JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Namna ya kupata mtoto wa jinsia uitakayo

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 44
    1. mamakunda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2010
      Posts : 369
      Rep Power : 598
      Likes Received
      9
      Likes Given
      21

      Default Namna ya kupata mtoto wa jinsia uitakayo

      Najua hapa ndo kitovu cha busara na elimu za kila aina. Ninaomba msaada wa kuwa na ujuzi wa kupanga jinsia ya mtoto. Izingatiwe kuwa mtu anapojibu swali azingatie mzunguko wa hedhi wa SIKU 24 na 28. Yaani hiyo iwe reference ya majibu. Nasubiri majibu yenu waungwana.

    2. WLF 2

    3. RGforever's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 3,711
      Rep Power : 36289
      Likes Received
      1544
      Likes Given
      1469

      Default Re: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      Njia ya kupata Mtoto wa Kiume kutumia siku 24 na 28

      ¤ Siku zote mtoto wa kiume hupatikana siku Mwanamke ameingia Ovulation/yai limetoka na anahamu sana na Mwanaume kuliko siku zote.(Zile I Miss U zinapokuwa zinazidi)

      Sasa Mwanamke unatakiwa umpe Tunda mwanaume siku hiyo ya kwanza. Kwa wanawake wenye mzunguko wa siku 24 ni siku ya 12 toka alipobleed na Kwa wanawake wa mzunguko wa siku 28 ni siku ya 14 toka alipoanza kubleed. Hizi ni siku za Yai kutoka.

      ikumbukwe kuwa mbegu ya kiume Y inawahi kufika kuliko X ndo maana nakushauri hivyo. Na pia Y inawahi kufa kabla ya X. Y inaishi siku 2 mpaka 2.5 wakati X inaishi mpaka siku 3 na 3.5

      kwahiyo kama ukifanya siku hiyo Mbegu ya kiume itawahi kufika na kurutubisha Yai mapema. Na kumbuka kuwa Ili kuwe na uwezekano mkubwa wa kufika lazima Mwanamke awe Chini na Mwanaume awe juu wakati wa tendo la Ndoa ili kuleta mseleleko mzuri wa mbegu. Na siku zote Mwanaume apige magoli mengi ili kuleta sperm count kubwa zitakazoweza kufika kwenye Yai. Na Mwanamme ukae style ya Missionary kwa mda Mrefu wakati uume upo kwenye uke mwishoni kabisa ili kufikia karibu na Cervix.

      Note: mwanaume anatakiwa asimove uume wake wakati amefika kileleni na hakikisha ameuingiza wote

      ¤Kwa mtoto wa kike!
      Mwanamke anatakiwa kufanya Mapenzi na mme wake siku mbili au tatu kabla ya siku ya Ovulation. Yaani siku ya 9 kwa mwanamke aliye na mzunguko wa siku 24 na siku ya 11 kwa mwanamke mwenye mzunguko wa siku 28 toka aanze kubleed.. Hapa Y zote zitakuta yai halijatoka na Zitakufa na kwa vile X inaishi mda mrefu yai likitoka Basi mtoto wa Kike anatungwa

      Goodluck
      Last edited by RGforever; 16th April 2012 at 20:46.
      mamakunda likes this.

    4. Ta Kamugisha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th May 2011
      Posts : 1,545
      Rep Power : 3783
      Likes Received
      427
      Likes Given
      55

      Default Re: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      style ya Missionary ndo ipi kaka
      mamakunda likes this.
      " WEAK PEOPLE REVENGE, STRONG PEOPLE FORGIVE AND INTELLIGENT PEOPLE IGNORE"

    5. majorbuyoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 1,059
      Rep Power : 2766
      Likes Received
      265
      Likes Given
      319

      Default Re: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      Quote By RGforever View Post
      Njia ya kupata Mtoto wa Kiume kutumia siku 24 na 28

      ¤ Siku zote mtoto wa kiume hupatikana siku Mwanamke ameingia Ovulation/yai limetoka na anahamu sana na Mwanaume kuliko siku zote.(Zile I Miss U zinapokuwa zinazidi)

      Sasa Mwanamke unatakiwa umpe Tunda mwanaume siku hiyo ya kwanza. Kwa wanawake wenye mzunguko wa siku 24 ni siku ya 12 toka alipobleed na Kwa wanawake wa mzunguko wa siku 28 ni siku ya 14 toka alipoanza kubleed. Hizi ni siku za Yai kutoka.

      ikumbukwe kuwa mbegu ya kiume Y inawahi kufika kuliko X ndo maana nakushauri hivyo. Na pia Y inawahi kufa kabla ya X. Y inaishi siku 2 mpaka 2.5 wakati X inaishi mpaka siku 3 na 3.5

      kwahiyo kama ukifanya siku hiyo Mbegu ya kiume itawahi kufika na kurutubisha Yai mapema. Na kumbuka kuwa Ili kuwe na uwezekano mkubwa wa kufika lazima Mwanamke awe Chini na Mwanaume awe juu wakati wa tendo la Ndoa ili kuleta mseleleko mzuri wa mbegu. Na siku zote Mwanaume apige magoli mengi ili kuleta sperm count kubwa zitakazoweza kufika kwenye Yai. Na Mwanamme ukae style ya Missionary kwa mda Mrefu wakati uume upo kwenye uke mwishoni kabisa ili kufikia karibu na Cervix.

      Note: mwanaume anatakiwa asimove uume wake wakati amefika kileleni na hakikisha ameuingiza wote

      ¤Kwa mtoto wa kike!
      Mwanamke anatakiwa kufanya Mapenzi na mme wake siku mbili au tatu kabla ya siku ya Ovulation. Yaani siku ya 9 kwa mwanamke aliye na mzunguko wa siku 24 na siku ya 11 kwa mwanamke mwenye mzunguko wa siku 28 toka aanze kubleed.. Hapa Y zote zitakuta yai halijatoka na Zitakufa na kwa vile X inaishi mda mrefu yai likitoka Basi mtoto wa Kike anatungwa

      Goodluck

      Kaka RGForever,
      Safi sana kwa maelezo yako ambayo ni rahisi kueleweka pia nahisi muuliza swali atakuwa amepata kitu fulani ambacho kitakuwa msaada kwake.

      Hapo katika X na Y kidogo nilikuwa nataka kufahamu ni ipi kati ya hizo yenye life span kubwa?. Nadhani sifa ulizoziweka hapo za X ndo zinatakiwa kuwa za Y na za Y zinatakiwa ziwe za X.
      Ebu cheki vizuri kama nitakuwa sipo sahihi unirekebishe.
      mamakunda likes this.

    6. RGforever's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 3,711
      Rep Power : 36289
      Likes Received
      1544
      Likes Given
      1469

      Default Re: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      Nipo sahihi mkuu maana nimezisoma

      Sifa za X
      ¤Ni mbegu ya kike
      ¤Ina speed/mwendo mdogo wa kusafiri
      ¤Ila inauwezo mkubwa wa kuingia kwenye Yai au High penetration power
      ¤Ina long life span Siku 3 mpaka 3.5

      Sifa za Y
      ¤Ni mbegu ya kiume
      ¤Inaspeed kubwa ya kuogolea
      ¤Ila ina Low penetration power.
      ¤Ina short life span inaishi kwa mda wa siku 2 mpaka 2.5
      3 mpaka 5.

      Kuna Mechanism Kubwa inayosaidia Mbegu kufika kwenye Yai.

      1. Uke wenyewe. Jitahidi umfikishe mwanamke kileleni ukichunguza kwa Makini Utaona pale kwenye uke mwanzoni kama kunachezacheza. Kama vile kuna pwita pwita, Movement ya Mashavu. Movement hiyo husaidia Mbegu za kiume kufika kwenye Yai

      2. Kuna vitu vinaitwa VILLI au Brush kwenye uterus(mfuko wa uzazi) pia kwenye Fallopian tube(mirija ya yai) hivi pia husaidia yai kufikiwa na Mbegu virahisi.


      KUMBUKA YAI LA MWANAMKE LINAISHI KWA MDA WA SIKU 2 MPAKA 3 na linakufa kama halitakutana na mbegu ya kiume. Likifa zile hormone (oestrogen na Progesterone)
      zilizokuwa zinatengeneza Ukuta wa Mimba zinaanza kuachia taratibu na Ukuta unaanza kumomonyoka taratibu ambapo Tunasema Mwanamke AnaBLEED. Zinaachia taratibu ndo Mana kuna wanawake wanableed siku siku 3 mpaka 5.

      Nadhani umenielewa mkuu
      Last edited by RGforever; 17th April 2012 at 01:36.
      mamakunda likes this.

    7. WLF 2

    8. RGforever's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 3,711
      Rep Power : 36289
      Likes Received
      1544
      Likes Given
      1469

      Default

      Quote By Ta Kamugisha View Post
      style ya Missionary ndo ipi kaka
      Mwanamke chini mwanaume Juu! Ni staili ya kuanzia Tendo

      Mara Nyingi ilifanywa na Wazazi wetu hapo zamani. Au Angalia Makasha ya Kondomu wamewachora watu wakifanya staili hiyo.
      mamakunda likes this.

    9. mamakunda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2010
      Posts : 369
      Rep Power : 598
      Likes Received
      9
      Likes Given
      21

      Default Re: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      Quote By RGforever View Post
      Njia ya kupata Mtoto wa Kiume kutumia siku 24 na 28

      ¤ Siku zote mtoto wa kiume hupatikana siku Mwanamke ameingia Ovulation/yai limetoka na anahamu sana na Mwanaume kuliko siku zote.(Zile I Miss U zinapokuwa zinazidi)

      Sasa Mwanamke unatakiwa umpe Tunda mwanaume siku hiyo ya kwanza. Kwa wanawake wenye mzunguko wa siku 24 ni siku ya 12 toka alipobleed na Kwa wanawake wa mzunguko wa siku 28 ni siku ya 14 toka alipoanza kubleed. Hizi ni siku za Yai kutoka.

      ikumbukwe kuwa mbegu ya kiume Y inawahi kufika kuliko X ndo maana nakushauri hivyo. Na pia Y inawahi kufa kabla ya X. Y inaishi siku 2 mpaka 2.5 wakati X inaishi mpaka siku 3 na 3.5

      kwahiyo kama ukifanya siku hiyo Mbegu ya kiume itawahi kufika na kurutubisha Yai mapema. Na kumbuka kuwa Ili kuwe na uwezekano mkubwa wa kufika lazima Mwanamke awe Chini na Mwanaume awe juu wakati wa tendo la Ndoa ili kuleta mseleleko mzuri wa mbegu. Na siku zote Mwanaume apige magoli mengi ili kuleta sperm count kubwa zitakazoweza kufika kwenye Yai. Na Mwanamme ukae style ya Missionary kwa mda Mrefu wakati uume upo kwenye uke mwishoni kabisa ili kufikia karibu na Cervix.

      Note: mwanaume anatakiwa asimove uume wake wakati amefika kileleni na hakikisha ameuingiza wote

      ¤Kwa mtoto wa kike!
      Mwanamke anatakiwa kufanya Mapenzi na mme wake siku mbili au tatu kabla ya siku ya Ovulation. Yaani siku ya 9 kwa mwanamke aliye na mzunguko wa siku 24 na siku ya 11 kwa mwanamke mwenye mzunguko wa siku 28 toka aanze kubleed.. Hapa Y zote zitakuta yai halijatoka na Zitakufa na kwa vile X inaishi mda mrefu yai likitoka Basi mtoto wa Kike anatungwa

      Goodluck
      Asante sana kwa majibu mazuri na yanatekelezeka!

    10. Ta Kamugisha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th May 2011
      Posts : 1,545
      Rep Power : 3783
      Likes Received
      427
      Likes Given
      55

      Default Re: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      Quote By RGforever View Post
      Mwanamke chini mwanaume Juu! Ni staili ya kuanzia Tendo

      Mara Nyingi ilifanywa na Wazazi wetu hapo zamani. Au Angalia Makasha ya Kondomu wamewachora watu wakifanya staili hiyo.
      Kuna sehemu nilsoma kuwa ile style ya Mbuzi kagoma kwenda ni nzuri katika kumpata mtoto wa kiume, je ni kweli ukiwa katika siku zile mbili za ovln?
      " WEAK PEOPLE REVENGE, STRONG PEOPLE FORGIVE AND INTELLIGENT PEOPLE IGNORE"

    11. RGforever's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 3,711
      Rep Power : 36289
      Likes Received
      1544
      Likes Given
      1469

      Default

      Quote By Ta Kamugisha View Post
      Kuna sehemu nilsoma kuwa ile style ya Mbuzi kagoma kwenda ni nzuri katika kumpata mtoto wa kiume, je ni kweli ukiwa katika siku zile mbili za ovln?
      Hiyo niliyotoa ni style moja wapo, style yoyote itakayofanya sperms/mbegu kuwa under gravity ni nzuri

    12. Ta Kamugisha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th May 2011
      Posts : 1,545
      Rep Power : 3783
      Likes Received
      427
      Likes Given
      55

      Default Re: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      Quote By RGforever View Post
      Hiyo niliyotoa ni style moja wapo, style yoyote itakayofanya sperms/mbegu kuwa under gravity ni nzuri
      Shukrani kaka nimekusoma
      " WEAK PEOPLE REVENGE, STRONG PEOPLE FORGIVE AND INTELLIGENT PEOPLE IGNORE"

    13. RGforever's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 3,711
      Rep Power : 36289
      Likes Received
      1544
      Likes Given
      1469

      Default

      Quote By mamakunda View Post
      Asante sana kwa majibu mazuri na yanatekelezeka!
      U ar welcme

      Quote By Ta Kamugisha View Post
      Shukrani kaka nimekusoma
      U ar welcme

    14. Sangarara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2011
      Posts : 8,176
      Rep Power : 326907272
      Likes Received
      3804
      Likes Given
      5113

      Default namna ya kupata mtoto wa jenda uitakayo.

      Natumia kumbukumbu zaidi kwa hiyo uwezekano wa kutoa maelezo ya kasoro za Kiufundi.

      Kwanza
      Ni mbegu za kiume ndio zenye kuamua azaliwe mtoto wa kiume au wa kike.

      Pili
      Hivyo mwananaume ndio anayeweza kuamua mimba ishike ya mtoto yupi.

      Tatu
      Hii inatokana tofauti ya mbegu za kiume kuhimili kuishi kwa muda mrefu ndani ya nyumba ya uzazi kabla ya kukutana na yai la kike.

      Mbegu zinazoweza kurutubisha mtoto wa kike zinauwezo wa kuishi kwa muda mrefu kuliko zile za mtoto wa kiume.

      Hivyo kama mwanamme anaweza kukisia ni lini yai la mkewe litafika kwenye nyumba ya uzazi basi anaweza kutengeneza mazingira ya kujipatia mtoto wa jinsia anayoitaka.

      Mtoto wa Kike
      Inabidi ukutane na mkeo siku tatu kabla ya yai lake kufika kwenye nyumba ya uzazi.kwa sababu mbegu za mtoto wa kike uweza kuishi muda mrefu zitakuwapo hapo mpaka siku yai linafika na kurutubishwa wakati mbegu za mtoto wa kiume zinakuwa zimekwisha kufa.

      Mtoto wa Kiume
      Kutana na mke siku ambayo unauhakika yai la mkeo limekwishafika kwenye nyumba ya uzazi.mbegu za mtoto wa kuime zinakimbia kasi kuliko za kike hivyo zitafika na kurutubisha yai wakati za kike bado zinakuja taratibu.

      ANGALIZO 1
      Hii inaweza ikawa moja ya sababu kwa nini mimba nyingi zinazokataliwa na midume husika huwa zinaleta mabinti,kwa sababu ya kudhani kwamba sababu wamekutana siku kadhaa kabla ya danger days (hasa kama kuna miscalculation ya kumark danger day kwamba inaanzia siku yai linashuka)sababu mbegu za kile ni zinaishi muda mrefu kusubiri yai.

      ANGALIZO 2
      Hii inaweza ikaelezea pia ni kwa nini kuna wajane wakike wengi kuliko wajane wa kiume kwa sababu,hata kabla ya kufanyika,wanawake wanauwezo wa kuishi muda mrefu kuliko wanaume.wale wanaofikiri wanawake wanauwa waume wao wanaweza kuanza kutafakari upya.
      Last edited by Sangarara; 20th June 2013 at 14:35.
      Kongosho and Prince Nadheem like this.

    15. Mfamaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2007
      Posts : 4,152
      Rep Power : 1638
      Likes Received
      639
      Likes Given
      259

      Default re: Namna ya kupata mtoto wa jinsia uitakayo

      Wengi ni kubahatisha tuu. Utajuaje yai limefika kwenye nyumba ya uzazi?
      ''The most pathetic person in the world is someone who has sight, but has no vision''

    16. awp's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2012
      Location : Around the Corner
      Posts : 1,639
      Rep Power : 85901384
      Likes Received
      569
      Likes Given
      1809

      Default re: Namna ya kupata mtoto wa jinsia uitakayo

      napita kidogo
      MDODO likes this.
      ".If GOD is ALL you have, You have ALL you need."

    17. Sangarara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2011
      Posts : 8,176
      Rep Power : 326907272
      Likes Received
      3804
      Likes Given
      5113

      Default re: Namna ya kupata mtoto wa jinsia uitakayo

      Quote By Mfamaji View Post
      Wengi ni kubahatisha tuu. Utajuaje yai limefika kwenye nyumba ya uzazi?
      Unaweza kujua kwa kuzingatia mzungo wake wa hedhi.

    18. Maundumula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 6,819
      Rep Power : 6817
      Likes Received
      2026
      Likes Given
      9498

      Default re: Namna ya kupata mtoto wa jinsia uitakayo

      Tujuze zaidi umetupa trela movie bado.
      Kongosho and Trance M like this.
      My heart is hollow

    19. Bramo's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Mtimbwani
      Posts : 5,226
      Rep Power : 102407001
      Likes Received
      1606
      Likes Given
      826

      Default re: Namna ya kupata mtoto wa jinsia uitakayo

      Quote By Sangarara View Post
      Mtoto wa Kiume
      Kutana na mke siku ambayo unauhakika yai la mkeo limekwishafika kwenye nyumba ya uzazi.mbegu za mtoto wa kuime zinakimbia kasi kuliko za kike hivyo zitafika na kurutubisha yai wakati za kike bado zinakuja taratibu.
      Kwenye Hiyo Quote Hapo Juu, Kama ulikutana na Mkeo siku tatu Kabla ya yai halijashuka kwenye Nyumba ya Uzazi, na Pia ukakutana nae siku yai Linafika kwenye Nyumba ya Uzazi.

      Tuseme Hivi
      1/1/2012 , Siku Tatu before Ovulation, Ukamega Mkeo
      3/1/2012, Ovulation, Ukamega, Je ni Mbegu zipi zitarutubisha

    20. Sangarara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2011
      Posts : 8,176
      Rep Power : 326907272
      Likes Received
      3804
      Likes Given
      5113

      Default

      Quote By Bramo View Post
      Kwenye Hiyo Quote Hapo Juu, Kama ulikutana na Mkeo siku tatu Kabla ya yai halijashuka kwenye Nyumba ya Uzazi, na Pia ukakutana nae siku yai Linafika kwenye Nyumba ya Uzazi.

      Tuseme Hivi
      1/1/2012 , Siku Tatu before Ovulation, Ukamega Mkeo
      3/1/2012, Ovulation, Ukamega, Je ni Mbegu zipi zitarutubisha
      Hapa inakuwa issue ya chances zaidi,sababu kama yai limeshuka asubuhi manake litakuta mbegu za kike zipo na kurutubishwa kwa hiyo wakati unakutana na wife jioni kijana atakua amechelewa.

      Suppose unakutana nae at the time yai linashuka,I can not tell what will happen

    21. Blaine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2012
      Location : beacon hills
      Posts : 2,282
      Rep Power : 17752
      Likes Received
      1631
      Likes Given
      789

      Default re: Namna ya kupata mtoto wa jinsia uitakayo

      Quote By Sangarara View Post
      Natumia kumbukumbu zaidi kwa hiyo uwezekano wa kutoa maelezo ya kasoro za Kiufundi.

      Kwanza
      Ni mbegu za kiume ndio zenye kuamua azaliwe mtoto wa kiume au wa kike.

      Pili
      Hivyo mwananaume ndio anayeweza kuamua mimba ishike ya mtoto yupi.

      Tatu
      Hii inatokana tofauti ya mbegu za kiume kuhimili kuishi kwa muda mrefu ndani ya nyumba ya uzazi kabla ya kukutana na yai la kike.

      Mbegu zinazoweza kurutubisha mtoto wa kike zinauwezo wa kuishi kwa muda mrefu kuliko zile za mtoto wa kiume.

      Hivyo kama mwanamme anaweza kukisia ni lini yai la mkewe litafika kwenye nyumba ya uzazi basi anaweza kutengeneza mazingira ya kujipatia mtoto wa jinsia anayoitaka.

      Mtoto wa Kike
      Inabidi ukutane na mkeo siku tatu kabla ya yai lake kufika kwenye nyumba ya uzazi.kwa sababu mbegu za mtoto wa kike uweza kuishi muda mrefu zitakuwapo hapo mpaka siku yai linafika na kurutubishwa wakati mbegu za mtoto wa kiume zinakuwa zimekwisha kufa.

      Mtoto wa Kiume
      Kutana na mke siku ambayo unauhakika yai la mkeo limekwishafika kwenye nyumba ya uzazi.mbegu za mtoto wa kuime zinakimbia kasi kuliko za kike hivyo zitafika na kurutubisha yai wakati za kike bado zinakuja taratibu.

      ANGALIZO
      Hii inaweza ikawa moja ya sababu kwa nini mimba nyingi zinazokataliwa na midume husika huwa zinaleta mabinti,kwa sababu ya kudhani kwamba sababu wamekutana siku kadhaa kabla ya danger days (hasa kama kuna miscalculation ya kumark danger day kwamba inaanzia siku yai linashuka)sababu mbegu za kile ni zinaishi muda mrefu kusubiri yai.
      usemavyo ni kweli, although sio 100% it gives reliable chances za ku-determine gender
      Kongosho and Sangarara like this.
      Lone Beta of Beacon Hills

    22. Bramo's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Mtimbwani
      Posts : 5,226
      Rep Power : 102407001
      Likes Received
      1606
      Likes Given
      826

      Default re: Namna ya kupata mtoto wa jinsia uitakayo

      Quote By Sangarara View Post
      Hapa inakuwa issue ya chances zaidi,sababu kama yai limeshuka asubuhi manake litakuta mbegu za kike zipo na kurutubishwa kwa hiyo wakati unakutana na wife jioni kijana atakua amechelewa.

      Suppose unakutana nae at the time yai linashuka,I can not tell what will happen
      Nadhani Kuongeza Chance ya Kupata Mtoto wa Kiume (Wana ume wengi wana wish) Itabid Mzee usigegede Kabisaaaa Mpaka Hiyo Siku ya Ovulation, Hii siku Mwanamke anakuwa na Mihemko na ashiki Nyingi sana.
      Pia Mbegu zinakuwa Nyingi na Zenye Afya, Kumbuka Y (X-somes) za Kiume, ziko Fasta ila ni Very Weak Kuliko X
      Maundumula likes this.


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Namna ya kupata mtoto wa kiume
      By VANCOUVER in forum JF Doctor
      Replies: 38
      Last Post: 24th March 2014, 23:45
    2. Jinsi ya kupata mtoto jinsia uitakayo!
      By M.E.M.A in forum JF Doctor
      Replies: 49
      Last Post: 24th January 2014, 21:04
    3. Hongera YE kwa kupata mtoto
      By Binti Maringo in forum Entertainment
      Replies: 15
      Last Post: 11th November 2009, 10:09
    4. Mapenzi ya mara kwa mara na kupata mtoto wa kike - Je ni kweli?
      By Sipo in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 11
      Last Post: 20th May 2009, 11:54
    5. Tetesi: Je Ukizaa Mtoto Wa Jinsia Mbili Utafanyaje?
      By Ab-Titchaz in forum JF Doctor
      Replies: 7
      Last Post: 11th November 2008, 08:02

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...