JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 24
    1. Seif al Islam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 1,343
      Rep Power : 665
      Likes Received
      325
      Likes Given
      480

      Default Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      Naomba msaada hapa tafadhali kwa ajili ya ndugu wengi ambao wana uume mdogo.ni njia ipi rahisi na salama ya kukuza uume?

    2. WLF 2

    3. Smarty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Posts : 642
      Rep Power : 619
      Likes Received
      182
      Likes Given
      84

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      Unaukuza ili iweje?...afu vp kuhusu mchumba ulipata au ndo uko ktk mchakatooo...

    4. mbaraka.m's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th October 2011
      Posts : 210
      Rep Power : 500
      Likes Received
      32
      Likes Given
      45

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      Mi mwenyewe niliwah kuuliza swal kama ilo na sikupata jibu sahih zaidi.baada ya kugoogle sana nikapata njia naturally inayoitwa penis enlargement exercise.unachukua taulo na kutosa kwenye maji ya uvuguvugu then unaapply kwenye penis kwa dakika 5 au unatosa penis kwenye chombo chenye maji ya uvuguvugu.then unashika base ya penis kwa vidole(o-shape)then unabinya base meanwhile unapress penis kwa kuelekea chin and other steps.plz google natural wayz of exercising penis-yahoo answers.njia zingine majanga matupu

    5. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 19,574
      Rep Power : 168828967
      Likes Received
      6596
      Likes Given
      3535

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      Unataka kuwa kama Mandingo
      M4C with No Apology

    6. gobore's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2009
      Location : Pointing my .45 at the camera...
      Posts : 719
      Rep Power : 779581
      Likes Received
      316
      Likes Given
      30

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      Ulichelewa kuchanjia mdodoki utotoni? Ushaliwa weye......hahaaa

    7. WLF 2

    8. Zamaulid's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : PANDAGI CHIZA
      Posts : 5,827
      Rep Power : 1808
      Likes Received
      1614
      Likes Given
      955

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      dawa sahihi!!!kwani udogo wa uume ni ugonjwa!!!!

    9. doctorz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2010
      Location : Ilala, Dar Es Salaam
      Posts : 908
      Rep Power : 701
      Likes Received
      210
      Likes Given
      82

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      Chukuwa jiwe la kilo mbili. Funga kwenye uume wako kwa saa moja kila siku. Hii ilifanyika toka wakati wa Roman Empire. Haicheleweshi.
      Fadhili Paulo likes this.
      Great spirits have always encountered violent opposition from mediocre minds...

    10. charger's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Location : Ukutani
      Posts : 2,276
      Rep Power : 537756
      Likes Received
      1265
      Likes Given
      285

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      Kunywa haja kubwa ya mamba mjane ndani ya wiki tu kitu unakichomekea kwenye soksi

    11. olaice kitunga's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 30th January 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      ikiona dem anakuambia una uume mdogo ujue c saiz yako wewe tafut mweny tammh ndog ka yako hakun haja ya kukuza
      Menyous and Fadhili Paulo like this.

    12. Kipis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2011
      Posts : 493
      Rep Power : 568
      Likes Received
      54
      Likes Given
      3

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      Wengine tunatafuta dawa ya kupunguza wewe wahangaika kurefusha njoo nikupunguzie mkuu maana totoz zinanitosa ikiona hii kitu.

    13. GUSEPE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th November 2012
      Posts : 89
      Rep Power : 416
      Likes Received
      26
      Likes Given
      19

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      Hapana kuvaa nguo ya ndani kama masai!

    14. pinkpink's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd February 2013
      Posts : 61
      Rep Power : 402
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By doctorz View Post
      Chukuwa jiwe la kilo mbili. Funga kwenye uume wako kwa saa moja kila siku. Hii ilifanyika toka wakati wa Roman Empire. Haicheleweshi.
      ha ha haha ahhahahahaa

    15. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 22,069
      Rep Power : 131827810
      Likes Received
      11794
      Likes Given
      7186

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      Mwanamke akikwambie Uume wako ni mdogo wala usifadhaike mwambie yeye ndio ana bwambwa kubwa kama karai.

      Sioni uhusiano wowote wa Uuume mkubwa na mdogo kwenye kumridhisha Mwanamke, ni ufundi wako tu Baba.

    16. Zasasule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2009
      Posts : 999
      Rep Power : 1010
      Likes Received
      86
      Likes Given
      49

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      Quote By Seif al Islam View Post
      Naomba msaada hapa tafadhali kwa ajili ya ndugu wengi ambao wana uume mdogo.ni njia ipi rahisi na salama ya kukuza uume?
      hey!! kama unaona una uume mdogo.. usijisikie vbaya!! FAnya mazoez+ diet, ondoa kitambi kabisaa, yaani uwe na flat tumbo,this itakufanya uwe flexible na pia ur penis will show out!!!

      NOTE:
      UKUBWA WA PUA SIYO WINGI WA MAKAMASI

      A runner must run with dreams in his heart, not money in his pocket

    17. akenajo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2012
      Posts : 1,448
      Rep Power : 694
      Likes Received
      366
      Likes Given
      121

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      kazi kweli kweli soma magazeti ya udaku kuna watu wananadi hizo dawa

    18. MBOOYA's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th July 2012
      Posts : 290
      Rep Power : 0
      Likes Received
      33
      Likes Given
      13

    19. #17
      matc's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th September 2012
      Posts : 112
      Rep Power : 432
      Likes Received
      6
      Likes Given
      9

      Default

      Quote By mbaraka.m View Post
      Mi mwenyewe niliwah kuuliza swal kama ilo na sikupata jibu sahih zaidi.baada ya kugoogle sana nikapata njia naturally inayoitwa penis enlargement exercise.unachukua taulo na kutosa kwenye maji ya uvuguvugu then unaapply kwenye penis kwa dakika 5 au unatosa penis kwenye chombo chenye maji ya uvuguvugu.then unashika base ya penis kwa vidole(o-shape)then unabinya base meanwhile unapress penis kwa kuelekea chin and other steps.plz google natural wayz of exercising penis-yahoo answers.njia zingine majanga matupu
      Lakini je! ulipotumia ulifanikiwa?

    20. NG`WANA ONG`WA DOYI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 31st January 2013
      Location : ARUSHA
      Posts : 112
      Rep Power : 412
      Likes Received
      40
      Likes Given
      2

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      hakuna cha dawa wala ndugu yake dawa cha msingi tafuta mwanamke mnayefanana naye kwa maumbile '...........nitakutafutia msaidizi wa kufanana nawe...' wenye fimbo ya Haruni kubwa waachie wenye kubwa wenzao na wenye ndogo washirikiane na wenye ndogo wenzao.vingivevyo utaathirika kisaikolojia maana utakuja ukutane na mwenye nanii kubwa akikohoa kidogo kananii nje kote.

    21. #19
      Lis's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd June 2012
      Posts : 185
      Rep Power : 462
      Likes Received
      32
      Likes Given
      11

      Default

      Quote By doctorz View Post
      Chukuwa jiwe la kilo mbili. Funga kwenye uume wako kwa saa moja kila siku. Hii ilifanyika toka wakati wa Roman Empire. Haicheleweshi.
      hahahaha
      u
      made
      my
      day
      kwa
      kweli.

    22. mpalu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2010
      Location : MZINGIZINGI
      Posts : 2,064
      Rep Power : 13313
      Likes Received
      606
      Likes Given
      556

      Default Re: Swali.ipi dawa sahihi ya asili ya kukuza uume?

      Quote By mbaraka.m View Post
      Mi mwenyewe niliwah kuuliza swal kama ilo na sikupata jibu sahih zaidi.baada ya kugoogle sana nikapata njia naturally inayoitwa penis enlargement exercise.unachukua taulo na kutosa kwenye maji ya uvuguvugu then unaapply kwenye penis kwa dakika 5 au unatosa penis kwenye chombo chenye maji ya uvuguvugu.then unashika base ya penis kwa vidole(o-shape)then unabinya base meanwhile unapress penis kwa kuelekea chin and other steps.plz google natural wayz of exercising penis-yahoo answers.njia zingine majanga matupu
      duuuuh!
      When a person suffers from a delusion it is called insanity; when many people suffer from a delusion it is called religion.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...