JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Dawa kwa ajili ya Kisukari?

    Report Post
    Results 1 to 4 of 4
    1. Mbogela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2008
      Location : Tanzania
      Posts : 1,306
      Rep Power : 910
      Likes Received
      130
      Likes Given
      85

      Default Dawa kwa ajili ya Kisukari?

      Mkuu mheshiwa JF Doctors,
      Nimeambiwa kuwa mgonjwa wa Kisukari (Diabetes Mellitus) Type I anahitaji kupewa dawa kwa kuchomwa sindano ya Insulini mara kwa mara. Shida yangu ni kuwa kuna minong'ono inasema kuwa dawa hii hutokana na insulin ya Nguruwe. Swali langu kwenu Je ni kweli? Na kama ni kweli na kama ni kweli wagonjwa huambiwa asili ya hii dawa kabla hawajapewa kutumia? Na kama nimeambiwa na mimi nikiamua kuikataa (kwasababu zangu mwenyewe nje ya sabababu za kiafya km Vile za kidini) Je kuna tiba mbadala?
      Demokrasia ina maana pale ambapo inatumika kuleta mabadiliko chanya kwenye maisha ya Wananchi. - Zitto Kabwe (MB), Mwandiga, Kigoma (21.Dec.2013)



    2. Mutensa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2009
      Location : In front of Computer
      Posts : 420
      Rep Power : 681
      Likes Received
      58
      Likes Given
      70

      Default Re: Dawa kwa ajili ya Kisukari?

      Kama unaumwa kweli nakushauri unywe dawa as long as wataalam wamethibitisha ibora wake. By the way kimtiacho mtu najisi hutoka ndani mwake.
      “Ninyi ni chumvi ya dunia; lakini chumvi ikiwa imeharibika itatiwa nini hata ikolee?"

    3. Konzogwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2008
      Location : Bujumbura
      Posts : 311
      Rep Power : 707
      Likes Received
      63
      Likes Given
      1

      Default Re: Dawa kwa ajili ya Kisukari?

      Hicho kisukari ni life style desease,hivyo unaweza kupona kwa change in lifestyle.Kawaida excessive fat in blood stream leads to terminate proper sensitivity of insullin (pancrease hormone which regulates sugar standards).
      Mimi nimesaidia watu wengi wenye tatizo hilo kwa kutumia simple remedies (herbs).Hata UKIMWI,nimesaidia watu kwa njia ya ku feed virus by more sucrose hence free cell cunsuption,add cd4 by certain herbs,be total vegetarian in order to avoid amino acids where they can multiplicate.This deal lead virus to die by its life span which is no longer than 3yrs.

    4. Mbogela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2008
      Location : Tanzania
      Posts : 1,306
      Rep Power : 910
      Likes Received
      130
      Likes Given
      85

      Default Re: Dawa kwa ajili ya Kisukari?

      Asante lakini kabla sijaenda kwenye second option je ni kweli source ya insulin itumikayo kwenye matibabu inatokana na insulin ya Nguruwe? Pia nasikia Mbona Diabetes Mellitus Type I hawezi kutibiwa/kurekebishwa kwa kubadiri life style na diet?
      Demokrasia ina maana pale ambapo inatumika kuleta mabadiliko chanya kwenye maisha ya Wananchi. - Zitto Kabwe (MB), Mwandiga, Kigoma (21.Dec.2013)


    5. Clean9

    Similar Topics

    1. Dawa ya ugonjwa wa kisukari
      By jamadari in forum JF Doctor
      Replies: 4
      Last Post: 9th October 2011, 21:39
    2. MSaada; SOftware ipi nzuri kwa ajili ya kurecord dawa kwenye duka la madawa?
      By Zasasule in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 2
      Last Post: 11th June 2011, 22:07
    3. Tetesi: Loriondo, Dawa ya kutibu Kansa, Kisukari na Ukim Tshs 500 au nusu kilo ya sukari
      By Mpangamji in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 30
      Last Post: 2nd March 2011, 11:57
    4. Dawa ya ugonjwa wa kisukari
      By MziziMkavu in forum JF Doctor
      Replies: 7
      Last Post: 13th August 2010, 06:04
    5. Kisukari
      By Mkombozi in forum JF Doctor
      Replies: 6
      Last Post: 26th April 2010, 21:15

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...