JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Msaada wa mimba jamani

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 43
    1. omunga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th October 2010
      Posts : 241
      Rep Power : 553
      Likes Received
      12
      Likes Given
      162

      Post Msaada wa mimba jamani

      Jamani leo hii nimejisahau nimekula nyama nyama na mwanafunzi wa form six na yuko kwenye siku zake za hatari kwani ni siku yake ya kumi na tano tangu atoke kwenye MP,naombeni msaada nimwepushe na mimba ambayo inaposibility kubwa ya kuingia naombeni msaada jamani watalaam


    2. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,557
      Rep Power : 177652877
      Likes Received
      13879
      Likes Given
      18839

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      jamani ni kosa sana kuzini nz denti iwe umetumia kinga au la. ok kwasas unachoeza kufanya ni kutumia morning after pills, ni kweli nairobi vipo na pia nafikir hata mansoor daya pharmaceticals wanawea wakawa nazo kuna wakati mtu alipataga pale. wasiliana na rafiki yko aliyeko dar akusaidie

    3. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,909
      Rep Power : 5505
      Likes Received
      1214
      Likes Given
      1119

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      Wanaharakati mpo wapi? Si lulu anaye hitaji. Msaada pekee,huyu bae wakusaidia kwa kumshitaki huyu bwana,anatembea na dent

    4. Noti mpya tz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2011
      Posts : 922
      Rep Power : 727
      Likes Received
      176
      Likes Given
      422

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      Mkuu usihofu kama ilikuwa ni siku ya 15 toka amalize MP hawezi kupata mimba. MP huanza kuhesabiwa siku ya kwanza ya BLEED na kama utaanzia hapo ina mana siku mliyoduu ilikuwa siku ya 18 -20 inategemea anaona siku.
      Lakini pia Bongo kuna dawa inaitwa POSTNOR2 kwa Kahama nenda Marie Stopes.

    5. Papaandenga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Posts : 15
      Rep Power : 494
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      Mwambie ameze pills za majira kamoja tu hiyo kitu itayeyuka kama barafu.

    6. Sabayi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2010
      Posts : 2,299
      Rep Power : 955
      Likes Received
      828
      Likes Given
      1783

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      Acha kutaka ku ua kiumbe kisicho na hatia (kama kipo) na mbaya zaidi ni kumbuka unataka kumuua mwanao haijalishi kama amezaliwa au bado huo ni uuaji ni sawa na kuwa na mtoto mkubwa tu ukaamua kumuua
      Ushauri wangu msikilizie kwanza kama ana mimba na na unaogopa kula kona tu mtakuwa mnawasiliana na ipo utakuja kuungana na familia yako hasira za wazazi zikiisha.
      Halafu nani kakwambi kila ukichapa dem aliyekuwa kwenye siku zake anapata mimba? sio rahisi kama unavyofikiria

    7. Clean9

    8. Kyvo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th January 2012
      Posts : 33
      Rep Power : 444
      Likes Received
      6
      Likes Given
      11

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      kwa kukusaidia mkuu, nitackuchagulia jina la mtoto.

    9. RGforever's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 3,322
      Rep Power : 36204
      Likes Received
      1218
      Likes Given
      1067

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      Siku za Hatari ni zile Mwanamke anakuwa na hamu sana tena sana na Mwanaume. Na zina dalili zake

      Sasa Muulize hivi
      1. Je alikuwa na hamu sana ya kufanya Ngono na Wewe siku hiyo?.. Si ile ya kumchokoza bali ya Nature ya uanamke kupata mtoto

      2. Dalili nyingine huwa wanawake wengi hupanda joto la mwili na kufikia hata 40C. Je! Alikuwa anayo dalili hiyo?

      3. Ute uongezeka maradufu. Yaani ulaini ukeni. Je! Uliona dalili hiyo? Maana ute huu uongezeka hata Mwanaume asipomchezea Mwanamke. Unakuwepo automatic kwa sababu ya hamu ya mwanamke.

      Na kumbuka kuwa kama Yote hayo alikuwa nayo Basi uwezekano wa Mimba ni mkubwa maana Yai ndo limeiva. Lakini kama dalili hizo hazikuwepo Basi umeponea


      Pia elewa hili siku zote. Tunaanza kuhesabu kuanzia siku anapata damu yake ya kwanza siyo siku anamaliza kubleed. Kwahiyo kama mzunguko wake ni siku 28 basi siku hatari ni ya 14, kama ni 30 basi ni 15, kama ni 24 ni 12. Always ni Nusu ya mzunguko wa hedhi ndipo yai linatoka


      Chunguza siku zake ni Ngapi halafu nusu ya siku zake ndo siku hatari na Dalili hapo juu ndo huwa zinaanza. Na dalili hizo hudumu kwa Mda wa siku Tatu kwa wanawake wengi, na zinaisha kuashiria kuwa Yai limekufa tayari.

      Nadhani umenielewa mkuu
      omunga likes this.

    10. sun wu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 2,030
      Rep Power : 7826
      Likes Received
      1198
      Likes Given
      262

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      Quote By RGforever View Post
      Siku za Hatari ni zile Mwanamke anakuwa na hamu sana tena sana na Mwanaume. Na zina dalili zake

      Sasa Muulize hivi
      1. Je alikuwa na hamu sana ya kufanya Ngono na Wewe siku hiyo?.. Si ile ya kumchokoza bali ya Nature ya uanamke kupata mtoto

      2. Dalili nyingine huwa wanawake wengi hupanda joto la mwili na kufikia hata 40C. Je! Alikuwa anayo dalili hiyo?

      3. Ute uongezeka maradufu. Yaani ulaini ukeni. Je! Uliona dalili hiyo? Maana ute huu uongezeka hata Mwanaume asipomchezea Mwanamke. Unakuwepo automatic kwa sababu ya hamu ya mwanamke.
      Mkuu unadhani mtu anyekwenda kula good time huwa anao muda wa kuchunguza hivyo... ? Si ataulizwa unataka tunda au unafanya research ya kuandika thesis
      Opportunities Multiply as they are Seized Sun Tzu

    11. Ulimbo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th August 2009
      Posts : 628
      Rep Power : 689
      Likes Received
      64
      Likes Given
      10

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      Quote By omunga View Post
      Jamani leo hii nimejisahau nimekula nyama nyama na mwanafunzi wa form six na yuko kwenye siku zake za hatari kwani ni siku yake ya kumi na tano tangu atoke kwenye MP,naombeni msaada nimwepushe na mimba ambayo inaposibility kubwa ya kuingia naombeni msaada jamani watalaam

      Mlipo kubaliana kuzini ukutuomba ushauri, kwani ungetujulisha tungekushauri la kufanya usijikute kwenye matatizo. Sasa umeshatimiza haja yako, unatuomba ushauri.

      Anway, nakusauri mkapime kama mpo salama kiafya, na baada ya hapo anza kununua nepi na jiandae kuwa Baba, na kama una mke basi mjulishe kuwa ategemee mtoto wa kufikia

    12. Muhubiri's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th March 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 85
      Rep Power : 447
      Likes Received
      14
      Likes Given
      3

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      emergence contraceptive pills zinafaa na zipo hapa bongo, zinafanya kazi vizuri sana ndani ya masaa 24, but kumbuka kutembea na mtoto wa shule sikushauri hata kidogo jifikirie sana, unaogopa mimba jk ana HIV, Kaswende, gono etc hizo pia zifikirie, ukikosa dawa baada ya siku kumi hadi kumi na nne unweza kujua km imeingia au laa kwa kipimo cha mkojo, pia ataanza kujisikia tofauti ktk mwili, matiti kuanza kuuma, uchovu etc

    13. la Jeneral's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 393
      Rep Power : 582
      Likes Received
      54
      Likes Given
      129

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      ngono zembe iwe funzo kwako na kwa wadau wenye tabia kama yako,unataka umkatishe mwenzio masomo yake

    14. Mtende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2010
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,077
      Rep Power : 90063184
      Likes Received
      585
      Likes Given
      808

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      amri ya sita
      usizini

    15. Mwanaweja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Posts : 3,570
      Rep Power : 1200
      Likes Received
      495
      Likes Given
      1120

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      kimbia tu mapema maana umeingila duka la shukuru kawambwa

    16. Mwanaweja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Posts : 3,570
      Rep Power : 1200
      Likes Received
      495
      Likes Given
      1120

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      acha uhuni mbona wewe sasikia unatembea na mwanafunzi unataka kushitaki wenzio

    17. Mwanaweja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Posts : 3,570
      Rep Power : 1200
      Likes Received
      495
      Likes Given
      1120

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      Quote By engmtolera View Post
      Wanaharakati mpo wapi? Si lulu anaye hitaji. Msaada pekee,huyu bae wakusaidia kwa kumshitaki huyu bwana,anatembea na dent
      mkuu usifunge wewe si mwalimu tusaidie maana si wanaharakati hata wewe

    18. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,557
      Rep Power : 177652877
      Likes Received
      13879
      Likes Given
      18839

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      Quote By RGforever View Post
      Siku za Hatari ni zile Mwanamke anakuwa na hamu sana tena sana na Mwanaume. Na zina dalili zake

      Sasa Muulize hivi
      1. Je alikuwa na hamu sana ya kufanya Ngono na Wewe siku hiyo?.. Si ile ya kumchokoza bali ya Nature ya uanamke kupata mtoto

      2. Dalili nyingine huwa wanawake wengi hupanda joto la mwili na kufikia hata 40C. Je! Alikuwa anayo dalili hiyo?

      3. Ute uongezeka maradufu. Yaani ulaini ukeni. Je! Uliona dalili hiyo? Maana ute huu uongezeka hata Mwanaume asipomchezea Mwanamke. Unakuwepo automatic kwa sababu ya hamu ya mwanamke.

      Na kumbuka kuwa kama Yote hayo alikuwa nayo Basi uwezekano wa Mimba ni mkubwa maana Yai ndo limeiva. Lakini kama dalili hizo hazikuwepo Basi umeponea


      Pia elewa hili siku zote. Tunaanza kuhesabu kuanzia siku anapata damu yake ya kwanza siyo siku anamaliza kubleed. Kwahiyo kama mzunguko wake ni siku 28 basi siku hatari ni ya 14, kama ni 30 basi ni 15, kama ni 24 ni 12. Always ni Nusu ya mzunguko wa hedhi ndipo yai linatoka


      Chunguza siku zake ni Ngapi halafu nusu ya siku zake ndo siku hatari na Dalili hapo juu ndo huwa zinaanza. Na dalili hizo hudumu kwa Mda wa siku Tatu kwa wanawake wengi, na zinaisha kuashiria kuwa Yai limekufa tayari.

      Nadhani umenielewa mkuu
      RG forever mimi mbavu sina manake inaelekea unamateknik ya kuzua magoli anyway unayo logic

    19. KeiEd's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th February 2012
      Posts : 93
      Rep Power : 452
      Likes Received
      21
      Likes Given
      23

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      siku nyingine uwe unafanya withdrawal km unapiga kavu
      omunga likes this.

    20. interprevist's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 34
      Rep Power : 433
      Likes Received
      13
      Likes Given
      1

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      We unachoogopa ni kumpa mimba, mbona huogopi kama umeambukizwa ngoma? anza kujiandaa kula ARVs

    21. kwamtoro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Posts : 3,237
      Rep Power : 58207293
      Likes Received
      1526
      Likes Given
      620

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      Quote By interprevist View Post
      We unachoogopa ni kumpa mimba, mbona huogopi kama umeambukizwa ngoma? anza kujiandaa kula ARVs
      Mpe pilipili kichaa 2 changanya na nusu ndimu pamoja na bamia mbichi moja. Au muongezee bao lingine, likalitoe la kwanza. Ukiweza mpige bao 5 kwa leo. Hapa mimba itadunda.

    22. bakuza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Posts : 467
      Rep Power : 591
      Likes Received
      77
      Likes Given
      118

      Default Re: Msaada wa mimba jamani

      Ningekujua uliko tu ningenunua hiyo kesi........yani unachukuwa dent kumharibia maisha?


    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...