingi tu nyinyi mumezoea Dawa za kizungu Asprin, Panadol na kadhalika sisi wengine tumezoea Dawa zetu za Asili ya Sayansi na Teknolojia ya Tiba Mbadala Huwezi kupata Elimu hiyo mpaka uende kozi ya miaka 10 Mkuu.
      Idimi and charminglady like this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    5. Mwana kinyonga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th September 2011
      Location : somewhere
      Posts : 207
      Rep Power : 496
      Likes Received
      49
      Likes Given
      281

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      Quote By MziziMkavu View Post
      Mkuu Mwana kinyonga Unasemaje wewe ni Mke au Mume?
      Mkuu mi ni Mume
      MziziMkavu likes this.

    6. measkron's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 2,909
      Rep Power : 14567843
      Likes Received
      1536
      Likes Given
      3195

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      Quote By MziziMkavu View Post
      Mkuu Ukwaju Shabu hiyo akitia mwanamke kwenye uchi wake kabla ya kufanya tendo la ndoa mwanamme anapomfanya akitoa shahawa zake hiyo shabu kazi yake inauwa zile mbegu za kiume zisiweze kufikia yai la huyo mwanammke kushika mimba hiyo ndio kazi yake shabu mkuu upo pamoja na mimi?
      Mkuu MziziMkavu ina maana hiy shabu whatever you call it inafanya kazi kama spermicides?? nadhani twahitaji kujifunza hii zaidi... King'asti, meningitis, ZeMarcopolo, Riwa kujeni pande hizi

    7. moto2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Posts : 1,492
      Rep Power : 338595
      Likes Received
      841
      Likes Given
      312

      Default

      Quote By Fixed Point View Post
      umeona eeehhhh! yaani ni majanga?
      sasa hiyo ya kutumia kichwa cha popo kwenye mto......
      MziziMkavu is every where, nahisi huyu jamaa si mtu bali ni kikundi cha watu wenye akili mchanganyiko

    8. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,260
      Rep Power : 349193954
      Likes Received
      18872
      Likes Given
      8764

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      ofcoz itakuwa spermicide manake ni kemikali. lakini sidhani kama ni sahihi manake hiyo ph ya ukeni inajitosheleza na kuingiza vitu vingine hukawii kuharibu utamu.

      mie huwa siafiki vitu visivyofanyiwa tafiti. kama anataka spermicide zinauzwa phamacy nadhani kwa jina hilo hilo
      Quote By measkron View Post
      Mkuu MziziMkavu ina maana hiy shabu whatever you call it inafanya kazi kama spermicides?? nadhani twahitaji kujifunza hii zaidi... King'asti, meningitis, ZeMarcopolo, Riwa kujeni pande hizi
      BAK and measkron like this.
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    9. Barugize's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th July 2013
      Posts : 11
      Rep Power : 362
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      Natafuta dawa ya kutowa mimba. Mkewangu amenasa mimba akiwa anamtoto wa miezi mitatu. Niaibu lakini imekuwa badi lak nawaombeni, mnishauri.

    10. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 34,685
      Rep Power : 429504061
      Likes Received
      15956
      Likes Given
      17700

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      Best angalia post number 82 on this page kisha uende huko. Haya mambo ya kuingiza vitu mwilini bila kujua athari zake hayahusu kitu. Unaweza kubaki unajuta kwa kipindi kirefu katika maisha yako.

      Quote By King'asti View Post
      ofcoz itakuwa spermicide manake ni kemikali. lakini sidhani kama ni sahihi manake hiyo ph ya ukeni inajitosheleza na kuingiza vitu vingine hukawii kuharibu utamu.

      mie huwa siafiki vitu visivyofanyiwa tafiti. kama anataka spermicide zinauzwa phamacy nadhani kwa jina hilo hilo
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    11. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,260
      Rep Power : 349193954
      Likes Received
      18872
      Likes Given
      8764

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      dr tulishakubaliana mie na weye usiniwekee mipicha yako ya kutisha bwana. mie bado mdogo, ntaota usiku.
      plz niko serious
      Quote By MziziMkavu View Post
      Bibie King'asti

      Popo huyoooooooooooooo



      BAK and MziziMkavu like this.
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    12. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,666
      Rep Power : 187394523
      Likes Received
      7825
      Likes Given
      4362

      Default

      Quote By Fixed Point View Post
      umeona eeehhhh! yaani ni majanga?
      sasa hiyo ya kutumia kichwa cha popo kwenye mto......
      hahahaha! Kichwa cha popo jamani! Duh! Mzizimkavu ametisha. Khaa!
      Fixed Point likes this.

    13. TONGONI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2011
      Location : ΑΘΗΝΑ
      Posts : 993
      Rep Power : 687
      Likes Received
      316
      Likes Given
      165

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      Kwa kawaida kuna siku 8 tu kila mwezi ambazo mwanamke anaweza kupata mimba ambapo siku hizi zipo katikati ya siku zake za kwenda mwezini, na huanza siku 10 baada ya siku ya kwanza ya kupata damu ya hedhi. Hivyo basi ikiwa mwanamke yoyote hataki kupata mimba ni lazima aache kukutana na mwanaume kwenye siku hizi 8! Naamini hili linawezekana kwani siku nyingine zilizobakia wapendanao wanaweza kujiachia kama kawaida kwani hakuna uwezekano wa mwanamke kushika mimba!

      Kwa mfano: Unaingia kwenye siku zako tarehe 5 Desemba, weka alama kwenye tarehe hiyo kisha hesabu siku 10 na baada ya hapo pigia msitari siku 8 zinazofuata!

      MziziMkavu kwanza heshima yako mimi naheshimu sana michango yako humu jf hasa katika maswala ya tiba,nimejaribu kulisoma hili lakini nimeshindwa kuelewa,hapo katika nyekundu umekusudia ile siku ya kwanza kupata damu ya hedhi una maana kuanzia tarehe hiyo ndio salama kwa maana nyingine kama mwanamke amepata damu ya hedhi kwa siku 4 basi kuna siku salama siku 6 au umekusudia hesabu inaanza pale anapo maliza hedhi ndio kuna siku kumi salama?

      Ingawa sijui jibu lako ni nini na hasa lengo hapa ni kuelimishana sio vibaya nikikupa uzoefu wangu..mimi binafsi natumia kalenda na hii imenifanya mpaka rafiki yangu wa kike ananishangaa kwani hata siku zikikaribia basi mimi huwa nachungulia kama pads zipo na kama hakuna kuwa na nunua kabisa,lakini nadhani situmii kikamilifu ila mchango wako umenifanya nipate hamu ya kujua zaidi..kwa kawaidi mimi huzingatia siku baada ya damu ya hedhi na haijatoke issue yaa ujauzito.

      kwanza nikiri mimi sio mtaalam wa hili lakini kama ulivyo tangulia kusema mzunguko au kalenda ya mwanamke ina siku 28 ndimo mnamopatika siku za Damu ya hedhi,siku salama na siku za kushika mimba.
      Labda tuanzia na siku ambazo mimba inaweza kushika hii pale yai la mwanamke linapokuwa katika sehemu ambayo kama likikutana na mbegu za kiume basi linafungana ndio hali ya ujauzito inatokea "Lile swali la mbona sipati siku zangu linapo jitokeza"na kama haikutoke kukutana na mbegu za kiume basi hutoka kwa njia ya damu kwa maana hiyo mimba hutunga kabla kupata damu ya hedhi na baada ya kumaliza damu ya hedhi inachukua muda kidogo mpaka yai la mwanamke kuwa katika sehemu ambayo kama likikutana na mbegu za kiume ndio inakuwa mimba...na pia kuna ile hali ya mbegu za kiume kukaa kwa zaidi ya masaa 48 ndani ya uke zikiwa hai na ujauzito kutokea sikumbili baada ya kujamiiana.
      MziziMkavu likes this.

    14. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,233
      Rep Power : 429499232
      Likes Received
      12515
      Likes Given
      12637

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      Quote By MziziMkavu View Post
      Bibie Fixed Point Unaweza pia kutumia dawa ya Shabu kuweka kwenye keki yako kabla jamaa hajaila hiyo keki yako unasemaje?
      rafiki, sitaki kabisa kusikia kuweka chochote kwenye hii keki yangu....
      MziziMkavu likes this.
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    15. TONGONI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2011
      Location : ΑΘΗΝΑ
      Posts : 993
      Rep Power : 687
      Likes Received
      316
      Likes Given
      165

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      Quote By Nabihu View Post
      Habar waungwana Naomba Maelekezo ya Njia ya ASILI ya kuzuia Mimba ambayo ni salama kabisa.
      The 'after day pill' is an abortion pill. Which means if you fertilized her egg, and life has started - that basically you just aborted the child by preventing it from being able to implant into the wall of her uterus. Way to go dad! S orry, anti-stupidity abortion.

      Quoted by Sunny: "It is only after 14 days of period that ovaries are produced" ((please don't believe a guy who doesn't even know about ovaries, and who thinks the ovary is the freaking egg))
      God, if I had a buck for every baby born from 'it's scientifically impossible'

      Back to the Day After Pill, it works for most women, but it can cause birth defects in the child if it manages to implant anyway, and eventually get born. It can also cause severe cramping, bleeding, and throw her period off for months.

      Since I went through fertility treatments, I'll let you in on a little secret most teenagers here don't seem to know. A woman gets pregnant 14 days BEFORE her NEXT period. Not 14 days after her period. This makes a difference in women who don't cycle (start their period) every 28 days exactly. (and mos't don't).

      So, have your girlfriend (buy it for her since you're sleeping with her) a little purse sized calendar. Have her mark down the days she bleeds, and in about 2 - 3 months you will see her pattern (or lack of a pattern) for her period. Then what you do is figure out that she SHOULD START her period Aug. 28th, so you then back track 14 days and now know on that date (14 days BEFORE Aug 14th) you don't want to have un safe sex for 4 - 5 days. Because sperm can live up to 5 days in a woman's body.

      If it sounds like to much work, you ain't ready for kids. If you ain't ready for kids, you ain't ready for sex.

    16. Tanzanite klm's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th May 2013
      Posts : 131
      Rep Power : 396
      Likes Received
      14
      Likes Given
      0

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      Popo!,mh,huu ni uchawi sasa.
      MziziMkavu likes this.

    17. G_crisis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th June 2011
      Posts : 507
      Rep Power : 569
      Likes Received
      78
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By MziziMkavu View Post
      Mkuu ZeMarcopolo Njia za kuzuia kutopata mimba Kwa kutumia njia ya Sayansi na Teknolojia ya Tiba Mbadala zipo nyingi na zingine siwezi kuweka hapa.

      Nimeweka njia mbili hapa ya kwanza Mwanamke atumie shabu kuweka sehemu zake za siri kwenye uke kabla ya tendo la ndoa.

      Husaidia Spam au shahawa ya mwanamme inapotaka kuingia kwenye mfuko wa uzazi wa kike huwa hiyo shabu inaharibu hizo spam

      shahawa za huyo mwanamme zinakufa nguvu na mwanammke anakuwa hawezi kupata mimba. Na njia ya Pili ya kicxhwa cha Popo

      anakiweka huyo Mwanamke amabaye anataka asipate mimba kwenye ndani ya Mto wake wa kulalia basi atakapo fanya tendo la

      ndoa hawezi kushika mimba mpaka akitowa hicho kichwa cha Pop anaweza kushika mimba jaribuni dawa zangu kisha munipe

      Feedback. Chanzo MziziMkavu ( "The Chemical")
      sasa MziziMkavu hicho kichwa kikianza kuoza si chumba kitajaa harufu ya mzoga, au ulimaanisha fuvu la kichwa cha popo??
      MziziMkavu likes this.

    18. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,409
      Rep Power : 429503302
      Likes Received
      18443
      Likes Given
      56257

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      Quote By G_crisis View Post
      sasa MziziMkavu hicho kichwa kikianza kuoza si chumba kitajaa harufu ya mzoga, au ulimaanisha fuvu la kichwa cha popo??
      Kanunuwe kwa waganga wa kienyeji kichwa cha popo kilicho kaushwa kikavu kaulizie kwa waganga wa kienyeji utakipata.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    19. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,409
      Rep Power : 429503302
      Likes Received
      18443
      Likes Given
      56257

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      Quote By measkron View Post
      Mkuu MziziMkavu ina maana hiy shabu whatever you call it inafanya kazi kama spermicides?? nadhani twahitaji kujifunza hii zaidi... King'asti, meningitis, ZeMarcopolo, Riwa kujeni pande hizi
      shabu inafanya kazi ya kuuwa Sperm za Mwanamme unaitwanga nakuweka kwenye Keki yako kabla ya kufanya tendo la Sex basi hutoweza kushika mimba kamwe.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    20. Jeji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2011
      Location : hapa hapa
      Posts : 1,914
      Rep Power : 26121
      Likes Received
      330
      Likes Given
      465

      Default re: Kuzuia mimba kwa njia ya asili

      je kufunga kizazi kwa mwanamke pia kuna madhara yoyote kama zile njia zingine za uzazi wa mpango?
      cc: MziziMkavu Riwa meningitis King'asti
      Riwa likes this.
      "BOSI HANUNIWI"

    21. mollelian masai's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th August 2013
      Posts : 124
      Rep Power : 380
      Likes Received
      20
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Barugize View Post
      Natafuta dawa ya kutowa
      mimba. Mkewangu amenasa mimba akiwa anamtoto wa miezi mitatu. Niaibu
      lakini imekuwa badi lak nawaombeni, mnishauri.
      nakushauri usithubutu ni dhambi ;mm nilipata hivyo hivyo watoto sasa wakubwa wako kama mapacha;unaona aibu je ukijahitaji ukakosa; muangalie Mungu na sio wanadamu

    22. Clean9

    Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast

    Similar Topics

    1. Kuzuia mimba kwa dawa za asili
      By MankaM in forum JF Doctor
      Replies: 59
      Last Post: 25th June 2014, 06:24
    2. vidonge vya kuzuia mimba kwa mwanaume
      By bigmukolo in forum JF Doctor
      Replies: 5
      Last Post: 28th August 2013, 16:33
    3. Sera ya kuzuia Mimba kwa Wanafunzi Mashuleni imefanikiwa?
      By mmaroroi in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 11th August 2009, 22:05

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...