JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 70
    1. #1
      Rtd's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th October 2012
      Posts : 19
      Rep Power : 416
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Habari zenu wana JF,

      Mimi ni mvulana wa miaka 24, nina tatizo la kuwahi kufika kileleni. Tangu shule ya msingi hadi Sekondari nimesoma shule ya boarding ila ya sekondari ilikuwa ni boys school.

      Muda wote huo hadi nafika miaka 23 sikuwahi kufanya tendo la ndoa, hivyo nimekuwa nikipiga punyeto tangu darasa la 6 hadi nilipofika form four. Mwaka mpya nilibahatika kupata mwanamke. Katika kutaka kukutana naye kimwili kilichoniumiza ni kuwa nilimuandaa vizuri lakini ile kutaka tu kumuingilia hata dakika haikuisha nikamaliza na kushindwa kuendelea.

      Juzi tena tumejaribu na hali imejirudia hiyo hiyo. Naomba ushauri wenu nifanye nini ili niwe nachelewa kumaliza? Bila kwenda hospitali mazoezi yanasaidia? Tafadhali nisaidieni mawazo katika hili tatizo langu.

      Asanteni.
      MziziMkavu and Fadhili Paulo like this.

    2. Movie-Date

    3. dada white's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 1,234
      Rep Power : 759
      Likes Received
      498
      Likes Given
      124

      Default re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      toa mafikilio ya utamu wakati unafanya mapenzi.
      mfarisayo likes this.

    4. mzabzab's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2011
      Posts : 6,222
      Rep Power : 351186
      Likes Received
      2159
      Likes Given
      434

      Default re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      hahaha....duh nyeto mbaya...mambo ya kujipimia utamu mwenye....baba K huwezi jipimia mnato hahaha
      when poverty enters through the door love escapes through the window!!!!!

      whom the gods seek to destroy first call promising

    5. mzabzab's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2011
      Posts : 6,222
      Rep Power : 351186
      Likes Received
      2159
      Likes Given
      434

      Default re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Quote By dada white View Post
      toa mafikilio ya utamu wakati unafanya mapenzi.
      ataachaje kuwaza utamu wakati yupo hapo kwenye utamu halisia wewe
      Matola and kucha like this.
      when poverty enters through the door love escapes through the window!!!!!

      whom the gods seek to destroy first call promising

    6. Zakumi's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 24th September 2008
      Location : Mtoni
      Posts : 4,280
      Rep Power : 1487
      Likes Received
      1214
      Likes Given
      444

      Default re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Rtd

      Kijana wewe ni dume la mbegu kabisa na haujaathirika na kitu chochote kile. Kwanza kupiga Punyeto haina madhara yoyote. Pili kuwahi kumwaga haina uhusiano na punyeto ulizopiga kipindi kilichopita.

      Ushauri wangu ni huu. Kwanza unatakiwa kuelewa kuwa hakuna kitendo kinachofanyika katika mwili wako bila kuongozwa na fahamu zako. Ukijamba ni fahamu zako zinazotoa ruhusa kufanya kitendo hicho. Ukikooa ni fahamu zako zinazofanya hivyo. Hivyo basi hata kumwaga wakati wa tendo la ndoa kunaongozwa na fahamu zako.

      Kwa mtaji huu ni lazima u-control fahamu zako wakati unafanya wa tendo ndoa. Ukianza kwa juhudi kubwa na kupoteza fahamu mapema, utamwaga mapema. Lakini uki-control mapigo yako na ya mwenzako na vilevile kutopoteza fahamu, utaelewa ni kipindi gani mwafaka uongeze juhudi hili na wewe ufike kileleni.

      Kufanya mazoezi kunaongeza stamina na kuongeza mzunguko wa damu, ni baadhi vitu muhimu katika masuala ya mchezo wa ndoa. Hivyo fanya mazoezi na kula vyakula vizuri kwa afya yako. Pamoja na hayo uwe unaongea na mpenzi wako kuhusu jinsi ya kufanya mapenzi hili wote mridhike. Usifanye tendo la ndoa kama kumkomoa mtu.

      So long,

      Z10.
      Invisible, wende, kizaizai and 6 others like this.
      If we permit feathers to be freely borrowed, who is to tell the peacock from the crow?

    7. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,829
      Rep Power : 429501956
      Likes Received
      19422
      Likes Given
      9297

      Default re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Fanya kegel's exercise (hebu google).
      Lakini kwa ajili ya kutomzoea, inaweza kutokea. Relax, jipe muda. Shukuru Mungu unafika kilele, kuna matatizo humu mjini?
      ZeMarcopolo, Jeff, Speaker and 2 others like this.

    8. #7
      gobore's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2009
      Location : Pointing my .45 at the camera...
      Posts : 719
      Rep Power : 779586
      Likes Received
      316
      Likes Given
      30

      Default re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Xaxa wewe Xi uache tu hayo maXuala ya mademu?-- Kwa uandishi kama huu? No wonder unajikoboa hadi miaka 23.

    9. #8
      Sumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Location : Abbottabad, Hazara.
      Posts : 3,760
      Rep Power : 1265
      Likes Received
      1147
      Likes Given
      1419

      Default Re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Jipake mafuta ya Simba kwenye uume wako kabla ya kila tendo.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Cowards Die Many Times Before Their Deaths, The Valiant Never Taste Of Death But Once - Shakespeare.

    10. HoneyBee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2012
      Posts : 555
      Rep Power : 2236
      Likes Received
      228
      Likes Given
      367

      Default Re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Practice makes perfect.

    11. akenajo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2012
      Posts : 1,451
      Rep Power : 700
      Likes Received
      372
      Likes Given
      121

      Default Re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Pole sana go to seek for medical assistance

    12. Lateni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2012
      Posts : 510
      Rep Power : 531
      Likes Received
      209
      Likes Given
      264

      Default Re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Quote By Sumu View Post
      Jipake mafuta ya Simba kwenye uume wako kabla ya kila tendo.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Duu, Hii ni kweli? Dar es salaam yanapatikana wapi?

    13. #12
      Sumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Location : Abbottabad, Hazara.
      Posts : 3,760
      Rep Power : 1265
      Likes Received
      1147
      Likes Given
      1419

      Default Re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Quote By Lateni View Post
      Duu, Hii ni kweli? Dar es salaam yanapatikana wapi?
      Kuna Wamasai wanayauza pale Kariakoo.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Cowards Die Many Times Before Their Deaths, The Valiant Never Taste Of Death But Once - Shakespeare.

    14. Zasasule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2009
      Posts : 1,002
      Rep Power : 1017
      Likes Received
      86
      Likes Given
      49

      Default Re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Mafuta ya simba?? Dah atayapata wapi hayo!!

      A runner must run with dreams in his heart, not money in his pocket

    15. dada white's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 1,234
      Rep Power : 759
      Likes Received
      498
      Likes Given
      124

      Default

      Quote By mzabzab View Post
      ataachaje kuwaza utamu wakati yupo hapo kwenye utamu halisia wewe
      Hunisumbui coz kila mtu anakujua we ni muathirika wa ngono.
      ameline likes this.

    16. mwita ke mwita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2010
      Posts : 1,688
      Rep Power : 0
      Likes Received
      294
      Likes Given
      285

      Default Re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      ukipata demu nenda bafuni upige nyeto then urudi kwa demu kale kwa keanza aka kiherehere kanakuwa kametoka then unapiga goma

    17. Lusa Nise's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th January 2013
      Posts : 211
      Rep Power : 441
      Likes Received
      82
      Likes Given
      32

      Default Re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Kwa kawaida raundi ya 2 inachukua muda zaidi ya raundi ya 1, so ukiwa na game piga nyeto kwanza may be 30minutes kabla ya game ili usije ukapata shida ya jamaa kusimama, then nenda kwenye game ambapo sasa hiyo itakuwa raundi ya 2 ambayo definetely itachukua muda. Ukiweza kufanya vizuri (kudumu kwenye game kwa muda mrefu) mara moja tu itakujengea confidence na utajifunza namna ya control na utaachana kabisa na nyeto.

    18. ameline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2013
      Location : Arusha
      Posts : 2,262
      Rep Power : 584093
      Likes Received
      1004
      Likes Given
      683

      Default Re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Quote By mzabzab View Post
      hahaha....duh nyeto mbaya...mambo ya kujipimia utamu mwenye....baba K huwezi jipimia mnato hahaha
      wewe mzabzab wewe? kijana anataka ushauri wewe unamcheka ee... shauri yako

    19. ameline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2013
      Location : Arusha
      Posts : 2,262
      Rep Power : 584093
      Likes Received
      1004
      Likes Given
      683

      Default Re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Quote By Zasasule View Post
      Mafuta ya simba?? Dah atayapata wapi hayo!!
      kwa wamasai
      Sumu likes this.

    20. ZeMarcopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2008
      Posts : 12,668
      Rep Power : 141699714
      Likes Received
      5163
      Likes Given
      4241

      Default Re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      Ukipiga goli, tiliza boli kidogo halafu chekecha mashine endelea na mzigo...
      PhD and King of Zamunda like this.
      "To greed, all nature is insufficient"

    21. dfreym's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2010
      Posts : 334
      Rep Power : 684
      Likes Received
      63
      Likes Given
      171

      Default Re: USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

      kwaza fahamu kuwa wewe si mgonjwa. ni mzima sema hako kamchezo haujakapatia.

      cha kwanza, inaonesha mwenza wako hakuandai baada ya wewe kufika kwa mara ya kwanza. ndiyo maana unashindwa kusimamisha tena, pia inaonesha unamfadhaiko, na unapoingia ulingoni unahisi huwezi, hivyo unakuwa umeshashindwa hata kabla ya mchezo.

      CHA KUFANYA.
      1. JIAMINI KUWA HAUNA TATIZO
      2. UNAPOFANYA TENDO, JARIBU KUPELEKA MAWAZO SEHEMU NYINGINE NA SIYO KWENYE TENDO (WAZA MENGINE, HATA KAMA NI SHIDA, LABDA MADENI, KODI YA NYUMBA, NA MENGINE YATAKAYO CHOTA MAWAZO).
      3. PIA KAMA UNAWAHI KABLA HATA YA DKK 1, FANYA KITU KIMOJA, MUANDAE MWENZA WAKO SANA ILA USIMRUHUSU AKUANDAE, HII ITAPELEKEA KUCHELEWA KIDOGO.
      4. PIA UNAWEZA KUVAA CONDOM, SOMETIMES HUSAIDIA KUMFANYA MTU ACHELEWE, PIA ITAKULINDA NA MAAMBUKIZO.
      5.PIA UNAWEZA KUWA UNAMALIZIA NJE, YAANI UKITAKA KUFIKIA KILELENI, UWE UNACHOMOA (Kwa kitaalamu wanaita withdrawal), PIA ITAKUSAIDIA KUFANYA UUME WAKO USILALE, KWANI KWA KUMALIZIA NDANI NDO KUNAKOLAZA UUME WAKO.
      6.PIA KUNAPO FIKA KWA MARA YA KWANZA NA BADO IKALALA, JARIBU KUMWAMBIA MWEZA WAKO AKUTOMASE TOMASE, AKUAMBIE MANENO MATAMU (wengine hupenda kuambiwa rude words, kama honey leo kweli ume...... kweli kweli, n.k),
      PIA KAMA HAKUKUANDAA MARA YA KWANZA BASI HUU NDO MUDA WA KUKUANDAA. VILIVYO... BILA SHAKA JOGOO ATASIMAMA TU.
      7.PIA ANAWEZA KUKUNYONYA UUME, PINDI UNAPOMALIZA KABLA HII, ITAKUSAIDIA KUSIMAMISHA.
      8. ILI YOTE HAYA YAFANIKIWE UNATAKIWA UWE NA MPENZI MMOJA, PIA MUELEZE NA MUELEKEZE TATIZO LAKO NA KWA MSAADA WAKE NA WAKO MSAIDIANE, MTAANIKIWA.

      UKISHINDWA NA HAYO BASI MUONE DAKTARI.

      SAMAHANI WANABODI KAMA NIMETUMIA MANENO YENYE UKAKASI
      mfarisayo and Ngofira like this.
      If money doesn’t grow on trees then why banks have branches?

    22. WLF 2

    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...