JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Msaada wataalam jinsi ya kuondosh vishimo pamoja na makovu ya chunusi usoni

    Report Post
    Results 1 to 20 of 20
    1. #1
      faszar's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th June 2012
      Posts : 61
      Rep Power : 467
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Msaada wataalam jinsi ya kuondosh vishimo pamoja na makovu ya chunusi usoni

      Naombeni msaana kipindi cha nyuma nlisumbuliwa sana na chunusi, nashkuru shv nimepoa but zmeacha madoa mengi usoni mwangu, makovu pamoja na vishimo vya chunusi. Naombeni msaada wa jf.


    2. #2
      Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24987
      Likes Received
      5095
      Likes Given
      2566

      Default re: Msaada wataalam jinsi ya kuondosh vishimo pamoja na makovu ya chunusi usoni

      Kula chakula chenye Vitamin E kwa wingi, ikiwa ni pamoja na mboga mboga za majani kama mchicha na broccoli pamoja na matunda kama parachichi, papai na zaituni

      Wataalamu wa ngozi wanapendekeza pia utumiaji wa matango
      MziziMkavu and Fadhili Paulo like this.

    3. Jaslaws's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2011
      Location : dar es salaam
      Posts : 3,025
      Rep Power : 1114
      Likes Received
      952
      Likes Given
      102

      Default re: Msaada wataalam jinsi ya kuondosh vishimo pamoja na makovu ya chunusi usoni

      Pia mie hili tatizo la vishimo nnalo,msaada tafadhari.

    4. Kanyapini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th July 2012
      Location : Tukuyu-Sokoni
      Posts : 299
      Rep Power : 508
      Likes Received
      71
      Likes Given
      25

      Default re: Msaada wataalam jinsi ya kuondosh vishimo pamoja na makovu ya chunusi usoni

      Alright! Nunua dawa iitwayo " No Scar" ni cream, Reduces & Removes Scar, Post Pimples scars, Stretch Scars, Burn Scars, Dark Circles under the eyes.
      Apply on the affected area 2-3 times a day and massage gently till the cream is fully absorbed. Do it especially at bed time. Bei yake ni 5000/=
      DRUNKENNESS IS NOTHING BUT VOLUNTARY MADNESS

    5. mnyanyaswaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th November 2009
      Posts : 471
      Rep Power : 684
      Likes Received
      87
      Likes Given
      2

      Default re: Msaada wataalam jinsi ya kuondosh vishimo pamoja na makovu ya chunusi usoni

      Dawa ni matunda na kunywa maji mengi, kumbuka kazi ya maji pia huifanya ngozi kuwa nyororo, vile vile local scrubs inasaidia
      Fadhili Paulo likes this.


    6. #6
      faszar's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th June 2012
      Posts : 61
      Rep Power : 467
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Gaijin View Post
      Kula chakula chenye Vitamin E kwa wingi, ikiwa ni pamoja na mboga mboga za majani kama mchicha na broccoli pamoja na matunda kama parachichi, papai na zaituni

      Wataalamu wa ngozi wanapendekeza pia utumiaji wa matango
      thanx nimekusoma.

    7. #7
      faszar's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th June 2012
      Posts : 61
      Rep Power : 467
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Kanyapini View Post
      Alright! Nunua dawa iitwayo " No Scar" ni cream, Reduces & Removes Scar, Post Pimples scars, Stretch Scars, Burn Scars, Dark Circles under the eyes.
      Apply on the affected area 2-3 times a day and massage gently till the cream is fully absorbed. Do it especially at bed time. Bei yake ni 5000/=
      thanx but hyo dawa tayari kuna cster wangu katumia but haikumpa nafuu. Kama kuna dawa nyngne tujuvye tafadhali.

    8. #8
      faszar's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th June 2012
      Posts : 61
      Rep Power : 467
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By mnyanyaswaji View Post
      Dawa ni matunda na kunywa maji mengi, kumbuka kazi ya maji pia huifanya ngozi kuwa nyororo, vile vile local scrubs inasaidia
      swala la maji me najitahdi sana zaidi ya 2.5 lter per day nakunywa.

    9. Tausi Mzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2010
      Location : Solomon Island
      Posts : 1,475
      Rep Power : 996
      Likes Received
      707
      Likes Given
      902

      Default re: Msaada wataalam jinsi ya kuondosh vishimo pamoja na makovu ya chunusi usoni

      Mara nyingi dawa na cream/mafuta ya kupaka haiondoI scars/vishimovitokanavyo na makovu ya chunusi kwenye ngozi.Utasikia mara tumia Bio Oil etc.Hizi haziondoi tatizo.
      Kama mashimo ni makubwa sana basi ukiweza kafanye laser treatment kwa ngozi iliyoathiriwa.
      Cha kufanya jitahidi sana kula mboga na matunda na kunywa maji, kama walivyoshauri wengine.
      Pia kuwa na kawaida ya kufanya treatment ya uso, fanya facials na uwe na kawaida ya kutumia toner unapoosha uso wako.Epuka kulala na make up.
      Fadhili Paulo likes this.
      "You were born an original. Don't die a copy." —John Mason

    10. #10
      Aleyn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 4,765
      Rep Power : 1538
      Likes Received
      1417
      Likes Given
      60

      Default

      Quote By faszar View Post
      swala la maji me najitahdi sana zaidi ya 2.5 lter per day nakunywa.
      binadamu anashauriwa kunywa lita 5 kwa siku. Ongeza maji

    11. faszar's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th June 2012
      Posts : 61
      Rep Power : 467
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Tausi Mzalendo View Post
      Mara nyingi dawa na cream/mafuta ya kupaka haiondoI scars/vishimovitokanavyo na makovu ya chunusi kwenye ngozi.Utasikia mara tumia Bio Oil etc.Hizi haziondoi tatizo.
      Kama mashimo ni makubwa sana basi ukiweza kafanye laser treatment kwa ngozi iliyoathiriwa.
      Cha kufanya jitahidi sana kula mboga na matunda na kunywa maji, kama walivyoshauri wengine.
      Pia kuwa na kawaida ya kufanya treatment ya uso, fanya facials na uwe na kawaida ya kutumia toner unapoosha uso wako.Epuka kulala na make up.
      Ahasante sana.

    12. faszar's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th June 2012
      Posts : 61
      Rep Power : 467
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By ALEYN View Post
      binadamu anashauriwa kunywa lita 5 kwa siku. Ongeza maji
      Thanx ntajitahd kuengeza.

    13. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24987
      Likes Received
      5095
      Likes Given
      2566

      Default Msaada wataalam jinsi ya kuondosh vishimo pamoja na makovu ya chunusi usoni.

      Quote By ALEYN View Post
      binadamu anashauriwa kunywa lita 5 kwa siku. Ongeza maji
      Hapana hilo si sahihi.

      Unatakiwa unywe gilasi nane ambazo ni baina ya lita moja na nusu hadi mbili

      Maji yakiwa mengi mwilini pia si mazuri
      Fadhili Paulo and BAGAH like this.

    14. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 36,100
      Rep Power : 138795812
      Likes Received
      23209
      Likes Given
      23193

      Default

      si damu itakuwa diluted sasa lol

      Quote By ALEYN View Post
      binadamu anashauriwa kunywa lita 5 kwa siku. Ongeza maji
      BAGAH likes this.

    15. kitwala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2012
      Posts : 1,066
      Rep Power : 716
      Likes Received
      620
      Likes Given
      458

      Default

      Quote By mnyanyaswaji View Post
      Dawa ni matunda na kunywa maji mengi, kumbuka kazi ya maji pia huifanya ngozi kuwa nyororo, vile vile local scrubs inasaidia
      Local scrubs ni kama zipi? ingekuwa vzur kama ungeeleza znavyotengenezwa na matumizi pia
      BAGAH likes this.

    16. makeda's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th September 2012
      Posts : 208
      Rep Power : 484
      Likes Received
      38
      Likes Given
      53

      Default Msaada wataalam jinsi ya kuondosh vishimo pamoja na makovu ya chunusi usoni.

      Try kutumia unga wa dengu.unamix unga wa dengu na maji unakuwa si mwepesi sana wala mzito sana unapaka unaacha unakaukia,huwa inavuta sana ngozi,then unaosha.
      Pia unaweza kuscrub uso kwa tumia sukari unamix na asali na olive oil hii pia inasaidia kumoisturize ngozi.

    17. faszar's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th June 2012
      Posts : 61
      Rep Power : 467
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By makeda View Post
      Try kutumia unga wa dengu.unamix unga wa dengu na maji unakuwa si mwepesi sana wala mzito sana unapaka unaacha unakaukia,huwa inavuta sana ngozi,then unaosha.
      Pia unaweza kuscrub uso kwa tumia sukari unamix na asali na olive oil hii pia inasaidia kumoisturize ngozi.
      Thank u sana napenda sana dawa za asili naamini haziwezi kuniletea madhara.

    18. amigooo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th June 2012
      Posts : 118
      Rep Power : 475
      Likes Received
      14
      Likes Given
      2

      Default re: Msaada wataalam jinsi ya kuondosh vishimo pamoja na makovu ya chunusi usoni


    19. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 25,742
      Rep Power : 429502164
      Likes Received
      20498
      Likes Given
      10187

      Default re: Msaada wataalam jinsi ya kuondosh vishimo pamoja na makovu ya chunusi usoni

      Angalia hayo ma-cream unayoambiwa upake. Hakikisha unasoma kikaratasi cha maelezo na kuelewa terminologies zilizopo, zingine ni sumu kabisa na mtengenezaji anajieleza wazi wazi.
      Fadhili Paulo and BAGAH like this.

    20. Fadhili Paulo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2011
      Location : fadhilipaulo.com
      Posts : 3,207
      Rep Power : 14557
      Likes Received
      824
      Likes Given
      2180

      Default re: Msaada wataalam jinsi ya kuondosh vishimo pamoja na makovu ya chunusi usoni

      Quote By King'asti View Post
      Angalia hayo ma-cream unayoambiwa upake. Hakikisha unasoma kikaratasi cha maelezo na kuelewa terminologies zilizopo, zingine ni sumu kabisa na mtengenezaji anajieleza wazi wazi.
      Umemaliza. Kazi kwake.
      www.fadhilipaulo.com


    Similar Topics

    1. Msaada wa jinsi ya kujiunga na voda internet kwa sh 500 kwa siku
      By mfukunyunzi in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 5
      Last Post: 14th April 2011, 20:59
    2. Msaada wa jinsi ya kufanya setup ya internet kwenye laptop
      By amimo15 in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 6
      Last Post: 7th April 2011, 19:57
    3. Msaada wa jinsi ya kuunganisha TTCL internet
      By mfukunyunzi in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 5
      Last Post: 5th March 2011, 11:14
    4. Replies: 9
      Last Post: 28th February 2011, 15:21

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...