JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: je kunamadhara ya kujamiana na mtu mwenye mimba

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 23 of 23
    1. lomwe minja's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th April 2013
      Posts : 26
      Rep Power : 359
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default je kunamadhara ya kujamiana na mtu mwenye mimba

      mi nimeoa mke wang sas ana mimba ya miez 8 na anatak tujamiane e kunashida


    2. Mwana Mtoka Pabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Posts : 4,143
      Rep Power : 2197
      Likes Received
      2050
      Likes Given
      622

      Default Re: je kunamadhara ya kujamiana na mtu mwenye mimba

      Quote By lomwe minja View Post
      mi nimeoa mke wang sas ana mimba ya miez 8 na anatak tujamiane e kunashida
      Ndio maana nasemaga dunia inaelekea ukingoni. Huyo mwenye mimba ni mke kama ulivyoandika hapa au ni hawara yako?

      Nitashangaa kuona kuna watu wamekupa binti yao awe mke ungali una mambo ya kitoto namna hii. Kuingia kwenye ndoa ilhali hujui jambo dogo kama hili ni dalili kuna meeengi sana huyafahamu.

      Kuna mwingine hapo chini naye anaona kwamba unaweza kumdunga mtoto, sijui anatania au ndio anavyojua, Mungu tu atusaidie. Tena aongeza kuwa mtoto anageukageuka
      Be wise with SPEED. A fool at forty, is a fool INDEED!

    3. ludoworld86's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th April 2013
      Posts : 21
      Rep Power : 355
      Likes Received
      7
      Likes Given
      4

      Default Re: je kunamadhara ya kujamiana na mtu mwenye mimba

      Quote By sugi View Post
      acha kabisa kuna sehemu ukimgusa tu basi,yaaan ankuwa anajisikia kussafiri safiri tu muda wote,sehemu ya kuwasiliana kwa mtandao atatamani aende tu,akiona gari atatamani kupanda,ndege ndo usiseme,acha kabisa hlo ni tatizo usijetuletea mbegu za laana hapa Tanzania
      hahahahahah

    4. Geen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 282
      Rep Power : 4569
      Likes Received
      80
      Likes Given
      42

      Default Re: je kunamadhara ya kujamiana na mtu mwenye mimba

      Hakuna madhara iwapo utachagua style ambayo hautofika hadi kwenye cervix

    5. JF SMS Swahili

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...