JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 63
    1. Precious Clinic's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 5
      Rep Power : 446
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      We understand that health should be the number one priority to everybody and we are taking this matter very serious. Western medicines have provided a significant revolution in the medical world but due to their higher content of harmful chemicals, they therefore bring about side effects to consumers.


      This is the main reason we at Precious Clinic decided to concentrate on alternative medicine, to release the harmful chemical burden to our customers.

      Precious Clinic has qualified personals: expertise in alternative medicine, physiotherapist and nutritionist. We combine the knowledge of our staff and our high technology equipment to provide the best service to our clients.
      We make a Difference, in what we do.
      Virtually anyone can benefit from our services. We help people who want to prevent themselves from getting preventable diseases and also those have particular health conditions like diabetes, hypertension, HIV etc. the following are the services we are offering:
      ➢ Health consultation
      ➢ Diseases diagnosis – high tech equipment
      ➢ Natural treatments
      ➢ Detoxification
      ➢ Therapeutic Massage
      ➢ Beautification
      ➢ Nutritional Consultation
      ➢ Family programs
      ➢ Health seminars to cooperate companies


      Our Clients
      Precious Alternative Medicine Clinic has a lot of services, everyone can benefit from our services as follows:

      ➢ Diabetes patient will get natural medicine, the medication will help the performance of pancreas and hence the insulin production.
      ➢ People living with HIV virus (PLWH):
      ➢ People who experience chronic Fatigue
      ➢ People who experience chronic headaches
      ➢ Overweight
      ➢ People who suffer from liver problems etc.

      CONTACT US 0754 - 401969 / 0659131305
      Last edited by Precious Clinic; 2nd March 2012 at 15:05.

    2. WLF 2

    3. doctorz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2010
      Location : Ilala, Dar Es Salaam
      Posts : 908
      Rep Power : 702
      Likes Received
      210
      Likes Given
      82

      Default re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      NOT CROSSING THE CREATOR.

      Though we dont see him, but he sees us all and all the time.

      I suggest you do the same. He is the bringer of all. GOOD and BAD. And in the end we shall return to him.
      showstopper likes this.
      Great spirits have always encountered violent opposition from mediocre minds...

    4. Mamndenyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 23,402
      Rep Power : 429501595
      Likes Received
      12819
      Likes Given
      28968

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      kwani umewaandikia watu gani?
      Yo Yo and stevelwa like this.
      SIYO WOTE WANAOTANGATANGA WAMEPOTEA

    5. Precious Clinic's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 5
      Rep Power : 446
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      Nimewaandikia watu wote wapate kusoma.Watanzania wengi leo afya is even not a secondary issue, wamekuwa ni watu ambao Wanazoea maradhi na kuwayachukulia maumivu mbalimbali ya mwili kama mambo marahisi na mepesi.

      mwisho wa siku mtu anagutuka akiwa na afya mbaya sana, au tatizo limekuwa sugu kupita kiasi.

      Precious Clinic inathamini afya ya kila mtu na kuamini afya is number one issue to be looked at.

      Unaweza kuwa na kila kitu,lakini kama una afya nzuri wewe, au una mtu unauguza, kila kitu ulichonacho chaweza kuyeyuka.

      Wanajamvi ni wakati muafaka sasa kuthamini afya zetu na kuzipa kipaumbele, ili kupunguza magonjwa sugu na premature death nk. Tujue umuhimu wa kuchunguza afya zetu kwa faida yetu wenyewe na taifa letu.

      Yatupasa kukumbuka kuwa nguvu kazi nyingi inapotea leo,kwa sababu watu wengi hawana afya nzuri.

    6. manuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2009
      Posts : 803
      Rep Power : 749
      Likes Received
      364
      Likes Given
      430

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      Clinic nyingi sasa hivi mpo after money sana,
      Naweza kuja hapo kwako kwa check up tu ukanichaji LAKI,
      Na tiba yenyewe inakua ya kisani sanii sana.
      Karibu kwangu nikupe dozi ya Alovera ni kiboko.
      TO BE HURT ITS YOUR OWN WILLING

    7. WLF 2

    8. Precious Clinic's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 5
      Rep Power : 446
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      Quote By manuu View Post
      Clinic nyingi sasa hivi mpo after money sana,
      Naweza kuja hapo kwako kwa check up tu ukanichaji LAKI,
      Na tiba yenyewe inakua ya kisani sanii sana.
      Karibu kwangu nikupe dozi ya Alovera ni kiboko.
      Inawezekana ukawa sahii kwasababu moja au nyingine.Lakini niseme tu ndivyo inavyosikika kwa walio wengi.
      tabia hii imewafanya watu wengi kudharau kupima afya zao.Naomba tusizungumze kwa hisia,tulipofika leo, kila Mtanzania anapaswa kujali afya yake kwa uthamani sana.

      Inawezekana leo unajibu hivi kwa sababu hujaumwa wala kuuguza,na tuzingatie kitu hapa,swala si dawa flani bali swala ni je unamazoea ya kuchunguza afya yako?kama sivyo karibu Precious.
      Mamndenyi likes this.

    9. WARREN's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th April 2011
      Posts : 17
      Rep Power : 490
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      manuu uko sahihi kabisa ndg yangu hawa watu pesa kwao ndio kitu cha kwanza hawaangalii hata kipato cha mtanzania wao wanadhan wote waendao kwao ni mafisadi wako sahihi sana kusema madawa ya kizungu mengi ndo yaongezayo magonjwa na kwa kigezo hicho wanafanya jitihada nyingi kutueleza madhara yaliyomo kwenye dawa za kizungu ili tukimbilie kwao lkn mwisho wa siku kuingia tu mlangoni lzm uache laki hapo bado tiba na uchunguzi pamoja na madawa ya kwenda nayo nyumbani! Hivi tukiwaita ni mafisadi waliokuja kwa njia ya kujifunika ngozi ya kondoo tutakuwa tumekosea? Mbona walio walisisha kazi hiyo hawakuwa na charges za namna hiyo isitoshe malighafi watumiazo nyingi ni zilezile tunazo zimiliki kwa pamoja? roho inauma watanzania tunakosa kimbilio anyway ni mu-alovera na muarobaini kwa kwenda mbele Mungu ndiye anajua kama itatutibu au laa, na hapa nilipo mi nshaanza kutengeneza vidonge vya mualovera tena simple tu!

    10. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,876
      Rep Power : 187394573
      Likes Received
      7985
      Likes Given
      4442

      Default

      Quote By Mamndenyi View Post
      kwani umewaandikia watu gani?
      wanaojua kiinglish.
      Mamndenyi likes this.

    11. gambachovu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2011
      Posts : 1,865
      Rep Power : 2268
      Likes Received
      258
      Likes Given
      379

      Default

      Quote By Mamndenyi View Post
      kwani umewaandikia watu gani?
      Atakuwa katuandikia sote,ila "walengwa",ni Wazungu na expatriates wengine...

      Hata hivyo,ni mara ya kwanza kusikia Hospitali inatangazwa! Hata iwe kliniki,ama dispensare,sijawahi kusikia!

      Sijui kisheria hili likoje..
      Mamndenyi and showstopper like this.

    12. Precious Clinic's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 5
      Rep Power : 446
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      Quote By WARREN View Post
      manuu uko sahihi kabisa ndg yangu hawa watu pesa kwao ndio kitu cha kwanza hawaangalii hata kipato cha mtanzania wao wanadhan wote waendao kwao ni mafisadi wako sahihi sana kusema madawa ya kizungu mengi ndo yaongezayo magonjwa na kwa kigezo hicho wanafanya jitihada nyingi kutueleza madhara yaliyomo kwenye dawa za kizungu ili tukimbilie kwao lkn mwisho wa siku kuingia tu mlangoni lzm uache laki hapo bado tiba na uchunguzi pamoja na madawa ya kwenda nayo nyumbani! Hivi tukiwaita ni mafisadi waliokuja kwa njia ya kujifunika ngozi ya kondoo tutakuwa tumekosea? Mbona walio walisisha kazi hiyo hawakuwa na charges za namna hiyo isitoshe malighafi watumiazo nyingi ni zilezile tunazo zimiliki kwa pamoja? roho inauma watanzania tunakosa kimbilio anyway ni mu-alovera na muarobaini kwa kwenda mbele Mungu ndiye anajua kama itatutibu au laa, na hapa nilipo mi nshaanza kutengeneza vidonge vya mualovera tena simple tu!
      WARREN,

      ukitunza afya yako vizuri,hutapata shida.Shida itakuja pale utakapokuwa na fikira kama ulizoandika hapa,hutajali kuchukua hatua ya kufanya uchunguzi wa kawaida wa afya kwa sababu kama ulizozieleza.

      mwisho wa siku utapelekwa ukiwa au utaitafuta hospitali yoyote katika hali ambayo si nzuri,tunachofanya ni awereness tu kaka.

      KARIBU SANA.
      Mamndenyi likes this.

    13. Precious Clinic's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 5
      Rep Power : 446
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      Quote By gambachovu View Post
      Atakuwa katuandikia sote,ila "walengwa",ni Wazungu na expatriates wengine...

      Hata hivyo,ni mara ya kwanza kusikia Hospitali inatangazwa! Hata iwe kliniki,ama dispensare,sijawahi kusikia!

      Sijui kisheria hili likoje..
      Tulipofikia leo watanzania,ni lazima tukumbushwe hata ula.

      Gambachovu,hatutangazi kwa kutaka biashara,hapana,tunafanya hivi kama awereness,angalau watu wachukue hatua tupunguze hali iliyopo leo ya watu kuwa na magonjwa sugu yasiyokuwa na majina.

      Chukua hatua na jitengenezee utaratibu wa kupima afya yako,itakusaidia sana.

      leo tunalalamika nchi inayumba,watu wanaumwa akili,ubongo zao hazifanyi tena kazi kama inavyotakika.
      Mamndenyi likes this.

    14. Mtende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2010
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,237
      Rep Power : 175964040
      Likes Received
      655
      Likes Given
      1071

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      asante kwa taarifa

    15. cabhatica's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th September 2010
      Location : SoWeTo
      Posts : 711
      Rep Power : 656
      Likes Received
      261
      Likes Given
      162

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      Mie naona tujikabidhi kwa Mungu tu halafu tu-relax. Kama aliweza kumfufua mfu (Lazaro) hivi vijigonjwa kwake wala si kitu. Watakuja wengi na dawa mbadala nyingi tu (mf babu wa loli, ndodi n.k) lakini kama maji yenyewe ya kutengenezea hizo dawa mbadala ni ya dawasco wala hatujakwepa kitu maana siku hizi na uchakachuaji wa dawa (hata za kutibu maji) na uchafuzi wa mazingira hata maji ya mvua si salama tena. Itoshe kusema kwamba mambo mengi yanayotusibu kama binadamu yameletwa na binadamu mwenyewe ama kwa makusudi au kwa kutokujua. Hakuna mtu aliyeufundisha moyo jinsi ya kusukuma damu wala figo jinsi ya kuchuja sumu mwilini wala macho jinsi ya kuona wala ulimi jinsi ya kuonja.....hii ni kazi ya Mungu. Mwamini uwe huru kama mimi!!
      It is not what you say that matters,it is what they hear!

    16. jmnamba's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Posts : 140
      Rep Power : 463
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      Na biashara ndani yake ndio sababu majority bora liende.
      WAVISA likes this.

    17. Myakubanga's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Location : Dynamic
      Posts : 5,595
      Rep Power : 1220825
      Likes Received
      1023
      Likes Given
      1051

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      Majority ya Tanzanians tu waswahl na ngeli haipandi...
      Kwanini usingetumia kiswahl ili ueleweke na audience kubwa zaidi?

    18. Mphamvu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Location : Pale pale kwa JANA!
      Posts : 8,482
      Rep Power : 2544232
      Likes Received
      1551
      Likes Given
      1722

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      Hospitali hata haijasemwa iko wapi, watu wanawezaje kuwafikia, au ndo mambo ya huduma mpaka mlangoni?
      Mi nanusa mizengwe tu hapa, unless PC aje na maelezo kuntu ya kwanini tusinywe Aloe Vera au Aloe Saucus, ila tuende kwa hospitali iliyo mitandaoni, inayoendeshwa kwa simu kama dalali (hata dalali ana kijiwe kwa shoe shiner), kiroho safi, pamoja na kupenda kuishi, lakini hawa mabwana (waliokuja kwa jina la tiba mbadala) hawana unafuu wowote, nadhani wengi mshasikia gharama za tiba za Dr. Ndodi, maneno mataamu kwenye TV, kumbe mjasiriamali, FITERAWA nasikia dozi yake ni vidumu vya lita tano, kimoja buku 50, afu unakunywa kuanzia vitano kulingana na ukubwa wa tatizo. Hakyanani, ni bora tuendelee kuishi kwa style ya Liverpool, ya kumkaba mtu akishakupita, tukicheza rafu ikiwa penalti potelea mbali, kipa atapangua, taenda spitali tukishaumwa, karibuni JF Doctor.
      NB: Mwenye shida ya mche wa Aloe Vera anitafute nimletee bure mahala alipo ndani ya Dar, ila tu ajue kama ni home lazima nidomee cha mchana.
      Mnyampaa Ebrahim likes this.

    19. makorongo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th July 2011
      Posts : 30
      Rep Power : 479
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      waungwana wote nadhani wakati umefika wa kurejea eden kwa maana hii dunia imekuwa ya wajanja,kila mtu anazijua fedha matangazo mengi magazetini,radioni, luninga n.k dawa hizi ktk hospitali zetu watu wako kibiashara zaidi mgonjwa aweza kwenda akiwa nafuu akapewa dawa zilizochakachuliwa akazidiwa zaidi,lakini mimi napendekeza tusiache kwenda hospitali eti kwa sababu tu ya tiba mbadala tutakwisha kwa dawa zisizo na vipimo bana.
      stevelwa likes this.

    20. wana's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th April 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      kwa hiyo, hiyo alovera iko cheap au ndo walewale tunaowaongelea mko kiofisi zaidi?

    21. Tutor B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : Mwanza City Tanzania
      Posts : 3,611
      Rep Power : 117882
      Likes Received
      1240
      Likes Given
      444

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      Msichangie kana kwamba hamjui maisha ya watanzania walio wengi yakoje.

      Mtu hawezi kuacha kununua debe la mahindi na kitini cha mihogo kwa ajili ya mlo, akakimbilia kwenda kufanya check up!

      Hatua ya kwanza katika kujali afya ni shibe kwanza ili mtu aweze kuwaza mengine.

      Mnaowabeza watanzania inawezekana ni watoto wa Magamba. Mkiambiwa tembea muone mnakimbilia mbuga za wanyama - akili au matope! Tembelea binadamu wenzako uone wanaishije ndo ulete mada za kupima afya!

      Mtu anawaza hata akipima afya yake akakuta ina matatizo gharama ya tiba iko juu. Mimi kama mimi nimezaliwa kijijini, nimekulia kijijini, naishi kwenye mji mdogo, tiba yangu ni miti shamba tu! na sipimi afya bali ninaposikia dalili ambazo mama yangu mzazi alinambia nikiwa mdogo kwamba unapoona / sikia dalili fulani - tatizo ni fulani na dawa yake ni fulani.
      "Kulia sio kinga ya matatizo yako"

    22. Tutor B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : Mwanza City Tanzania
      Posts : 3,611
      Rep Power : 117882
      Likes Received
      1240
      Likes Given
      444

      Default Re: TUSEMEZANE: Je ni kitu gani ndani ya maisha yako umekipa Kipaumbele zaidi ya afya yako?

      Quote By wana View Post
      kwa hiyo, hiyo alovera iko cheap au ndo walewale tunaowaongelea mko kiofisi zaidi?
      Si lazima Aloevera, kuna madawa kama Atermisia, tangawizi, limao, ndimu, vitunguu swaumu n.k
      Juvenalis gerasmin likes this.
      "Kulia sio kinga ya matatizo yako"


    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...