JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: nguvu za kiume

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 28
    1. omereyo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th October 2012
      Posts : 159
      Rep Power : 473
      Likes Received
      14
      Likes Given
      41

      Default nguvu za kiume

      Mwenzenu mie nina tafuta tiba ya upungufu wa nguvu za kiume.napenda sana niwe mume kamili ila nguvu zimenipungua nikitaka kuingiza tu inanywea.sijui nimelogwa?


    2. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 12,660
      Rep Power : 16967095
      Likes Received
      5319
      Likes Given
      1710

      Default Re: nguvu za kiume

      nenda jukwaa la doctor kuna majibu mazuri apa utakutana na watu wenye stress watakujibu vibaya na kucheka

    3. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 25,888
      Rep Power : 429502199
      Likes Received
      20655
      Likes Given
      10371

      Default Re: nguvu za kiume

      Umeoa? Labda ukioa itakubali, inawezakuwa inaogopa ngwengwe
      mathcom likes this.

    4. twatwatwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2011
      Location : morogoro
      Posts : 1,608
      Rep Power : 819
      Likes Received
      243
      Likes Given
      3

      Default Re: nguvu za kiume

      wataalamu wa mambo hayo wanajitangaza sana kwenye magazeti ya udaku. We fatilia uko

    5. Mkereketwa_Huyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2011
      Location : London | Dar Es Salaam
      Posts : 3,031
      Rep Power : 86127564
      Likes Received
      1110
      Likes Given
      886

      Default Re: nguvu za kiume

      Pata ushauri nasaha toka kwa daktari bingwa wa mambo ya kijamii MziziMkavu atakukusaidia tu.
      MziziMkavu likes this.


    6. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 35,658
      Rep Power : 429504195
      Likes Received
      21545
      Likes Given
      66785

      Default Re: nguvu za kiume

      Quote By omereyo View Post
      Mwenzenu mie nina tafuta tiba ya upungufu wa nguvu za kiume.napenda sana niwe mume kamili ila nguvu zimenipungua nikitaka kuingiza tu inanywea.sijui nimelogwa?
      Mkuu omereyo hujatueleza kuwa

      una Umri wa Miaka Mingapi? Matatizo yako ya Upungufu wa nguvu za kiume yamekutokea kwa muda gani? ulisha wahi

      kupiga Punyeto?Na kama ulisha wahi kupiga Punyeto Je Bado unaendelea kupiga Punyeto? Umesha pima ugonjwa wa

      Pressure? Umekwenda Hospitali kupima ugonjwa wa Kisukari? kwenye familia yenu

      kuna mtu yoyote mwenye Ugonjwa wa Kisukari? Ninaomba hayo Majibu yangu kwanza.



      UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME UNASABABISHWA NA HAYA HAPA CHINI:


      Upungufu wa nguvu za kiume husababishwa na magonjwa ya Moyo, Kisukari, Mafuta Mengi

      Mwilini (high cholesterol), Uvutaji S igara, Matumizi ya Madawa ya Kulevya, Matatizo katika

      uhusiano, Mawasiliano Duni na Mwenza Wako, Matatizo ya Kisaikolojia, Msongo wa Mawazo,

      Wasiwasi (anxiety),Unywaji Pombe,Upungufu wa Homoni aina ya Testerone, Kuongezeka Uzito au

      Uzito Uliopitiliza, Tabia ya kujichua kwa muda mrefu Punyeto (Masturbation) nk.


      Kawaida baada ya tendo la ndoa, uume wa mwanamume yoyote hulegea na kusinyaa kwa muda

      kabla ya kuweza kusimika/kupata mdiso tena, mazingira, saikolojia na hali ya mwenza wako ndio

      huchangia kuweza kusimika/kudisa tena kwa haraka au kuchelewa kudisa tena.

      UKITAKA DAWA ZA KUTIBU UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME TEMBELEA HAPA.
      http://www.jamiiforums.com/jf-doctor...anayetaka.html
      mathcom likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment....(''LET FOOD BE THY MEDICINE AND MEDICINE BE THY FOOD'')

    7. Swiper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th April 2013
      Posts : 442
      Rep Power : 506
      Likes Received
      146
      Likes Given
      289

      Default Re: nguvu za kiume

      Quote By omereyo View Post
      Mwenzenu mie nina tafuta tiba ya upungufu wa nguvu za kiume.napenda sana niwe mume kamili ila nguvu zimenipungua nikitaka kuingiza tu inanywea.sijui nimelogwa?
      Umejuaje, imeanza lini, je unasehemu zaidi ya moja? je zote sawa? matukio saa? nk kuna tofauti gani kabla na leo................ kuna mengi unapaswa yasema, usije tamani story za kijiweni ingahari wewe jabari!!! background please!!!

    8. Nyanidume's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2012
      Location : Temeke, Dar es Salaam.
      Posts : 1,773
      Rep Power : 795
      Likes Received
      406
      Likes Given
      47

      Default Re: nguvu za kiume

      MziziMkavu, hiyo dawa unauza dola 300, ni sawa na tsh ngapi?
      MziziMkavu likes this.

    9. butron's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2013
      Posts : 450
      Rep Power : 499
      Likes Received
      141
      Likes Given
      62

      Default Re: nguvu za kiume

      Nipigie 0754 856277/0714 381704 nitakusaidia.
      omereyo likes this.

    10. omereyo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th October 2012
      Posts : 159
      Rep Power : 473
      Likes Received
      14
      Likes Given
      41

      Default Re: nguvu za kiume

      Nina miaka 29,sina magonjwa hayo ila nimeshawahi kuwa na depression.
      MziziMkavu likes this.

    11. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 12,360
      Rep Power : 118916218
      Likes Received
      3465
      Likes Given
      1888

      Default

      Quote By twatwatwa View Post
      wataalamu wa mambo hayo wanajitangaza sana kwenye magazeti ya udaku. We fatilia uko
      Kweli hivi n kwanini magazetinya udaku tu

    12. Abunwasi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2009
      Location : Urbanite
      Posts : 1,358
      Rep Power : 12179055
      Likes Received
      238
      Likes Given
      461

      Default Re: nguvu za kiume

      Quote By omereyo View Post
      Mwenzenu mie nina tafuta tiba ya upungufu wa nguvu za kiume.napenda sana niwe mume kamili ila nguvu zimenipungua nikitaka kuingiza tu inanywea.sijui nimelogwa?
      Pole sana jaribu dawa hii.
      Punguza kula vitu vyenye mafuta na sukari halafu tafuta pweza baada ya kumsafisha mchemshe kunywa supu yake na kula nyama yake jaribu kwa wiki 2 halafu tuarifu jamvini

    13. kabanga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : Kisarawe
      Posts : 21,421
      Rep Power : 429501199
      Likes Received
      7172
      Likes Given
      1480

      Default Re: nguvu za kiume

      Quote By Remote View Post
      Kweli hivi n kwanini magazetinya udaku tu
      kwa kuwa dawa zao si za kweli...
      Remote likes this.

    14. MVUMBUZI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 3,917
      Rep Power : 8872
      Likes Received
      1140
      Likes Given
      490

      Default Re: nguvu za kiume

      Quote By King'asti View Post
      Umeoa? Labda ukioa itakubali, inawezakuwa inaogopa ngwengwe
      Binti huishiwi misamiati?
      Ngwengwe ndo nini hicho?

    15. Little John's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th October 2010
      Location : Kibaha - Pwani
      Posts : 224
      Rep Power : 672
      Likes Received
      66
      Likes Given
      23

      Default Re: nguvu za kiume

      Quote By omereyo View Post
      Nina miaka 29,sina magonjwa hayo ila nimeshawahi kuwa na depression.
      Good umri bado unadai kabisa, sasa hakikisha unapata asali ya ukweli(halisi) haswa ya nyuki wadogo (unaweza kuipata pale ofisi za maliasili idara ya misitu) ponda vitunguu swaumu tembe nne na mdalasini wa unga kiasi kidogo changanya na vijiko viwili vikubwa vya asali asubuhi na jioni kwa wiki mbili. Pia ondoa hofu kabisa ya hilo jambo linakwisha kabisa. Pole ndugu yangu.
      ANGALIZO: LAZIMA UONGEZE UWEZO WAKO WA KUNYWA MAJI YASIO YA BARIDI, AT LEAST KWA SIKU LITA 3. AMINI UMEPONA KABISAAAAAA.
      Endangered likes this.

    16. BRUCE LEE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Posts : 1,134
      Rep Power : 825
      Likes Received
      113
      Likes Given
      10

      Default Re: nguvu za kiume

      ukitaka kupona kwanza hama ccm, na pia chukia ufisadi na madhambi y akina mwigulu then utapona dakika hiyohiyoa. ameen!
      Mbrazili likes this.

    17. Little John's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th October 2010
      Location : Kibaha - Pwani
      Posts : 224
      Rep Power : 672
      Likes Received
      66
      Likes Given
      23

      Default Re: nguvu za kiume

      Quote By BRUCE LEE View Post
      ukitaka kupona kwanza hama ccm, na pia chukia ufisadi na madhambi y akina mwigulu then utapona dakika hiyohiyoa. ameen!
      Be serious mkuu, msaidie mwenzako kama unayo solution. Kuna mada za utani na nyingine si za utani.

    18. BRUCE LEE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Posts : 1,134
      Rep Power : 825
      Likes Received
      113
      Likes Given
      10

      Default Re: nguvu za kiume

      litle john, u b serious, im i a doctor! af u never knw may be is a gay ila hajijui. let hm learn frm hm self. get me?

    19. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 35,658
      Rep Power : 429504195
      Likes Received
      21545
      Likes Given
      66785

      Default Re: nguvu za kiume

      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment....(''LET FOOD BE THY MEDICINE AND MEDICINE BE THY FOOD'')

    20. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 35,658
      Rep Power : 429504195
      Likes Received
      21545
      Likes Given
      66785

      Default Re: nguvu za kiume

      Quote By omereyo View Post
      Nina miaka 29,sina magonjwa hayo ila nimeshawahi kuwa na depression.
      Mkuu omereyo Ulipata hiyo depression kwa sababu zipi? na je imeshaondoka hiyo depression? Ulishawahi kwenda kumuona Daktari kuhus hiyo depression? na alikwambia au alikupa dawa gani?
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment....(''LET FOOD BE THY MEDICINE AND MEDICINE BE THY FOOD'')


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...