JamiiSMS
    Show/Hide This
    Report Post
    Results 1 to 20 of 20
    1. BAOBAO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2012
      Posts : 1,322
      Rep Power : 702
      Likes Received
      270
      Likes Given
      137

      Default Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Heri ya mwaka mpya!!! Wakuu hasa wenye ufahamu wa kuhusu tatizo la maiti kutokwa na damu puani na masikioni mpaka watu kuziba kwa pamba sehemu zote za mwili zinatoka damu.Naomba msaada au ushauri kwa sababu leo tena,tunamzika ndugu ambaye amepatwa na tatizo hili! Nakumbuka,tulipatwa na msiba wa ndugu yetu aliyeanguka ghafla njiani na kufariki huko Lindi vijijini;mpaka anazikwa Mbeya akiwa ana siku 4 bado alitokwa na damu inayonuka sana! Nipo msiba na umeme ni shida.


    2. Rubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Posts : 1,600
      Rep Power : 915
      Likes Received
      246
      Likes Given
      197

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Pole sana kwa kufiwa. Ila sababu siijui. Ngoja akitokea anayejua atatujuza.
      BAOBAO likes this.
      Mlee mtoto katika njia impasayo naye hataiacha hata atakapokuwa mzee.

    3. Mama Mdogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2007
      Posts : 2,245
      Rep Power : 255060824
      Likes Received
      1316
      Likes Given
      126

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Animals bleed from the mouth or nose directly after death because of internal bleeding, which may be either from trauma or disease/infection. Blood, like most fluids, travels the course of least resistance and gravity when it flows.

      Flow of other fluids mixed with blood usually comes as decomposition progresses and pressure creates new avenues for expelling them, such as burst ear drums or bursting of organs into other organs or areas having previously expelled their contents.

      The lower digestive track may or may not release its contents immediately or shortly after death, due to lack of anything there (chronic health problems, diet or starvation/dehydration) or organic/structural obstructions that hinder the action. It can expel blood, if any inflammation there recedes after death and the large amount of blood bursts walls/capillaries. Force trauma to the area can also cause this to happen immediately. Usually what is in the lower track comes out the bottom of the torso, because of the structure of the intestines.


      Source: Why do mammals bleed out of the mouth and nose after death ? - Straight Dope Message Board
      Anyone who has never made a mistake has never tried anything new - Albert Einstein
      No problem can be solved from the same level of consciousness that created it
      - Albert Einstein


    4. Niwemugizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2012
      Location : Buhendengabo - Kagera
      Posts : 890
      Rep Power : 615
      Likes Received
      393
      Likes Given
      359

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Kule kwetu ni direct marehemu kalogwa hakuna vya blood circulation wala nini, by the way kwa nini itokee kwa baadhi ya marehemu na wengine isitokee ina maana hao ambao haitokei wanakuwa hawana hiyo blood circulation. NI UCHAWI NDUG MTOA MAADA MAREHEMU KALOGWA.UNAPOONA MAREHEMU ANATOKWA NA JASHO AMAN DAMU MASKIONI NA PUANI BASI NI UCHAWI
      If you want to hide a tree, you hide it in the forest

    5. Chibolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 1,684
      Rep Power : 6157
      Likes Received
      411
      Likes Given
      0

      Default

      Huyo kauawawa kwa tunguli.


    6. figganigga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 12,179
      Rep Power : 166336694
      Likes Received
      5214
      Likes Given
      15297

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      wanakua wamemfanya msukule. mia

    7. bornagain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Location : Nyakanazi - Biharamulo
      Posts : 3,282
      Rep Power : 1131
      Likes Received
      1223
      Likes Given
      936

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Hata na sisi huku kwetu Nyakanazi na maeneo yote ya Bwanga maiti ikiwa na jasho ama inatokwa na damu mdomoni ama maskioni lazima mchawi atafutwe. But kwa sisi tunaoamini katika Kristu hatuyajui mambo ya uchawi maana tunashinda na zaidi ya kushinda katika yeye atutiae nguvu
      BAOBAO likes this.
      “A celebrity is a person who works hard all his life to become well known, then wears dark glasses to avoid being recognized.”

    8. Sizinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2007
      Location : Mars
      Posts : 7,091
      Rep Power : 3673019
      Likes Received
      2817
      Likes Given
      3350

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Katika vitu ambavyo mchawi anapata wakati mgumu sana,ni pale ambapo marehemu yule aliyechukuliwa msukule anapowekwa nyuma ya mlango huwa anashuhudia kila kitu kinachoendelea mule ndani ie kipindi watu wamejazana na wengine wanalia,yule msukule huwa anamuuliza yule mchawi ni kwann watu wamejaa na wanalia,huwa ni wakati mgumu sana anaupata kujibu haya maswali toka kwa msukule...inaaminika ukikosea kujibu huwa yule jamaa nyuma ya mlango anaweza kutoka kabla ya kuzikwa(mgomba), na wakati mgumu ni pale mait#msukule unapotoa damu ama jasho,huwa ni inshu sana kama wana mkiamua kufuatilia...Inasemekana ukishaona dalili ya mtu kuchukuliwa msukule..labda anaumwa ghafla..kama unajua kabisa mtu flan ndo anataka kusababisha kifo,we mwache mgonjwa kwa haraka sana na mtafute huyo mbaya wake,ukiwah kumuona na mgojwa wako atawah kupona..kwani utawahi kuzikata zile sala au maneno anayoyasema wakati msukule unaendelea kuumwa..kuna masimulizi mengi kuhusu hz imani anyway.
      MziziMkavu likes this.

    9. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 15,518
      Rep Power : 263553860
      Likes Received
      15064
      Likes Given
      19797

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Quote By Sizinga View Post
      Katika vitu ambavyo mchawi anapata wakati mgumu sana,ni pale ambapo marehemu yule aliyechukuliwa msukule anapowekwa nyuma ya mlango huwa anashuhudia kila kitu kinachoendelea mule ndani ie kipindi watu wamejazana na wengine wanalia,yule msukule huwa anamuuliza yule mchawi ni kwann watu wamejaa na wanalia,huwa ni wakati mgumu sana anaupata kujibu haya maswali toka kwa msukule...inaaminika ukikosea kujibu huwa yule jamaa nyuma ya mlango anaweza kutoka kabla ya kuzikwa(mgomba), na wakati mgumu ni pale mait#msukule unapotoa damu ama jasho,huwa ni inshu sana kama wana mkiamua kufuatilia...Inasemekana ukishaona dalili ya mtu kuchukuliwa msukule..labda anaumwa ghafla..kama unajua kabisa mtu flan ndo anataka kusababisha kifo,we mwache mgonjwa kwa haraka sana na mtafute huyo mbaya wake,ukiwah kumuona na mgojwa wako atawah kupona..kwani utawahi kuzikata zile sala au maneno anayoyasema wakati msukule unaendelea kuumwa..kuna masimulizi mengi kuhusu hz imani anyway.
      yaani mkuu ulivyosimulia na hii avatar yako vimenifanya nikuogope ile mbaya dah! badili avatar mkuu.
      Sizinga, MziziMkavu and kisukari like this.

      "jamhuri ya watu wa tanganyika"


      "kama ya kwangu itakuongezea ushindi japo kidunchu basi njoo uichukue, tena uifwate nyumbani"

    10. Otorong'ong'o's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Uvunguni
      Posts : 19,861
      Rep Power : 241984681
      Likes Received
      4785
      Likes Given
      2347

      Default

      Quote By Niwemugizi View Post
      Kule kwetu ni direct marehemu kalogwa hakuna vya blood circulation wala nini, by the way kwa nini itokee kwa baadhi ya marehemu na wengine isitokee ina maana hao ambao haitokei wanakuwa hawana hiyo blood circulation. NI UCHAWI NDUG MTOA MAADA MAREHEMU KALOGWA.UNAPOONA MAREHEMU ANATOKWA NA JASHO AMAN DAMU MASKIONI NA PUANI BASI NI UCHAWI
      Ujinga ndo huu...

    11. kisukari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2010
      Posts : 2,953
      Rep Power : 106276888
      Likes Received
      1699
      Likes Given
      839

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Quote By Sizinga View Post
      Katika vitu ambavyo mchawi anapata wakati mgumu sana,ni pale ambapo marehemu yule aliyechukuliwa msukule anapowekwa nyuma ya mlango huwa anashuhudia kila kitu kinachoendelea mule ndani ie kipindi watu wamejazana na wengine wanalia,yule msukule huwa anamuuliza yule mchawi ni kwann watu wamejaa na wanalia,huwa ni wakati mgumu sana anaupata kujibu haya maswali toka kwa msukule...inaaminika ukikosea kujibu huwa yule jamaa nyuma ya mlango anaweza kutoka kabla ya kuzikwa(mgomba), na wakati mgumu ni pale mait#msukule unapotoa damu ama jasho,huwa ni inshu sana kama wana mkiamua kufuatilia...Inasemekana ukishaona dalili ya mtu kuchukuliwa msukule..labda anaumwa ghafla..kama unajua kabisa mtu flan ndo anataka kusababisha kifo,we mwache mgonjwa kwa haraka sana na mtafute huyo mbaya wake,ukiwah kumuona na mgojwa wako atawah kupona..kwani utawahi kuzikata zile sala au maneno anayoyasema wakati msukule unaendelea kuumwa..kuna masimulizi mengi kuhusu hz imani anyway.
      hivi jamani,kuna mtu aliekufa kwa kusingiziwa kachukuliwa msukule alishawahi kufufuka?na ni story tu
      MziziMkavu likes this.

    12. damian marijani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st January 2010
      Location : Next to you
      Posts : 463
      Rep Power : 670
      Likes Received
      174
      Likes Given
      180

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Mtu aliye hai chembehai zake na mifumo iliyopo mwilini ina uwezo wa kuwezesha damu na maji yaliyo mwilini kuwa mahali palipolengwa. Mara anapofariki, chembehai nazo zinakufa na kuanza process ya autolysis, hivyo kupoteza uwezo wa kuzuia majimaji ndani ya chembehai na mufumo inayohifadhi damu na maji mwilini. Hivyo damu na maji vianaanza kutiririka na kutokea kwenye matundu mbalimbali ya mwili. Harufu mbaya ya damu ni kwa sababu ya uoozo unaosababishwa na bacteria wanapoanza kushambulia mwili.
      MziziMkavu and BAOBAO like this.

    13. Sizinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2007
      Location : Mars
      Posts : 7,091
      Rep Power : 3673019
      Likes Received
      2817
      Likes Given
      3350

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Quote By gfsonwin View Post
      yaani mkuu ulivyosimulia na hii avatar yako vimenifanya nikuogope ile mbaya dah! badili avatar mkuu.
      Wacha uoga!!
      GESI KWANZA KOROSHO BAADAE!!

    14. Majigo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2012
      Posts : 4,912
      Rep Power : 85901714
      Likes Received
      1214
      Likes Given
      92

      Default

      Quote By gfsonwin View Post
      yaani mkuu ulivyosimulia na hii avatar yako vimenifanya nikuogope ile mbaya dah! badili avatar mkuu.
      Kumbe Muoga Weye!
      MziziMkavu likes this.

    15. #15
      NATA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2007
      Posts : 4,397
      Rep Power : 8550
      Likes Received
      1237
      Likes Given
      444

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Mimi nilidhani inakuwa ni ile high blood presure inayopelekea mishipa kukatika hovyo na ndio maana kunakuwa na bleeding kutoka sehem zenye mishipa miepesi!

    16. Mr.Busta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2011
      Posts : 648
      Rep Power : 648
      Likes Received
      93
      Likes Given
      3

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Quote By Sizinga View Post
      Katika vitu ambavyo mchawi anapata wakati mgumu sana,ni pale ambapo marehemu yule aliyechukuliwa msukule anapowekwa nyuma ya mlango huwa anashuhudia kila kitu kinachoendelea mule ndani ie kipindi watu wamejazana na wengine wanalia,yule msukule huwa anamuuliza yule mchawi ni kwann watu wamejaa na wanalia,huwa ni wakati mgumu sana anaupata kujibu haya maswali toka kwa msukule...inaaminika ukikosea kujibu huwa yule jamaa nyuma ya mlango anaweza kutoka kabla ya kuzikwa(mgomba), na wakati mgumu ni pale mait#msukule unapotoa damu ama jasho,huwa ni inshu sana kama wana mkiamua kufuatilia...Inasemekana ukishaona dalili ya mtu kuchukuliwa msukule..labda anaumwa ghafla..kama unajua kabisa mtu flan ndo anataka kusababisha kifo,we mwache mgonjwa kwa haraka sana na mtafute huyo mbaya wake,ukiwah kumuona na mgojwa wako atawah kupona..kwani utawahi kuzikata zile sala au maneno anayoyasema wakati msukule unaendelea kuumwa..kuna masimulizi mengi kuhusu hz imani anyway.
      duh!ama kweli we mzizi makavu
      MziziMkavu likes this.

    17. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 15,518
      Rep Power : 263553860
      Likes Received
      15064
      Likes Given
      19797

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Quote By Majigo View Post
      Kumbe Muoga Weye!
      wewe si mwoga???

      "jamhuri ya watu wa tanganyika"


      "kama ya kwangu itakuongezea ushindi japo kidunchu basi njoo uichukue, tena uifwate nyumbani"

    18. BAOBAO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2012
      Posts : 1,322
      Rep Power : 702
      Likes Received
      270
      Likes Given
      137

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Wakuu,namshukuru kila mtu kwa ushauri.Watu wamesema mengi msibani;kuwa chanzo cha kifo ni mambo ya kishirikina au uchawi;maana mgonjwa kabla kufariki alipandisha mashetani na kusema mengi wakati anafanyiwa maombi na walokole!

    19. BAOBAO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2012
      Posts : 1,322
      Rep Power : 702
      Likes Received
      270
      Likes Given
      137

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Quote By BAOBAO View Post
      Wakuu,namshukuru kila mtu kwa ushauri.Watu wamesema mengi msibani;kuwa chanzo cha kifo ni mambo ya kishirikina au uchawi;maana mgonjwa kabla kufariki alipandisha mashetani na kusema mengi wakati anafanyiwa maombi na walokole!
      Wakuu,uzi huu,naomba uendelee kwa faida zaidi; kwangu na watu wengine !

    20. Foundation's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : MBALAMAZIWA
      Posts : 1,195
      Rep Power : 847
      Likes Received
      286
      Likes Given
      336

      Default Re: Msaada:Nini sababu ya maiti kutokwa na damu mpaka wakati wa kuzikwa ?

      Kibongo bongo wanasema uchawi at work. Kule kwetu wanasisitiza zaidi kuwa katumiwa jini anaiywa LYANG'OMBE


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...