JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nasumbuliwa na chunusi usoni, naomba kupatiwa ushauri nifanye nini

    Report Post
    Results 1 to 16 of 16
    1. sisala's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th April 2012
      Posts : 58
      Rep Power : 416
      Likes Received
      11
      Likes Given
      22

      Default Nasumbuliwa na chunusi usoni, naomba kupatiwa ushauri nifanye nini

      habari JF Doctor, nimesumbuliwa na chunusi usoni kwa muda mrefu, nimetumia vipodozi mbalimbali lakini sijapata matokeo mazuri, sababu zinapungua kwa muda na huwa zinarudi tena, cjui cha kufanya kwa sasa. tafadhali naomba msaada wako.
      Sanctus Mtsimbe likes this.


    2. bereng's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th February 2013
      Posts : 85
      Rep Power : 380
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Nasumbuliwa na chunusi usoni, naomba kupatiwa ushauri nifanye nini

      Pole sana,
      kuna products ambazo unaweza kutumia na zikakusaidia. Naomba tuwasiliane kwa 0768 955185 kama utapenda kwa ushauri na jinsi ya kupata tiba.
      mapunda b likes this.

    3. aljun raj's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 125
      Rep Power : 403
      Likes Received
      16
      Likes Given
      18

      Default Re: Nasumbuliwa na chunusi usoni, naomba kupatiwa ushauri nifanye nini

      Pole sana

    4. dav22's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 1,610
      Rep Power : 735
      Likes Received
      201
      Likes Given
      125

      Default Re: Nasumbuliwa na chunusi usoni, naomba kupatiwa ushauri nifanye nini

      Quote By bereng View Post
      Pole sana,
      kuna products ambazo unaweza kutumia na zikakusaidia. Naomba tuwasiliane kwa 0768 955185 kama utapenda kwa ushauri na jinsi ya kupata tiba.
      Mkuu kwanini mambo yawe ya kisiri siri hadi upigiwe simu?si uweke hadharani hapa kila mtu aelimike aisee??
      MziziMkavu and Salma Mrisho like this.

    5. Mndengereko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2011
      Location : IKWIRIRI
      Posts : 5,624
      Rep Power : 25474936
      Likes Received
      2090
      Likes Given
      1441

      Default Re: Nasumbuliwa na chunusi usoni, naomba kupatiwa ushauri nifanye nini

      Haya madude mimi yalinisumbua mpk nikatamani nivae ngozi ya bandia,ila ukimaliza kipindi cha kubaleghe yanaisha yenyewe,nili2mia dawa zote kasoro zamitishamba,
      the more yo know the more you realize you know nothing....

    6. JF SMS Swahili

    7. Mndengereko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2011
      Location : IKWIRIRI
      Posts : 5,624
      Rep Power : 25474936
      Likes Received
      2090
      Likes Given
      1441

      Default Re: Nasumbuliwa na chunusi usoni, naomba kupatiwa ushauri nifanye nini

      Muda wa kubaleghe ukipita zenyewe zitaondoka.
      the more yo know the more you realize you know nothing....

    8. cosmasmpwage's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th February 2013
      Posts : 28
      Rep Power : 368
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Nasumbuliwa na chunusi usoni, naomba kupatiwa ushauri nifanye nini

      pole sana, but nakushauri kuwa usidili sana na hzo chunusi cz zina kipindi chake zen zenyewe zitatoweka, we tumia mafuta ya mgando yanatosha!

    9. Sanctus Mtsimbe's Avatar
      JF Diamond Member Array
      Join Date : 14th July 2008
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 1,566
      Rep Power : 919
      Likes Received
      575
      Likes Given
      682

      Default Re: Nasumbuliwa na chunusi usoni, naomba kupatiwa ushauri nifanye nini

      Quote By sisala View Post
      habari JF Doctor, nimesumbuliwa na chunusi usoni kwa muda mrefu, nimetumia vipodozi mbalimbali lakini sijapata matokeo mazuri, sababu zinapungua kwa muda na huwa zinarudi tena, cjui cha kufanya kwa sasa. tafadhali naomba msaada wako.
      Twanga vitunguu swaumu uwe unapaka chunusi zitakauka. Kisha tumia viazi mviringo kuondoa makovu yake na unga wa manjano na limao pia. Pitia hapa: Mafanikio Na Afya Njema: Jinsi Ya Kuondoa Chunusi Usoni: Home Remedies for Acne na hapa: Mafanikio Na Afya Njema: Je, Una Makovu Ya Chunusi? - Home Remedies for Acne Scars
      EAPBN is an Eastern Africa Professionals & Business Network Connecting 15 Countries. Join Today!

    10. Chilai20's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th April 2011
      Posts : 81
      Rep Power : 475
      Likes Received
      10
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Mndengereko View Post
      Muda wa kubaleghe ukipita zenyewe zitaondoka.

      si kweli, mm nnazo tangu nipo form three mpaka sasa nmemaliza chuo, nna 25yrz hapa....kubaleghe mwisho lini???
      Sanctus Mtsimbe likes this.

    11. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,183
      Rep Power : 3877129
      Likes Received
      5338
      Likes Given
      3535

      Default Re: Nasumbuliwa na chunusi usoni, naomba kupatiwa ushauri nifanye nini

      Tumia kiungo chako vizuri,kunywa maji ya kutosha,mboga za majani kwa wingi na mazoezi ya kutembea.

    12. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 9,456
      Rep Power : 6084740
      Likes Received
      3464
      Likes Given
      1291

      Default

      Quote By Sanctus Mtsimbe View Post
      Twanga vitunguu swaumu uwe unapaka chunusi zitakauka. Kisha tumia viazi mviringo kuondoa makovu yake na unga wa manjano na limao pia. Pitia hapa: Mafanikio Na Afya Njema: Jinsi Ya Kuondoa Chunusi Usoni: Home Remedies for Acne na hapa: Mafanikio Na Afya Njema: Je, Una Makovu Ya Chunusi? - Home Remedies for Acne Scars
      mkuu mbona ulivyomuelekeza ni kama anataka kupika chakula

    13. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 29,412
      Rep Power : 19293254
      Likes Received
      16171
      Likes Given
      51094

      Default Re: Nasumbuliwa na chunusi usoni, naomba kupatiwa ushauri nifanye nini

      Quote By sisala View Post
      habari JF Doctor, nimesumbuliwa na chunusi usoni kwa muda mrefu, nimetumia vipodozi mbalimbali lakini sijapata matokeo mazuri, sababu zinapungua kwa muda na huwa zinarudi tena, cjui cha kufanya kwa sasa. tafadhali naomba msaada wako.
      Bibie sisala Pole sana na hizo chunusi zako fanya hivi kisha uje unipe Feedback.

      Dawa ya Chunusi:

      Chukua kitunguu maji kisha ukisage, halafu ukikande katika unga wa ngano nzima, changanya na yai pamoja na mafuta ya ufuta,

      na upake usoni asubuhi na jioni pamoja na kula kitunguu kwa sana.

      Sanctus Mtsimbe likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    14. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 7,517
      Rep Power : 834786
      Likes Received
      2425
      Likes Given
      1972

      Default Re: Nasumbuliwa na chunusi usoni, naomba kupatiwa ushauri nifanye nini

      Quote By dav22 View Post
      Mkuu kwanini mambo yawe ya kisiri siri hadi upigiwe simu?si uweke hadharani hapa kila mtu aelimike aisee??
      Keshajua ni mwanamke.
      You Want A Man With A Range Rover While Your Dad Has A Corolla... Be Humble Like Your Mother!!!

    15. Finder boy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Posts : 308
      Rep Power : 478
      Likes Received
      17
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By KakaJambazi View Post
      Keshajua ni mwanamke.
      yashakuwa ayo tena!

    16. sisala's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th April 2012
      Posts : 58
      Rep Power : 416
      Likes Received
      11
      Likes Given
      22

      Default Re: Nasumbuliwa na chunusi usoni, naomba kupatiwa ushauri nifanye nini

      Quote By Sanctus Mtsimbe View Post
      Twanga vitunguu swaumu uwe unapaka chunusi zitakauka. Kisha tumia viazi mviringo kuondoa makovu yake na unga wa manjano na limao pia. Pitia hapa: Mafanikio Na Afya Njema: Jinsi Ya Kuondoa Chunusi Usoni: Home Remedies for Acne na hapa: Mafanikio Na Afya Njema: Je, Una Makovu Ya Chunusi? - Home Remedies for Acne Scars
      vipi kuhusu hvyo viazi mviringo nifanyeje ndugu yangu
      Sanctus Mtsimbe likes this.

    17. sisala's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th April 2012
      Posts : 58
      Rep Power : 416
      Likes Received
      11
      Likes Given
      22

      Default Re: Nasumbuliwa na chunusi usoni, naomba kupatiwa ushauri nifanye nini

      Quote By MziziMkavu View Post
      Bibie sisala Pole sana na hizo chunusi zako fanya hivi kisha uje unipe Feedback.

      Dawa ya Chunusi:

      Chukua kitunguu maji kisha ukisage, halafu ukikande katika unga wa ngano nzima, changanya na yai pamoja na mafuta ya ufuta,

      na upake usoni asubuhi na jioni pamoja na kula kitunguu kwa sana.

      nashukuru ndugu yangu kwa ushauri wako, kwenye unga wa ngano nzima hapo cjakuelewa vizuri, tafadhali naomba maelezo zaidi rafiki

    18. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...