JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Je, kuna ukweli kuhusu she -male(dumejike)

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. INGENJA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th September 2012
      Posts : 957
      Rep Power : 590
      Likes Received
      281
      Likes Given
      1522

      Default Je, kuna ukweli kuhusu she -male(dumejike)

      Habari wajuzi wamambo hasa wataalam katika tasnia hii ya Biolojia(biology).kwa muda mrefu nimekuwa nikisikia kuwa kuna binadamu wanaozaliwa wakiwa na jinsia mbili ila sikuwahi kuliamin hilo hata siku moja.

      Wiki mbili hivi zimepita nilikuwa nabishana na dada mmoja kuwa wapo watu wa aina hiyo nilimbishia sana ,kutaka kunithibitishia akanionyesha baadhi ya pics kutoka kwenye mtandao zenye kuwaonyesha watu wa aina hiyo(mtu mwenye umbo lakike lakini sehemu ya uzazi ni yakiume) nilienda kukataa nikimwambia kuwa huwenda ni utundu wa watu kumix picture lakin akanionyesha mpaka video

      Still nikaendelea kutoamini katika hilo moja kwa moja ila nikwa naulakini fula,sikutaka kuamini kilakitu nikajarabu kusearch kwenye maeneo mbalmbali kujua ukweli lakini hakuna lilonipa ukweli moja kwamoja.

      Sasa natamani kujua kutoka kwenu enyi wataalam wa sayansi katika hili

      Quote By Kifyatu View Post
      Sasa bwana kuna milolongo mingi hapa:

      Hermaphrodite

      Hawa ni watu waliozaliwa na jinsia mbili (maana yake wana sex organs za kike na kiume). Hii ameilezea MziziMkavu hapo juu. Hawa watu tunao wengi katika jamii lakini hufanya siri. Mfano wa hadharani ni mwanariadha Caster Semenya wa South Africa ambae anasema yeye ni mwanamke lakini umbile lake la nje ni kama mwanamme.


      NOTE: Sote sisi tukiwa tumboni kwa mama tunaanza kama wanawake. Kama Y-cromosome haipo basi tunazaliwa kama wanawake. The chemical changes zinazo anzishwa na Y ndio zinazoziba ufa ambao ungekuwa uke wakati gololi zikiwa zinabakia ndani sawa na ovaries. Wavulana wakishazaliwa inachukua muda hizi gololi kuashiriwa kuwa zinapaswa kushuka na ndio zinateremka kama balls of steel za marijali. Sasa saa nyingine hizi chemical triggers hazifanyi kazi vizuri na mtu anazaliwa na jinsia mbili.
      Haya Geneticist fanyeni kazi yenu.

      She-Male, Trans-gender, Third-gender, nk.
      Hawa watu mara nyingi wanazaliwa na jinsia moja ila tu (by nature or nurture) wanajihisi wangependelea kuwa na jinsia nyingine. Hivyo basi wanaweza kufanya hivi kwa:
      • kuvaa mavazi ya jinsia nyingine
      • wanaume kutumia homornes za kike ili wawe na matiti na haiba ya kike
      • wanawake kutumia hormones za kiume ili wawe na ndevu na swagger za dume
      • nk.
      Quote By MziziMkavu View Post
      Mkuu.@INGENJ Binadamu kuzaliwa na jinsia 2 ya kike na kiume ni kitu cha kawaida huwa anaangaliwa ukubwani kwake je kipi kati ya hizo jinsia 2 kinachofanya kazi ikiwa uume ndio unaofanya kazi atahesabika yeye huyo ni Mwanamme la ikiwa uuke ndio unaofanya kazi pia huwa anahesabika yeye ni mwanamke siku hizi wanampima hospitali Hormone na kujuwa kama yeye ni mwanamke au mwanamme mambo ni ya kawaida hayo mkuu usishangae kabisa.
      MziziMkavu likes this.


    2. stephot's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st March 2012
      Location : Where ur!
      Posts : 1,229
      Rep Power : 13978
      Likes Received
      353
      Likes Given
      941

      Default re: Je, kuna ukweli kuhusu she -male(dumejike)

      Haihitaji udaktari hapo,iko hivi kule ulaya baadhi ya mashoga wananogewa sana na hali yao mpaka wanafikia hali ya kutaka waonekane wanawake,wanachokifanya ni kutumia aina za madawa yenye kuchochea homoni za kike,hiyo inawasababishia kuota maziwa,kuota hips,------ makubwa,kuwa na ngozi nyororo na kuna baadhi mpaka nywele zinarefuka kama za wanawake ingawa wengine huamua kuvaa mawigi,ili kutimiza azma yao hujipodoa kama wafanyavyo wanawake ikiwa ni pamoja na kuvaa nguo za kike hivyo kuwafanya waonekane wanawake zaidi kuliko uwanaume isipokuwa wanabakia na madushelele kama kawaida.Hii ndivyo ninavyofahamu mimi mwenye kupinga aeleze!
      INGENJA likes this.

    3. ADK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th January 2012
      Posts : 647
      Rep Power : 562
      Likes Received
      51
      Likes Given
      44

      Default re: Je, kuna ukweli kuhusu she -male(dumejike)

      nimeziona HAYO hayo mavitu kwenye porn video hayo mambo yapo hata hapa kwetu bongo wapo

    4. Chocs's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2012
      Location : Home Sweet Home
      Posts : 7,368
      Rep Power : 136127873
      Likes Received
      3794
      Likes Given
      3978

      Default re: Je, kuna ukweli kuhusu she -male(dumejike)

      Sina uhakika bse sijawahi kuona na siku nikiona nitashangaa sana ila nasikia wapo na inatokana na kuzidi au kupungua kwa hormones MziziMkavu naomba ukuje ujibu hili swali/utoe ufafanuzi kama kuna unalofahamu au kama kuna tafiti pia.
      MziziMkavu and INGENJA like this.
      Always accept yourself as to who you are or where you belong.

    5. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,012
      Rep Power : 429503218
      Likes Received
      18076
      Likes Given
      55508

      Default re: Je, kuna ukweli kuhusu she -male(dumejike)

      Mkuu.@INGENJ Binadamu kuzaliwa na jinsia 2 ya kike na kiume ni kitu cha kawaida huwa anaangaliwa ukubwani kwake je kipi kati ya hizo jinsia 2 kinachofanya kazi ikiwa uume ndio unaofanya kazi atahesabika yeye huyo ni Mwanamme la ikiwa uuke ndio unaofanya kazi pia huwa anahesabika yeye ni mwanamke siku hizi wanampima hospitali Hormone na kujuwa kama yeye ni mwanamke au mwanamme mambo ni ya kawaida hayo mkuu usishangae kabisa.
      Chocs and INGENJA like this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    6. Kansime

    7. saxogade's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th January 2013
      Posts : 18
      Rep Power : 384
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default re: Je, kuna ukweli kuhusu she -male(dumejike)

      inawezekana ila wale wa ulaya wengi wamejilipua na mahomoni

    8. Kifyatu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 292
      Rep Power : 18703
      Likes Received
      186
      Likes Given
      232

      Default re: Je, kuna ukweli kuhusu she -male(dumejike)

      Quote By INGENJA View Post
      Habari wajuzi wamambo hasa wataalam katika tasnia hii ya Biolojia(biology).kwa muda mrefu nimekuwa nikisikia kuwa kuna binadamu wanaozaliwa wakiwa na jinsia mbili ila sikuwahi kuliamin hilo hata siku moja.Wiki mbili hivi zimepita nilikuwa nabishana na dada mmoja kuwa wapo watu wa aina hiyo nilimbishia sana ,kutaka kunithibitishia akanionyesha baadhi ya pics kutoka kwenye mtandao zenye kuwaonyesha watu wa aina hiyo(mtu mwenye umbo lakike lakini sehemu ya uzazi ni yakiume) nilienda kukataa nikimwambia kuwa huwenda ni utundu wa watu kumix picture lakin akanionyesha mpaka video
      still nikaendelea kutoamini katika hilo moja kwa moja ila nikwa naulakini fula,sikutaka kuamini kilakitu nikajarabu kusearch kwenye maeneo mbalmbali kujua ukweli lakini hakuna lilonipa ukweli moja kwamoja.
      Sasa natamani kujua kutoka kwenu enyi wataalam wa sayansi katika hili
      Sasa bwana kuna milolongo mingi hapa:

      Hermaphrodite

      Hawa ni watu waliozaliwa na jinsia mbili (maana yake wana sex organs za kike na kiume). Hii ameilezea MziziMkavu hapo juu. Hawa watu tunao wengi katika jamii lakini hufanya siri. Mfano wa hadharani ni mwanariadha Caster Semenya wa South Africa ambae anasema yeye ni mwanamke lakini umbile lake la nje ni kama mwanamme.


      NOTE: Sote sisi tukiwa tumboni kwa mama tunaanza kama wanawake. Kama Y-cromosome haipo basi tunazaliwa kama wanawake. The chemical changes zinazo anzishwa na Y ndio zinazoziba ufa ambao ungekuwa uke wakati gololi zikiwa zinabakia ndani sawa na ovaries. Wavulana wakishazaliwa inachukua muda hizi gololi kuashiriwa kuwa zinapaswa kushuka na ndio zinateremka kama balls of steel za marijali. Sasa saa nyingine hizi chemical triggers hazifanyi kazi vizuri na mtu anazaliwa na jinsia mbili.
      Haya Geneticist fanyeni kazi yenu.

      She-Male, Trans-gender, Third-gender, nk.
      Hawa watu mara nyingi wanazaliwa na jinsia moja ila tu (by nature or nurture) wanajihisi wangependelea kuwa na jinsia nyingine. Hivyo basi wanaweza kufanya hivi kwa:
      • kuvaa mavazi ya jinsia nyingine
      • wanaume kutumia homornes za kike ili wawe na matiti na haiba ya kike
      • wanawake kutumia hormones za kiume ili wawe na ndevu na swagger za dume
      • nk.
      Last edited by Kifyatu; 25th April 2013 at 23:11.
      MziziMkavu and INGENJA like this.

    9. Nyanidume's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 24th October 2012
      Location : Temeke, Dar es Salaam.
      Posts : 1,693
      Rep Power : 0
      Likes Received
      380
      Likes Given
      19

      Default re: Je, kuna ukweli kuhusu she -male(dumejike)

      Duh! kweli duniani kuna mambo.

    10. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...