JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: WANAUME NA MFUMO WA MAISHA, tusaidieni ma Doctor wa JF.

    Report Post
    Results 1 to 9 of 9
    1. Mayombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th July 2011
      Posts : 594
      Rep Power : 562
      Likes Received
      175
      Likes Given
      134

      Default WANAUME NA MFUMO WA MAISHA, tusaidieni ma Doctor wa JF.

      it's morning again, ngoja nikaoge, we mwanaume usioge maji ya moto, wanaume wakioga maji ya moto sio vizuri, inaua mbegu za kiume, utashindwa pata mtoto ....naenda kazi bila kuoga nisije kosa mtoto.

      oky, ngoja niwashe gari niende ofisini... ok lakini usipende kuendesha gari sana, kwani linaleta joto sehemu za siri, sio vizuri kwa wanaume, jaman, mi naenda tu, ofisini mbali....

      kabla sijaingia ofisini, ngoja nipite hapa nipigie chai ata na chapati mbili, stooop, acha kabisa, chai si nzuri kwa wanaume,,, ok basi nipe chapati kavu, usipende vitu vya mafuta sana sio vizuri kiafya ata mfumo wa uzazi pia... basi acha naenda ofisini


      kaka mida ya lunch, twenzetu, aya makazi yapo tu... Dada mi nipe ugali na nyama, unga wa sembe sio mzuri kiafya, usipende kutumia, kama ni dona sana, ata iyo nyama nyekundu sio nzuri kabisa acha ndugu yangu.. kaka mi narudi ofisini we kula tu. sina mtoto ata mmoja

      bora mida ya kazi imeisha, ngoja nipite hapa kwenye kikao cha harusi then niende nyumbani kwa wife.... kaka unakunywa nini? nipatie Serengeti ya moto, kaka bia ndo mbaya zaidi acha, inaua nguvu za kiume na mfumo wa uzazi, basi nipe soda, soda ndo kabisaaaaa, acha! jamani mi naenda nyumbani nimechoka sana

      vipi wife leo umepika nini? ata sijapika ndo nafika toka ofisini, nimechukua chips kuku. usiguse ndugu yangu, tena chips ukiweza usiguse kabisa... mi nalala ma wife we kula tu..

      jaman, tuishe vipi sie watoto wa kiume? tusaidieni ma doctors ..
      ram and Smile like this.


    2. Dotowangu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 242
      Rep Power : 476
      Likes Received
      66
      Likes Given
      27

      Default Re: WANAUME NA MFUMO WA MAISHA, tusaidieni ma Doctor wa JF.

      kaka usipeangalia utakufa kwa kwashakoo eti unaogopa kupata kupoteza nguvu... Kama vip hamia kijijini uwe unjisevia maboga, togwa, na makande.

    3. Ndokeji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2011
      Posts : 366
      Rep Power : 523
      Likes Received
      80
      Likes Given
      50

      Default Re: WANAUME NA MFUMO WA MAISHA, tusaidieni ma Doctor wa JF.

      Mkuu kwa uzalishaji wa mbegu unategemea sana na joto na hilo joto linatakiwa liwe la chini yaani utoe 2 degree centigrade kwenye joto la mwili wako 36.5-37.3 likiwa juu ya hilo ulilotoa likawa juu basi uzalishaji wa mbegu utapungua .umejaribu kutoa sababu za kupungua kwa mbegu hapo juu kama zitaongeza joto basi uwezekano huo upo.lakini kwenye chai hapana haiwezi sababisha kupungua kwa mbegu, kwenye pombe yaani serengeti hapo ni big true, lakini siyo ugumba na maanisha uzalishaji wa mbegu unapungua. NITARUDI

    4. LE GAGNANT's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 1,234
      Rep Power : 758
      Likes Received
      229
      Likes Given
      187

      Default Re: WANAUME NA MFUMO WA MAISHA, tusaidieni ma Doctor wa JF.

      Fisi alichanika msamba nja panda kwa kutaka kuhudhuria karamu pande zote!
      SI VYOTE VING'AAVYO NI DHAHABU

    5. Mayombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th July 2011
      Posts : 594
      Rep Power : 562
      Likes Received
      175
      Likes Given
      134

      Default

      Quote By Ndokeji View Post
      Mkuu kwa uzalishaji wa mbegu unategemea sana na joto na hilo joto linatakiwa liwe la chini yaani utoe 2 degree centigrade kwenye joto la mwili wako 36.5-37.3 likiwa juu ya hilo ulilotoa likawa juu basi uzalishaji wa mbegu utapungua .umejaribu kutoa sababu za kupungua kwa mbegu hapo juu kama zitaongeza joto basi uwezekano huo upo.lakini kwenye chai hapana haiwezi sababisha kupungua kwa mbegu, kwenye pombe yaani serengeti hapo ni big true, lakini siyo ugumba na maanisha uzalishaji wa mbegu unapungua. NITARUDI
      classic .......thanx ndugu.

    6. JF SMS Swahili

    7. doctorz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2010
      Location : Ilala, Dar Es Salaam
      Posts : 907
      Rep Power : 675
      Likes Received
      209
      Likes Given
      82

      Default Re: WANAUME NA MFUMO WA MAISHA, tusaidieni ma Doctor wa JF.

      Kama bado ni kijana, basi puyanga na vyote ulivyo jizuia. Production ya mbegu ina rejuvinate haraka sana. Labda kama uko above 50.

      Babu yangu hakujikataza cho chote ujanani mwake isipokuwa pombe. Lakini kwa wake zake wawili alizaa watiti 18. Mmoja wao ni baba yangu. Sasa ukitaka kuchunguza saaaaana science za kisasa, utajikuta unajizuia kila kitu lakin na mtoto usipate.
      Great spirits have always encountered violent opposition from mediocre minds...

    8. Mtalingolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th August 2011
      Location : Mbeya
      Posts : 1,990
      Rep Power : 1033
      Likes Received
      339
      Likes Given
      77

      Default Re: WANAUME NA MFUMO WA MAISHA, tusaidieni ma Doctor wa JF.

      Kwa vipingamizi vyote hvo wanaume tunashida, kwa maeneo kama iringa, mbeya huku usipooga maji moto asubuh unaeza ukaganda bafuni mkuu, na kuhusu chai duuh sidhani kama inatatizo labda kwenye serengeti nayo ukiinywa kupita kiasi. Mkuu hata chipsi ni msala lakini ugali we kula tu bwana mixer manyama na mamboga ya kijani, kwenye suala la usafiri yaweza kuwa na ukweli, lakini mimi babayanga amekuwa driver kabla ya uzao wangu na mpaka sasa anadrive na tupo wanae wa4 nikiwa ndo kifungua mimba so nadhani endesha tu gari yako uwah kazini,

    9. ram's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 3,339
      Rep Power : 350848
      Likes Received
      1382
      Likes Given
      968

      Default Re: WANAUME NA MFUMO WA MAISHA, tusaidieni ma Doctor wa JF.

      Duh, nimmecheka sana, kila kitu hutakiwi kutumia? si utapata utapiamlo mkuu
      Ngoja wanaume wenzio waje, watakusaidia

      Quote By mayombo View Post
      it's morning again, ngoja nikaoge, we mwanaume usioge maji ya moto, wanaume wakioga maji ya moto sio vizuri, inaua mbegu za kiume, utashindwa pata mtoto ....naenda kazi bila kuoga nisije kosa mtoto.

      oky, ngoja niwashe gari niende ofisini... ok lakini usipende kuendesha gari sana, kwani linaleta joto sehemu za siri, sio vizuri kwa wanaume, jaman, mi naenda tu, ofisini mbali....

      kabla sijaingia ofisini, ngoja nipite hapa nipigie chai ata na chapati mbili, stooop, acha kabisa, chai si nzuri kwa wanaume,,, ok basi nipe chapati kavu, usipende vitu vya mafuta sana sio vizuri kiafya ata mfumo wa uzazi pia... basi acha naenda ofisini


      kaka mida ya lunch, twenzetu, aya makazi yapo tu... Dada mi nipe ugali na nyama, unga wa sembe sio mzuri kiafya, usipende kutumia, kama ni dona sana, ata iyo nyama nyekundu sio nzuri kabisa acha ndugu yangu.. kaka mi narudi ofisini we kula tu. sina mtoto ata mmoja

      bora mida ya kazi imeisha, ngoja nipite hapa kwenye kikao cha harusi then niende nyumbani kwa wife.... kaka unakunywa nini? nipatie Serengeti ya moto, kaka bia ndo mbaya zaidi acha, inaua nguvu za kiume na mfumo wa uzazi, basi nipe soda, soda ndo kabisaaaaa, acha! jamani mi naenda nyumbani nimechoka sana

      vipi wife leo umepika nini? ata sijapika ndo nafika toka ofisini, nimechukua chips kuku. usiguse ndugu yangu, tena chips ukiweza usiguse kabisa... mi nalala ma wife we kula tu..

      jaman, tuishe vipi sie watoto wa kiume? tusaidieni ma doctors ..
      ''1 Samweli 7:12 - Eben-ezeri - Hata sasa BWANA ametusaidia''

    10. la Jeneral's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 394
      Rep Power : 563
      Likes Received
      54
      Likes Given
      129

      Default Re: WANAUME NA MFUMO WA MAISHA, tusaidieni ma Doctor wa JF.

      fanya vyooote ila mazoezi,mda wa kupumzika,kula vizuri,maji mengi ya kunywaaa hapo mbeguuuuu kibao mpaka zitakuwasha teh teh

    11. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...