JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 26
    1. Serendipity's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2009
      Location : Magogoni
      Posts : 471
      Rep Power : 682
      Likes Received
      20
      Likes Given
      5

      Default Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Wana JF naomba msaada wenu kuhusiana na matumizi ya Kitunguu swaumu (garlic).
      Nafahamu kitunguu swaumu kinamanufaa mengi sana mwilini na kuna ushaidi(medical evidence)kwamba matumizi ja kitunguu swaumu yanaweza kutibu magonjwa kadhaa, mfano maumivu ya kichwa, matatizo yahusianayo na mzunguko wa damu, mafua n.k.
      Kuna rafiki yangu alishauriwa kutumia kitunguu swaumu (kila siku) ili aweze kuongeza nguvu za kiume. Je kunaukweli wowote(au uwezekano) kuhusu hili?
      If you really want something in this life, you have to work for it. <o></o>


    2. mayala luswetul's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd June 2008
      Posts : 40
      Rep Power : 630
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Ndugu yangu kama una tatizo la nguvu za kiume nenda karibu na Hospitali iliyo karibu nawe kamwone daktari utapata maelekezo kuliko kuanika JF

    3. Serendipity's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2009
      Location : Magogoni
      Posts : 471
      Rep Power : 682
      Likes Received
      20
      Likes Given
      5

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Quote By mayala luswetul View Post
      Ndugu yangu kama una tatizo la nguvu za kiume nenda karibu na Hospitali iliyo karibu nawe kamwone daktari utapata maelekezo kuliko kuanika JF
      Hujanielewa, mimi natakakujua kama ni kweli au la kutokana na experience za watu!
      If you really want something in this life, you have to work for it. <o></o>

    4. mayala luswetul's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd June 2008
      Posts : 40
      Rep Power : 630
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Haya bwana

    5. #5
      Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 14,742
      Rep Power : 230921744
      Likes Received
      1940
      Likes Given
      1080

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Na mashoga nao wanasema inasaidia....sasa apo sijui zumuni haswa la hiki kitunguu mbona kila sehemu kinatoa msaada

    6. Kansime

    7. #6
      BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 33,763
      Rep Power : 429503871
      Likes Received
      15159
      Likes Given
      17044

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Sina uhakika na hili. Miaka ya karibuni kitunguu swaumu kimepata umaarufu mkubwa sana katika nchi za magharibi hasa baada ya kufahamu kwamba kina manufaa mengi mwilini. Kwa kuwa hawajui namna ya kukitumia kwenye vyakula basi hukitafutana kizima kizima na pia tangawizi huzitafuna (baada ya kuondoa maganda).
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    8. #7
      Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 14,742
      Rep Power : 230921744
      Likes Received
      1940
      Likes Given
      1080

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Hii ni kweli wapo wanaokisifia;na inawezekaana wakiboresha kama GONGO-KONYAGI,tunaweza pata hata dawa ya ukimwi uko mbeleni

    9. Ruge Opinion's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2006
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 1,221
      Rep Power : 985
      Likes Received
      222
      Likes Given
      130

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Quote By Wande View Post
      Hujanielewa, mimi natakakujua kama ni kweli au la kutokana na experience za watu!
      Kama rafiki yako aliyeshauriwa kutumia alifanya hivyo kwa nini usimuulize yeye matokeo yalikuwaje? Au fanya experiment mwenyewe halafu utupe matokeo.
      Loosing is a starting point to success

    10. Brooklyn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Posts : 1,401
      Rep Power : 604
      Likes Received
      211
      Likes Given
      79

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Quote By Ruge Opinion View Post
      Kama rafiki yako aliyeshauriwa kutumia alifanya hivyo kwa nini usimuulize yeye matokeo yalikuwaje? Au fanya experiment mwenyewe halafu utupe matokeo.

      Msaidieni jamani!! Mbona kama mnakwepa hoja yake ya msingi?
      Ukipewa kazi ya kurina asali, mikono yako ikatapakaa asali, je utaisugua mikono kwenye vumbi ili kujisafisha au utailamba?

    11. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Taipei 101
      Posts : 16,616
      Rep Power : 4086
      Likes Received
      1577
      Likes Given
      730

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Wabongo mnapenda shortcut..how pitty.
      ..."I've go the liquor, the condoms, and the broccoli"...

    12. Kimbweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Posts : 8,450
      Rep Power : 7417
      Likes Received
      1518
      Likes Given
      134

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Sidhani kama kinaongeza nguvu za kiume! Ila kwa magonjwa kinaweza saidia kutibu
      "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too."

    13. Who Cares?'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2008
      Location : JUPITER PLANET
      Posts : 1,775
      Rep Power : 976
      Likes Received
      856
      Likes Given
      392

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      kijana kitunguu swaumu hakiongezi nguvu za kiumme...full stop. au kama una swali lingine uliza
      if we die the next generation will fight them too..and the one after them untill the victory is on our side

    14. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,262
      Rep Power : 51527552
      Likes Received
      10965
      Likes Given
      9154

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Quote By pdidy View Post
      na mashoga nao wanasema inasaidia....sasa apo sijui zumuni haswa la hiki kitunguu mbona kila sehemu kinatoa msaada

      kwa mashoga chawasaidia nini?
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    15. Jile79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Posts : 4,925
      Rep Power : 1560
      Likes Received
      443
      Likes Given
      159

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Quote By Brooklyn View Post
      Msaidieni jamani!! Mbona kama mnakwepa hoja yake ya msingi?
      misaada mingine yataka moyo..............yeye amepata experience kwa rafiki yake tungemwomba atupe majibu na matokeo ya utafiti wa rafiki yake ili nasi tuyafanyie kazi...............
      Mvumilivu hula mbivu... Ila mvundika mbivu hula mbovu

    16. Kaitaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2009
      Posts : 928
      Rep Power : 751
      Likes Received
      20
      Likes Given
      2

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Quote By mayala luswetul View Post
      Ndugu yangu kama una tatizo la nguvu za kiume nenda karibu na Hospitali iliyo karibu nawe kamwone daktari utapata maelekezo kuliko kuanika JF
      Hivi wewe humpendi rafiki yako, hospitari kumuona daktari 20,000/= hapo dawa bado vipimo nk,

      muuliza swali, ni hivi kitunguu kina vit E kwa wingi, na vitamini hii ndiyo usaidia ktk mambo ya uzazi, habari ndo hiyo

    17. Kaitaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2009
      Posts : 928
      Rep Power : 751
      Likes Received
      20
      Likes Given
      2

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Quote By Kimbweka View Post
      Sidhani kama kinaongeza nguvu za kiume! Ila kwa magonjwa kinaweza saidia kutibu
      Quote By Who Cares? View Post
      kijana kitunguu swaumu hakiongezi nguvu za kiumme...full stop. au kama una swali lingine uliza
      Quote By Kaitaba View Post
      Hivi wewe humpendi rafiki yako, hospitari kumuona daktari 20,000/= hapo dawa bado vipimo nk,

      muuliza swali, ni hivi kitunguu kina vit E kwa wingi, na vitamini hii ndiyo usaidia ktk mambo ya uzazi, habari ndo hiyo
      Ukiona hauna majibu nyamaza, kitunguu swaumu kianaongeza saaaaana tu, tatizo lenu ninyi mnataka haraka kama viagra, ukimeza saa hiyo hiyo, haiwezekani kinafanya kazi taratibu. mpo hapo

    18. Jile79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Posts : 4,925
      Rep Power : 1560
      Likes Received
      443
      Likes Given
      159

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Quote By Kaitaba View Post
      Hivi wewe humpendi rafiki yako, hospitari kumuona daktari 20,000/= hapo dawa bado vipimo nk,

      muuliza swali, ni hivi kitunguu kina vit E kwa wingi, na vitamini hii ndiyo usaidia ktk mambo ya uzazi, habari ndo hiyo
      kumbe majibu yapo...............
      kwa hiyo muuliza swali kale vitunguu swaumu kwa wingi utapata vitamin e hatimaye nguvu za kiume.............
      ila sidhani kama hii ni guarantee
      Mvumilivu hula mbivu... Ila mvundika mbivu hula mbovu

    19. Kaitaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2009
      Posts : 928
      Rep Power : 751
      Likes Received
      20
      Likes Given
      2

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Quote By Jile79 View Post
      kumbe majibu yapo...............
      kwa hiyo muuliza swali kale vitunguu swaumu kwa wingi utapata vitamin e hatimaye nguvu za kiume.............
      ila sidhani kama hii ni guarantee
      Inatakiwa asiwe na magonjwa mengine, kama vile kisukari, pressure nk, maana haya magonjwa yanapunguza nguvu hizi.

    20. #19
      Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 14,742
      Rep Power : 230921744
      Likes Received
      1940
      Likes Given
      1080

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Quote By Abdulhalim View Post
      Wabongo mnapenda shortcut..how pitty.

      yakhe reekebisha usemi ati,...mnapendwa /twapenda???
      ama wazaliwa mchamba wima ati!!!!???

    21. Serendipity's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2009
      Location : Magogoni
      Posts : 471
      Rep Power : 682
      Likes Received
      20
      Likes Given
      5

      Default Re: Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

      Quote By Pdidy View Post
      Hii ni kweli wapo wanaokisifia;na inawezekaana wakiboresha kama GONGO-KONYAGI,tunaweza pata hata dawa ya ukimwi uko mbeleni
      Ni kweli Pdidy, hapo juzi-kati nilisikia kinatibu mafua ya Nguruwe(Swine flue) huko China!
      If you really want something in this life, you have to work for it. <o></o>


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Faida za Kiafya za Kitunguu Swaumu (Garlic) Featured
      By MziziMkavu in forum JF Doctor
      Replies: 65
      Last Post: 26th February 2014, 22:21
    2. Swaumu yanitesa!
      By Masanilo in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 68
      Last Post: 24th August 2011, 22:09
    3. Wanawake vs Fedha, kipi kinaongeza dunia?
      By Bujibuji in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 31
      Last Post: 26th May 2011, 23:34
    4. Kitunguu Swaumu!
      By Masanilo in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 54
      Last Post: 8th February 2011, 14:45
    5. Replies: 0
      Last Post: 7th November 2010, 03:15

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...