JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nini dawa ya acne or pimples

    Report Post
    Results 1 to 5 of 5
    1. Ledwin's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th October 2007
      Posts : 210
      Rep Power : 715
      Likes Received
      16
      Likes Given
      104

      Default Nini dawa ya acne or pimples

      Jamani naomba mniambie jinsi ya kuondoa acne na pimples(CHUNUSI) usoni,nitashukuru pia mkinisaidia na njia ya kuondoa madoa usoni yaliyosababishwa na pimples
      thanks.

    2. WB-1

    3. WomanOfSubstance's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 5,480
      Rep Power : 85964203
      Likes Received
      766
      Likes Given
      721

      Default Re: Nini dawa ya acne or pimples

      Pole sana.Chunusi huwa zinasumbua sana.Humfanya mtu akose kujiamini japokuwa ni hali ya kawaida hasa kwa vijana.Unachotakiwa ni kuhakikisha unasafisha uso wako mara kwa mara kuondoa uchafu ila usitumie sabuni kali.Epuka vyakula vya kukaanga au vyenye mafuta mengi .Epuka pia kula karanga, korosho n.k.Kula matunda na mboga kwa wingi.Fanya mazoezi na unywe maji mengi.Unaweza kutumia maji ya ndimu/limao kuoshea uso wako.Hali ikiwa mbaya sana onana na daktari ili akusaidie endapo utahitaji matibabu kwa maana kuna chunusi nyingine siyo za kawaida.
      Educating the mind without educating the heart is no education at all.... Aristotle



    4. Oxlade-Chamberlain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2009
      Location : dodoma
      Posts : 7,627
      Rep Power : 4503
      Likes Received
      796
      Likes Given
      750

      Default Re: Nini dawa ya acne or pimples

      very simple mdau nenda kanunue vidonge vya VITAMIN A 8,000 IU,usp na wakati unatumia make sure hutumii haina nyingine ya vitamin ambayo inakupa vitamin a mwilini kwani hio hapo inatosha na ukiongeza zaidi sio vizuri.kuhusu kutoa madoa wana vitu vingi sana kwahio huwe muangalifu.jaribu kutumia products za aveeno kwa ajili ya acne na huwa ni natural mara nyingi na angalia iliokuwa oil free.na pia angalia mambo ya chakula kama women of substanc alivyo sema hapo juu.sema hizo vitamin a hapo ukianza kutumia njoo utupe jibu hapa ndani ya mwezi mmoja na isipo fanya kazi basi ujue unahitaji kumuona daktari.meza kidonge kimoja tu kwa siku wakati wa kula.
      Last edited by Oxlade-Chamberlain; 10th August 2009 at 17:44.
      "Nobody has enough talent to live on talent alone. Even when you have talent, a life without work goes nowhere". A. Wenger

    5. Ledwin's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th October 2007
      Posts : 210
      Rep Power : 715
      Likes Received
      16
      Likes Given
      104

      Default Re: Nini dawa ya acne or pimples

      nawashukuru sana,nitanunua Vitamin A ,nitakupa taarifa

    6. Shapu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2008
      Location : Citizen of the World
      Posts : 1,704
      Rep Power : 999
      Likes Received
      241
      Likes Given
      458

      Default Re: Nini dawa ya acne or pimples

      Mi nilifikiri ni kwa sababu UNAKUA kumbe ni ugonjwa! Loh
      "WHEN YOU REFUSE TO GIVE UP COMPETELY, THATS WHEN GOOD THINGS TEND TO HAPPEN! Never give up!" Shapu

    7. Movie-Date

      Ulemavu

    Similar Topics

    1. Nini dawa ya vidonda vya koo
      By ktman2 in forum JF Doctor
      Replies: 8
      Last Post: 28th February 2014, 05:47
    2. Nini dawa ya kuwashwa mwili?
      By Edgarcoco in forum JF Doctor
      Replies: 2
      Last Post: 2nd November 2011, 20:33
    3. Dawa ya kiungulia nini?
      By Nsagali in forum JF Doctor
      Replies: 15
      Last Post: 20th September 2011, 18:50
    4. Nini Dawa ya HangOver?
      By Ndallo in forum JF Doctor
      Replies: 21
      Last Post: 4th July 2011, 14:02
    5. Njia za Kuondoa vidonda kwa uso (Pimples) within 2 days
      By kayundi2 in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 29th April 2011, 18:10

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...