JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

    Report Post
    Page 9 of 12 FirstFirst ... 7891011 ... LastLast
    Results 161 to 180 of 225
    1. BAOSITA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2011
      Posts : 370
      Rep Power : 502
      Likes Received
      152
      Likes Given
      3

      Default Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      Habari zenu wadau.Nimeona nitoe elimu hii hapa kwa sababu ni watu wengi sana wanaosumbuliwa na minyoo na fungus sugu kila maeneo kuanzia miguuni mpaka sehemu nyeti!Hii imekuwa kero sana.Haijalishi umezunguka hospitali ngapi bila kupata nafuu.Cha kufanya ni:-

      Nunua kitunguu swaumu.Menya chote kama vile uandaavyo kwa ajili ya kupikia.Twanga ama saga,vikishasagika changanya na maji ya uvuguvugu kidogo kipimo cha kijiko cha chai ili vilainike.Chota msagiko wote wa vitunguu na uvimeze.
      Tahadhari,jitahidi uwe na mfuko ama sehemu ya maliwatoni maana kama hauna tumbo zuri unaweza tapika.(Mara chache sana hutokea kutapika)

      Ukishakaa kama dk 15 hali yako itarudi kawaida.Baada ya SIKU 1,utaona minyoo hakuna tena na fungus wote wamekauka!Kwisha kabisa!!!!

      Pia kama una presha ya kushuka usitumie hii dawa maana huwa inashusha sana presha,labda unywe na kahawa baada ya kuinywa dawa hii ili kuipandisha tena presha!

      Msisite kuja kutoa ushuhuda wenu hapa wakuu.Ni hayo tu.
      Last edited by BAOSITA; 29th October 2012 at 10:51.


    2. HAZOLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Posts : 1,130
      Rep Power : 690
      Likes Received
      234
      Likes Given
      42

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      Mkuu baosita, nimekunywa sijaona changes saana maana nina fungus naona kuwasha kumepungua but bado ngozi inapauka.....je niendelee kunywa kila siku au kwa siku ngapi?
      Au nisage vitunguu swaumu viwili?
      Thanks
      JANA SI NIMEKOSEA BOMA NIKAINGIA KWA MAMA MKWE, IMELEWA SANA JANA. CHIBOROIKWE IMECHOOOOKA SANA LEO!!

    3. Kichwa Ngumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : In the Computer
      Posts : 1,547
      Rep Power : 789
      Likes Received
      229
      Likes Given
      370

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      natamani kuitumia dawa hii lkn nilipopima presha ilikuwa imeshuka ngoja kesho nikapime tena
      Chezea nguvu ya umma wewe; utaumia

    4. Kichwa Ngumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : In the Computer
      Posts : 1,547
      Rep Power : 789
      Likes Received
      229
      Likes Given
      370

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      BAOSITA nimepima pressure imekuwa 94/63
      je, naweza kutumia dawa hii?
      Last edited by Kichwa Ngumu; 26th December 2012 at 08:06.
      Chezea nguvu ya umma wewe; utaumia

    5. #164
      H1N1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th May 2009
      Posts : 2,583
      Rep Power : 1071
      Likes Received
      701
      Likes Given
      561

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      Quote By Anheuser View Post
      Nafuu uliyopata inaitwa "placebo effect."

      Asilimia 99 ya Watanzania hawajawahi kusikia kitu kinachoitwa "placebo effect."

      Nchi ya watu ma-primitive tulionyimwa elimu, masikini weee, yani inaniuma kweli kweli nchi yangu.
      Sijui ukiwa atheist unakuwa kama umelogwa vile,unabaki kukariri tuuuuuuu. kwa sababu huamini katika kitu chochote kisicho cha kiwandani, wewe mpaka uone tembe kwenye ganda la brister ndiyo unaona ni dawa inayoponya,nje ya hapo uponyaji ni wa ki placebo effect,mwenyewe unajiona mjanja kwamba umekariri neno placebo effect...
      zindouna likes this.

    6. MONDEYA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th June 2012
      Posts : 14
      Rep Power : 398
      Likes Received
      4
      Likes Given
      3

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      nashukuru kk nitaitumia kwa kutuelimisha. kwanza dawa ni rahisi kupatikana, pili ni pesa kidogo ambapo kila mmoja anweza kuimudu, tatu haina kemikali ambazo ni hatari kwa miili yetu. Thank u very much!!!!

    7. JF SMS Swahili

    8. Majigo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2012
      Posts : 2,810
      Rep Power : 1167
      Likes Received
      595
      Likes Given
      92

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      nilisumbuliwa na Fangasi na nikatumia Hii Dawa
      Sasa mambo yamejipa, sina tena mabaka ya fangasi

      Ila Wazee Mwenzenu Nakula Sana na Ninachukua Chakula Kingi Sana Mpaka Kushiba, sasa sijui tatizo nini hapo
      Ahsanten!

    9. Kichwa Ngumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : In the Computer
      Posts : 1,547
      Rep Power : 789
      Likes Received
      229
      Likes Given
      370

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      Quote By Majigo View Post
      nilisumbuliwa na Fangasi na nikatumia Hii Dawa
      Sasa mambo yamejipa, sina tena mabaka ya fangasi

      Ila Wazee Mwenzenu Nakula Sana na Ninachukua Chakula Kingi Sana Mpaka Kushiba, sasa sijui tatizo nini hapo
      Ahsanten!
      labda ulikuwa na minyoo nayo imekufa coz dawa inatibu na minyoo
      Chezea nguvu ya umma wewe; utaumia

    10. Amosk's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th December 2012
      Posts : 27
      Rep Power : 376
      Likes Received
      4
      Likes Given
      2

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      Mkuu tunashukulu kwa hilo

    11. Tetra's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Location : MY HEART
      Posts : 1,511
      Rep Power : 682
      Likes Received
      720
      Likes Given
      572

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      BAOSTA
      Shukrani kwa elimu nzuri..What a useful thread !!
      GOD BLESS YOU and I mean it.

    12. T2015CCM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th September 2012
      Posts : 5,715
      Rep Power : 1526
      Likes Received
      282
      Likes Given
      373

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      Quote By BAOSITA View Post
      Habari zenu wadau.Nimeona nitoe elimu hii hapa kwa sababu ni watu wengi sana wanaosumbuliwa na minyoo na fungus sugu kila maeneo kuanzia miguuni mpaka sehemu nyeti!Hii imekuwa kero sana.Haijalishi umezunguka hospitali ngapi bila kupata nafuu.Cha kufanya ni:-

      Nunua kitunguu swaumu.Menya chote kama vile uandaavyo kwa ajili ya kupikia.Twanga ama saga,vikishasagika changanya na maji ya uvuguvugu kidogo kipimo cha kijiko cha chai ili vilainike.Chota msagiko wote wa vitunguu na uvimeze.
      Tahadhari,jitahidi uwe na mfuko ama sehemu ya maliwatoni maana kama hauna tumbo zuri unaweza tapika.(Mara chache sana hutokea kutapika)

      Ukishakaa kama dk 15 hali yako itarudi kawaida.Baada ya SIKU 1,utaona minyoo hakuna tena na fungus wote wamekauka!Kwisha kabisa!!!!

      Pia kama una presha ya kushuka usitumie hii dawa maana huwa inashusha sana presha,labda unywe na kahawa baada ya kuinywa dawa hii ili kuipandisha tena presha!

      Msisite kuja kutoa ushuhuda wenu hapa wakuu.Ni hayo tu.
      mkuu bao6, vipi kuhusu kutibu amoeba???????????nimepima hospitali nimeambiwa amiba nimetumia dawa nyingi bila mafanikio. help me plz

    13. DULLAH B.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2011
      Posts : 488
      Rep Power : 553
      Likes Received
      94
      Likes Given
      58

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      Mi nitajaribu.

    14. kipusy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Posts : 285
      Rep Power : 563
      Likes Received
      45
      Likes Given
      15

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      kesho asubuhi sana naipiga fasta
      Problems are simply part of the curriculum that appear and fade away like algebra class but the lessons you learn will last a lifetime

    15. The Son's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 462
      Rep Power : 482
      Likes Received
      57
      Likes Given
      10

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      BAOSITA, ukitumia bila kuwa na kitu tumboni kwa ajili ya minyoo utapaswa kuweka kitu tumboni baada ya dakika ngapi?
      Last edited by The Son; 23rd January 2013 at 03:04.

    16. Ivonya-Ngia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Location : Across Vast Plains
      Posts : 505
      Rep Power : 35750
      Likes Received
      261
      Likes Given
      83

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      This is a very useful post, ubarikiwe ndugu BAOSITA
      1. "Jinsi mambo mengi yanavyoendeshwa Tanzania inabidi yatungiwe jina na kuitwa mfumo wa Tanzania au Tanzanian model'' Dingswayo wa JF
      2. ''Opinions alter, manners change, creeds rise and fall, but the moral laws are written on the table of eternity'' Lord Acton
      3. ''Only freemen can negotiate; prisoners cannot enter into contracts. Your freedom and mine cannot be separated'' Nelson Mandela

    17. neggirl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2009
      Posts : 3,694
      Rep Power : 10980
      Likes Received
      1501
      Likes Given
      1975

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      Quote By Mwanamalundi View Post
      Asante sana ndugu uliyekuja na hii mada. Mungu akubariki.
      Mwanamalundi hongeraaa... kwa mara ya kwanza nimeona uzi ambao unakuhusu lol
      Suprise likes this.

    18. neggirl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2009
      Posts : 3,694
      Rep Power : 10980
      Likes Received
      1501
      Likes Given
      1975

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      interesting thread... mimi nimwoga sana. But nitajaribu kutumia kwa ajili ya minyoo..
      Shukrani kwa BAOSITA na kwa wote walioleta majibu coz yametutia moyo wengine.

    19. xgal's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th January 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      vip kupaka hairuhusiwi?

    20. Masterproud's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2012
      Posts : 340
      Rep Power : 451
      Likes Received
      66
      Likes Given
      1

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      Je mtu akitapika hiyo dawa atalazimika kunywa tena ama itaponya hivyohivyo bila kurudia? Na je kama ukinywa kwa maji mengi kama alivyofanya ndugu hapo juu haitaathiri utendaji kazi?

    21. regina shayo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 12
      Rep Power : 374
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      nikwel inatibu hata kwa watoto wenye kikohoz kisichoisha

    22. Nswima John Edward's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2012
      Location : MPANDA, KATAVI REGION
      Posts : 507
      Rep Power : 478
      Likes Received
      182
      Likes Given
      109

      Default re: Dawa kiboko ya minyoo na fungus sugu (home made)

      I'm going to try it tomorrow morning.

    23. JF SMS Swahili

    Page 9 of 12 FirstFirst ... 7891011 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Karoti, maji, "majani", dawa kiboko ya macho
      By SILENT ACtOR in forum JF Doctor
      Replies: 4
      Last Post: 2nd July 2011, 12:23
    2. Kweli 'dawa ya babu' inaponya magojwa yote sugu
      By Semilong in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 13
      Last Post: 31st March 2011, 14:59
    3. Fungus SUgu Miguuni na Mapajani
      By KiparaDar in forum JF Doctor
      Replies: 3
      Last Post: 30th November 2009, 21:57
    4. Fungus sugu sehemu za siri matibabu yake
      By mfianchi in forum JF Doctor
      Replies: 10
      Last Post: 6th July 2009, 16:31

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...