JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 33
    1. #1
      Bao3's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2009
      Posts : 326
      Rep Power : 630
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Wanasayansi nchini Marekani wamevumbua dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume kama losheni inayopakwa kwenye uume na wamesema kuwa dawa hiyo mpya haina madhara yoyote mwilini na huanza kufanya kazi sekunde chache baada ya kupakwa kwenye uume. http://nifahamishe.com/NewsDetails.a...3159994&&Cat=7


    2. #2
      mpangwa1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th July 2009
      Posts : 283
      Rep Power : 624
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      hivi nikipimo kipi kitakufanya ujue wewe ni below standard and you need a booster, I mean mabao mangapi kwa saa, siku, wiki au mwezi?
      Lying can never save us from another lie!!

    3. Binti Maringo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Posts : 2,833
      Rep Power : 1240
      Likes Received
      56
      Likes Given
      22

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Mbona wachina waligundua zamani sana.....inaitwa "chinese brush"...inaongeza nguvu za kiume....google it...its very cheap!>....
      Nothing shall delay my miracles!...

    4. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,229
      Rep Power : 358491976
      Likes Received
      15527
      Likes Given
      1258

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Quote By mpangwa1 View Post
      hivi nikipimo kipi kitakufanya ujue wewe ni below standard and you need a booster, I mean mabao mangapi kwa saa, siku, wiki au mwezi?
      When you can't maintain your erection for the duration of intercourse that's when you know you need some of that tadalafil....

      Sasa hii dawa ya kupaka sounds to me like it's just a gimmick kwa sababu kinachosababisha erectile dysfunction ni kuziba kwa mishipa inayo pump damu kwenye penis na kazi ya viagra, cialis, au levitra ni kufungua hiyo mishipa ili kuwezesha damu ku flow huko kwenye uume.

      Sasa dawa ya kupaka itafunguaje hiyo mishipa? I'm curious...
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    5. Scientist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2009
      Location : Mashariki ya mbaaali
      Posts : 393
      Rep Power : 669
      Likes Received
      10
      Likes Given
      16

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Quote By Julius View Post
      When you can't maintain your erection for the duration of intercourse that's when you know you need some of that tadalafil....

      Sasa hii dawa ya kupaka sounds to me like it's just a gimmick kwa sababu kinachosababisha erectile dysfunction ni kuziba kwa mishipa inayo pump damu kwenye penis na kazi ya viagra, cialis, au levitra ni kufungua hiyo mishipa ili kuwezesha damu ku flow huko kwenye uume.

      Sasa dawa ya kupaka itafunguaje hiyo mishipa? I'm curious...
      Kupaka haimanishi that the active ingredients zitabaki nje!!.. Kupaka ni njia mojawapo ya kuifikisha dawa kunakohusika... Active ingredients zinaingia kupitia skin then zinadiffuse kwenye blood flow na kufanya kazi inayotakiwa!!! Wanaposema kufungua mishipa si km kuzibua mifereji...
      "..you do what you are..."

    6. Clean9

    7. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,229
      Rep Power : 358491976
      Likes Received
      15527
      Likes Given
      1258

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Quote By Scientist View Post
      Kupaka haimanishi that the active ingredients zitabaki nje!!.. Kupaka ni njia mojawapo ya kuifikisha dawa kunakohusika... Active ingredients zinaingia kupitia skin then zinadiffuse kwenye blood flow na kufanya kazi inayotakiwa!!! Wanaposema kufungua mishipa si km kuzibua mifereji...
      Dawa gani hiyo ya kupaka inayoanza kufanya kazi mara moja? Yaani unapaka tu tayari kitu kinawika....Tell me the science behind it Mr./Ms. Scientist...
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    8. #7
      Magehema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2008
      Posts : 413
      Rep Power : 703
      Likes Received
      14
      Likes Given
      9

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Kwani hidho nguvu dha kiume unadhitumia kufanya nini?

    9. #8
      Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 27,054
      Rep Power : 148044501
      Likes Received
      4709
      Likes Given
      3079

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      hayo mambo ya kupaka wameeleza madhara yake? unaweza ukapaka kunako uume na kitu kisiwike, sioni uhusiano wowote wa kisayansi uliopo kati ya kupaka na uume kuwika. Mambo yote Mkuyati mzee!!!!!!!!!

    10. JackieJoki's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th September 2009
      Posts : 58
      Rep Power : 569
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      St. Botanica Butea Gel


      • The Gel application helps in penis enlargement
      • St. Botanica Butea Gel helps in curing weak erection
      • Regular use of the Gel can help achieving stronger and fuller erection for longer duration.
      • It helps in delaying foreplays by retaining orgasm.

      Containing natural flavonoids and flavonoid glycosine, St. Botanica Butea superba (Red Kwao Krua) gel helps getting the male organ a special lift i.e. enhancing erectile function and simultaneously revitalizing the flagging sexual performance. The herb Butea superba carries natural aphrodisiac properties that is said to restore the vitality of manhood by offering self-confidence and sexual prowess.
      St. Botanica Butea Gel is a supreme mixture of special herbal extracts, with its main ingredient Butea superba (Red Kwao Krua), an herb that has been used for curing male sexual problem, especially erectile dysfunction since centuries.
      Regular use of St. Botanica Butea Gel helps to maintain sexual vigor in men, and acts as an elixir for male sex problems. The Butea Gel can help getting stronger and longer erections that is required to satisfactorily complete sexual acts.
      Many men have added zip to their sexual lives and have boosted self-confidence using the Gel.
      St. Botanica Butea Gel is an all natural product without any side or harmful effects reported.
      Ingredients:
      Butea Superba and other tropical herbal extracts.
      Direction:
      Apply the gel once in the morning and once in the night. Gel is to be applied throughout the penis from base to its glance until the gel is fully absorbed.
      Precautions:
      Stop applying immediately if rash occurs. Rinse off with a plenty of water.

    11. Che Kalizozele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2008
      Location : Area C
      Posts : 781
      Rep Power : 776
      Likes Received
      25
      Likes Given
      11

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Quote By Julius View Post
      Dawa gani hiyo ya kupaka inayoanza kufanya kazi mara moja? Yaani unapaka tu tayari kitu kinawika....Tell me the science behind it Mr./Ms. Scientist...
      Kinacosababisha oral tablets zichukue muda kufanya kazi ni ile route inayopita,its a bit long.kwanza kidisintergate,kisha kidisolvena kiwe absorbed into blood stream halafu dawa husika isafirishwe mpaka katika hiyo mishipa inayohitaji kutanuliwa ile jogoo awike.Sasa wanachofanya wanasayansi ni kutafuta a shortcut route,yaani kwa mfano dawa inawezaje kufika katika hiyo mishipa bila ya kupitia huo mlolongo mzima.


      Sasa kwa hiyo dawa inayoongelewa,kwanza kama ni ya kupaka inaweza kuwa katika solution form hivyo ikifika katika mishipa husika ni kuchapa kazi tuu kwa kwenda mbele.Unachoweza kufanya ni kuiweka katika vehicle ambayo itaweza kuisafirisha through the skin hivyo kufika katika mishipa ya damu moja kwa moja,na fat soluble vehicles are very good at this,kinachotkiwa ni dawa husika kuwa fat soluble also.

      Ulishawahi kujiuliza ni kwanini sublingal nifedipine inashusha preessure haraka ukilinganisha na oral nifedipine!Ni kwa sababu sublingal nifedipine inaenda moja kwa moja katika damu na kuanza kuchapa kazi.Na ukijaribu kuangalia kwa makini utagundua dawa ni zile zile kinachobadilika ni formulations za dawa husika.Leo kidonge,kesho lotion,keshokutwa solution ili mradi wapate kuipata pesa yako kwa urahisi.
      SIWEZI KUMRIDHISHA RUHANI WAKATI KITI ANAUMIA.

    12. #11
      FOE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st September 2009
      Posts : 87
      Rep Power : 576
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Smile Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Nasikia wanawake wengine wamejaaliwa wetness. Unaweza ukapaka ukafika pale ile wetness ikaosha dawa yooote!!! Just curious.

    13. Che Kalizozele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2008
      Location : Area C
      Posts : 781
      Rep Power : 776
      Likes Received
      25
      Likes Given
      11

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Quote By FOE View Post
      Nasikia wanawake wengine wamejaaliwa wetness. Unaweza ukapaka ukafika pale ile wetness ikaosha dawa yooote!!! Just curious.
      Kitendo cha kuwika kwa jogoo lako inamaanisha dawa imeshafika katika mzunguko wa damu,sasa kama hiyo wetness itaweza kuosha mpaka dawa iliyopo katika mzunguko wa damu basi hiyo ni balaa.
      SIWEZI KUMRIDHISHA RUHANI WAKATI KITI ANAUMIA.

    14. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,229
      Rep Power : 358491976
      Likes Received
      15527
      Likes Given
      1258

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Quote By Che Kalizozele View Post
      Kinacosababisha oral tablets zichukue muda kufanya kazi ni ile route inayopita,its a bit long.kwanza kidisintergate,kisha kidisolvena kiwe absorbed into blood stream halafu dawa husika isafirishwe mpaka katika hiyo mishipa inayohitaji kutanuliwa ile jogoo awike.Sasa wanachofanya wanasayansi ni kutafuta a shortcut route,yaani kwa mfano dawa inawezaje kufika katika hiyo mishipa bila ya kupitia huo mlolongo mzima.


      Sasa kwa hiyo dawa inayoongelewa,kwanza kama ni ya kupaka inaweza kuwa katika solution form hivyo ikifika katika mishipa husika ni kuchapa kazi tuu kwa kwenda mbele.Unachoweza kufanya ni kuiweka katika vehicle ambayo itaweza kuisafirisha through the skin hivyo kufika katika mishipa ya damu moja kwa moja,na fat soluble vehicles are very good at this,kinachotkiwa ni dawa husika kuwa fat soluble also.

      Ulishawahi kujiuliza ni kwanini sublingal nifedipine inashusha preessure haraka ukilinganisha na oral nifedipine!Ni kwa sababu sublingal nifedipine inaenda moja kwa moja katika damu na kuanza kuchapa kazi.Na ukijaribu kuangalia kwa makini utagundua dawa ni zile zile kinachobadilika ni formulations za dawa husika.Leo kidonge,kesho lotion,keshokutwa solution ili mradi wapate kuipata pesa yako kwa urahisi.
      That supposed new medicine is nothing but a gimmick just like the likes of Spanish Fly and the likes. The blood streams that supply the blood to the penis are deep inside the shaft. They can't be instantly reached by just rubbing some ointment on the outer surface of the shaft and immediately start working.

      The only erectile dysfunction medicines to do the trick so far are Viagra, Cialis, and Levitra which take roughly about 30 minutes to kick in.

      So mark my words, this so called new drug is a gimmick and you won't hear anymore of it.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    15. #14
      muhanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Posts : 861
      Rep Power : 753
      Likes Received
      269
      Likes Given
      358

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Quote By Bao3 View Post
      Wanasayansi nchini Marekani wamevumbua dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume kama losheni inayopakwa kwenye uume na wamesema kuwa dawa hiyo mpya haina madhara yoyote mwilini na huanza kufanya kazi sekunde chache baada ya kupakwa kwenye uume. http://nifahamishe.com/NewsDetails.a...3159994&&Cat=7
      mh! hayo ya ugunduzi yaambatane na ugunduzi wa CONDOMS za ngozi ngumu maana za plastiki zaweka kuchanika! ukimwi nao jamani, yetu macho!
      mbona kuna dawa za kupaka makalio tu yajavimbiana hadi yanamwagika kwenye chupi sembuse huo uume kusimama na baade kulala tena! haya watumiaji kazi kwenu

    16. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,229
      Rep Power : 358491976
      Likes Received
      15527
      Likes Given
      1258

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Hapo chini ndiyo habari yenyewe ati. Na hiyo dawa haina jina kwa hiyo imeitwa "Viagra mpya". Nilidhania "Viagra" ni brand name kumbe kila dawa ya kuongeza nguvu za kiume initwa "Viagra" Lol....I learn new things everyday..Lol....Habari yenyewe haina nukuu wala jina la mtaalam au wataalam waliohusika na huo unaodaiwa kuwa uvumbuzi. Sasa sijui tatizo ni waandishi wa bongo au nini. Halafu mijitu humu na akili zao inanunua habari kama hizi.

      Wanasayansi Wavumbua Viagra Mpya ya Kupaka

      Vidonge vya Viagra Wednesday, September 23, 2009 8:17 AM
      Wanasayansi nchini Marekani wamevumbua dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume kama losheni inayopakwa kwenye uume na wamesema kuwa dawa hiyo mpya haina madhara yoyote mwilini na huanza kufanya kazi sekunde chache baada ya kupakwa kwenye uume.Tofauti na vidonge vya kuongeza nguvu za kiume aina ya viagra ambavyo husababisha madhara mwilini, wanasayansi wamevumbua dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume ambayo hupakwa kwenye uume na haina madhara yoyote mwilini.

      Viagra hiyo mpya ambayo ipo kama losheni imeonyesha mafanikio na huanza kufanya kazi sekunde chache baada ya kupakwa kwenye uume tofauti na vidonge vya Viagra ambavyo baada ya kumezwa mwanaume hulazimika kusubiri nusu saa ndio shughuli ianze.

      Matatizo ya kutosimama vyema kwa uume huwatokea wanaume wengi duniani huku takwimu zikionyesha kuwa mwanaume mmoja katika kila wanaume 10 nchini Uingereza anakabiliwa na tatizo hilo wakati nchini Australia hali ni mbaya zaidi kwani mwanaume mmoja katika kila wanaume watano anakabiliwa na tatizo hilo.

      Vidonge vya viagra humsaidia mwanaume kuwa na ufanisi zaidi kitandani kwa kuifanya mishipa ya damu itanuke na kupelekea kuongezeka kwa mzunguko wa damu mwilini.

      Viagra huifanikisha hali hiyo kwa kuvizuia vimeng'enyo vya phosphodiesterase type 5 kufanya kazi zake hali ambayo husababisha madhara mbali mbali mwilini kama vile maumivu ya kichwa, matatizo ya macho, ubongo na matatizo mengine makubwa mwilini.

      Lakini dawa hii mpya ya kuongeza nguvu za kiume iliyovumbuliwa na wanasayansi toka chuo kikuu cha Yeshiva University, New York, haina madhara yoyote na ilionyesha mafanikio makubwa ya hapo hapo ilipotumiwa.

      Katika majaribio waliyofanyiwa panya, viagra hiyo mpya ilionyesha mafanikio makubwa kwa panya tisa kati ya kumi waliofanyiwa majaribio.

      Wanasayansi walisema kuwa matokeo ya majaribio hayo kwa panya hayawezi kutofautiana na matokeo ya majaribio hayo kwa binadamu
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    17. Che Kalizozele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2008
      Location : Area C
      Posts : 781
      Rep Power : 776
      Likes Received
      25
      Likes Given
      11

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Quote By Julius View Post
      That supposed new medicine is nothing but a gimmick just like the likes of Spanish Fly and the likes. The blood streams that supply the blood to the penis are deep inside the shaft. They can't be instantly reached by just rubbing some ointment on the outer surface of the shaft and immediately start working.

      The only erectile dysfunction medicines to do the trick so far are Viagra, Cialis, and Levitra which take roughly about 30 minutes to kick in.

      So mark my words, this so called new drug is a gimmick and you won't hear anymore of it.
      Any way mkulu,suala la kwamba inaweza kufanya kazi within seconds siwezi kukuhakikishia kwamba linawezekana ingawa simaanisha kwamba haiwezekani.Ila suala la kufanya kazi katika muda pungufu ya hizo dakika 30,I can assure you its possible,tena hata pungufu ya dakika kumi.Unaonaje ukienda kununua kisha tukapaata majibu kutoka kwako.
      SIWEZI KUMRIDHISHA RUHANI WAKATI KITI ANAUMIA.

    18. Che Kalizozele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2008
      Location : Area C
      Posts : 781
      Rep Power : 776
      Likes Received
      25
      Likes Given
      11

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Quote By Julius View Post
      Hapo chini ndiyo habari yenyewe ati. Na hiyo dawa haina jina kwa hiyo imeitwa "Viagra mpya" Lol....Habari yenyewe haina nukuu wala jina la mtaalam au wataalam waliohusika na huo unaodaiwa kuwa uvumbuzi. Halafu mijitu humu na akili zao inanunua habari kama hizi.

      Wanasayansi Wavumbua Viagra Mpya ya Kupaka

      Vidonge vya Viagra Wednesday, September 23, 2009 8:17 AM
      Wanasayansi nchini Marekani wamevumbua dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume kama losheni inayopakwa kwenye uume na wamesema kuwa dawa hiyo mpya haina madhara yoyote mwilini na huanza kufanya kazi sekunde chache baada ya kupakwa kwenye uume.Tofauti na vidonge vya kuongeza nguvu za kiume aina ya viagra ambavyo husababisha madhara mwilini, wanasayansi wamevumbua dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume ambayo hupakwa kwenye uume na haina madhara yoyote mwilini.

      Viagra hiyo mpya ambayo ipo kama losheni imeonyesha mafanikio na huanza kufanya kazi sekunde chache baada ya kupakwa kwenye uume tofauti na vidonge vya Viagra ambavyo baada ya kumezwa mwanaume hulazimika kusubiri nusu saa ndio shughuli ianze.

      Matatizo ya kutosimama vyema kwa uume huwatokea wanaume wengi duniani huku takwimu zikionyesha kuwa mwanaume mmoja katika kila wanaume 10 nchini Uingereza anakabiliwa na tatizo hilo wakati nchini Australia hali ni mbaya zaidi kwani mwanaume mmoja katika kila wanaume watano anakabiliwa na tatizo hilo.

      Vidonge vya viagra humsaidia mwanaume kuwa na ufanisi zaidi kitandani kwa kuifanya mishipa ya damu itanuke na kupelekea kuongezeka kwa mzunguko wa damu mwilini.

      Viagra huifanikisha hali hiyo kwa kuvizuia vimeng'enyo vya phosphodiesterase type 5 kufanya kazi zake hali ambayo husababisha madhara mbali mbali mwilini kama vile maumivu ya kichwa, matatizo ya macho, ubongo na matatizo mengine makubwa mwilini.

      Lakini dawa hii mpya ya kuongeza nguvu za kiume iliyovumbuliwa na wanasayansi toka chuo kikuu cha Yeshiva University, New York, haina madhara yoyote na ilionyesha mafanikio makubwa ya hapo hapo ilipotumiwa.

      Katika majaribio waliyofanyiwa panya, viagra hiyo mpya ilionyesha mafanikio makubwa kwa panya tisa kati ya kumi waliofanyiwa majaribio.

      Wanasayansi walisema kuwa matokeo ya majaribio hayo kwa panya hayawezi kutofautiana na matokeo ya majaribio hayo kwa binadamu
      Kumbe bado iko katika trials,tena on animals.Mi nilifikiri iko sokoni.Any way lets wait and see.
      SIWEZI KUMRIDHISHA RUHANI WAKATI KITI ANAUMIA.

    19. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,229
      Rep Power : 358491976
      Likes Received
      15527
      Likes Given
      1258

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Quote By Che Kalizozele View Post
      Kumbe bado iko katika trials,tena on animals.Mi nilifikiri iko sokoni.Any way lets wait and see.
      Yeah...inajaribishwa kwa Panya as if Panya wana mb.oo kama za binadamu
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    20. CarthbertL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2009
      Location : Kwa wachimba Mizizi
      Posts : 1,037
      Rep Power : 895
      Likes Received
      9
      Likes Given
      14

      Default Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Mimi hata ingekuwa ni ya kumeza siitaji hata kwa dawa,ni bora kuwa goi goi kuliko maana utajiepusha na mengi,kuliko kuanza kupaka hayo ma cream yao.
      Napanda mbegu za bidii ili nije nivune mafanikio, naimarisha msingi juhudi-niishi salama kwenye nyumba ya maendeleo.

    21. #20
      muhanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Posts : 861
      Rep Power : 753
      Likes Received
      269
      Likes Given
      358

      Talking Re: Dawa mpya ya kuongeza nguvu za kiume

      Quote By Magehema View Post
      Kwani hidho nguvu dha kiume unadhitumia kufanya nini?
      labda zinatumika kulimia mashamba ya viwanja vya bondeni! heheheeee:p:p


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Mbunge alalamikia Dawa za kuongeza nguvu za kiume bungeni!!!
      By Katavi in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 22
      Last Post: 12th July 2011, 17:30
    2. Dawa za nguvu za kiume
      By semmy samson in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 18
      Last Post: 12th January 2011, 09:34
    3. Waganga wa jadi marufuku kutangaza kuongeza nguvu za kiume
      By Rutashubanyuma in forum JF Doctor
      Replies: 7
      Last Post: 6th December 2010, 21:01

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...