JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

    Report Post
    Results 1 to 11 of 11
    1. mamakunda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2010
      Posts : 364
      Rep Power : 571
      Likes Received
      9
      Likes Given
      14

      Default Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      Najua hapa ndo kitovu cha busara na elimu za kila aina. Ninaomba msaada wa kuwa na ujuzi wa kupanga jinsia ya mtoto. Izingatiwe kuwa mtu anapojibu swali azingatie mzunguko wa hedhi wa SIKU 24 na 28. Yaani hiyo iwe reference ya majibu. Nasubiri majibu yenu waungwana.


    2. RGforever's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 2,565
      Rep Power : 1275
      Likes Received
      608
      Likes Given
      376

      Default Re: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      Njia ya kupata Mtoto wa Kiume kutumia siku 24 na 28

      ¤ Siku zote mtoto wa kiume hupatikana siku Mwanamke ameingia Ovulation/yai limetoka na anahamu sana na Mwanaume kuliko siku zote.(Zile I Miss U zinapokuwa zinazidi)

      Sasa Mwanamke unatakiwa umpe Tunda mwanaume siku hiyo ya kwanza. Kwa wanawake wenye mzunguko wa siku 24 ni siku ya 12 toka alipobleed na Kwa wanawake wa mzunguko wa siku 28 ni siku ya 14 toka alipoanza kubleed. Hizi ni siku za Yai kutoka.

      ikumbukwe kuwa mbegu ya kiume Y inawahi kufika kuliko X ndo maana nakushauri hivyo. Na pia Y inawahi kufa kabla ya X. Y inaishi siku 2 mpaka 2.5 wakati X inaishi mpaka siku 3 na 3.5

      kwahiyo kama ukifanya siku hiyo Mbegu ya kiume itawahi kufika na kurutubisha Yai mapema. Na kumbuka kuwa Ili kuwe na uwezekano mkubwa wa kufika lazima Mwanamke awe Chini na Mwanaume awe juu wakati wa tendo la Ndoa ili kuleta mseleleko mzuri wa mbegu. Na siku zote Mwanaume apige magoli mengi ili kuleta sperm count kubwa zitakazoweza kufika kwenye Yai. Na Mwanamme ukae style ya Missionary kwa mda Mrefu wakati uume upo kwenye uke mwishoni kabisa ili kufikia karibu na Cervix.

      Note: mwanaume anatakiwa asimove uume wake wakati amefika kileleni na hakikisha ameuingiza wote

      ¤Kwa mtoto wa kike!
      Mwanamke anatakiwa kufanya Mapenzi na mme wake siku mbili au tatu kabla ya siku ya Ovulation. Yaani siku ya 9 kwa mwanamke aliye na mzunguko wa siku 24 na siku ya 11 kwa mwanamke mwenye mzunguko wa siku 28 toka aanze kubleed.. Hapa Y zote zitakuta yai halijatoka na Zitakufa na kwa vile X inaishi mda mrefu yai likitoka Basi mtoto wa Kike anatungwa

      Goodluck
      Last edited by RGforever; 16th April 2012 at 20:46.
      mamakunda likes this.

    3. Ta Kamugisha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th May 2011
      Posts : 1,492
      Rep Power : 3746
      Likes Received
      402
      Likes Given
      48

      Default Re: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      style ya Missionary ndo ipi kaka
      mamakunda likes this.
      " WEAK PEOPLE REVENGE, STRONG PEOPLE FORGIVE AND INTELLIGENT PEOPLE IGNORE"

    4. majorbuyoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 957
      Rep Power : 2720
      Likes Received
      230
      Likes Given
      281

      Default Re: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      Quote By RGforever View Post
      Njia ya kupata Mtoto wa Kiume kutumia siku 24 na 28

      ¤ Siku zote mtoto wa kiume hupatikana siku Mwanamke ameingia Ovulation/yai limetoka na anahamu sana na Mwanaume kuliko siku zote.(Zile I Miss U zinapokuwa zinazidi)

      Sasa Mwanamke unatakiwa umpe Tunda mwanaume siku hiyo ya kwanza. Kwa wanawake wenye mzunguko wa siku 24 ni siku ya 12 toka alipobleed na Kwa wanawake wa mzunguko wa siku 28 ni siku ya 14 toka alipoanza kubleed. Hizi ni siku za Yai kutoka.

      ikumbukwe kuwa mbegu ya kiume Y inawahi kufika kuliko X ndo maana nakushauri hivyo. Na pia Y inawahi kufa kabla ya X. Y inaishi siku 2 mpaka 2.5 wakati X inaishi mpaka siku 3 na 3.5

      kwahiyo kama ukifanya siku hiyo Mbegu ya kiume itawahi kufika na kurutubisha Yai mapema. Na kumbuka kuwa Ili kuwe na uwezekano mkubwa wa kufika lazima Mwanamke awe Chini na Mwanaume awe juu wakati wa tendo la Ndoa ili kuleta mseleleko mzuri wa mbegu. Na siku zote Mwanaume apige magoli mengi ili kuleta sperm count kubwa zitakazoweza kufika kwenye Yai. Na Mwanamme ukae style ya Missionary kwa mda Mrefu wakati uume upo kwenye uke mwishoni kabisa ili kufikia karibu na Cervix.

      Note: mwanaume anatakiwa asimove uume wake wakati amefika kileleni na hakikisha ameuingiza wote

      ¤Kwa mtoto wa kike!
      Mwanamke anatakiwa kufanya Mapenzi na mme wake siku mbili au tatu kabla ya siku ya Ovulation. Yaani siku ya 9 kwa mwanamke aliye na mzunguko wa siku 24 na siku ya 11 kwa mwanamke mwenye mzunguko wa siku 28 toka aanze kubleed.. Hapa Y zote zitakuta yai halijatoka na Zitakufa na kwa vile X inaishi mda mrefu yai likitoka Basi mtoto wa Kike anatungwa

      Goodluck

      Kaka RGForever,
      Safi sana kwa maelezo yako ambayo ni rahisi kueleweka pia nahisi muuliza swali atakuwa amepata kitu fulani ambacho kitakuwa msaada kwake.

      Hapo katika X na Y kidogo nilikuwa nataka kufahamu ni ipi kati ya hizo yenye life span kubwa?. Nadhani sifa ulizoziweka hapo za X ndo zinatakiwa kuwa za Y na za Y zinatakiwa ziwe za X.
      Ebu cheki vizuri kama nitakuwa sipo sahihi unirekebishe.
      mamakunda likes this.

    5. RGforever's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 2,565
      Rep Power : 1275
      Likes Received
      608
      Likes Given
      376

      Default Re: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      Nipo sahihi mkuu maana nimezisoma

      Sifa za X
      ¤Ni mbegu ya kike
      ¤Ina speed/mwendo mdogo wa kusafiri
      ¤Ila inauwezo mkubwa wa kuingia kwenye Yai au High penetration power
      ¤Ina long life span Siku 3 mpaka 3.5

      Sifa za Y
      ¤Ni mbegu ya kiume
      ¤Inaspeed kubwa ya kuogolea
      ¤Ila ina Low penetration power.
      ¤Ina short life span inaishi kwa mda wa siku 2 mpaka 2.5
      3 mpaka 5.

      Kuna Mechanism Kubwa inayosaidia Mbegu kufika kwenye Yai.

      1. Uke wenyewe. Jitahidi umfikishe mwanamke kileleni ukichunguza kwa Makini Utaona pale kwenye uke mwanzoni kama kunachezacheza. Kama vile kuna pwita pwita, Movement ya Mashavu. Movement hiyo husaidia Mbegu za kiume kufika kwenye Yai

      2. Kuna vitu vinaitwa VILLI au Brush kwenye uterus(mfuko wa uzazi) pia kwenye Fallopian tube(mirija ya yai) hivi pia husaidia yai kufikiwa na Mbegu virahisi.


      KUMBUKA YAI LA MWANAMKE LINAISHI KWA MDA WA SIKU 2 MPAKA 3 na linakufa kama halitakutana na mbegu ya kiume. Likifa zile hormone (oestrogen na Progesterone)
      zilizokuwa zinatengeneza Ukuta wa Mimba zinaanza kuachia taratibu na Ukuta unaanza kumomonyoka taratibu ambapo Tunasema Mwanamke AnaBLEED. Zinaachia taratibu ndo Mana kuna wanawake wanableed siku siku 3 mpaka 5.

      Nadhani umenielewa mkuu
      Last edited by RGforever; 17th April 2012 at 01:36.
      mamakunda likes this.

    6. JF SMS Swahili

    7. RGforever's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 2,565
      Rep Power : 1275
      Likes Received
      608
      Likes Given
      376

      Default

      Quote By Ta Kamugisha View Post
      style ya Missionary ndo ipi kaka
      Mwanamke chini mwanaume Juu! Ni staili ya kuanzia Tendo

      Mara Nyingi ilifanywa na Wazazi wetu hapo zamani. Au Angalia Makasha ya Kondomu wamewachora watu wakifanya staili hiyo.
      mamakunda likes this.

    8. mamakunda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2010
      Posts : 364
      Rep Power : 571
      Likes Received
      9
      Likes Given
      14

      Default Re: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      Quote By RGforever View Post
      Njia ya kupata Mtoto wa Kiume kutumia siku 24 na 28

      ¤ Siku zote mtoto wa kiume hupatikana siku Mwanamke ameingia Ovulation/yai limetoka na anahamu sana na Mwanaume kuliko siku zote.(Zile I Miss U zinapokuwa zinazidi)

      Sasa Mwanamke unatakiwa umpe Tunda mwanaume siku hiyo ya kwanza. Kwa wanawake wenye mzunguko wa siku 24 ni siku ya 12 toka alipobleed na Kwa wanawake wa mzunguko wa siku 28 ni siku ya 14 toka alipoanza kubleed. Hizi ni siku za Yai kutoka.

      ikumbukwe kuwa mbegu ya kiume Y inawahi kufika kuliko X ndo maana nakushauri hivyo. Na pia Y inawahi kufa kabla ya X. Y inaishi siku 2 mpaka 2.5 wakati X inaishi mpaka siku 3 na 3.5

      kwahiyo kama ukifanya siku hiyo Mbegu ya kiume itawahi kufika na kurutubisha Yai mapema. Na kumbuka kuwa Ili kuwe na uwezekano mkubwa wa kufika lazima Mwanamke awe Chini na Mwanaume awe juu wakati wa tendo la Ndoa ili kuleta mseleleko mzuri wa mbegu. Na siku zote Mwanaume apige magoli mengi ili kuleta sperm count kubwa zitakazoweza kufika kwenye Yai. Na Mwanamme ukae style ya Missionary kwa mda Mrefu wakati uume upo kwenye uke mwishoni kabisa ili kufikia karibu na Cervix.

      Note: mwanaume anatakiwa asimove uume wake wakati amefika kileleni na hakikisha ameuingiza wote

      ¤Kwa mtoto wa kike!
      Mwanamke anatakiwa kufanya Mapenzi na mme wake siku mbili au tatu kabla ya siku ya Ovulation. Yaani siku ya 9 kwa mwanamke aliye na mzunguko wa siku 24 na siku ya 11 kwa mwanamke mwenye mzunguko wa siku 28 toka aanze kubleed.. Hapa Y zote zitakuta yai halijatoka na Zitakufa na kwa vile X inaishi mda mrefu yai likitoka Basi mtoto wa Kike anatungwa

      Goodluck
      Asante sana kwa majibu mazuri na yanatekelezeka!

    9. Ta Kamugisha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th May 2011
      Posts : 1,492
      Rep Power : 3746
      Likes Received
      402
      Likes Given
      48

      Default Re: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      Quote By RGforever View Post
      Mwanamke chini mwanaume Juu! Ni staili ya kuanzia Tendo

      Mara Nyingi ilifanywa na Wazazi wetu hapo zamani. Au Angalia Makasha ya Kondomu wamewachora watu wakifanya staili hiyo.
      Kuna sehemu nilsoma kuwa ile style ya Mbuzi kagoma kwenda ni nzuri katika kumpata mtoto wa kiume, je ni kweli ukiwa katika siku zile mbili za ovln?
      " WEAK PEOPLE REVENGE, STRONG PEOPLE FORGIVE AND INTELLIGENT PEOPLE IGNORE"

    10. RGforever's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 2,565
      Rep Power : 1275
      Likes Received
      608
      Likes Given
      376

      Default

      Quote By Ta Kamugisha View Post
      Kuna sehemu nilsoma kuwa ile style ya Mbuzi kagoma kwenda ni nzuri katika kumpata mtoto wa kiume, je ni kweli ukiwa katika siku zile mbili za ovln?
      Hiyo niliyotoa ni style moja wapo, style yoyote itakayofanya sperms/mbegu kuwa under gravity ni nzuri

    11. Ta Kamugisha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th May 2011
      Posts : 1,492
      Rep Power : 3746
      Likes Received
      402
      Likes Given
      48

      Default Re: Inahitajika kutungwa mimba ya mtoto wa kiume/kike! Je kuna uwezekano?

      Quote By RGforever View Post
      Hiyo niliyotoa ni style moja wapo, style yoyote itakayofanya sperms/mbegu kuwa under gravity ni nzuri
      Shukrani kaka nimekusoma
      " WEAK PEOPLE REVENGE, STRONG PEOPLE FORGIVE AND INTELLIGENT PEOPLE IGNORE"

    12. RGforever's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 2,565
      Rep Power : 1275
      Likes Received
      608
      Likes Given
      376

      Default

      Quote By mamakunda View Post
      Asante sana kwa majibu mazuri na yanatekelezeka!
      U ar welcme

      Quote By Ta Kamugisha View Post
      Shukrani kaka nimekusoma
      U ar welcme

    13. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...